Forum
แก้ไขล่าสุด: 

เงื่อนไขบัตรเครดิตของธนาคาร UOB ที่เข้าร่วมโปรโมชั่นกับแอป Dolfin Wallet มีรายละเอียดอะไรบ้างคะ?

พอดีพี่สาวมีบัตรเครดิตของธนาคาร UOB อยู่ค่ะ แต่ไม่ได้ใช้แอป Dolfin Wallet เลยว่าจะเอาบัตรของพี่มาใช้ ไม่รู้คุณเธอจะยอมมั้ย ไม่ก็จะให้พี่ลองเปิดใช้แอป Dolfin Wallet ดู เลยอยากได้รายละเอียดค่ะว่า ถ้าเราผูกบัตรเข้าแล้ว เราจะได้รับเงินคืนหรือส่วนลดอะไรบ้าง? ถ้าได้เงินคืนเยอะ จะได้เอาไปล่อพี่ค่ะ! แล้วมีข้อห้ามอะไรไหมคะกับบัตรเครดิตของ UOB ?

ผู้ให้บริการทางการเงินที่เว็บบอร์ดนี้พูดถึง:

เลือกผลิตภัณฑ์ทางการเงินอะไรดีนะ..

คุยกับที่ปรึษาทางการเงินโดยตรงและรับข้อเสนอที่เหมาะกับคุณ

รับคำปรึกษาฟรี

User comments

• user image

Aom

สำหรับบัตรเครดิตยูโอบี จะได้รับเงินคืนสูงสุด 150 บาท เมื่อเราใช้จ่ายผ่านแอป Dolfin Wallet ตั้งแต่ 200 บาทขึ้นไปต่อเซลล์สลิป รับเงินคืนครั้งละ 50 บาท และได้สิทธิ์เดือนละครั้ง รวมกันสูงสุด 150 บาท ตลอดช่วงโปรโมชั่นค่ะ แต่ถ้าเราเคยผูกบัตร TMRW และใช้จ่ายผ่านบัตรนี้มาแล้ว จะไม่ได้รับสิทธิ์เงินคืนเพิ่ม เมื่อเราผูกบัตรเครดิตและจ่ายด้วยบัตร UOB ค่ะ และเงินคืนเป็นรูปแบบ Dolfin Bonus ที่มีอายุการใช้งาน 30 วันนะคะ ลองดูค่ะ เผื่อคุณพี่สาวสนใจ

2019.10.22 23:9

จักรี

ได้อ่านข้อตกลงหรือเงื่อนไข ของเขาไหมคะ เขาบอกว่า เงินคืนจะอยู่ในรูปแบบ Dolfin Bonus (โบนัสเงินคืน) และเข้าบัญชี Dolfin Wallet ของผู้ถือบัตรเครดิตที่ผูกไว้ใน Dolfin Wallet เท่านั้นคะ แสดงว่า เงินโบนัสไม่ได้เข้ามาที่บัตรเครดิตของเราเลย เราต้องซื้อของผ่าน Dolfin Wallet อย่างเดียวเลยถ้าเราได้โบนัสจากเงินคืน

2020.06.23 6:40

ชาวนากับงูเห่า

ตอนนี้มีโบนัสพิเศษสำหรับลูกค้าที่สมัครแอพ ดอลฟิน วอเล็ท ด้วยนะครับ คือจะได้รับเงิน40บาท ทันทีหลังจากที่ยืนยันตัวตนสำเร็จตามขั้นตอนที่บริษัทกำหนด สามารถเริ่มทำได้ตั้งแต่1กันยายน2563 - 31ธันวาคม2563 นอกจากนั้น ยังมีสิทธิพิเศษเมื่อซื้อของด้วยบัตรเครดิตUOBผ่านแอพนี้ขั้นต่ำ500บาทจะได้รับคูปองแทนเงินสด 100 บาทครับ

2020.09.17 9:57

กงยู

เงื่อนไขของบัตรเครดิต UOB ที่มีสิทธิพิเศษหรือโปรโมชั่นกับ Dolphin wallet น่าสนใจมากเลยค่ะแต่เสียดายที่เราไม่มีบัตรเครดิต UOB ก็เลยอดที่จะได้รับสิทธิพิเศษ ที่ว่ามาเลยค่ะ แต่จะให้ไปสมัครบัตรเครดิต UOB เพื่อที่จะได้รับคูปองเงินสด 100 บาทมันก็ไม่ใช่เรื่องจริงไหมคะ ไม่เป็นไรรอไปก่อนเผื่อในอนาคตจะมี สิทธิพิเศษ จาก wallet นี้ กับบัตรเครดิตที่เรามีอยู่บ้างก็ได้

2020.09.30 17:0

วิสาขา

ขอโทษนะคะ เราเห็น ในเวบ นี้ เพื่อนๆ มักจะถามเกี่ยวกับ แอพ Dolfin Wallet กันเยอะมากเลยคะ โดยเฉพาะ ผุกกับบัตรเครดิดของเรา อยากทราบได้ไหมคะว่า มันใช้งานดีไหมคะ สำหรับ เจ้า แอพ Dolfin Wallet เนี๊ยะ ไม่ทราบว่า แถวต่างจังหวัดสามารถใช้งานได้หรือเปล่าคะ ลักษณะการใช้ านจะเหมือน ทรู Wallet ไหมคะ แล้วถ้าเหมือน อันไหนดีกว่ากันเหรอ

2021.06.29 7:24

บอกเล่าความคิดเห็นและสิ่งที่คุณรู้ที่นี่

เพิ่มเราเป็นเพื่อนของคุณ

ถ้าคุณเพิ่มไลน์ของ MoneyDuck คุณจะได้รับคำแนะนำเรื่องการเงินและการแจ้งเตือนเมื่อที่ปรึกษาตอบคำถามของคุณ

รีวิวอื่นที่คุณอาจสนใจ

All (บัตรเครดิต),All (ธนาคาร),All (สินเชื่อ),All (ประกัน),All (คริปโตเคอร์เรนซี),All (อี วอลเล็ต),All (การมีบุตร),All (การเล่าเรียน),All (ชีวิตคู่),All (การจ้างงาน),All (การทำธุรกิจ),All (เกษียณอายุ),All (อุบัติเหตุ),All (การวางแผนการเงืน),All (การลงทุน),All (หนี้สิน),All (หารายได้),All (การจ่ายภาษี),All (การป้องกันกัย),All (วางแผนเกษียณอายุ),All (การมอบมรดก),All (เศรษฐกิจ)

Dolfin ถือว่าเป็นการจับคู่ค้าที่ดี

ตอนแรกๆก็งงนะครับว่าแอป Dolfin Walletคืออะไรแต่พอได้ศึกษาข้อมูลของ แอป Dolfin Wallet ของบริษัท เซ็นทรัล เจดี มันนี่ จำกัด ซึ่งเป็นบริษัทร่วมทุนระหว่าง เครือเซ็นทรัล บริษัท เจดี ผู้นำด้านค้าปลีกออนไลน์รายใหญ่จากประเทศจีน และบริษัท เจดี ดิจิทัล ผู้นำด้านเทคโนโลยีจากประเทศจีน แอปพลิเคชั่น Dolfin Wallet หรือเรียก e-wallet ใช้งานง่ายสะดวก

Dolfin

All (อี วอลเล็ต)

Dolfin ใช้กับThe1

แอป Dolfin Wallet สามารถผูกกับบัตร The 1 ของเซ็นทรัล เพราะว่าแอป Dolfin WalletกับบัตรThe1เขาจับมือกันครับ การผูกบัตรThe1เข้าไปในแอป Dolfin Walletก็ง่ายๆครับ เพราะเขามีช่องให้ใส่หมายเลขสมาชิกที่เราได้จากบัตรมาใส่ในเครื่องครับแค่นี้ข้อมูลหรือคะแนนในบัตรThe1ของเราก็มาอยู่ในโทรศัพย์เราแล้วครับ ง่ายๆครับ

Dolfin

Dolfin โดเด่นน่าใช้

สิ่งที่โดนเด่นแอป Dolfin Wallet น่าใช้มากขึ้นได้รวบรวมโปรโมชั่น หรือสิทธิพิเศษต่าง ๆ เช่น ร้านอาหาร ร้านเครื่องดื่มและร้านขนม ไลฟ์สไตล์ และช็อปปิ้ง ซื้อสินค้าและบริการ แถมสินค้าบางตัวที่เขาร่วมรายการกับแอป Dolfin Walletบางตัวก็ลดราคาลงต่ำมากครับ วันก่อนผมไปซื้อไม้เทนนิสครับจ่ายด้วยแอป Dolfin Wallet ผมได้ส่วนลดมา40% เกลือบครึ่งเลย

Dolfin

Dolfin ต้องรับเปิด

แอปฯ Dolfin มีโปรโมชั่นสมัครบริการ และโหลดแอปฯ "โปรเฮ เปย์ฟิน" ถ้าสมัครภายใน ช่วงเดือนนี้เราจะได้สิทธิประโยชน์หลายอย่าง เช่น แจกเงินให้ฟรีๆ เลยเข้า E-Wallet ของเรา 50 บาท หรือส่วนลด 50 บาท ถ้าใช้ซื้อของที่ Tops ครบ 300 บาท หรือซื้อ Mister Donut 3 ชิ้น ในราคา 5 บาท ซึ้งถ้าเอาแอป Dolfin Walletไปเทียบกับแอฟอื่นๆแล้วตอนนี้แอป Dolfin Walletลดแลกแจกแถมครับ

Dolfin

Dolfin ลด50บาทในท็อปส์ มาเก็ต

ต้อนนี้เพื่อนต้องรีบใช้แอป Dolfin Wallet เวลาที่ซื้อของใน ท็อปส์มาเก็ตตอนนี้ ถ้าจ่ายผ่านแอป Dolfin Wallet จะได้ส่วนลด 50 บาท เมื่อซื้อครบตั้งแต่ 300 บาทขึ้นไป วิธีได้รับส่วนลดมากก็ก็พยามซื้อของแบบแบ่งจ่ายสองหรือสามบิลนะครับ ผมเคยไปใช้มาครับ ประหยัดไปเกลือบห้าร้อยบาทเลยครับ แต่ต้องระวังพนักงานจับได้นะครับ พยายามให้คนในครอบครัวช่วยซื้อจะดีกว่าครับ

Dolfin

Dolfinได้แต้มเพิ่มขึ้น

Dolfin

เว็บบอร์ดอื่นที่คุณอาจสนใจ

ดอลฟิน โบนัสมีประโยชน์อย่างไร

Dolfin / เซ็นทรัล เจดี มันนี่

อยากจะเติมเงินเข้าแอป Dolfin Wallet ใช้ธนาคารอะไรได้บ้างคะ?

แอป Dolfin wallet ใช้จ่ายกับอะไรได้บ้าง?

Dolfin ใช้ที่ไหนได้บ้าง

แอป Dolfin Wallet ผูกบัตรอะไรได้บ้าง?

อายัดบัญชีDolfin Wallet ได้หรือไม่

ฟอรั่มที่เกี่ยวข้อง

All (บัตรเครดิต)

วงเงินอนุมัติและดอกเบี้ยเท่าไร

บัตรเครดิตซิตี้ พรีเมียร์ / ธนาคารซิตี้แบงก์

All (บัตรเครดิต),All (หนี้สิน)

เป็นหนี้บัตรเครดิต มีหมายศาลมาถึงบ้านแล้วเราสามารถติดต่อประนอมหนี้ก่อนได้หรือไม่ครับ

บัตรเครดิต มาสเตอร์การ์ด,All (บัตรเครดิต),All (ธนาคาร)

อยากหาบัตรเครดิตที่ี่สามารถผ่อนค่าซ่อมรถ หรือค่าซื้ออะไหล่รถได้

บัตรเครดิต เคทีซี ธนบุรี ออโต้ แพลทินั่ม มาสเตอร์การ์ด / บัตรกรุงไทย

All (ประกัน)

ลายเซ็นหลังบัตรเครดิตเซ็นหวัดๆ ได้มั้ยปลอดภัยกว่ามั้ย

บัตรเครดิต วีซ่า,All (บัตรเครดิต)

เงินเดือน 20000 จะได้วงเงินบัตรเครดิตประมาณเท่าไหร่คะ

บัตรเครดิต อิออน วีซ่า คลาสสิก / อิออน ธนสินทรัพย์

All (บัตรเครดิต)

ฉันอยากทราบเรื่องของการโดนระงับบัตรเครดิตค่ะ

รีวิวที่เกี่ยวข้อง

บัตรเครดิต สำหรับการท่องเที่ยว,บัตรเครดิต สำหรับรับประทานอาหาร,บัตรเครดิต สำหรับชอปปิ้ง,All (บัตรเครดิต)

บัตรเครดิตซิตี้ รอยัล ออร์คิด พลัส พรีเฟอร์ ใช้แล้วไม่ตรงใจ

บัตรเครดิตซิตี้ รอยัล ออร์คิด พลัส พรีเฟอร์

บัตรเครดิต สำหรับการท่องเที่ยว,บัตรเครดิต แลกของรางวัล,บัตรเครดิต อเมริกัน เอกซ์เพรส,All (บัตรเครดิต),ประกันการเดินทาง,All (ประกัน)

บัตรทองอเมริกัน เอ็กซ์เพรส เชิญรับหลายบริการ

บัตรทองอเมริกัน เอ็กซ์เพรส

บัตรเครดิต มาสเตอร์การ์ด,All (บัตรเครดิต),ประกันการเดินทาง,การประกันการเสี่ยงภัยยานพาหนะ,All (ประกัน)

บัตร KTC SSC Platinum MasterCard รักรถ รักคุณ

บัตรเครดิต เคทีซี เอสเอสซี แพลทินั่ม มาสเตอร์การ์ด

บัตรเครดิต วีซ่า

บัตรเครดิตซิตี้ แม็คโคร แพลทินั่ม รีวอร์ด ได้ดูหนังเพลิน

บัตรเครดิตซิตี้ แม็คโคร แพลทินั่ม รีวอร์ด

บัตรเครดิต ได้เงินคืน,All (บัตรเครดิต)

บัตร UOB Preferred เธอรู้มั้ยได้เครดิตเงินคืนด้วยนะ

บัตรเครดิต ยูโอบี พรีเฟอร์

บัตรเครดิต สำหรับรับประทานอาหาร,บัตรเครดิต วีซ่า

บัตรเครดิต เคทีซี วีซ่า ซิกเนเจอร์ อร่อย ชิลล์ จิบชายามบ่าย

บัตรเครดิต เคทีซี วีซ่า ซิกเนเจอร์

เลือกผลิตภัณฑ์ทางการเงินอะไรดีนะ..

คุยกับที่ปรึษาทางการเงินโดยตรงและรับข้อเสนอที่เหมาะกับคุณ

รับคำปรึกษาฟรี