Forum
แก้ไขล่าสุด: 

อยากทำบัตรเครดิตเทสโกโลตัสวีซ่า บิยอนด์ อ่านข้อมูลแล้วน่าสนใจมาก

เราอ่านข้อมูลเกี่ยวกับบัตรเครดิตเทสโก้ โลตัส วีซ่า บิยอนด์ น่าสนใจมาก เค้าเขียนว่าบัตรนี้สามารถ "ผ่อนได้ 0% ทุกชิ้น ทั้งห้าง!!" แถมผ่อนได้นานสามเดือนเลยนะ ปกติเราชอบซื้อของที่โลตัสอยู่แล้วคะ เพราะของที่นี่ราคาไม่สูงมากและคุณภาพโอเค และก้มีคลับการ์ดของที่นี่อยู่แล้ว เห็นว่าบัตรเครดิตของโลตัสสามารถสะสมแต้มคลับการ์ดได้ด้วย เพื่อนๆคิดว่าบัตรนี้เราน่าจะสมัครดีไหม?

ผู้ให้บริการทางการเงินที่เว็บบอร์ดนี้พูดถึง:

เลือกผลิตภัณฑ์ทางการเงินอะไรดีนะ..

คุยกับที่ปรึษาทางการเงินโดยตรงและรับข้อเสนอที่เหมาะกับคุณ

รับคำปรึกษาฟรี

User comments

• user image

Su

มีไว้ก็ไม่เสียหายนะครับ..ถ้าปกติคุณซื้อของที่ันั่นอยู่แล้ว เพราะว่าถ้าคุณใช้บัตรเครดิต จะได้รับเครดิตเงินคืนในรูปของคลับการ์ด น่าจะประมาณ 3.5%เลยนะครับ จริงๆบัตรเครดิตเทสโก้ โลตัส วีซ่า บิยอนด์ ไม่ได้ใช้ได้เฉพาะที่โลตัสนะครับ ถ้าคุณเติมน้ำมันที่ปั๊มเอสโซ่ จะได้รับเงินคืน 3% อีกด้วยครับ ผมเลยอยากแนะนำให้คุณสมัคร เพราะว่าบัตรนี้โปรโมชั่นเค้าเยอะมาก

2020.09.25 16:9

Inu

ผมเองก็สนใจอยู่นะครับตอนนี้ที่สนใจเป็นบัตรเครดิตของทิสโก้ 2 ใบสนใจบัตร Tesco Lotus Visa Beyond ตัวนี้ก็น่าสนใจครับ กำลังหาข้อมูลอยู่ครับว่าบัตรตัวไหนโปรโมชั่นน่าสนใจกว่าความอยากรู้เรื่องอัตราดอกเบี้ยอยากรู้ว่าบัตรใบไหนผ่อน 0% นานกว่ากัน ก็หลักๆแล้วผมอยากจะทำมาผ่อนเครื่องใช้ไฟฟ้าที่จะซื้อจากโลตัสครับ แล้วก็พวกอุปกรณ์อิเล็กทรอนิกส์ไม่รู้ว่าบัตรเทสโก้โลตัสวีซ่าบียอนตัวนี้จะคุ้มไหม

2020.11.30 7:50

ยุ่งยิ่ง🤗🤗

ความคิดเห็นส่วนตัวนะคะ ถ้าหากว่าเราสมัครบัตรเครดิตมาแล้วใช้งานบัตรเครดิตนั้นอยู่เป็นประจำ หรือใช้เรื่อยๆก็ยังดี สมัครไปเถอะค่ะ คุ้มค่ากับการสมัครแน่นอน อย่างเจ้าของกระทู้ชอบไปซื้อของที่เทสโก้โลตัสเป็นประจำอยู่แล้ว ยิ่งเหมาะค่ะ สมัครบัตรเครดิตเทสโกโลตัสวีซ่า บิยอนด์ไปเถอะ เราว่าคุณได้ใช้แน่นอน ระวังอย่าใช้เพลินละกันค่ะ

2020.12.20 14:39

ฉันนี่แหละ...ใครอะ?

@ยุ่งยิ่ง🤗🤗จริงอย่างที่คุณเม้นท์ค่ะ สมัครบัตรเครดิตทั้งทีต้องเลือกบัตรที่ตรงกับการใช้งานของตัวเราเอง ดูจากไลฟ์สไตล์ของเจ้าของกระทู้แล้ว เราว่าเขาควรสมัครบัตรเครดิตเทสโกโลตัสวีซ่า บิยอนด์อย่างยิ่งค่ะ 555 ใช้คุ้มแน่นอน บางคนสมัครบัตรเครดิตมาแต่ไม่ได้ใช้ บางทีถึงกับลืม น่าเสียดายออก ไม่รู้ตอนสมัครเขาคิดยังไงนะ

2021.02.17 6:1

จุฑามาศ

ก่อนที่จะสมัคร กัน มาดูก่อนไหมคะว่าบัตรใบนี้ต้องเงินเดือนเท่าไร ถึงสามารถสมัครใช้บัตรของเขาได้ ตอนแรกๆเราก็คิดว่าหมื่นต้นๆเท่านั้น แต่พอไปอ่าน เงินเดือนเริ่มที่30,000บาท เลยคะเพื่อนๆ แต่ถ้าเงินเดือนถึงเราก็ว่าน่าสนใจนะคะ บัตรใบนี้มีส่วนลดเยอะมากเลยคะ อย่าง มีส่วนลด 3.5% ก็มีเมื่อเราซื้อของในโลตัส นะคะ

2021.12.09 15:49

บอกเล่าความคิดเห็นและสิ่งที่คุณรู้ที่นี่

เพิ่มเราเป็นเพื่อนของคุณ

ถ้าคุณเพิ่มไลน์ของ MoneyDuck คุณจะได้รับคำแนะนำเรื่องการเงินและการแจ้งเตือนเมื่อที่ปรึกษาตอบคำถามของคุณ

เว็บบอร์ดอื่นที่คุณอาจสนใจ

All (บัตรเครดิต)

โห..เดี๋ยวนี้เทสโกโลตัสมีบัตรเครดิตแบบอีเพย์กันแล้วนะ ดีงาม..อยากจะมารีวิวให้เพื่อนๆฟังกันคะ

ธนาคารทิสโก้

ใครทราบบ้างคะว่าบัตร เทสโก้ โลตัส แพลทินัม รีวอร์ด มีสิทธิประโยชน์อะไรกันบ้าง?

บัตรเครดิตโลตัส แพลทินัม รีวอร์ด / ธนาคารทิสโก้

ฟอรั่มที่เกี่ยวข้อง

All (ประกัน)

ลายเซ็นหลังบัตรเครดิตเซ็นหวัดๆ ได้มั้ยปลอดภัยกว่ามั้ย

All (อี วอลเล็ต)

แอป Dolfin Wallet ผูกบัตรอะไรได้บ้าง?

Dolfin / เซ็นทรัล เจดี มันนี่

บัตรเครดิต วีซ่า,All (บัตรเครดิต)

เงินเดือน 20000 จะได้วงเงินบัตรเครดิตประมาณเท่าไหร่คะ

บัตรเครดิต อิออน วีซ่า คลาสสิก / อิออน ธนสินทรัพย์

All (บัตรเครดิต),All (หนี้สิน)

ถ้าไปทำสัญญายอมความในชั้นศาลแล้วไม่ปฏิบัติตามจะเป็นยังไง

บัตรเครดิต ได้เงินคืน,บัตรเครดิต วีซ่า,All (บัตรเครดิต),All (ธนาคาร),All (หนี้สิน)

ทำไมขอเวฟค่าธรรมเนียมไม่ได้ครับ

บัตรเครดิตซิตี้ พรีเมียร์ / ธนาคารซิตี้แบงก์

รายได้ขั้นต่ำของการสมัครบัตรเครดิตซิตี้ พรีเมียร์

บัตรเครดิตซิตี้ พรีเมียร์ / ธนาคารซิตี้แบงก์

รีวิวที่เกี่ยวข้อง

บัตรเครดิต วีซ่า

บัตรเครดิตซิตี้ แม็คโคร แพลทินั่ม รีวอร์ด ได้ดูหนังเพลิน

บัตรเครดิตซิตี้ แม็คโคร แพลทินั่ม รีวอร์ด

บัตรเครดิต มาสเตอร์การ์ด,ประกันการเดินทาง

บัตรเครดิต กสิกรไทย มาสเตอร์การ์ด แพลทินั่ม ทำให้ ประกันอุบัติเหตุ

บัตรเครดิต กสิกรไทย มาสเตอร์การ์ด แพลทินั่ม

บัตรเครดิต ได้เงินคืน,All (บัตรเครดิต)

บัตร UOB Preferred เธอรู้มั้ยได้เครดิตเงินคืนด้วยนะ

บัตรเครดิต ยูโอบี พรีเฟอร์

บัตรเครดิต สำหรับการท่องเที่ยว,บัตรเครดิต วีซ่า

บัตรเครดิตซิตี้ เพรสทีจ ดำเนินการขอวีซ่าไปอิตาลีสะดวก

บัตรเครดิตซิตี้ เพรสทีจ

All (บัตรเครดิต),All (ธนาคาร)

บัตรเครดิต เลดี้ ยูโอบี โซลิแทร์ คะแนนมีวันหมดอายุ

บัตรเครดิต เลดี้ ยูโอบี โซลิแทร์

บัตรเครดิต มาสเตอร์การ์ด,All (บัตรเครดิต)

บัตรเครดิต เคทีซี ราชวิทยาลัยแพทย์ออร์โธปิดิกส์แห่งประเทศไทย แพลทินั่ม มาสเตอร์การ์ด ใช้ต่างประเทศก็ได้

บัตรเครดิต เคทีซี ราชวิทยลัยแพทย์ออร์โธปิดิกส์แห่งประเทศไทย แพลทินั่ม มาสเตอร์การ์ด

เลือกผลิตภัณฑ์ทางการเงินอะไรดีนะ..

คุยกับที่ปรึษาทางการเงินโดยตรงและรับข้อเสนอที่เหมาะกับคุณ

รับคำปรึกษาฟรี