Forum
แก้ไขล่าสุด: 

ซื้อประกันภัยการเดินทางกับแอกซ่ามีประโยชน์อย่างไร

ฉันสนใจในการซื้อประกันภัยการเดินทางกับแอกซ่าค่ะ เพราะมีเพื่อนๆแนะนำว่าเมื่อเราเดินทางไปต่างจังหวัดหรือไปเที่ยวบางครั้งอาจเกิดเหตุการณ์ที่ไม่คาดคิดเกิดขึ้น ถ้ามีประกันภัยที่อำนวยความสะดวกให้กับเราเมื่อต้องมีการรักษาพยาบาลเราก็สามารถเบิกค่าพยาบาลดังกล่าวได้ หรือถ้าเกิดเหตุการณ์อุบัติเหตุเกิดขึ้นเราสามารถใช้บริการของการคุ้มครองมิได้ด้วยเช่นเดียวกัน ฉันอยากรู้ว่าประกันภัยการเดินทางของ axa ช่วยเหลือเราอย่างไรบ้างคะ

ผู้ให้บริการทางการเงินที่เว็บบอร์ดนี้พูดถึง:

เลือกผลิตภัณฑ์ทางการเงินอะไรดีนะ..

คุยกับที่ปรึษาทางการเงินโดยตรงและรับข้อเสนอที่เหมาะกับคุณ

รับคำปรึกษาฟรี

User comments

• user image

kajonsak

ถ้าเมื่อเช้าซื้อประกันภัยกับแอกซ่า ประกันภัยการเดินทางช่วยให้ฉันสบายใจไปกับการเดินทางท่องเที่ยวทำให้เราต้องเที่ยวอย่างมั่นใจในทุกทริป ทำให้ฉันรู้สึกอุ่นใจไร้กังวลปลอดภัยด้วยความคุ้มครองที่ปกป้องทั้งชีวิตทรัพย์สิน และความช่วยเหลือฉุกเฉินทางการแพทย์ ทางเลือกใหม่ที่คุ้มครองได้มากกว่า บริการนี้พร้อมดูแลให้เราได้สนุกเต็มที่กับทุกแผนการเดินทาง ด้วยเครือข่ายควบคุมทั่วโลกให้ว่าจุดหมายการเดินทางของเราอยู่ที่ไหน บริษัทนี้จะดูแลเรา 24 ชั่วโมงค่ะ

2019.10.14 23:9
  • user image

วราภรณ์

ประกันภัยกับแอกซ่า ประกันภัยการเดินทาง ซื้อไว้เถอคะ เพราะเวลาเดือนทางไปต่างประเทศเราต้องซื้อประกันการเดินทางอยู่แล้วคะ ส่วนเรื่องประกันภัยกับแอกซ่า ประกันภัยการเดินทาง คุ้มครองเราว่าคุ้มครองมากกว่าค่ายๆอื่นๆเลยนะ อย่างเช่นเขามีให้เลือกแผนการคุ้มครองนะคะ ถ้าเป็นแผนดีเลยก็คุ้มครองได้มากเลยคะ ค่ารักษาพยาบาลอยู่ที่3ล้านได้คะ

2020.06.22 13:51

บอกเล่าความคิดเห็นและสิ่งที่คุณรู้ที่นี่

เพิ่มเราเป็นเพื่อนของคุณ

ถ้าคุณเพิ่มไลน์ของ MoneyDuck คุณจะได้รับคำแนะนำเรื่องการเงินและการแจ้งเตือนเมื่อที่ปรึกษาตอบคำถามของคุณ

เว็บบอร์ดอื่นที่คุณอาจสนใจ

ประกันการเดินทาง

ซื้อประกันภัยในช่วงนี้มีโปรโมชั่นอะไรบ้างคะ

ประกันภัยเดินทาง Silver by AXA / แอกซ่าประกันภัย

ใช้ประกันภัยของเอกซ่าดีอย่างไร

ประกันภัยเดินทาง Silver by AXA / แอกซ่าประกันภัย

All (ประกัน)

ซื้อประกันภัยในช่วงนี้มีของกำนันไหมคะ

ประกันการเดินทาง,ประกันทันตกรรม,All (ประกัน),ความป่วยไข้

ประกันการเดินทางของแอกซ่าดูแลปัญหาเรื่องฟันไหม

ประกันภัยนี้คุ้มครองการเดินทางของเราอย่างไรคะ

ประกันภัยสุขภาพ

สามารถใช้การประกันภัยนี้ที่ต่างประเทศได้ไหมคะ

แอกซ่า สมาร์ทแคร์ ออพติมั่ม พลัส / แอกซ่าประกันภัย

ฟอรั่มที่เกี่ยวข้อง

การจัดการงบประมาณ,การจัดการเงิน,ลดค่าใช้จ่าย,All (การวางแผนการเงืน)

ระหว่าง Booking กับAgoda และ Traveloka จองโรงแรมเว็บไหนดีกว่า

ทำไมต้้องทำประกันการเดินทาง

All (ธนาคาร),การจัดการงบประมาณ,การจัดการเงิน,All (การวางแผนการเงืน)

เรื่องวีซ่า และ งบเที่ยวยุโรปแบบงบนักศึกษาประมาณเท่าไหร่

บัตรเครดิต สำหรับการท่องเที่ยว,All (บัตรเครดิต)

ราคาห้องพักในเว็บต่างๆทำไมแพงกว่าเวลาจองกับโรงแรมโดยตรงครับ

ใช้ประกันภัยของเอกซ่าดีอย่างไร

การจัดการงบประมาณ,การจัดการเงิน,All (การวางแผนการเงืน)

ไม่มีเงินแต่อยากเที่ยวทำยังไงดี?

เลือกผลิตภัณฑ์ทางการเงินอะไรดีนะ..

คุยกับที่ปรึษาทางการเงินโดยตรงและรับข้อเสนอที่เหมาะกับคุณ

รับคำปรึกษาฟรี