Forum
แก้ไขล่าสุด: 

ถ้าเราอยู่จังหวัดอื่น แต่อยากสมัครบัตรเดบิตประจำจังหวัดกสิกรไทย นอกพื้นที่จะทำได้หรือป่าว

ผมเป็นคนเชียงใหม่ครับ แต่แฟนผมอยู่ที่กรุงเทพฯ ผมมาๆไปๆ หาเธอเดือนละหลายครั้งอยู่เหมือนกัน ถ้าจะช็อปจะรูดหลายครั้งธุรกรรมของผมมันอยู่ที่กรุงเทพฯ แต่ผมถือบัตรนี้อยู่ที่สาขาเชียงใหม่ เลยอยากสอบถามครับว่า ถ้าเราอยู่จังหวัดอื่น แต่อยากสมัครบัตรเดบิตประจำจังหวัดกสิกรไทย นอกพื้นที่จะทำได้หรือป่าว และมีการจำกัดสิทธิ์ รวมถึงพวกส่วนลดต่างๆยังไงบ้างครับ

ผู้ให้บริการทางการเงินที่เว็บบอร์ดนี้พูดถึง:

เลือกผลิตภัณฑ์ทางการเงินอะไรดีนะ..

คุยกับที่ปรึษาทางการเงินโดยตรงและรับข้อเสนอที่เหมาะกับคุณ

รับคำปรึกษาฟรี

User comments

• user image

Toy

ตอบคำถามแรกก่อนนะคะ ถ้าเราเป็นลูกค้ากับบัตรนี้แต่อยู่จังหวัดอื่น แล้วอยากสมัครไบัตรเดบิตประจำจังหวัด มันก็จะมีให้บริการในสาขาของจังหวัดนั้นๆเท่านั้น เช่น บัตรเดบิตเชียงใหม่ก็จะมีให้บริการเฉพาะสาขาในจังหวัดเชียงใหม่เท่านั้น แต่ถ้าเราต้องการสมัครบัตรนี้เป็นจังหวัดอื่น ก็ต้องทำใหม่บน Application K PLUS ค่ะ ส่วนเรื่องการจำกัดสิทธิ์ และส่วนลดสูงสุด อันนี้ไม่มีนะคะ เพราะมันแล้วแต่ส่วนลดแต่ละร้านค้ามีเงื่อนไขยังไงตามรายละเอียดที่แนบไฟล์มาค่ะ

2019.09.01 18:11

Puii

ผมล่ะงงกับคำถามจริงๆครับ คือคุณจะสมัครใช้บัตรเดบิตหรือคุณมีบัตรเดบิตอยู่แล้ว คือผมคิดว่าถ้าคุณมีสมุดบัญชีอยู่ที่ธนาคารไหนก็กลับไปทำบัตรเดบิตที่ธนาคารนั้นครับ แต่ถ้าคุณไม่อยากเดินทางคุณก็เปิดบัญชีใหม่ที่กรุงเทพฯไปเลย แล้วก็สมัครใช้บริการของบัตรเดบิตก็แค่นั้นเพราะเดี๋ยวนี้เปิดบัญชีไม่เสียค่าบริการแล้วนี่ครับ เพียงเท่านี้ก็จะได้รับสิทธิประโยชน์เหมือนกันกับมีบัญชีอยู่ที่ต่างจังหวัดแล้ว

2020.05.13 14:2

Giovanny

ใช่ จะทำอะไรให้มันลำบากครับ อยากได้ใช้ที่กรุงเทพก็เปิดที่สาขาที่กรุงเทพเลยครับ จะได้ไม่เรื่องมากครับ ว่าแต่บัตรเดบิตมันใช้ข้ามจังหวัดไม่ได้เหรอครับผใว่าคุณเข้าใจอะไรผิดไหมครับ ตอนนี้ผมทำงานที่ต่างจังหวัดบัญชีผมอยู่ที่กรุงเทพ ผมก็ใช้ได้ปกตินิครับไม่เห็นมีปัญหาอะไรเลยนิครับ หรือไปฟังอะไรใครบอกมาหรือเปล่าครับว่าใช้ไม่ได้ เคยเอาไปลองๆใช้หรือยังครับ

2020.05.25 7:8

มานี

เราว่าถ้ามีบัตรเดบิตใช้ได้ทุกที่นะคะ เพียงแต่ว่าเราก็เพิ่งจะเคยได้ยินนี่แหละว่ามีบัตรเดบิตประจำจังหวัดกสิกรไทยด้วย ทำไมเราตกข่าวแบบนี้เนี่ย งั้นแสดงว่าบัตรเดบิตประจำจังหวัดกสิกรไทย ถ้าเราอยู่จังหวัดกรุงเทพฯก็ต้องทำบัตรเดบิตประจำจังหวัดกรุงเทพฯ ถ้าอยู่จังหวัดอื่นก็ต้องทำบัตรเดบิตอีกใบอย่างนั้นหรอคะ แบบนั้นก็พกบัตรเดบิตเยอะเลยสิ เพราะเราเดินทางบ่อย

2020.07.13 21:57

ไก่

ไม่ว่าอยู่ที่จังหวัดไหนก็สามารถที่จะสมัครใช้บริการของบัตรเดบิตได้ครับ เพียงแค่เราเดินทางไปยังสำนักงานสาขาของธนาคารนั้น ก็สามารถที่จะสมัครขอใช้บริการบัตรเดบิตได้เลย ได้ทำการใช้จ่ายหรือกดเงินสดได้จากตู้ atm ได้ทุกจังหวัด แต่ถ้ากลัวเกี่ยวกับเรื่องของค่าบริการการกดเงินแล้วเราก็ ใช้ application k plus สิครับสามารถกดเงินจากตู้ atm ฟรีค่าธรรมเนียม

2020.07.26 9:46

^^ปลายฟ้า 👩🏽‍🦰

แลดูวุ่นวายนะคะเนี่ย สรุปว่า ทำบัตรเดบิตที่ไหนก็ใช้ได้ทั่วประเทศใช่มั้ยคะ? อ้าว! แล้วเราจะมาสร้างประเด็นเพิ่มทำไมเนี่ย ไม่เป็นไรค่ะ คำถามนี้ของเราปล่อยผ่านไปเลยค่ะ เท่าที่เขาคอมเม้นท์กันไปมาก็ได้ข้อมูลเพียงพอ เราว่าเจ้าของกระทู้คงจัดการกับเรื่องนี้เรียบร้อยไปแล้ว ยินดีด้วยค่ะ ที่ได้ใช้ชีวิตปกติไม่ต้องสับสนอีกต่อไป

2020.08.23 15:58

ดวงเดือน

ก็พเข้าใจได้ค่ะ เพราะว่าเมื่อก่อนตอนที่เรามีปัญหาเรื่องบัญชี เราต้องไปจัดการที่สาขาจังหวัดนั้น เนื่องจากข้อมูลเราอยู่ที่นั้น สมัยก่อนยังมีการจัดเก็บข้อมูลของลูกค้าไม่กว้างเหมือนตอนนี้ ต้องทำแต่ที่สาขาเราสมัครเท่านั้น แต่ตอนนี้สมัยนี้การเก็บข้อมูลของธนาคารกว้างแบบมากๆ ก็เลยไม่ว่าจะมีปัญหาอะไรก็สามารถติดต่อสาขาใกล้เราได้เลย ไม่จำเป็นต้องเป็นสาขาที่เราเปิดบัญชี ดังนั้นไม่เกี่ยวว่าเราอยู่ที่ไหน เพราะทำที่ไหนก็มีข้อมูลเหมือนกันค่ะ

2020.08.29 16:41

รังผึ้ง%%

ขอถามเกี่ยวกับบัตรเดบิตประจำจังหวัดกสิกรไทยหน่อยนะคะ บัตรนี้มันคืออะไร ใช้ยังไง เอาไปใช้ที่แต่ละจังหวัด แบบจังหวัดใครจังหวัดมันเหรอคะ มีใครพอจะรู้บ้าง ถ้าเจ้าของกระทู้มาอ่านแล้วมีข้อมูลเพิ่มเติมก็มาบอกได้นะคะ หากว่าจัดการเรื่องบัตรเดบิตที่คุณต้องการเปลี่ยนเรียบร้อยแล้ว คงมีประสบการณ์มาแชร์กันอยู่บ้างล่ะ

2021.07.31 2:49

ภคนนท์

พี่คร๊าฟฟฟ เดี่ยวนี้มันน่าจะหมดยุคของการใช้บัตรเดบิตแล้วนะครับ ไม่ต้องใช้บัตรแล้วครับ แถมไม่ต้องพกให้กลัวหายแล้วครับ พี่ ผูกบัตเดบิต เข้ากับบัญชีธนาคารเข้ากับแอพฯธนาคารของพี่สิครับ ใช้งานง่ายมากกว่าเยอะเลยครับ เอาไปใช้ที่ไหนในประเทศของเราได้เลยครับ ขอเพียงอย่างเดียวที่ตรงนั้นต้องมัสัญญาณ อินเตอร์เน็ตเท่านั้นครับ

2021.08.23 14:1

Rapper

ผมพอจะเข้าใจคำถามนะครับ แต่ก็ยังไม่แน่ใจตกลงจะขอกทอยากทำบัตรเดบิตหรือบัตรเครดิตกันแน่เห็นพูดถึงการรูดซื้อของ ก็จริงนะที่บัตรเดบิตก็รูดซื้อของได้ แต่อันนี้ไม่ใช่ปัญหาจะใช้ที่ไหนก็ได้เรื่องนี้ แต่ถ้าสมมุติเอาบัตรเดบิตไปกดเงินโอนเงินนอกพื้นที่ก็แน่นอนว่าเสียค่าธรรมเนียมเยอะ อยากประหยัดค่าธรรมเนียมก็สมัครบัตรเดบิต และ เปิดบัญชีธนาคาร ในอีกจังหวัดที่ไปบ่อยๆก็ได้ครับ ซึ่งเดี๋ยวนี้การกดเงินหรือการโอน ทำได้ผ่าน Application ธนาคารแล้วด้วย

2021.09.25 7:45

แตงกวา

@k. สมยศ มายืนยันอีกเสียงว่า 2แอปนี้ยังมีอยู่นะคะ เราก็ใช้อยู่ค่ะทั้ง2แอปเลยตอนนี้ ไม่ว่าจะเป็นคนละครึ่งก็จะใช้ในส่วนของแอปเป๋าตังค์ และเรามีหน้าร้านขายของด้วยแล้วก็จะใช้แอปถุงเงินค่ะ เพื่อที่จะให้ลูกค้าสแกนจ่ายเงินที่ร้านได้ ยังไงถ้าคุณลบออกไปแล้ว คุณลองกลับไปใช้ดูนะคะ สะดวกมาก ชอบมากแอปเป๋าตังค์ ควรมีไว้ ช่วยประหยัดได้เยอะนะ

2021.10.11 12:9

น้ำใส

ถ้าจขกท. กังวลในเรื่องของการรูดซื้อสินค้านอกจังหวัด ดีไหมคะลองสมัครบัตรเครดิตไว้ เพราะว่าบัตรเครดิตเนี่ยเราไม่ต้องกังวลเลยใช้ที่ไหนก็ได้ ไม่ว่าจะซื้อของออนไลน์ก็ใช้ได้นะคะ หรือคุณสามารถที่จะเอาไปใช้ที่ต่างประเทศก็ได้ด้วย ไม่ต้องกังวลเลยเกี่ยวกับเรื่องค่าธรรมเนียม ใช้ง่ายสะดวก แล้วก็เป็นหนี้ง่ายด้วยค่ะ555

2021.10.11 12:10

ชรชต

ใช่ๆตัดปัญหาไปเลยครับ ทำบัตรเดบิตแบบธรรมดาแบบที่เราเคยใช้ไปเลยครับ สิทธิประโยชน์ที่ได้ก็น่าจะพอๆกันแหละครับ ไม่ต้องมาจำกัดการใช้งานของเราดีกว่า เอาจริงๆเลยนะ ชื่อบัตรเดบิตตัวนี้ผมยังไม่เคยได้ยินชื่อเลยครับ ฟังเชื่อแล้วก็คิดในใจเลยว่าบัตรแบบนี้มันมีด้วยเหรอ หรือถ้ามีมันยังใช้งานได้อยู่ไหม แต่ดูจากการใช้งานแล้วพอเลยดีกว่า

2022.01.27 15:28

ธิติศักดิ์

ในเมื่อเราอยุ่ที่อื่นเราจะไปทำบัตรเครดิตประจำจังหวัดเพื่ออะไรกัน ยังไงเราก็ไม่สามารถกลับไปใช้งานบัตรนั้นได้อยู่แล้ว สมัครบัตรแบบปกติไปเลยดีกว่าแบบที่เพื่อนๆบอกจะได้ไม่ต้องมาวุ่นวายหาที่ทำบัตรตัวนนี้ นี่ถ้าไม่สามารถทำได้ก็ต้องเดินทางกลับมาทำที่บ้านเกิดของตัวเองด้วยไหม ดูๆแล้วไม่น่าจะคุ้มเท่าไรเลยนะครับ

2022.02.06 10:45

บอกเล่าความคิดเห็นและสิ่งที่คุณรู้ที่นี่

เพิ่มเราเป็นเพื่อนของคุณ

ถ้าคุณเพิ่มไลน์ของ MoneyDuck คุณจะได้รับคำแนะนำเรื่องการเงินและการแจ้งเตือนเมื่อที่ปรึกษาตอบคำถามของคุณ

รีวิวอื่นที่คุณอาจสนใจ

บัตรเครดิต สำหรับซื้อของทั่วไป,บัตรเครดิต สำหรับชอปปิ้ง,All (บัตรเครดิต),ประกันการเดินทาง

บัตรเครดิตที่ให้ส่วนลด3% เมื่อซื้อของที่บิ้กซี

เมื่อช้อปที่Big C โดยใช้บัตรนี้ รับส่วนลดทันที่ 3%ถึง 1,500 บาท/เดือน เมื่อชำระสินค้าที่ร่วมรายการด้วยบัตรนี้ และเมื่อซื้อเครื่องใช้ไฟฟ้าในราคา 5,000 บาทขึ้นไปแบ่งชำระ 0%นาน 6เดือน จ่าย20บาทรับ1คะแนนสะสม มีประกันอุบัติเหตุระหว่างเดินทางที่ครอบคลุมคู่สมรส และลูกที่อายุไม่เกิน 21ปีด้วยวงเงิน31ล้านบาท

บัตรเครดิต กสิกรไทย วีซ่า แพลทินั่ม / ธนาคารกสิกรไทย

All (บัตรเครดิต)

อยากได้สิทธิพิเศษเมื่อเข้ารพ.กรุงเทพดุสิต ต้องมีบัตรนี้BDMS Kbank

บัตรเครดิตร่วมกรุงเทพดุสิตเวชการ-กสิกรไทย / ธนาคารกสิกรไทย

บัตรเครดิต มาสเตอร์การ์ด

อยากเข้าพักที่ TG lounge ที่สนามบินสุวรรณภูมิไม่ยากอย่างที่คิด แค่คุณมีบัตร KBank Master card Platinum

บัตรเครดิต กสิกรไทย มาสเตอร์การ์ด แพลทินั่ม / ธนาคารกสิกรไทย

บัตรเครดิต สำหรับชอปปิ้ง,All (บัตรเครดิต)

ใครไปเที่ยวสยามพารากอนบ่อยๆ ดิฉันแนะนำบัตรนี้เลยค่ะ OneSiam-KBank Credit Card (Platinum)

บัตรเครดิต วันสยาม-กสิกรไทย (แพลทินั่ม) / ธนาคารกสิกรไทย

บัตรเครดิต สำหรับการประกอบธุรกิจ

ใครที่ทำธุรกิจAmway จะต้องรักบัตรนี้Amway K bank credit

บัตรเครดิตร่วมแอมเวย์-กสิกรไทย (แพลทินั่ม) / ธนาคารกสิกรไทย

All (บัตรเครดิต)

PTT Blue Credit Card ของธนาคารกสิกร

บัตรเครดิต พีทีที บลู / ธนาคารกสิกรไทย

เว็บบอร์ดอื่นที่คุณอาจสนใจ

บัตรเดบิต

นำบัตรเดิมมาเปลี่ยน จะต้องเสียค่าธรรมเนียมยังไงบ้าง และเราต้องทำอย่างไรเพื่อจะได้รับส่วนลดจากร้านค้าประจำจังหวัดค่ะ

บัตรเดบิตประจำจังหวัดกสิกรไทย / ธนาคารกสิกรไทย

บัตรเดบิต,All (ธนาคาร),การจัดการงบประมาณ,การจัดการเงิน,ลดค่าใช้จ่าย,All (การวางแผนการเงืน)

อยากทราบว่าบัตรเดบิตประจำจังหวัดของกสิกรไทย ใบนี้ มีจุดเด่นและส่วนลดอะไรบ้างที่เหมาะกับคนท้องถิ่น

บัตรเดบิตประจำจังหวัดกสิกรไทย / ธนาคารกสิกรไทย

All (ธนาคาร),บัตรกดเงินสด

บัตรกดเงินสด K-Express Cash มีการกำหนดวันชำระเงินคืนค่าบัตรอย่างไร นับจากวันที่สรุปยอดบัญชีไปแล้วกี่วัน?

บัตรเงินด่วน Xpress Cash / ธนาคารกสิกรไทย

บัญชีออมทรัพย์

บัญชีเงินฝากออมทรัพย์ของธนาคารกสิกรไทย ถอนเงินได้สูงสุดวันละเท่าไหร่คะ?

บัญชีเงินฝากออมทรัพย์ Kbank / ธนาคารกสิกรไทย

All (ธนาคาร),บัตรกดเงินสด,All (สินเชื่อ)

เมื่อยื่นเอกสารสมัครบัตรกดเงินสด K-Express Cash แล้ว จะทราบผลอนุมัติภายในกี่วัน นานกว่าหรือเท่ากับของบัตรอื่น?

บัตรเงินด่วน Xpress Cash / ธนาคารกสิกรไทย

บัญชีออมทรัพย์,All (ธนาคาร)

บัญชีเงินฝากออมทรัพย์กสิกรถ้าเป็นร้านค้าจะเปิดบัญชีทำยังไงต้องมีเอกสารอะไร

บัญชีเงินฝากออมทรัพย์ Kbank / ธนาคารกสิกรไทย

ฟอรั่มที่เกี่ยวข้อง

บัตรเดบิต

แวะมาถามเรื่องค่าธรรมเนียมการถอน ของตัวบัตรเดบิตกสิกรไทยครับ

บัตรเดบิตกสิกรไทย / ธนาคารกสิกรไทย

บัตรเดบิต

บัตรเดบิต Krungthai Verified by Visa อยากทราบรายละเอียดเกี่ยวกับ Mastercard ID Check ว่าคืออะไรค่ะ

บัตรเดบิตKrungthai Verified by Visa / บัตรกรุงไทย

All (ประกัน)

บูธขายประกันที่ตั้งตามตลาดเชื่อถือได้ไหมครับ

บัตรเดบิต

อยากจะเปลี่ยนวงเงินที่ตั้งไว้ในบัตรเดบิตธนชาติ ฟรีเวอร์ไลท์ เปลี่ยนได้ที่ไหนคะ?

บัญชีธนชาติ ฟรีเว่อร์ไลท์ / ธนาคารธนชาต (การควบรวมของ TTB)

บัตรเดบิต,All (ธนาคาร)

บัตรซิตี้แบงก์ เดบิต มาสเตอร์การ์ด ต้องจ่่ายเเบบไหนถึงปลอดภัยที่สุดครับ

บัตรซิตี้แบงก์ เดบิต มาสเตอร์การ์ด / ธนาคารซิตี้แบงก์

บัญชีออมทรัพย์,บัตรเดบิต,All (ธนาคาร)

บัตรเดบิต GSBxBNK48 มีสิทธิประโยชน์อะไรบ้าง

รีวิวที่เกี่ยวข้อง

บัตรเครดิต ได้เงินคืน,บัตรเครดิต สำหรับรับประทานอาหาร,บัตรเครดิต แลกของรางวัล,บัตรเครดิต สำหรับซื้อของทั่วไป,บัตรเครดิต สำหรับชอปปิ้ง,บัตรเครดิต มาสเตอร์การ์ด,All (บัตรเครดิต)

บัตรซิตี้แบงก์ เดบิต มาสเตอร์การ์ด ใช้งานยุ่งยาก

บัตรซิตี้แบงก์ เดบิต มาสเตอร์การ์ด ใช้งานลำบากยุ่งยากครับต้องใส่รหัส PIN เพื่ออนุญาตการทำธุรกรรม สำหรับเครื่องของมาสเตอร์การ์ด นี่ถ้าจำรหัสไม่ได้พนักงานคงคิดว่าเราเป็นคนโขมยบัตรมาใช้แน่นอน บอกตรงๆว่าบางทีก็ลืม แถมเรา ต้องเซ็นลายเซ็นบนใบเสร็จ เพื่อเป็นการยืนยันการทำธุรกรรมถูกต้อง ยุ่งไหมละหลายขั้นตอนกว่าจะซื้อของได้

บัตรซิตี้แบงก์ เดบิต มาสเตอร์การ์ด

บัตรเดบิต

ยูโอบี วีแคร์ อันลิมิต ฟรีทุกการทำธุรกรรม

ตอนแรกก็คิดนะว่าจะดีเหรอที่จะสมัครทำบัตรเดบิต เพราะเราเองก็ใช้บัตรเคดิตอยู่แล้ว แต่สมัครก็ไม่ได้เสียอะไรมากแถมบัตรเดบิตก็หักจากเงินในบัญชีเราโดยตรงเลยตัดสินใจทำ ที่ประทับใจเมื่อทำและได้ใช้งาน คือเวลาเราใช้บัตรยูโอบี วีแคร์ อันลิมิตในการทำธุรกรรมต่างฟรีการเบิกถอนเงินสด/สอบถามยอดเงินผ่านเครื่อง ATM ทั่วประเทศ

ยูโอบี วีแคร์ อันลิมิต

All (ธนาคาร),การปกป้องข้อมูล

ยูโอบี วีแคร์ อันลิมิต มีรหัสปลอดภัย

บัตรยูโอบี วีแคร์ อันลิมิต ถ้าเราผูกกับแอปในมือถือทุกครั้งที่ใช้งาน เขาจะส่งรหัส OTP รหัส OTP ช่วยให้เรารู้สึกปลอดภัยมากขึ้น - เพิ่มควำมปลอดภัยในกำรทำธุรกรรมออนไลน์ด้วยกำรยืนยันกำรทำรายกรด้วยยตัวเราเอง ไม่ต้องมานั่งจำรหัสผ่านให้ปวดสมอง แถมไม่มีใครทราบรหัสเราด้วย เป็นการป้องกันหลายชั้นจริงๆเรื่องความปลอดภัย

All (บัตรเครดิต),บัตรเดบิต,All (ธนาคาร),All (การวางแผนการเงืน)

ยูโอบี วีซ่า เดบิต มีส่วนลดตามร้านค้า

ทำี่แรกก่อนจะใช้บัตรยูโอบี วีซ่า เดบิต คิดนะว่าอยากทำบัตรเครดิต แต่พอดูไปดูมาแล้ว ไม่นาจะเหมาะกับเรา เลยหันมาใช้บัตรเดบิตของยูโอบี วีซ่า เดบิตแทน เชื่อไหม ทำทุกอย่างได้เท่ากับบัตรเดคดิตเลย แถมบัตรยูโอบี วีซ่า เดบิตยังมีส่วนลดพอกับบัตรเครดิตหลายๆใบด้วย ดีนะที่ไม่ตัดสินใจทำบัตรเครดิตในวันนั้น ไม่งั๊นลำบากแน่นอน

ยูโอบี วีซ่า เดบิต

บัตรเครดิต มาสเตอร์การ์ด,All (บัตรเครดิต),All (ธนาคาร)

บัตรซิตี้แบงก์ เดบิต มาสเตอร์การ์ด มีีเทคโนโลยี่ ที่ฉลาด

บัตรซิตี้แบงก์ เดบิต มาสเตอร์การ์ด มีเทคโนโลยีสมาร์ทชิป ที่ช่วยเพิ่มการป้องกันการปลอมแปลงบัตร นอกจากนี้ยังเป็นการยกระดับของบัตรเอทีเอ็ม ซิตี้แบงก์ปัจจุบันของคุณให้สามารถใช้เพื่อการทำธุรกรรมถอนเงินสดผ่านตู้เอทีเอ็มและยังสามารถใช้บัตรฯเพื่อชำระเงินในการซื้อสินค้าและ/หรือบริการในร้านค้าที่รับบัตรซิตี้แบงก์ เดบิต มาสเตอร์การ์ดได้อีกด้วย

บัตรซิตี้แบงก์ เดบิต มาสเตอร์การ์ด

บัตรเครดิต สำหรับชอปปิ้ง

ยูโอบี วีแคร์ อันลิมิต ทำไมมีโปรส่งฟรี30บาท

เราศึกษาข้อมูลของบัตรยูโอบี วีแคร์ อันลิมิต เท่าที่ทราบมาเขาซื้อของออนไลน์ไม่ได้ใช่ไหม แต่ทำไมทางโปรของบัตร ยังมีระว่าฟรีค่าจัดส่ง 30 บาท เมื่อช้อปครบ 500 บาทด้วยบัตรวีซ่า เดบิต ที่ shopee.co.thสิทธิมีจำนวนจำกัด 4,000 สิทธิต่อเดือน ตามลำดับก่อน/หลังหรือเราอ่านไม่เข้าใจไปเอง บัตรยูโอบี วีแคร์ อันลิมิต สามารถซื้ออนไลน์ได้ไหม

เลือกผลิตภัณฑ์ทางการเงินอะไรดีนะ..

คุยกับที่ปรึษาทางการเงินโดยตรงและรับข้อเสนอที่เหมาะกับคุณ

รับคำปรึกษาฟรี