Forum
แก้ไขล่าสุด: 

100เดียวเที่ยวทั่วไทย ลงทะเบียน ที่ไหน เมื่อไหร่ ยังไง

ได้ยินว่ารัฐจะมีโครงการใหม่มากระตุ้นเศรษฐกิจอีกเเล้ว เห็นว่าชื่อ ร้อยเดียวเที่ยวทั่วไป อยากได้สิทธิ์ ต้องลงเบียน ที่ไหน เมื่อไหร่ ยังไง อยากรู้จริงๆ จะได้เตรียมตัว เมมไว้ในมือถือ เเล้วมานั่งรอเลย หุหุ

เลือกผลิตภัณฑ์ทางการเงินอะไรดีนะ..

คุยกับที่ปรึษาทางการเงินโดยตรงและรับข้อเสนอที่เหมาะกับคุณ

รับคำปรึกษาฟรี

User comments

• user image

สุพิศ

การลงทะเบียนของ 100เดียวเที่ยวทั่วไทย เเบ่งเป็น 2 ช่วงเวลา รวม 40,000 สิทธิ์ ก็จะมีช่วง 11-12 พ.ย.62 วันละ 10,000 สิทธิ์ เเละ 11-12 ธ ค.62 วันละ 10,000 สิทธิ์เช่นกัน เริ่มลงทะเบียน 6 โมงเย็น ถึง เที่ยงคืน ย้ำว่า ห้ามเลือกจังหวัดที่จะใช้บริการตามทะเบียน ไม่งั้นเสียสิทธ์ฟรีๆ เลย

2019.10.28 13:5

Apichaya

ลงทะเบียนได้ 1 คนต่อ 1 ครั้งต่อ 1 เบอร์ต่อท1 สิทธิ์ ถ้าลงทะเบียนทันได้สิทธิ์เเล้ว ต้องชำระเงิน 100 บาทผ่านธนาคาร หรือ ibanking เเล้วรอยืนยันทาง sms หรือ email ไม่สามารถเปลี่ยนชื่อผู้รับบริการหรือโอนถ่ายสิทธิ์ให้คนอื่นได้ ที่น่าสนใจผู้ประกอบการที่ร่วมในเเคมเปญนี้ ระดับหรูหราทั้งนั่ง้น เช่น โรงเเรมศรีพันว่า ซึ่งปกติคืนนึงก็ราคาก็หลักหมื่นอัพ เเต่เเคมเปญนี้จะช่วยให้เราจ่ายเเค่ 100 เเต่ได้พักดีๆ

2019.10.29 22:36

Dithakar

ลงทะเบียนเข้าร่วมกิจกรรมได้ที่ www.100เดียวเที่ยวทั่วไทย .com โดยใช้เลขบัตรประจำตัวประชาชนชื่อนามสกุลภาษาอังกฤษ วันเดือนปีเกิด และภูมิลำเนาเริ่มตั้งแต่เวลา 06:00 นถึง 24:00 นหรือจนกว่าของขวัญ 10000 รายการจะหมดค่ะ และยังสามารถจองได้โดยใช้อีเมลและหมายเลขมือถือด้วยนะคะ สามารถทำการชำระเงิน 100 บาทกับโครงการได้ 2 วิธีโดยจ่ายทาง prompt pay หรือบัตรเดบิตที่มีสัญลักษณ์ visa หรือ mastercard ค่ะ

2020.05.13 4:55

kajonsak

ร้อยเดียวเที่ยวทั่วไทยดีมากเลยนะคะ คือเราสามารถลงทะเบียนและเลือกรายการในระบบข้าจะมีเวลาให้เลือก 40 นาที ฉันได้เลือกตั๋วเที่ยวบินบางกอกแอร์เวย์ไปกลับในราคา 100 บาทเองค่ะ เลือกไปเส้นทางไหนก็ได้ เชียงใหม่ เชียงราย ลำปาง สุโขทัย ภูเก็ต กระบี่ อันนี้คือคุ้มมากค่ะสำหรับเรา คิดดูสิคะว่าปกติเราจองตั๋วเที่ยวบินต้องเดินทางเสียเงินไม่น้อยเลยเป็นพันบาท แต่สำหรับโครงการนี้ทำให้ได้ตั๋วเครื่องบินถูกก็ถือว่าคุ้มค่าแล้วค่ะสำหรับตัวดิฉัน แต่สำหรับโรงแรม 5 ดาวจองไม่ทันค่ะคนจองกันหมดแล้ว

2020.05.17 14:31

Freida

เราลงไปแล้วไม่เห็นจะได้เลยคะ โห่กว่าจะลงไปยากมากเลยคะ แต่ดีละคะที่ไม่ได้เพราะเพื่อนที่ได้เขาบอกว่า เที่ยว100เดียวก็จริงคะ แต่ว่าพอไปแล้วจ่ายมากกว่า100คะ หทดทั้งค่ากินค่าซื้อของฝากเพื่อนเราบอกว่าเสียไปมากกว่าที่ได้อีกคะ เราว่าหลายคนน่าจะโดนแบบเพื่อนเรานะดอามาล่อใจเฉยๆผลสุดท้ายจ่ายมากกว่าเดิมโดนหลอกเที่ยวกัน

2020.05.23 6:25

หนู

ตอนนี้คงไม่ทันแล้วล่ะค่ะ ไปลงทะเบียนโครงการคนละครึ่งดีกว่านะคะ ตอนนี้เปิดให้บริการได้ลงทะเบียนกันแล้ว ช่วยเราสามารถได้รับส่วนลดค่าบริการ 50% จากร้านค้าที่ร่วมรายการ มีระยะเวลาจำกัดการใช้เงินนะคะ แล้วใช้เงินหรือได้รับส่วนลดได้ไม่เกินวันละ 150 บาท ส่วนที่เหลือส่วนต่างนั้นเราก็ต้องเป็นคนจ่ายค่ะ คำนวณค่าใช้จ่ายดีๆจะได้รับผลตอบแทนคุ้มค่าค่ะ

2020.10.22 8:42

บอกเล่าความคิดเห็นและสิ่งที่คุณรู้ที่นี่

เพิ่มเราเป็นเพื่อนของคุณ

ถ้าคุณเพิ่มไลน์ของ MoneyDuck คุณจะได้รับคำแนะนำเรื่องการเงินและการแจ้งเตือนเมื่อที่ปรึกษาตอบคำถามของคุณ

ฟอรั่มที่เกี่ยวข้อง

All (ประกัน)

ซื้อประกันภัยในช่วงนี้มีของกำนันไหมคะ

ประกันภัยเดินทาง Silver by AXA / แอกซ่าประกันภัย

ประกันการเดินทาง

เที่ยวเขาใหญ่บ้านเรา

ประกันการเดินทาง

ทำไมต้้องทำประกันการเดินทาง

ประกันการเดินทาง,ประกันภัยสุขภาพ,ประกันชีวิต,All (การวางแผนการเงืน)

เดินทางไปต่างประเทศ

บัตรเครดิต สำหรับการท่องเที่ยว,All (บัตรเครดิต),ประกันการเดินทาง,All (ประกัน)

ญี่ปุ้นที่ไหนน่าสนใจ

การจัดการเงิน,ลดค่าใช้จ่าย,All (การวางแผนการเงืน)

เดินทางรถไฟจากหาดใหญ่ ไป กาญจนบุรี

เลือกผลิตภัณฑ์ทางการเงินอะไรดีนะ..

คุยกับที่ปรึษาทางการเงินโดยตรงและรับข้อเสนอที่เหมาะกับคุณ

รับคำปรึกษาฟรี