Forum
แก้ไขล่าสุด: 

บัตรเครดิตที่ร่วมโปรแอป Dolfin Wallet ของ citi มีใบไหนบ้างคะที่ใช้ได้แลัเงื่อนไขอะไรบ้างคะ?

คือตอนนี้มีบัตรเครดิตของ citibabk อยู่สองใบค่ะ ใบนึงเป็นบัตรเครดิตซิตี้ธรรมดาที่เอาไว้ใช้จ่ายตอนช็อปปิ้ง ส่วนอีกใบเป็นบัตรเครดิตที่ใช้ในการทำธุรกิจค่ะ ไม่มั่นใจว่าบัตรเครดิตตัวไหนที่ร่วมโปรโมชั่นของแอป Dolfin Wallet ที่จะได้เงินคืน แล้วเงื่อนไขของบัตร citibank ที่ได้รับจะได้รับเงินมีเงื่อนไขอะไรบ้างคะ?

ผู้ให้บริการทางการเงินที่เว็บบอร์ดนี้พูดถึง:

เลือกผลิตภัณฑ์ทางการเงินอะไรดีนะ..

คุยกับที่ปรึษาทางการเงินโดยตรงและรับข้อเสนอที่เหมาะกับคุณ

รับคำปรึกษาฟรี

User comments

• user image

Sawinee

บัตรเครดิตของ citibank ที่เข้าร่วมโปรโมชั่น ผูกแล้วจ่าย ได้เงินคืน คือบัตรเครดิตซิตี้ค่ะ แต่บัตรเครดิตเพื่อธุรกิจ, บัตรเครดิตนิติบุคคลทุกประเภท และ บัตรเดบิตซิตี้ ใช้ร่วมในโปรโมชั่นนี้ไม่ได้นะคะ เงื่อนไขก็คือ รับเงินคืนสูงสุด 150 บาท เมื่อจ่ายด้วยบัตรเครดิตซิตี้ ผ่านแอป Dolfin Wallet ค่ะ เราจะได้รับเงินคืน 50 บาท เมื่อมียอดใช้จ่าย 200 บาท ขึ้นไปต่อเซลล์สลิป และจำกัด 1 สิทธิ์ต่อ 1 คนใน 1 เดือน และมีสิทธิ์สูงสุด 10,000 สิทธิ์ต่อเดือนค่ะ เงินที่คืนจะเข้ามาในรูปแบบของ Dolfin Bonus และมีอายุการใช้งานได้ 30 วัน จากวันที่เงินเข้าแอป Dolfin Wallet นะคะ

2019.10.23 19:16

Suwanlee

บัตรเครซิตี้ของ Citi Bank สามารถเข้าร่วมในโปรโมชั่นกับ Dolfin Wallet โดยที่ลูกค้าจะได้รับ Dolfin Bonus 50 บาท เมื่อจ่ายครบ200 บาทโดยที่ เงินโบนัสจะถูกโอนเข้าใน Dolfin Bonus ซึ่งจะมีอายุการใช้งานภายใน 30วันนับจากวันที่ได้รับ และโบนัสนี้จะไม่สามารถโอนสิทธิให้กับคนอื่น และไม่สามารถแลกเปลี่ยนเป็นเงินสดได้ค่ะ

2020.07.07 13:7

ม่านฟ้า

ใช่ค่ะ ต้องใช้เป็นตัวบัตรเครดิตซิตี้เท่านั้น แต่คิดว่าโปรโมชั่นนี้น่าจะหมดไปนานแล้ว เราอยากจะเพิ่มเติมสิทธิประโยชน์ของบัตรเครดิตซิตี้แล้วกันนะคะไหนๆคุณเป็นขาช็อปอยู่แล้ว บัตรนี้มีโปรโมชั่นร่วมกับ เวปที่น่าสนใจอื่นๆด้วย อย่างเช่น ที่ Lazada, Shopee และ Rabbit LINE Pay ทุกๆการใช้จ่ายคุณจะได้รับคะแนนสะสมซิตี้ รีวอร์ด 5 เท่าค่ะ ยังงัยลองเอาไปใช้ดูค่ะ

2020.07.11 2:14

ฮ.นกฮูก

ขอบคุณสำหรับข้อมูลนะคะคุณม่านฟ้า ที่แนะนำว่าบัตรเครดิตซิตี้มีสิทธิประโยชน์อะไรอีกบ้าง นี่ก็เป็นคนที่ใช้บัตรเครดิตซืตี้เหมือนกัน แต่ไม่ค่อยหาข้อมูลค่ะว่าได้อะไรอย่างไรบ้าง นอกจากจะมีข้อความเตือนเข้ามาที่ Gamil อะไรอย่างนี้ แต่ก็ขอบคุณนะคะที่บอกเดี๋ยวจะลองหาดูสำหรับการช้อปออนไลน์ครั้งหน้าในลาซาด้า หรือช้อปปี้ค่ะ

2020.08.10 10:18

สมชาย

ก็ต้องเป็นบัตรเครดิต citi rewards สิครับ เพราะสามารถได้รับแต้มคะแนนสะสมถึง 7 เท่า แต่มีเงื่อนไขนะครับ สามารถได้รับ 500 คะแนนเมื่อผูกบัตรซิตี้รีวอร์ดครั้งแรกกับแอพพลิเคชั่นดอลฟินวอลเล็ท และมียอดใช้จ่ายครั้งแรกตั้งแต่ 100 บาทขึ้นไปต่อเซลล์สลิป สามารถที่จะได้รับแจ้งคะแนนสะสมถึง 7 เท่าเมื่อใช้จ่ายผ่านบัตรเครดิตซิตี้รีวอร์ดผ่านดอลฟินวอลเล็ท

2020.08.30 14:22

รัตติยา

แน่ใจแล้วนะคะ ที่จะทำบัตรเครดิต เพื่อ เอาเงินคืนจากแอพ ตัวนี้คะ ไม่ทราบว่าได้เชคหรือยังคะว่าแอพนี้ แถวๆที่คุณอยู่ มันมีใช้บ้างไหมคะ ไม่ใช่จะเอาเงินคืนอย่างเดียว ต้องเชคด้วยว่าเอามาแล้วมีที่ใช้ไหม ที่จริงการได้เงินคืนจากบัตรมันสามารถทำได้หลายอย่าง นะคะ ยังไง ถ้าเราว่างๆจะเข้ามาเขียนไว้นะคะ ว่าทำไงได้บ้าง

2021.06.25 10:9

/สีฟ้าน้ำทะเล/

อ่านกระทู้แล้วสงสัยนิดนึงอะค่ะ เจ้าของกระทู้บอกว่ามีบัตรเครดิตซิตี้ธรรมดาที่เอาไว้ใช้จ่ายตอนช็อปปิ้ง และมีอีกใบเป็นบัตรเครดิตของซิตี้เหมือนกันสำหรับใช้ในการทำธุรกิจ มันต่างกันยังไงอะคะ บัตรเครดิตมีการแยกการใช้งานด้วยเหรอคะ หรือว่าคุณมีวิธีใช้งานบัตรแต่ละใบไม่เหมือนกัน ถ้าคุณได้เข้ามาอ่านอีกขอคำแนะนำด้วยค่ะ

2021.07.24 15:7

ไกชวิชญ์

มีเพื่อนในเวบนี้หลายคนมาเลยนะครับ ที่ถามคำถามเกี่ยวกับแอพฯนี้กับบัตรเครดิตนะครับ ถ้าผมดูๆแล้วนะครับ ถ้าจำไม่ผิดน่าจะมีมากกว่า 20คนเลยที่ถามเรื่องนี้ แต่ ก็จะได้คำตอบที่คล้ายๆกันว่า ผูกได้ แต่ ไม่น่าจะผูกครับ เพราะว่าการใช้งานจะยุ้งยากมากกว่า เพราะยังไงก็ยังเป็นหนี้บัตรเครดิตเขาอยู่ดี ใช้แยกดีกว่าครับ

2021.08.29 14:14

อะโวคาโด

ตอนนี้ยอมรับเลยครับว่าแอปกระเป๋าตังค์ดิจิตอลต่างๆ ที่เรียกกันว่าพวกเจ้า wallet จะเป็นของ ดอลฟิน แล้วก็ที่ผมใช้อยู่ True Money wallet มันพ่วงกับบัตรเครดิต บัตรเดบิตธนาคารต่างๆวุ่นวายจะหมดเลยครับ แต่ภายในความวุ่นวายก็มีความสะดวกสบายเกิดขึ้น ขนาดเวลาผมจะไปสแกนจ่ายผ่าน True Money wallet ที่เซเว่น เขายังบอกว่าสแกนจ่ายผ่าน App เซเว่นก็ได้จะได้ส่วนลดมากกว่า สลับซับซ้อนทับซ้อนกันไปมามากเลยครับ

2021.09.21 14:26

ขวัญชัย

หลายคนไม่ค่อยพูดถึงการใช้งานของเจ้า ดอฟิน ในแง่ดีเท่าไรเลย แบบนี้ขอถามได้ไหมครับ ในเมื่อหลายๆคนไม่ค่อยที่จะใช้งานเจ้าแอพตัวนี้ แล้วทำไมยังมีคนถามเกี่ยวกับการใช้งานของตัวนี้บ่อยมากครับ แบบนี้แสดงว่าเจ้าแอพฯตัวนี้ก็น่าจะมีความน่าสนใจมากอยู่ใช่ไหมละครับ แล้วครที่ใช้งานตัวนี้คิดยังไงบ้างครับเกี่ยวกับแอพตัวนี้

2022.01.30 6:53

อลิยา

เดี่ยวนี้เจ้าแอพ ดอฟิน ใช้งานได้เยอะกว่าเมื่อก่อนแล้วละคะ ตอนนี้เขาขยายออกมาต่างจังหวัดแล้ว ตอนแรกๆเราก็ไม่ค่อยรู้จักเจ้าแอพฯตัวนี้เท่าไรหบอกหรอก แต่พอซื้อของเราเห็นเขาเขียนบอกเอาไว้เลยได้ถามว่าเป็นแอพฯของอะไร น้องเขาก็อธิบายดีนะ ถ้าสมัครใช้งานแล้วใช้กับเที่เขารับจ่าย ก็จะมีเครดิตเงินคืนกับมีโปรส่วนลดเยอะเหมือนกัน

2022.02.11 15:19

บอกเล่าความคิดเห็นและสิ่งที่คุณรู้ที่นี่

เพิ่มเราเป็นเพื่อนของคุณ

ถ้าคุณเพิ่มไลน์ของ MoneyDuck คุณจะได้รับคำแนะนำเรื่องการเงินและการแจ้งเตือนเมื่อที่ปรึกษาตอบคำถามของคุณ

รีวิวอื่นที่คุณอาจสนใจ

All (บัตรเครดิต),All (ธนาคาร),All (สินเชื่อ),All (ประกัน),All (คริปโตเคอร์เรนซี),All (อี วอลเล็ต),All (การมีบุตร),All (การเล่าเรียน),All (ชีวิตคู่),All (การจ้างงาน),All (การทำธุรกิจ),All (เกษียณอายุ),All (อุบัติเหตุ),All (การวางแผนการเงืน),All (การลงทุน),All (หนี้สิน),All (หารายได้),All (การจ่ายภาษี),All (การป้องกันกัย),All (วางแผนเกษียณอายุ),All (การมอบมรดก),All (เศรษฐกิจ)

Dolfin ถือว่าเป็นการจับคู่ค้าที่ดี

ตอนแรกๆก็งงนะครับว่าแอป Dolfin Walletคืออะไรแต่พอได้ศึกษาข้อมูลของ แอป Dolfin Wallet ของบริษัท เซ็นทรัล เจดี มันนี่ จำกัด ซึ่งเป็นบริษัทร่วมทุนระหว่าง เครือเซ็นทรัล บริษัท เจดี ผู้นำด้านค้าปลีกออนไลน์รายใหญ่จากประเทศจีน และบริษัท เจดี ดิจิทัล ผู้นำด้านเทคโนโลยีจากประเทศจีน แอปพลิเคชั่น Dolfin Wallet หรือเรียก e-wallet ใช้งานง่ายสะดวก

Dolfin

All (อี วอลเล็ต)

Dolfin ใช้กับThe1

แอป Dolfin Wallet สามารถผูกกับบัตร The 1 ของเซ็นทรัล เพราะว่าแอป Dolfin WalletกับบัตรThe1เขาจับมือกันครับ การผูกบัตรThe1เข้าไปในแอป Dolfin Walletก็ง่ายๆครับ เพราะเขามีช่องให้ใส่หมายเลขสมาชิกที่เราได้จากบัตรมาใส่ในเครื่องครับแค่นี้ข้อมูลหรือคะแนนในบัตรThe1ของเราก็มาอยู่ในโทรศัพย์เราแล้วครับ ง่ายๆครับ

Dolfin

Dolfin โดเด่นน่าใช้

สิ่งที่โดนเด่นแอป Dolfin Wallet น่าใช้มากขึ้นได้รวบรวมโปรโมชั่น หรือสิทธิพิเศษต่าง ๆ เช่น ร้านอาหาร ร้านเครื่องดื่มและร้านขนม ไลฟ์สไตล์ และช็อปปิ้ง ซื้อสินค้าและบริการ แถมสินค้าบางตัวที่เขาร่วมรายการกับแอป Dolfin Walletบางตัวก็ลดราคาลงต่ำมากครับ วันก่อนผมไปซื้อไม้เทนนิสครับจ่ายด้วยแอป Dolfin Wallet ผมได้ส่วนลดมา40% เกลือบครึ่งเลย

Dolfin

Dolfin ต้องรับเปิด

แอปฯ Dolfin มีโปรโมชั่นสมัครบริการ และโหลดแอปฯ "โปรเฮ เปย์ฟิน" ถ้าสมัครภายใน ช่วงเดือนนี้เราจะได้สิทธิประโยชน์หลายอย่าง เช่น แจกเงินให้ฟรีๆ เลยเข้า E-Wallet ของเรา 50 บาท หรือส่วนลด 50 บาท ถ้าใช้ซื้อของที่ Tops ครบ 300 บาท หรือซื้อ Mister Donut 3 ชิ้น ในราคา 5 บาท ซึ้งถ้าเอาแอป Dolfin Walletไปเทียบกับแอฟอื่นๆแล้วตอนนี้แอป Dolfin Walletลดแลกแจกแถมครับ

Dolfin

Dolfin ลด50บาทในท็อปส์ มาเก็ต

ต้อนนี้เพื่อนต้องรีบใช้แอป Dolfin Wallet เวลาที่ซื้อของใน ท็อปส์มาเก็ตตอนนี้ ถ้าจ่ายผ่านแอป Dolfin Wallet จะได้ส่วนลด 50 บาท เมื่อซื้อครบตั้งแต่ 300 บาทขึ้นไป วิธีได้รับส่วนลดมากก็ก็พยามซื้อของแบบแบ่งจ่ายสองหรือสามบิลนะครับ ผมเคยไปใช้มาครับ ประหยัดไปเกลือบห้าร้อยบาทเลยครับ แต่ต้องระวังพนักงานจับได้นะครับ พยายามให้คนในครอบครัวช่วยซื้อจะดีกว่าครับ

Dolfin

Dolfinได้แต้มเพิ่มขึ้น

Dolfin

เว็บบอร์ดอื่นที่คุณอาจสนใจ

ดอลฟิน โบนัสมีประโยชน์อย่างไร

Dolfin / เซ็นทรัล เจดี มันนี่

อยากจะเติมเงินเข้าแอป Dolfin Wallet ใช้ธนาคารอะไรได้บ้างคะ?

แอป Dolfin wallet ใช้จ่ายกับอะไรได้บ้าง?

Dolfin ใช้ที่ไหนได้บ้าง

แอป Dolfin Wallet ผูกบัตรอะไรได้บ้าง?

อายัดบัญชีDolfin Wallet ได้หรือไม่

ฟอรั่มที่เกี่ยวข้อง

All (บัตรเครดิต)

อยากจะขอเพิ่มวงเงินในบัตรสามารถทำได้ไหมครับ แล้วต้องใช้เอกสารอะไรบ้าง?

บัตรเครดิต กสิกรไทย มาสเตอร์การ์ด คลาสสิก / ธนาคารกสิกรไทย

บัตรเครดิต ได้เงินคืน,บัตรเครดิต วีซ่า,All (บัตรเครดิต),All (ธนาคาร),All (หนี้สิน)

ทำไมขอเวฟค่าธรรมเนียมไม่ได้ครับ

บัตรเครดิตซิตี้ พรีเมียร์ / ธนาคารซิตี้แบงก์

บัตรเครดิต ได้เงินคืน,เจ้าของธุรกิจ

เจ้าของกิจการหรืออาชีพอิสระเนี่ยต้องใช้เอกสารประกอบการสมัครอะไรบ้าง

บัตรเครดิตซิตี้ แคชแบ็ก แพลทินั่ม / ธนาคารซิตี้แบงก์

บัตรเครดิต สำหรับการท่องเที่ยว

สอบถามเรื่องสิทธิ Miracle Lounge ของบัตรเครดิตซิตี้ พรีเมียร์หน่อยครับ

บัตรเครดิตซิตี้ พรีเมียร์ / ธนาคารซิตี้แบงก์

บัตรเครดิตซิตี้ รีวอร์ดไม่เวฟค่าธรรมเนียมให้แล้ว

บัตรเครดิตซิตี้ รีวอร์ด / ธนาคารซิตี้แบงก์

วงเงินอนุมัติและดอกเบี้ยเท่าไร

รีวิวที่เกี่ยวข้อง

บัตรเครดิต ได้เงินคืน,บัตรเครดิต มาสเตอร์การ์ด

บัตร KTC Dhipaya Insurance Titanium Master Card จ่ายประกันได้เงินคืน

บัตรเครดิต เคทีซี ทิพยประกันภัย แพลทินั่ม มาสเตอร์การ์ด

All (บัตรเครดิต),All (ธนาคาร)

บัตรเครดิต เลดี้ ยูโอบี โซลิแทร์ คะแนนมีวันหมดอายุ

บัตรเครดิต เลดี้ ยูโอบี โซลิแทร์

บัตรเครดิต สำหรับการท่องเที่ยว,All (บัตรเครดิต)

บัตรเครดิต เคทีซี แคช แบ็ก แพลทินั่ม มาสเตอร์การ์ด เที่ยวก่อนนะ จะกลับมาผ่อน

บัตรเครดิต เคทีซี แคช แบ็ก แพลทินั่ม มาสเตอร์การ์ด

บัตรเครดิต มาสเตอร์การ์ด,บัตรเครดิต สะสมไมล์เดินทาง

บัตร KTC Bangkok Airways World Rewards MasterCard สะสมไมล์ได้ด้วยนะ

บัตรเครดิต บางกอก แอร์เวย์ส เวิล์ด รีวอร์อ มาสเตอร์การ์ด

All (บัตรเครดิต),ประกันภัยทรัพย์สิน,All (ประกัน),All (อุบัติเหตุ)

บัตรเครดิตร่วมเมืองไทยสไมล์-กสิกรไทย ให้ประกันอุบัติเหตุ

บัตรเครดิตร่วมเมืองไทยสไมล์-กสิกรไทย

บัตรเครดิต สำหรับการท่องเที่ยว,บัตรเครดิต สำหรับรับประทานอาหาร,บัตรเครดิต สำหรับชอปปิ้ง,All (บัตรเครดิต)

บัตรเครดิตซิตี้ รอยัล ออร์คิด พลัส พรีเฟอร์ ใช้แล้วไม่ตรงใจ

บัตรเครดิตซิตี้ รอยัล ออร์คิด พลัส พรีเฟอร์

เลือกผลิตภัณฑ์ทางการเงินอะไรดีนะ..

คุยกับที่ปรึษาทางการเงินโดยตรงและรับข้อเสนอที่เหมาะกับคุณ

รับคำปรึกษาฟรี