Forum
แก้ไขล่าสุด: 

เที่ยววันธรรมดาราคาช็อกโลก ลงทะเบียนวันไหน ลงยังไง

เเม่เราเป็นเเม่ค้าขายผัก ทุกวันก็จะ ตื่นเเต่เช้า จัดร้าน ขายผัก กลับบ้านนอน เเล้วก็ตื่นเเต่เช้าขายผัก เป็นเเบบนี้ทุกวัน เราเห็นตั้งเเต่เราเล็กๆ ทำเเบบนี้ทุกวันจัทร์ถึงอาทิตย์ ไม่หยุดเลย จนตอนนี้เราเรียนจบเเล้ว ได้งานทำเเล้ว ล่าสุดเราได้ยินโครงการ เที่ยววันธรรมดาราคาช็อกโลก เราคิดอยากพาเเม่ไปเที่ยว เลยอยากขอข้อมูลโครงการนี้หน่อยนะคะ ได้สิทธิ์ยากมั้ยคะ

เลือกผลิตภัณฑ์ทางการเงินอะไรดีนะ..

คุยกับที่ปรึษาทางการเงินโดยตรงและรับข้อเสนอที่เหมาะกับคุณ

รับคำปรึกษาฟรี

User comments

• user image

Nanthit

ไม่น่ายากครับ เพราะโครงการนี้ มีหลายหมวดหมู่ จำนวนสิทธิ์ก็เลยกระจัดการจายทั่วกัน บริษัทที่มาร่วมเเคมเปญนี้ มีตั้งเเต่ระดับ 5 ดาว ไม่ว่าจะเป็นรีสอร์ท ที่พัก ที่เที่ยว นั่งเรือยอร์ท ในราคาที่คนธรรมดาอย่างเราสามารถจับต้องได้ครับ ลองดูครับ ให้เป็นของขวัญงามๆ คุณเเม่สักชิ้น คุณเเม่จะได้หายเหนื่อย

2019.10.01 13:11

ice

เริ่มลงทะเบียน 1พ.ย.62 เข้าไปที่ www.เที่ยววันธรรมดาราคาช็อกโลก.com วิธีลงทะเบียนเหมือนชิมช็อปใช้ค่ะ ใช้บัตรประชาชน ห้ามเลือกจังหวัดตามทะเบียนบ้าน จะเเบ่งสินค้าให้เราเลือก 9กลุ่มด้วยกัน จะเเสดงสิทธิคงเหลืออย่างชัดเจน เมื่อได้ รหัสคูปองเเล้ว ต้องชำระเงินภายในท5 วันทำการ มิฉะนั้น จะถูกยกเลิกสิทธิ์

2019.10.03 21:42

นพ

ตอนนี้คงไม่มีแล้วล่ะครับ ตอนนี้รัฐบาลออกโครงการใหม่จ่ายคนละครึ่ง ที่จะกระตุ้นให้ผู้คนออกมาใช้จ่ายซื้อของกันมากขึ้น โดยรัฐบาลจะช่วยในค่าใช้จ่าย 50% สำหรับร้านค้าที่ร่วมรายการแต่ไม่เกิน 150 บาทต่อวันนะครับ สามารถที่จะสมัครใช้บริการหรือลงทะเบียนตั้งแต่ตอนนี้ได้เลย และร้านค้าที่เข้าร่วมบริการก็สมัครได้ด้วยเช่นกันตั้งแต่ตอนนี้ครับ

2020.10.22 8:49

บอกเล่าความคิดเห็นและสิ่งที่คุณรู้ที่นี่

เพิ่มเราเป็นเพื่อนของคุณ

ถ้าคุณเพิ่มไลน์ของ MoneyDuck คุณจะได้รับคำแนะนำเรื่องการเงินและการแจ้งเตือนเมื่อที่ปรึกษาตอบคำถามของคุณ

ฟอรั่มที่เกี่ยวข้อง

All (เศรษฐกิจ)

เที่ยวไหนที่ลาวดี

All (เศรษฐกิจ)

ค่าธรรมเนียม VOA คือ อะไร

All (ธนาคาร),การจัดการงบประมาณ,การจัดการเงิน,All (การวางแผนการเงืน)

เรื่องวีซ่า และ งบเที่ยวยุโรปแบบงบนักศึกษาประมาณเท่าไหร่

การจัดการงบประมาณ,การจัดการเงิน,ลดค่าใช้จ่าย,All (การวางแผนการเงืน)

ระหว่าง Booking กับAgoda และ Traveloka จองโรงแรมเว็บไหนดีกว่า

ประกันการเดินทาง

อยากได้เงินค่าตั๋วเครื่องบินคืนเป็นเงินสดมากกว่าค่ะ

เชียงใหม่ที่ไหนน่าสนใจ

เลือกผลิตภัณฑ์ทางการเงินอะไรดีนะ..

คุยกับที่ปรึษาทางการเงินโดยตรงและรับข้อเสนอที่เหมาะกับคุณ

รับคำปรึกษาฟรี