Forum
แก้ไขล่าสุด: 

ตัวอย่างสินค้า เเคมเปญ เที่ยววันธรรมดาราคาช็อกโลก

สิ้นปีนี่ ผมกำลังจะจัดทริปพักผ่อนให้ครอบครัวครับ ลูกสาว 2 คน ภรรยาสุดที่รัก 1 คน อยากไปที่ที่ไม่เคยไป เเต่ฐานะบ้านเราเเค่ปานกลาง พอมีพอกิน ปีนี้ตั้งใจจะเซอร์ไพรส์ เเล้วเห็นว่า ททท.มีโครงการท่องเที่ยวราคาจับต้องได้ให้ประชาชน ผมเลยอยากทราบตัวอย่างสถานที่หน่อยครับ ว่ามันว้าวมั้ย

เลือกผลิตภัณฑ์ทางการเงินอะไรดีนะ..

คุยกับที่ปรึษาทางการเงินโดยตรงและรับข้อเสนอที่เหมาะกับคุณ

รับคำปรึกษาฟรี

User comments

• user image

Thong Di

อิอิ ผมเสนอนี่ครับ ว้าวเเน่!! ภรรยาคุณน่าจะชอบ เช่น เเพ็กเกจนั่งเครื่องบินส่วนตัว หรือนั่งเรือยอร์ชเที่ยวทะเลอันดามัน อิอิ ผู้หญิงคนไหนจะไม่ชอบ โรเเมนติก ดูหรู ดูพิเศษมาดก ราคาจริงๆ หลักหมื่น เเต่คุณจ่ายเเค่หลักพันเองนะ หรือโรงเเรมศรีพันวา 5ดาวที่ภูเก็ตก็ได้ครับ ที่พักติดวิวทะเล อย่างสวยอ่ะ

2019.10.03 13:11

Maprang

ยังมีพายเรือเเคนนูอ่าวท่าเลน ที่จังหวัดกระบี่ จาก 1299 หรือ 199 ร้านที่มาร่วเเคมเปญนี้ล้วนมีมาตรฐานสากลเเละมีชื่อเสียงมายาวนาน ผมเสนอว่าคุณน่าจะลงทะเบียนควบ 2 เเคมเปญ ให้เลือกคนละหมวดหมู่กันจะได้ลองหลายๆ เเบบ ดูจากเว็บนี้นะครับ www..เที่ยววันธรรมดาราคาช็อกโลก.com กับ www.ร้อยเดียวเที่ยวทั่วไทย.com

2019.10.05 21:42

Thawi

ผมแนะนำว่าโรงแรมศรีพันวาที่ภูเก็ตก็ดีเหมือนกันนะครับเพราะว่าราคา 5 ดาวแพงมาก ได้ไปนอนพักผ่อนได้พักริมทะเลสวยๆผมคิดว่าเป็นบรรยากาศที่ดีนะครับ ไม่เหนื่อยเกินไปได้พักผ่อนจริงๆไม่ใช่เป็นกิจกรรมที่ต้องเหนื่อยมากแล้วก็ได้อยู่ด้วยกันจริงๆครับอยากจะทำกิจกรรมในร่มอะไรก็ทำได้ อยากจะออกแดดออกทะเลโดยที่พักผ่อนไปในตัวก็ยังทำได้ไม่เหนื่อยมากผมชอบตรงนี้แหละครับ

2020.05.16 14:55

Jongchit

เเคมเปญ เที่ยววันธรรมดาราคาช็อกโลก มันหมดเขตไปแล้วนะครับ ตั้งแต่ 1 พฤศจิกายน 2562 แล้วนิครับ แต่ เเคมเปญ เที่ยววันธรรมดาราคาช็อกโลก ก็ยังเป็นที่คนสนใจอยู่นะครับเพราะที่เที่ยวส่วนใหญ่จะลงไปทางภาคใต้มากกว่าครับ ผมว่าทางภาคใต้นี่เป็นอะไรที่น่าเที่ยวแล้วครับ ทะเลสีสวยมากครับ ถ้าเขามี เเคมเปญ เที่ยววันธรรมดาราคาช็อกโลกอีก จะไปบ้างครับ

2020.05.26 5:4

ประทีป

ตกลงว่าคุณพาภรรยากับลูกไปเที่ยวที่ไหนคะ ได้ราคาดีอย่างที่เขาโฆษณาหรือเปล่า เราไม่ค่อยได้ไปเที่ยวไหนไกลๆเลยไม่ค่อยรู้จักแคมเปญพวกนี้ ไม่รู้ว่าปีนี้จะมีแคมเปญแบบนี้อีกมั้ย แต่ก็อีกนั่นแหละสถานการณ์แบบนี้จะได้ไปเที่ยวกันมั้ยเนี่ย น่าเห็นใจคนทำงานเกี่ยวกับการท่องเที่ยว เจอพิษโควิด-19 เข้าไปซบเซากันไปเลย จริงๆก็ซบเซากันไปหมดละเนอะ

2020.06.17 13:13

บอย

ไม่รู้ว่าในครอบครัวยังพร้อมที่จะไปเที่ยวตอนสิ้นปีนี้ก็อยู่ไหมครับ ถ้าไม่ได้ไปไหนเพราะโคโรน่าตอนนี้มีแคมเปญใหม่ ก็คือจ่ายคนละครึ่งรัฐบาลออกให้เรา 50% กับร้านค้าที่ร่วมรายการ สามารถใช้จ่ายได้ไม่เกินเวลามา 150บาท เพื่อช่วยเหลือให้มีการกระตุ้นเศรษฐกิจไทยในช่วงปลายปีนี้ สามารถที่จะลงทะเบียนกันได้เลยนะครับตั้งแต่ตอนนี้ไปใช้สิทธิ์กัน

2020.10.22 9:1

บอกเล่าความคิดเห็นและสิ่งที่คุณรู้ที่นี่

เพิ่มเราเป็นเพื่อนของคุณ

ถ้าคุณเพิ่มไลน์ของ MoneyDuck คุณจะได้รับคำแนะนำเรื่องการเงินและการแจ้งเตือนเมื่อที่ปรึกษาตอบคำถามของคุณ

ฟอรั่มที่เกี่ยวข้อง

การจัดการงบประมาณ,การจัดการเงิน,All (การวางแผนการเงืน)

เที่ยวจีนด้วยงบ 2000 หยวน 2 สัปดาห์เพียงพอหรือไม่

บัตรเครดิต สำหรับการท่องเที่ยว,All (ธนาคาร),All (สินเชื่อ),ประกันการเดินทาง,ประกันภัยสุขภาพ,ประกันชีวิต,All (คริปโตเคอร์เรนซี),All (อี วอลเล็ต),All (การมีบุตร),All (การเล่าเรียน),All (ชีวิตคู่),All (การจ้างงาน),All (การทำธุรกิจ),All (เกษียณอายุ),All (อุบัติเหตุ),All (การวางแผนการเงืน),All (การลงทุน),All (หนี้สิน),All (หารายได้),All (การจ่ายภาษี),All (การป้องกันกัย),All (วางแผนเกษียณอายุ),All (การมอบมรดก),All (เศรษฐกิจ)

ปีใหม่อยากไปต่างประเทศ

บัตรเครดิต สำหรับการท่องเที่ยว,ประกันการเดินทาง,การจัดการงบประมาณ,การจัดการเงิน,ลดค่าใช้จ่าย,All (การวางแผนการเงืน)

หาตั๋วเครื่องบินถูกๆ

ประกันการเดินทาง,ประกันทันตกรรม,All (ประกัน),ความป่วยไข้

ประกันการเดินทางของแอกซ่าดูแลปัญหาเรื่องฟันไหม

ประกันภัยเดินทาง Silver by AXA / แอกซ่าประกันภัย

บัตรเครดิต สำหรับการท่องเที่ยว,All (บัตรเครดิต)

ราคาห้องพักในเว็บต่างๆทำไมแพงกว่าเวลาจองกับโรงแรมโดยตรงครับ

All (เศรษฐกิจ)

ค่าธรรมเนียม VOA คือ อะไร

เลือกผลิตภัณฑ์ทางการเงินอะไรดีนะ..

คุยกับที่ปรึษาทางการเงินโดยตรงและรับข้อเสนอที่เหมาะกับคุณ

รับคำปรึกษาฟรี