Forum
แก้ไขล่าสุด: 

ใช้ TMRW ให้ได้ cash back

เดือนนี้ 22 ปีพอดี เราทำงาน outsource ให้เเบงค์เเห่งนึง เพิ่งลงงานเมื่อเดือนที่ผ่านมานี่เอง เราเห็นพนักงานพูดถึงเเต่เเอพทูมอโร่ว เราเพิ่งโหลดเเอพวันนี้ ไม่รู้ว่าจะใช้งานยังไงให้ได้ cash back คะ เราไม่มีความรู้ด้านนี้เท่าไหร่ ขอใครก็ได้ช่วยอธิบายด้วยค่ะ

เลือกผลิตภัณฑ์ทางการเงินอะไรดีนะ..

คุยกับที่ปรึษาทางการเงินโดยตรงและรับข้อเสนอที่เหมาะกับคุณ

รับคำปรึกษาฟรี

User comments

• user image

มนู

ตอนนี้มีโปร 15/15 เเค่ไปใช้ในร้านค้าที่ร่วมรายการ 15 เเห่งนี้ ก็จะได้ cash back 15% จะได้เงินคืนภายใน 60 วัน เเต่ไม่เกิน 500 บาท โปรถึง 29ก.พ.63 ร้านที่เข้าร่วมก็ได้เเก่ true coffe, SF, TOPs, KOI, lazada, shopee, rabbit line pay, Grab, au bon pain, MRT,eventpop, dean&deluca,krispy kreme เเละ happy fresh

2019.10.19 13:5

Praves

ต้องสมัครบัตรเครดิต TMRW ก่อนนะ เพราะ TMRW ในเเอพเดียว จะมีผลิตภัณฑ์หลายอย่าง ทั้ง เงินฝาก บัตรเดบิต เครดิต เเต่ถ้าสมัครบัตรเครดิตเเล้ว ก็เลือกหมวดที่เรามักใช้จ่ายประจำ เลือกได้ 3หมวด เราจะได้ cash back คืน 3% ส่วนหมวดอื่นจะได้เงินคืน 1% ส่วนตัวเราชอบมาก ลองคิดดูถ้าเราจ่ายเงินสด ก็หมดไปเฉยๆ เเต่ถ้าจ่ายผ่านบัตร TMRW ได้ cash back คืน สูงสุดถึง 15% (อิงตามโปรความคิดเเรกเลยค่ะ)

2019.10.20 22:36

แม็ก

ได้รับเงินคืนจริงๆครับ แต่ก็ต้องดูระยะเวลาในการได้รับเงินคืนด้วยว่าคุณจะรอหรือว่ารอดูเงินได้คืนมาไหม ผมแนะนำว่าถ้าทำงานและมีเงินเดือนแล้วไปสมัครใช้บริการของบัตรเครดิตที่ให้การ cash back ดีกว่าครับ เดี๋ยวนี้มีหลายธนาคารเลยที่ให้การ cash back โดยเฉพาะด้วย ได้รับเงินคืนมากกว่าและยังได้รับส่วนลดจากการเดินทางของสาธารณะด้วยดีออก

2020.10.22 8:8

บอกเล่าความคิดเห็นและสิ่งที่คุณรู้ที่นี่

เพิ่มเราเป็นเพื่อนของคุณ

ถ้าคุณเพิ่มไลน์ของ MoneyDuck คุณจะได้รับคำแนะนำเรื่องการเงินและการแจ้งเตือนเมื่อที่ปรึกษาตอบคำถามของคุณ

ฟอรั่มที่เกี่ยวข้อง

บัญชีสะสมทรัพย์

คนต่างชาติอยากจะเปิดบัญชีเงินฝากสะสมทรัพย์กับธนาคารกรุงเทพต้องใช้เอกสารอะไรบ้างคะ?

บัญชีเงินฝากสะสมทรัพย์ Bangkokbank / ธนาคารกรุงเทพ

บัญชีออมทรัพย์

ในกรณีที่บัญชีมีสถานะไม่เคลื่อนไหวควรทำยังไงครับ

บัญชีออมทรัพย์ ยูโอบี พริวิเลจ แบงก์กิ้ง / ธนาคารยูโอบี

All (ธนาคาร)

คุณพ่อเสียชีวิตเงินในบัญชีต้องทำอย่างไรครับ

ถ้าจะปรับข้อมูลและต่อสมุดคู่ฝากของบัญชีเงินฝากออมทรัพย์ ของธนาคารซีไอเอ็มบีไทย ไปทำได้ที่สาขาไหนของธนาคารบ้างคะ?

เงินฝากออมทรัพย์ CIMB / ธนาคารซีไอเอ็มบี

ถ้ากรณีที่เราใช้งานบัญชีตลอด ไม่เคยขาดเลย แต่ว่าเงินฝากในบัญชีมีไม่ถึง 2000 แล้วจะต้องเสียค่ารักษาบัญชีไหม?

เงินฝากออมทรัพย์ KTB / ธนาคารกรุงไทย

บัญชีออมทรัพย์,บัญชีสะสมทรัพย์,All (ธนาคาร)

ถ้าคนต่างชาติอยากจะไปเปิดบัญชีเงินฝากออมทรัพย์ทั่วไปกับธนาคารไทยพาณิชย์ต้องใช้เอกสารอะไรบ้างคะ?

บัญชีเงินฝากออมทรัพย์ทั่วไป SCB / ธนาคารไทยพาณิชย์

เลือกผลิตภัณฑ์ทางการเงินอะไรดีนะ..

คุยกับที่ปรึษาทางการเงินโดยตรงและรับข้อเสนอที่เหมาะกับคุณ

รับคำปรึกษาฟรี