Forum
แก้ไขล่าสุด: 

100 บาท เที่ยวทั่วไทย โครงการอะไร ยังไง

เมื่อวานเลย ในกลุ่มส่งไลน์มาว่า จ่ายเเค่ 100 บาทเที่ยวทั่วไทย อ้านเเล้วดึงดูดใจมาก อยากได้สิทธิ์ 555 มันคือโครงการอะไรอีกอ่ะ ย่อยมาจากชิมช้อปใช้มั้ย หรือโครงการใหม่เลยอ่ะ เเล้วลงทะเบียนวันไหน ยังไงอ่ะ จะได้จองคอม 555

เลือกผลิตภัณฑ์ทางการเงินอะไรดีนะ..

คุยกับที่ปรึษาทางการเงินโดยตรงและรับข้อเสนอที่เหมาะกับคุณ

รับคำปรึกษาฟรี

User comments

• user image

thanapon

ร้อยเดียวเที่ยวทั่วไทย เป็นโครงการต่อยอดจากชิมช้อปใช้ จัดตั้งขึ้นเพื่อกระตุ้นเศรษฐกิจการท่องเที่ยวของไทย เจ้าภาพคือ การท่องเที่ยวเเห่งประเทศไทย (ททท.) เริ่มโครงการ ลงทะเบียนได้ 2 ช่วง 11-12พ.ย.62 กับ 11-12ธ.ค.62 ใช้สิทธิ์ได้ถึง ธ.ค.62 มีเเค่ 40,000 สิทธิ์ น่าจะเเย่งกันจัง

2019.10.27 13:5

Thong Thaem

เงื่อนไขคนที่จะลงทะเบียนได้ เหมือนชิมช้อบใช้เลย คือ ต้องอายุ 18 ปีบริบูรณ์ มีสัญชาติไทย มีบัตรประชาชน มีมือถือ smart phone เล่นเน็ตได้ มี E-Banking ด้วย เพราะต้องโอนเงินเลย 100 บาท ถ้าลงทะเบียนทัน เเล้วเราต้องส่ง slip โอนไปยืนยันกับผู้ประกอบการเองด้วย ลงทะเบียนผ่านเว็บนี้นะ www.ร้อยเดียวเที่ยวทั่วไทย.com

2019.10.28 22:36

ยอน

เป็นโครงการที่น่าสนใจนั่นแหละครับ แล้วตอนนี้มีโครงการที่รัฐบาลสนับสนุนคนกลางคนละครึ่ง ไม่ใช่เราสามารถจ่ายค่าใช้จ่ายนอกบ้าน 50% แต่ไม่เกินวันละ 150 บาทสำหรับร้านค้าที่ร่วมรายการนะครับ เป็นโครงการที่จัดทำขึ้นเพื่อผลักดันเศรษฐกิจให้ผู้คนออกมาจ่าย เงินนอกบ้านกันมากขึ้น สามารถที่จะลงทะเบียนทั้งร้านค้าและผู้ใช้ได้แล้วนะครับ

2020.10.22 8:41

บอกเล่าความคิดเห็นและสิ่งที่คุณรู้ที่นี่

เพิ่มเราเป็นเพื่อนของคุณ

ถ้าคุณเพิ่มไลน์ของ MoneyDuck คุณจะได้รับคำแนะนำเรื่องการเงินและการแจ้งเตือนเมื่อที่ปรึกษาตอบคำถามของคุณ

ฟอรั่มที่เกี่ยวข้อง

All (ธนาคาร),การจัดการงบประมาณ,การจัดการเงิน,All (การวางแผนการเงืน)

เรื่องวีซ่า และ งบเที่ยวยุโรปแบบงบนักศึกษาประมาณเท่าไหร่

การจัดการงบประมาณ,การจัดการเงิน,ลดค่าใช้จ่าย,All (การวางแผนการเงืน)

ระหว่าง Booking กับAgoda และ Traveloka จองโรงแรมเว็บไหนดีกว่า

ประกันการเดินทาง

ทำไมต้้องทำประกันการเดินทาง

ความป่วยไข้

ในสถานการณ์แบบนี้ รถเมล์แอร์กับพัดลมขึนคันไหนดีกว่าคะ

การจัดการงบประมาณ,การจัดการเงิน,All (การวางแผนการเงืน)

เที่ยวจีนด้วยงบ 2000 หยวน 2 สัปดาห์เพียงพอหรือไม่

ประกันภัยทรัพย์สิน,ประกันภัยสุขภาพ,ประกันชีวิต,All (ประกัน)

เมื่อทำการซื้อประกันแล้วสามารถยกเลิกได้อย่างไรคะ

ประกันภัยเดินทาง Silver by AXA / แอกซ่าประกันภัย

เลือกผลิตภัณฑ์ทางการเงินอะไรดีนะ..

คุยกับที่ปรึษาทางการเงินโดยตรงและรับข้อเสนอที่เหมาะกับคุณ

รับคำปรึกษาฟรี