Forum
แก้ไขล่าสุด: 

พอดีว่ามีบัตรเครดิตอยู่แล้ว ยังสมัครใบนี้ได้อยู่มั้ยค่ะ และเสียค่าธรรมเนีมรายปีแพงมากรึเปล่า

เราเป็นพนักงานออฟฟิศค่ะ ส่วนตัวทำบัตรเครดิตของธนาคารอื่นอยู่ แต่ก็มีบัญชีกับทางธนาคารกรุงไทยด้วยเช่นกัน เลยอยากถามว่า ถ้าอยากทำบัตรเดบิตกรุงไทย บลูไดมอนด์ เอ็กซ์ตร้าเพิ่ม ทั้งๆที่มีบัตรอื่นหลายใบแล้ว ยังพอจะได้ไหมค่ะ และก็แถวบ้านเราเอง ก็ไม่ค่อยมีตู้เอทีเอ็มของกรุงไทยเท่าไหร่ จะดีรึเปล่าถ้าจะสมัคร รวมถึงเรื่องค่าธรรมเนียมรายปีด้วยที่เรากังวลอยู่ ว่ามันจะแพงไปรึเปล่าด้วย

ผู้ให้บริการทางการเงินที่เว็บบอร์ดนี้พูดถึง:

เลือกผลิตภัณฑ์ทางการเงินอะไรดีนะ..

คุยกับที่ปรึษาทางการเงินโดยตรงและรับข้อเสนอที่เหมาะกับคุณ

รับคำปรึกษาฟรี

User comments

• user image

Jirattikarn

ถึงจะมีบัตรหลายใบแล้วก็ไม่มีปัญหาครับ บัตรนี้มีสิทธิประโยชน์มากมาย เช่น ความคุ้มครองด้านอุบัติเหตุ ถ้าเราแสดงบัตรก็สามารถรับบริการรักษาด้านอุบัติเหตุได้ทันที แบบไม่ต้องสำรองเงินจ่ายในสถานพยาบาลที่ร่วมโครงการได้เลย บัตรนี้ยังสามารถชำระค่าสินค้าและบริการแทนเงินสดกับร้านค้าที่รับบัตรได้ด้วยง่ายๆ มีส่วนลด และ Promotion อีกต่างหาก ถือมีสิทธิประโยชน์เพิ่มมากกว่าบัตรทั่วไป ผมว่าเรื่องค่าธรรมเนียมรายปีนี่ถูกไปเลย

2019.09.07 18:11

นัตโตะ

บัตรเครดิตจะทำกี่ใบก็ได้ค่ะถ้ามีเงินจ่ายชำระค่าบัตรเครดิตตอนที่หนี้บัตรเครดิตแจ้งมาเรียกเก็บ อย่างเรามีคนรู้จักแล้วก็เพื่อนที่ทำงานหลายคนเลยนะคะ ที่พกบัตรเครดิตกันคนละ 2-3 ใบบางคนก็มี 5 ใบเลยด้วยซ้ำแต่ยิ่งมีบัตรเครดิตเยอะก็เสี่ยงด้วยนะคะ ถ้าบริหารไม่ทันเนี่ยสิ้นเดือนแต่ละที เงินเดือนโดนหักไปจ่ายเป็นหนี้ค่าบัตรเครดิตแทบไม่เหลือเลยก็มีนะคะ

2020.07.15 13:22

กาย

บัตรเดบิตกรุงไทยบลูไดมอนด์สามารถสมัครได้ครับ ทำการผูกบัญชีออมทรัพย์ของเราได้เลย ถ้าเป็นบัตรเดบิตเราสามารถสมัครเท่าไหร่ก็ได้ครับ แถมยังได้มีบริการ คุ้มครองเกี่ยวกับประกันภัยไปด้วย เพราะเดี๋ยวนี้แค่มีประกันภัยอย่างเดียวก็ไม่สามารถที่จะเพียงพอสำหรับความต้องการ ถ้าสมัครเกี่ยวกับบัญชีออมทรัพย์ที่ช่วยให้เราสามารถได้รับการคุ้มครอง

2020.07.28 8:50

ยุทธ​ศักดิ์​

กรณีลูกป่วยนอนโรงพยาบาล​ สามารถทำเรื่องเบิกได้รึป่าวคับ อยากทราบคับ​ หรือว่าคุ้มครองแต่อุบัติเหตุ​ ใช่รึป่าวคับ

2020.07.31 1:22

จารุยศ🙄

คุณยุทธศักดิ์ครับ เท่าที่ผมดูผลิตภัณฑ์นี้..บัตรเดบิตกรุงไทย บลูไดมอนด์ เอ็กซ์ตร้า น่ะครับ จะคุ้มครองกรณีที่เกิดอุบัติเหตุเท่านั้นนะ จะได้ความคุ้มครองเป็นค่ารักษาพยาบาลและเงินชดเชยเมื่อนอนโรงพยาบาลเกิน 4 วัน น่าจะเบิกได้แค่เจ้าของบัญชีด้วยนะผมว่า กรณีค่ารักษาพยาบาลของลูกเมื่อเขาป่วย คงได้แค่กดเงินสดเท่านั้นนะครับ

2020.08.24 7:52

Uni

ความจริงค่าธรรมเนียมรายปีของบัตรเดบิตกรุงไทย บลูไดมอนด์ เอ็กซ์ตร้า ก็ไม่ได้แพงอะไรนะค่ะ ตกปีละ 999 บาท และดีมากๆด้วยที่จะทำเพื่อเอาไว้รักษาตัว เป็นค่าใช้จ่ายสุขภาพ ก็อยากแนะนำว่าทำเลยค่ะ เพราะการคุ้มครองดีมากๆ จ่ายค่ารักษาพยาบาลสูงสุด 10,000 บาทต่อครั้ง และไม่จำกัดจำนวนครั้งด้วย และคุ้มครองอุบัติเหตุ 24 ชั่วโมงทั่วโลก คุ้มมากค่ะ ไม่ต้องใช้ก็ได้ แค่มีก็รู้สึกอุ่นใจแล้วค่ะ

2020.08.30 16:52

บุณฑริก

มีไปเถอะครับ บัตรมันคนละตัวกันครับ อย่างบัตรเดบิต อันนี้ยังไงเราก็ได้ได้อยู่แล้วละครับ เพราะไม่ต้องไปยื่นเอกสารอะไรแล้วก็ไม่ใช่สินเชื่ออะไรด้วย เอาไปใช้ก็หักเงินจากบัญชีของเราอยู่ดี ส่วนค่าธรรมเนียมก็ต้องมีอยู่แล้วละครับ ขนาดบัตร ATM ก็ยังมีค่าธรรมเนียมเลยครับ เอาว่าทำไปเลยครับ เวลาใช้เงินจะได้สะดวกครับ

2021.06.30 5:32

Kopan

เจ้าของกระทู้มีบัตรเครดิตอยู่แล้ว และอยากจะทำบัตรเดบิตกรุงไทย บลูไดมอนด์ เอ็กซ์ตร้าเพิ่มด้วย อย่างที่บางคอมเม้นท์บอกอะครับ มันเป็นบัตรคนละประเภทคุณจะมีเพิ่มอีกก็ได้ อยู่ที่ว่าสู้ค่าธรรมเนียมรายปีของบัตรไหวหรือเปล่า ถ้าสมัครบัตรมาแล้วคุณได้ใช้งานบัตรจริงๆ ก็โอเคครับ ถ้าสมัครมาแล้วไม่ค่อยได้ใช้ก็อย่าสมัครเลยครับ

2021.07.24 8:10

นายกฤษณะ

@ยุทธ​ศักดิ์ อันนี้เราคุยเกี่ยวกับเรื่องบัตรเครดิตกับบัตรเดบิตนะครับ ถ้า กรณีที่บัตรเขามีคุ้มครอง อุบัติเหตุให้เราด้วย ส่วนใหญ่แล้วจะเป็นการคุ้มครองกรณีเสียชีวิต หรือว่าสูญเสีย อวัยวะเท่านั้นครับ ถ้าอยากได้คุ้มครองการรักษา ผมแนะนำให้สมัคร ของ AIA ครับ เขามีวงเงินคุ้มครองค่ารักษา เยอะพอควรเลยครับราคาประมาณ 2พันบาท/ปีได้ครับ

2021.08.28 8:23

จิ๋วจิ๋ว

เจ้าของกระทู้สมัครไปหรือยังคะ ได้สมัครบัตรเครดิตเพิ่มไปหรือยัง? เพราะว่าถ้ายังไม่สมัครอาจจะเปลี่ยนใจแล้วก็ได้เนาะ เดาเดาไปนะคะ เพราะสถานการณ์เศรษฐกิจตอนนี้ไม่ค่อยดี มีบัตรเครดิตเพิ่มก็เหมือนสร้างหนี้ให้ตัวเองเพิ่มขึ้น ไม่แน่จขกทอาจจะเปลี่ยนเป็นยกเลิกบัตรเครดิตที่เคยมีอยู่แล้วแทนที่จะสมัครเพิ่มก็ได้นะ

2021.09.18 15:10

นัฐาภรณ์

เรื่องทำได้หรือไม่ได้ ไม่น่าจะใช่ปัญหานะคะ เพราะเพื่อนๆก็บอกแล้วว่า มันเป็นบัตรคนละอย่างกัน แต่ เวลาที่จะทำบัตรเดรบิต อย่าลืมกำหนดวงเงินในการใช้ด้วยนะคะ เพราะการกำหนดวงเงินในการใช้งานจะช่วยเราให้ไม่ใช้เงินหมดบัญชีของเราได้คะ ส่วนตัวเรากำหนดวงเงินไว้ที่ 1หมื่นบาทเท่านั้นคะ เพราะกลัวว่าจะจ่ายเกินตัวคะ

2021.09.25 6:52

วีระยุทธ

มีอยู่แล้ว เอาแค่ใบเดียวก็น่าจะพอแล้วละครับ มีหลายใบมันอันตรายนะครับ ยิ่งช่วงโควิด-19แบบนี้ด้วยยิ่งอันตรายเลย รายได้ลดลง แล้วมีบัตรสองใบ ถ้าสมมุติว่า สองใบมียอกใช้จ่ายที่ 1หมื่อบาท เวลาที่จ่ายคืนจ่ายเท่าไร บางคนเลือกจ่ายขั้นต่ำ อันนี้ได้รับการเตือนบ่อยๆใช่ไหมครับว่าไม่ได้ส่งผลดีกับหนี้ของเราเลย หนี้จะเพิ่มขึ้นๆ

2022.01.25 13:27

อภัสรา

ไม่น่าจะเกี่ยวกันนะคะ บัตรเป็นคนละตัวกัน แต่การใช้งานก็ต้องระวังด้วยละ แต่ถ้าเรามีบัตรเครดิตอยู่แล้ว คิดว่าบัตรเดบิตไม่ต้องทำก็ได้คะ เอาเงินของเราให้มันอยู้ในบัญชีแบบนั้นน่าจะดีกว่าคะ ถ้าเอามาใช้ด้วยกันกลัวว่าเงินในบัญชีก็หมด หนี้บัตรเครดิตก็ไม่สามารถจ่ายได้ เดียวมันจะกลายเป็นคนที่มีภาระหนี้สินเอาได้คะ

2022.02.14 13:17

บอกเล่าความคิดเห็นและสิ่งที่คุณรู้ที่นี่

เพิ่มเราเป็นเพื่อนของคุณ

ถ้าคุณเพิ่มไลน์ของ MoneyDuck คุณจะได้รับคำแนะนำเรื่องการเงินและการแจ้งเตือนเมื่อที่ปรึกษาตอบคำถามของคุณ

รีวิวอื่นที่คุณอาจสนใจ

บัตรเครดิต สำหรับการท่องเที่ยว,บัตรเครดิต ไม่มีค่าธรรมเนียม,บัตรเครดิต วีซ่า

ตั๋วเครื่องบินในประเทศลดราคาทันที4%เมื่อใช้จ่ายด้วยบัตรนี้...

KTC Visa Classic เป็นบัตรที่มาพร้อมกับสิทธิพิเศษมากมาย มีประกันอุบัติเหตุระหว่างเดินทางต่างประเทศ วงเงินสูงสุด 1 ล้านบาท เบิกถอนเงินสดได้100%เต็มวงเงินของยอดเงินคงเหลือหรือสูงสุดไม่เกิน 50,000 บาทต่อวัน ได้รับส่วนลดเมื่อซื้อตั๋วเครื่องบินในประเทศ ถึง 4% จากราคาเต็ม ของตั๋วปกติฟรีค่าธรรมเนียมแรกเข้าและรายปีตลอดชีพ

บัตรเครดิต เคทีซี วีซ่า คลาสสิก / บัตรกรุงไทย

บัตรเครดิต ได้เงินคืน,All (บัตรเครดิต)

ซื้อสินค้าที่สิงคโปร์,ฮ่องกง,มาเลเซีย,อินโดเนเซีย ได้ส่วนลดถึง4% ด้วยบัตร...

บัตรเครดิต เคทีซี แคช แบ็ก วีซ่า แพลทินั่ม / บัตรกรุงไทย

บัตรเครดิต ไม่มีค่าธรรมเนียม,บัตรเครดิต มาสเตอร์การ์ด,All (บัตรเครดิต)

บัตร KTC Toyota SASA Titanium ที่ทำให้ผมได้สิทธิประโยชน์หลายอย่างที่ศูนย์Toyota

บัตรเครดิต เคทีซี โตโยต้า ซาซ่า แพลทินั่ม มาสเตอร์การ์ด / บัตรกรุงไทย

บัตรเครดิต สำหรับรับประทานอาหาร,บัตรเครดิต วีซ่า

มีสิทธิพิเศษที่เหมาะกับคนไหนที่ชอบ afternoon tea

บัตรเครดิต เคทีซี เอ็กซ์ บางกอก แอร์เวย์ส วีซ่า ซิกเนเจอร์ / บัตรกรุงไทย

บัตรเครดิต ได้เงินคืน,บัตรเครดิต สำหรับซื้อของทั่วไป,บัตรเครดิต สำหรับชอปปิ้ง,บัตรเครดิต ไม่มีค่าธรรมเนียม,All (บัตรเครดิต)

KTC SNP 2000 Visa platinum บัตรเครดิตที่ฟรีค่าธรรมเนียมรายปีตลอดชีพที่ผมเพิ่งเคยเห็นเป็นครั้งแรก

บัตรเครดิต เคทีซี เอสเอ็นพี2000 วีซ่า แพลทินั่ม / บัตรกรุงไทย

บัตรเครดิต สำหรับชอปปิ้ง,All (บัตรเครดิต)

นร.วิศวะจุฬา ต้องลองบัตรนี้KTC Chula Engineer Alumni

บัตรเครดิต เคทีซี นิสิตเก่า วิศวกรรมศาสตร์ จุฬา แพลทินั่ม มาสเตอร์การ์ด / บัตรกรุงไทย

เว็บบอร์ดอื่นที่คุณอาจสนใจ

บัตรเครดิต วีซ่า

บัตร KTC Visa Platinum ได้วงเงินเท่าไหร่กันคะ

บัตรเครดิต เคทีซี วีซ่า แพลทินั่ม / บัตรกรุงไทย

ธนาคารดิจิทัล,All (ธนาคาร),บัตรกดเงินสด,All (สินเชื่อ)

บัตรกดเงินสด KTC PROUD เบิกถอนเงินสดออนไลน์แบบแบ่งชำระรายเดือนผ่านแอป KTC Mobileได้ แบบนี้มีข้อดียังไง?

บัตรกดเงินสดพร้อมใช้ KTC PROUD / บัตรกรุงไทย

บัตรเครดิต มาสเตอร์การ์ด,All (บัตรเครดิต),All (ธนาคาร)

อยากหาบัตรเครดิตที่ี่สามารถผ่อนค่าซ่อมรถ หรือค่าซื้ออะไหล่รถได้

บัตรเครดิต เคทีซี ธนบุรี ออโต้ แพลทินั่ม มาสเตอร์การ์ด / บัตรกรุงไทย

All (ธนาคาร),บัตรกดเงินสด,All (สินเชื่อ),All (การวางแผนการเงืน)

บัตร ktc proud ดอกเบี้ยแพงไหมครับ

บัตรกดเงินสดพร้อมใช้ KTC PROUD / บัตรกรุงไทย

บัตรเครดิต วีซ่า,All (บัตรเครดิต),All (ธนาคาร)

KTC FLEXI คือ อะไรครับ ของบัตรเครดิต เคทีซี เอสเอ็นพี2000 วีซ่า แพลทินั่ม?

บัตรเครดิต เคทีซี เอสเอ็นพี2000 วีซ่า แพลทินั่ม / บัตรกรุงไทย

บัตรเดบิต

ข้อความยืนยันส่วนตัว หรือ PAM คืออะไร และเราควรทำยังไง ถ้าข้อความยืนยันส่วนตัวนี้ ไม่ถูกต้อง

บัตรเดบิตKrungthai Verified by Visa / บัตรกรุงไทย

ฟอรั่มที่เกี่ยวข้อง

บัญชีออมทรัพย์

บัตรเดบิตที่ได้จากตอนเปิดบัญชีเงินฝากออมทรัพย์แบบที่ไม่มีสมุดคู่ฝากของธนาคารซีไอเอ็มบีไทยใช้ได้แค่ในประเทศไทยเท่านั้นไหม?

บัญชีเงินฝากแบบไม่มีสมุคคู่ฝากของธนาคารCIMB / ธนาคารซีไอเอ็มบี

All (อี วอลเล็ต)

บัตร Wecard และ บัตร True digital card สองใบนี้ต่างกันยังไงคะ?

Truemoney / ทรู มันนี่

บัตรเดบิต,All (ธนาคาร),All (เกษียณอายุ)

บัตรเดบิตแบบไหนบ้างที่เราสามารถเปิดใช้บริการ Verified by Visa และผู้ถือบัตรนี้ จะได้รับประโยชน์คุ้มกว่ายังไงบ้าง

บัตรเดบิตKrungthai Verified by Visa / บัตรกรุงไทย

บัตรเดบิต

คนต่างชาติใช้บัตรเดบิตถอนเงินออกมาจากตู้ atm จะต้องเสียค่าธรรมเนียมไหม?

เงินฝากออมทรัพย์ สำหรับชาวต่างชาติ / บัตรกรุงศรีอยุธยา

บัตรเดบิต,All (ธนาคาร)

สมัครบัตรเดบิต K DUCATI อยากทราบว่าทำได้ที่ไหนบ้างครับ และบัตรนี้มีสิทธิประโยชน์อะไรเพิ่มเติมอีกบ้าง

บัตรเดบิต K-DUCATI / ธนาคารกสิกรไทย

บัตรเดบิต

แจ้งอายัดบัตรเดบิตในเครือธนาคารเกียรตินาคินทำอย่างไรค่ะ พอดีเราถือตัวบัตรเคเคเดบิตเวลูอยู่ค่ะ มันหาย..

เคเค เดบิต การ์ด Value / ธนาคารเกียรตินาคิน

รีวิวที่เกี่ยวข้อง

บัตรเดบิต

บัตรซิตี้แบงก์ เดบิต มาสเตอร์การ์ด มีอายุ5ปี

บัตรซิตี้แบงก์ เดบิต มาสเตอร์การ์ด มีระยะเวลาใช้งานห้าปี เหมือนกับบัตรเอทีเอ็มเลยครับ บางทีก็ลืมไปว่าจะหมดอายุตอนไหนครับ แต่ดีนะครับที่เขาส่ง บัตรใบใหม่ตามที่อยู่ทางไปรษณีย์ก่อนวันหมดอายุของบัตรปัจจุบัน ทำให้ใช้บัตรซิตี้แบงก์ เดบิต มาสเตอร์การ์ดได้อย่างต่อเนื่องครับ แถมมีค่าธรรมเนียมเรื่องบัตรด้วยครับเสียแค่รายปีจบ

บัตรซิตี้แบงก์ เดบิต มาสเตอร์การ์ด

บัตรเดบิต

ยูโอบี วีซ่า เดบิต ได้รับบัตรกำนัล

ตอนนี้ ถ้า เรา กิน ช้อป เที่ยว ด้วยบัตรยูโอบี วีซ่า เดบิต เราสามารถเลือกแลกรับบัตรกำนัลได้ตามใจคุณจะได้รับอีเมล์ยืนยันการรับสิทธิ พร้อม voucher code ภายใน 3 วันนับจากวันที่ทำรายการ ใครที่ใช้บัตรเดบิตยูโอบี วีซ่า อญุ่ตอนนี้ถ้ายังไม่ได้รับบัตรกำนัลต้องรีบใช้แล้วนะ งดจ่ายเงินสดได้แล้ว หันมาใช้บัตรเดบิตยูโอบี วีซ่า จ่ายแทนดีกว่าตอนนี้

ยูโอบี วีซ่า เดบิต

บัตรเดบิต

ยูโอบี มาสเตอร์การ์ด เดบิต บัตรเสียค่าธรรมเนียม

ยูโอบี มาสเตอร์การ์ด เดบิต ถึงแม้จะมีการเสียมีค่าใช้จ่าย (ค่าธรรมเนียมรายปี )วึ้งเราต้องจ่ายทุกๆปีที่สามร้อยบาทก็จริง แต่ก้เป็นการเสียแค่ปีละครั้งซึ้เหมือนกับบัตรอื่นๆทั่วไป แต่ยูโอบี มาสเตอร์การ์ด เดบิต ถ้าเราทำไว้ ดีกว่าบัตรเครดิตแน่นอนอาจจะซื้อของได้จำกัดก็ตามแต่ส่วนลดก็มีให้ได้ใช้พอๆกันเลย ทีเดียว

ยูโอบี มาสเตอร์การ์ด เดบิต

บัตรเดบิต

ยูโอบี วีแคร์ อันลิมิต วงเงินคุ้มครอง10,000บาท

นอกจากบัตรยูโอบี วีแคร์ อันลิมิต จะใช้จ่ายได้เหมือนบัตรเครดิตแล้ว สิ่งหนึ่งที่เราได้ก็คือเรื่องของการคุ้มครองเรื่องอุบัติเหตุที่อาจเกิดขึ้นได้ทุกเมื่อ แถมวงเงินคุ้มครองก็ได้ถึง10,000ต่อครั้งอีกต่างหาก ซึ้งวงเงินเท่านี้ก็เพียวพอแล้วที่จะเอาไว้จ่ายค่าอุบัติเหตุที่อาจเกิดขึ้นได้ แถม คนที่ใช้บัตรยูโอบี วีแคร์ อันลิมิต ยังเข้ารักษาได้เกลือบทุกที่อีกนะ

ยูโอบี วีแคร์ อันลิมิต

All (บัตรเครดิต),All (ธนาคาร),บัตรกดเงินสด,All (สินเชื่อ)

ยูโอบี วีแคร์ อันลิมิต ปรับวงเงินตอนไหนก้ได้

เราใช้บัตรยูโอบี วีแคร์ อันลิมิตซื้อสินค้าแทนเงินสด แต่ปรากฏว่าเราไม่สามารถซื้อสินค้าได้เพราะวงเงินที่เรากำหนดไว้ตอนที่เปิดไม่ถึงราคาสินค้าที่เราต้องการ เราเลยโทรไปที่ศูณย์ บริการ ทำได้ง่ายมากๆเลยแจ้งเข้าระบบอัตโนมัติเลย ใช้เวลาไม่กี่น่าที่วงเงินที่เรากำหนดในบัตรยูโอบี วีแคร์ อันลิมิตก็สามารถเปลี่ยนได้เลย สะดวกและรวดเร็วจริงๆ

ยูโอบี วีแคร์ อันลิมิต

บัตรเครดิต มาสเตอร์การ์ด,All (ธนาคาร),All (สินเชื่อ),All (ประกัน),All (การลงทุน),All (คริปโตเคอร์เรนซี),All (อี วอลเล็ต),All (การมีบุตร),All (การเล่าเรียน),All (ชีวิตคู่),All (การจ้างงาน),All (การทำธุรกิจ),All (เกษียณอายุ),All (อุบัติเหตุ),All (การวางแผนการเงืน),All (หนี้สิน),All (หารายได้),All (การจ่ายภาษี),All (การป้องกันกัย),All (วางแผนเกษียณอายุ),All (การมอบมรดก),All (เศรษฐกิจ)

บัตรซิตี้แบงก์ เดบิต มาสเตอร์การ์ด รับสิทธิเท่าบัตรเครดิต

ผมไม่น้อยใจครับที่ไม่สามารถทำบัตรเครดิตได้ เพราว่าผมทำบัตรซิตี้แบงก์ เดบิต มาสเตอร์การ์ด ครับ ซึ้งผมดูแล้วไม่ต่างกันครับ แต่ของผมดีกว่า คือเอาเงินเราเองมาใช้ แถมเมื่อใช้บัตรซิตี้แบงก์ เดบิต มาสเตอร์การ์ด รับสิทธิ์ร่วมกิจกรรมสุดพิเศษ ส่วนลดโรงแรม รวมทั้งสิทธิประโยชน์มากมายด้านไลฟ์สไตล์และการช้อปปิ้ง

บัตรซิตี้แบงก์ เดบิต มาสเตอร์การ์ด

เลือกผลิตภัณฑ์ทางการเงินอะไรดีนะ..

คุยกับที่ปรึษาทางการเงินโดยตรงและรับข้อเสนอที่เหมาะกับคุณ

รับคำปรึกษาฟรี