Forum
แก้ไขล่าสุด: 

โครงการถึงเวลาทัวร์ให้ทั่วไทย มีของขวัญลุ้นเซอร์ไพรส์

เราอ่านเจอว่า ถ้าสมัครร่วมโครงการ "ถึงเวลาทัวร์ให้ทั่วไทย" เค้าจะจับรางวัลลุ้นเซอร์ไพรส์ทุกเดือนด้วยจริงหรอคะ เเล้วมันมีขั้นต่ำในการใช้จ่ายไหมคะ ถึงจะได้ลุ้นสิทธิ์ ขอทราบรายละเอียดฟน่อยค่า จะได้วางเเผนการใช้จ่าย เผื่อได้ลุ้น 2 ต่อ 555

เลือกผลิตภัณฑ์ทางการเงินอะไรดีนะ..

คุยกับที่ปรึษาทางการเงินโดยตรงและรับข้อเสนอที่เหมาะกับคุณ

รับคำปรึกษาฟรี

User comments

• user image

ถวิล

เค้าไม่ได้ระบุขั้นต่ำในการใช้จ่ายนะครับ ทุกคนที่ลงทะเบียนได้เเล้วมีสิทธิ์ลุ้น เนื่องจากโครงการนี้ จะเเบ่งออกเป็น 2 เเคมเปญย่อย คือ ร้อยเดียวเที่ยวทั่วไทย กับ เที่ยววันธรรมดาราคาช็อกโลก เท่าที่ผมเข้าใจ เฉพาะเเคมเปญหลังนะครับที่มีสิทธิ์ลุ้นของขวัญอีกต่อ

2019.10.05 13:11

ธีรศักดิ์

ตัวอย่างของขวัญก็เช่น ถ้าลงทะเบียนๆ ได้ลำดับที่ 6,000 7,000 8,000 9,000,.... (ทุกๆ ลำดับที่พัน) จะได้เซอร์ไพรส์กิ๊ฟ เเละ ทุกคนที่ลงทะเบียนจะมีสิทธิ์ลุ้นรับเเพ็กเกจท่องเที่ยววันธรรมดา ในราคา 1 บาท จำนวน8 รางวัล จับรางวัลทุกวันศุกร์ จำนวน8 ครั้ง เเต่ของขวัญเป็นอะไร ยังไม่มีใครรู้

2019.10.07 21:42

มด

นี่เป็นโครงการจากปีที่แล้วไหมคะ ในปีนี้มีโครงการใหม่ที่ช่วยให้เราสามารถจ่ายเพียงครึ่งราคา กับค่าบริการในร้านค้าที่ร่วมรายการ จะได้ไม่เกิน 150 บาทต่อวันนะคะ สมัครลงทะเบียนเป็นได้แล้วตั้งแต่ตอนนี้ ช่วยกระตุ้นเศรษฐกิจไทยให้ผู้คนออกมาใช้จ่ายเงินนอกบ้านกันมากขึ้นค่ะ สำหรับใครที่อยากลงทะเบียนร้านค้าเพื่อเข้าร่วมรายการก็สามารถทำได้แล้วด้วย

2020.10.22 9:4

บอกเล่าความคิดเห็นและสิ่งที่คุณรู้ที่นี่

เพิ่มเราเป็นเพื่อนของคุณ

ถ้าคุณเพิ่มไลน์ของ MoneyDuck คุณจะได้รับคำแนะนำเรื่องการเงินและการแจ้งเตือนเมื่อที่ปรึกษาตอบคำถามของคุณ

ฟอรั่มที่เกี่ยวข้อง

ประกันการเดินทาง,All (ประกัน)

ประกันการเดินทางของแอกซ่ามีกี่แบบคะ

ประกันภัยเดินทาง Silver by AXA / แอกซ่าประกันภัย

ประกันการเดินทาง

ใช้ประกันภัยของเอกซ่าดีอย่างไร

ประกันภัยเดินทาง Silver by AXA / แอกซ่าประกันภัย

ประกันภัยนี้คุ้มครองการเดินทางของเราอย่างไรคะ

SIM เที่ยวต่างประเทศ ใช้สัญญาข่ายไหนดี

ประกันการเดินทาง,ประกันทันตกรรม,All (ประกัน),ความป่วยไข้

ประกันการเดินทางของแอกซ่าดูแลปัญหาเรื่องฟันไหม

ประกันภัยทรัพย์สิน,ประกันภัยสุขภาพ,ประกันชีวิต,All (ประกัน)

เมื่อทำการซื้อประกันแล้วสามารถยกเลิกได้อย่างไรคะ

เลือกผลิตภัณฑ์ทางการเงินอะไรดีนะ..

คุยกับที่ปรึษาทางการเงินโดยตรงและรับข้อเสนอที่เหมาะกับคุณ

รับคำปรึกษาฟรี