Forum
แก้ไขล่าสุด: 

วิธีการลงทะเบียน เเละตัวอย่างสินค้าเเคมเปญ ร้อยเดียวเที่ยวทั่วไทย

เราเป็นคนชอบเที่ยว ชอบกินมาก พอดีเลยสิ้นปีนร้กำลังวางเเผนไปเที่ยว ที่ไหนก็ได้ในไทย เเล้วเห็นข่าวเปิดตัวเเคม้ปญร้อยเดียวเที่ยวทั่วไทย เลยอยากรู้วิธีการลงทะเบียน เเละตัวอย่างสินค้าเเคมเปญ ร้อยเดียวเที่ยวทั่วไทยหน่อยค่า

เลือกผลิตภัณฑ์ทางการเงินอะไรดีนะ..

คุยกับที่ปรึษาทางการเงินโดยตรงและรับข้อเสนอที่เหมาะกับคุณ

รับคำปรึกษาฟรี

User comments

• user image

Thanadol

เเค่มีบัตรประชาชน มือถือ เงิน 100 ก็ลงทะเบียนได้เเล้ว ห้ามลง จ.ตามทะเบียนบ้านนะ ยากตอนลงทะเบียนนี่เเหละ เพราะจำกัดสิทธิ์เเค่ 10,000สิทธิ์ต่อวัน เปิดลงทะเบียนเเค่ 4วัน คือ 11-12 พ.ย.62 เเละ 11-12 ธ.ค.62 ใช้สิทธิ์ได้ถึงสิ้นปี ถ้ายืนยันตัวตนสำเร็จ ก็จะมี sms หรือ email เเจ้งมาให้รู้ เเล้วเราต้องไปคอนเฟิมกับร้านค้าที่เราจะใช้บริการเองอีกที

2019.10.08 13:11

พัชรพร

ร้อยเกียวเที่ยวทั่วไทย จะเเบ่งสินค้าออกเป็น 5 กลุ่ม คือ 1.)การเดินทาง เช่น ตั๋วเครื่องบิน รถบัส 2.)ที่พัก โรงเเรม 5ดาวก็ร่วมด้วย 3.) เเพ็กเกจทัวร์ เช่น one day trip 4.) หมวดอาหารเเละเครื่องดื่ม เเนวร้านอาหาร ร้านกาเเฟ มีร้านที่ได้ดาวมิชลินร่วมด้วยนะ 5.)หมวดท่องเที่ยว กิจกรรมนันทนาการทเเละอื่นๆ ข้อมูลเพิ่มเติมเข้าเว็บนี้เลย www.ร้อยเดียวเที่ยวทั่วไป.com

2019.10.10 21:42

Pawaret

ข้อตอบย้อนหลังแล้วกันนะครับเขาเที่ยวกันไปหมดแล้วครับตอนนี้ ก็มี 2 รอบตามที่เพื่อนๆข้างบนบอกนั่นแหละครับโดยที่ผู้สมัครคือต้องมีอายุ 18 ปีขึ้นไปสัญชาติไทยและมีบัตรประชาชนมีระบบ kbank internet banking นะครับ แล้วจำเป็นต้องมีเบอร์โทรศัพท์มือถือเพื่อใช้ในการลงทะเบียน เปิดบริการให้ลงทะเบียน 4 ครั้ง 4 วันครับ คือสิ่งที่จะได้รับก็มีสินค้าให้เลือกมากกว่า 400 รายการซึ่งเปิดให้ซื้อสินค้าได้วันละ 10000 รายการเท่านั้นหรือว่าของจะกว่าของจะหมดครับ

2020.05.13 14:9

โสภาค

ใครเคยได้100เดียวเที่ยวทั่วไทยบ้างคะ มาเล่าให้ฟังหน่อยคะว่าเป็นอย่างไรบ้างคะ คือกำลังทำรายงานเรื่องความช่วยเหลือที่รัฐบาลมีให้กับประชาชนนะคะ เข้ามาอ่านที่พวกพี่ๆตอบแล้วก็สนใจเม้นนี้คะเลยอยากฝากเรื่องไว้ด้วยนะคะ พี่ๆคนไหนที่เคยได้เงินท่องเที่ยวแล้วเข้ามาอ่านเจอจะได้ช่วยเล่าประสบการณ์เรื่องนี้ให้หนูได้เอาไปทำรายงานคะ

2020.05.25 9:33

หนูมี

ตอนนี้มีโครงการใหม่จ่ายแค่ครึ่งเดียว ที่ร้านค้าสามารถเข้าร่วมรายการได้แล้วนะคะ สามารถลงทะเบียนได้ตั้งแต่ตอนนี้ถึงสิ้นปีเลยค่ะ ไม่จำเป็นต้องไปเที่ยวไหนก็สามารถที่จะลงทะเบียนใช้บริการร้านค้าที่อยู่ในละแวกบ้านได้ สะดวกมากๆเลยโครงการนี้จะช่วยให้เราสามารถได้รับส่วนลดจากค่าบริการ กลับร้านค้าในละแวกบ้านได้ถึง 50 เปอร์เซ็นต์ค่ะ

2020.10.22 9:9

บอกเล่าความคิดเห็นและสิ่งที่คุณรู้ที่นี่

เพิ่มเราเป็นเพื่อนของคุณ

ถ้าคุณเพิ่มไลน์ของ MoneyDuck คุณจะได้รับคำแนะนำเรื่องการเงินและการแจ้งเตือนเมื่อที่ปรึกษาตอบคำถามของคุณ

ฟอรั่มที่เกี่ยวข้อง

ประกันการเดินทาง

เดินทางมากกว่า 5 ครั้งภายใน 1 ปีจะเลือกแผน ประกันภัย แบบไหนดี

ประกันภัยเดินทาง Plus-Lite By AXA / แอกซ่าประกันภัย

บัตรเครดิต สำหรับการท่องเที่ยว,All (บัตรเครดิต),ประกันการเดินทาง,All (ประกัน)

ญี่ปุ้นที่ไหนน่าสนใจ

All (เศรษฐกิจ)

ค่าธรรมเนียม VOA คือ อะไร

การจัดการเงิน,ลดค่าใช้จ่าย,All (การวางแผนการเงืน)

เดินทางรถไฟจากหาดใหญ่ ไป กาญจนบุรี

All (ประกัน)

ซื้อประกันภัยในช่วงนี้มีของกำนันไหมคะ

ประกันภัยเดินทาง Silver by AXA / แอกซ่าประกันภัย

เที่ยวไหนในญี่ปุ่นดี

เลือกผลิตภัณฑ์ทางการเงินอะไรดีนะ..

คุยกับที่ปรึษาทางการเงินโดยตรงและรับข้อเสนอที่เหมาะกับคุณ

รับคำปรึกษาฟรี