Forum
แก้ไขล่าสุด: 

บัญชีออมทรัพย์ UOB privilege banking มีสิทธิพิเศษอะไรบ้าง

ผมเป็นคนหนึ่งที่มีการฝากเงินไม่ประจำ แต่ผมอยากจะรู้เกี่ยวกับการรับดอกเบี้ยที่รักกับบัญชีออมทรัพย์ UOB village ก็มีสิทธิประโยชน์อะไรถ้าเราสะสมัครใช้บริการของบัญชีออมทรัพย์ UOB นี้เราจะได้รับสิทธิพิเศษที่ดีๆยังไงบ้างโดยเฉพาะการรับอัตราดอกเบี้ยรายเดือน และมีการขายที่น่าดึงดูดอะไรที่ทำให้เราจะฝากเงินกับบัญชีออมทรัพย์ของ UOB พรีวิลเลจ banking

ผู้ให้บริการทางการเงินที่เว็บบอร์ดนี้พูดถึง:

เลือกผลิตภัณฑ์ทางการเงินอะไรดีนะ..

คุยกับที่ปรึษาทางการเงินโดยตรงและรับข้อเสนอที่เหมาะกับคุณ

รับคำปรึกษาฟรี

User comments

• user image

Som

สำหรับสิทธิประโยชน์ที่คุณจะได้รับจากการสมัครบัญชีออมทรัพย์ UOB wealth banking ก็คือคุณจะได้รับดอกเบี้ยแบบรายเดือนเมื่อคุณซาหรือถอนเงินได้ไม่จำกัดจำนวนเงินและจำนวนครั้งผ่านเคาน์เตอร์ธนาคารทุกสาขาเท่านั้นยังมีบริการ UOB personal internet banking ที่ทำให้คุณสะดวกสบายในการติดตามการเคลื่อนไหวของเงินในบัญชีผ่านโทรศัพท์ และยังมีสิทธิพิเศษสำหรับลูกค้า privilege banking สามารถติดตามได้ทางเว็บไซต์

2019.11.23 21:46

Paan

บัญชีออมทรัพย์ UOB wealth banking ได้รับดอกเบี่ยเป็นรายเดือนก็จริง แต่เรื่องของการทำธุรกรรมผ่านบัญชีเขามีค่าธรรมเนียมใช่ไหมคะ แต่เขาฟรีได้แค่สองครั้งต่อเดือนใช่ไหมคะ เราว่า ถ้าเป็นแบบนี้ เราได้ดอกเบี้ยทุกเดือนแต่ต้องมาเสียค่าธรรมเนียมการใช้งานถ้าทำธุกรรมเกินสองครั้ง เราว่า เราขาดทุกมากกว่านะคะแบบนี้

2020.06.23 11:14

Bling~Blink

ข้อดีของบัญชีออมทรัพย์ UOB privilege คือ ได้ดอกเบี้ยทุกเดือน ถ้าฝากต่ำกว่าห้าล้านจะได้ดอกเบี้ยประมาณ 0.50% (น้อยมากแต่ก็ยังดีกว่าไม่ได้) เปิดบัญชีขั้นต่ำแค่ 1,000 บาท แต่ข้อเสียคือ ถ้าบัญชีเราไม่มีการเคลื่อนไหวภายในหกเดือนและมีเงินฝากน้อยกว่า 5,000 จะโดนธนาคารเรียกเก็บค่าธรรมเนียมเพื่อรักษาบัญชี 100 บาทต่อเดือน

2020.07.06 14:10

สมศักดิ์

ผมกำลังใช้บริการของบัญชี ยูโอบี พรีวิเลจ แบงก์กิ้งอยู่ครับนอกจากสิทธิพิเศษที่น้องๆได้กล่าวมาข้างต้นก็ยังมีการยกเว้นค่าธรรมเนียมการออกแคชเชียร์เช็ค และเช็คของขวัญ 12 ฉบับต่อปีและยังมีการยกเว้นค่าธรรมเนียมการขอหนังสือรับรองทางการเงินอีกด้วยและที่สำคัญที่ใครต้องการที่จะขอกู้เพื่อการเคหะก็จะได้รับอัตราดอกเบี้ยพิเศษอีกต่างหากครับ

2020.07.08 6:56

UFO

ผมกำลังจะกระจายเงินฝากไปหลายๆบัญชี เพื่อเก็บออมเงิน เลยอยากลองเป็นลูกค้าของธนาคารที่เรายังไม่เคยใช้มาก่อน ตัวเลือกหนึ่งของผมคือธนาคาร UOB นี่เลยครับ พอมาอ่านคอมเม้นท์ก็เห็นว่าแตกต่างจากธนาคารเก่าที่ผมเป็นลูกค้านะเพาะแค่บัญชีออมทรัพย์ธรรมดาทั่วไปยังมีสิทธิประโยชน์หลายอย่างเลย ไม่ได้มีแค่ดอกเบี้ยด้วยน่าสนใจเลยครับ

2020.08.07 16:24

บาลี

ฉันฉันเองก็ใช้บริการนี้อยู่ค่ะนอกจากที่คอมเม้นต์ไว้ข้างบนบัญชีออมทรัพย์นี้ช่วยฉันสามารถเบิกหรือถอนเงินผ่านบัตรเอทีเอ็มได้สูงสุดวันละ 40,000 บาท ในวันจันทร์ถึงวันศุกร์และ 80,000 บาทในวันเสาร์วันอาทิตย์ค่ะ และนอกจากนี้ก็ยังสามารถชำระสินค้าและบริการได้วงเงินสูงสุดถึง 100,000 บาทต่อวัน ซึ่งรวมถึงการเบิกเงินสดจากตู้เอทีเอ็มด้วยค่ะ

2020.08.28 7:57

มองไป..ที่ปลายฟ้า

บัญชีออมทรัพย์ UOB privilege ถ้าฝากต่ำกว่าห้าล้านจะได้ดอกเบี้ยประมาณ 0.50%...แค่นั้นเองเหรอครับ เออ..มันอัตราดอกเบี้ยทั่วไปของบัญชีออมทรัพย์มั้ยหรือยังไง ถ้าไม่ได้จะเปิดบัญชีเพื่อการออมเงินก็ไม่เท่าไหร่นะ แต่ถ้าใครอยากเปิดบัญชีไว้ออมเงิน ควรดูบัญชีอื่นๆไว้ด้วย เลือกที่ได้ดอกเบี้ยดีหน่อย ดูเงื่อนไขให้ดีด้วยครับ

2020.09.28 16:3

แค่นี้พอ

เปิดบัญชีอันนี้ขั้นต่ำอยู่ที่ 1,000 บาทค่ะ โดยเปิดได้แค่หนึ่งบัญชีต่อหนึ่งคนเท่านั้นค่ะ จริงอย่างที่เมนต์บนบอกไว้นะคะควรดูเงื่อนไขของบัญชีให้ดีๆ เพราะหากเราไม่รู้แล้วไปสมัคร อาจจะมีอะไรที่ไม่ถูกใจเราก็ได้ อย่างเช่นนะคะ ทางธนาคารมีเงื่อนไขมาว่า หากสิ้นเดือนเงินต่ำกว่า 5,000 บาท จะเสียค่ารักษาบัญชี 100 บาท หากเราไม่รู้ตรงนี้ก็อาจเสียเปรียบได้ค่ะ

2020.09.30 12:50

ยงโภชน์

ที่เด่นๆของบัญชีนี้น่าจะเป็นเรื่องของดอกเบี้ยที่เขาจ่ายให้เราทุกๆเดือนนะครับ แต่ จะว่าเด่นหรือเปล่า อันนี้เพื่อนๆต้องคิดเอาเองครับ เพราะว่า เท่าที่ดูข้อมูลของบัญชีนี้ เขามีการแบ่ง ดอกเบี้ยที่เราจะได้ตามวงเงินที่เรามีนะครับ อย่าง ถ้าเรา ฝากงเินไม่ถึง 5ล้านบาท ได้ดอกเบี้ยที่ 0.300% เองนะ เราว่าไม่น่าจะต่างกับที่อื่นๆนะ

2021.06.29 6:45

วุ่นวาย

ดูจากชื่อบัญชีออมทรัพย์ UOB privilege banking มันน่าจะมีสิทธิพิเศษเยอะแยะมากมายสมชื่อบัญชีที่ตั้งมานะครับ แต่อ่านคอมเม้นท์ข้างบนแล้ว บางคนยังไม่ค่อยพอใจกับสิทธิพิเศษที่ได้ ผมเองก็รู้สึกว่ามันได้เท่านี้จริงๆเหรอ น่าจะได้อะไรมากกว่านี้นะครับ แต่ก็นั่นแหละ อยู่ที่เจ้าของบัญชี ถ้าชอบแบบนี้ พอใจแบบนี้ ก็ใช้ได้

2021.07.21 4:58

วัฒนา

อ่านที่เพื่อนๆบอกว่า ส่วนใหญ่จะบอกว่า เรื่องของดอกเบี้ย เป็นผลตอบแทนที่คุ้มค่า ดูๆแล้วชักน่าสนใจไปเปิดด้วยแล้วสิครับ แต่ เชื่อไหมครับ พอกลับมาคิดอีกที ผมว่าน่าจะต้องเชคให้ดีสักหน่อย ดอกเบี้ยดีก็จริง แต่ ผมกำลังคิดว่าเราต้องมีเงินสดที่ประมาณเท่าไร เพื่อจะได้รับดอกเบี้ยที่มากมายขนาดนั้น ส่วนตัวคิดว่า เป็นหารลงทุนที่ค่อนข้างใช้เงินเยอะนพครับ

2021.08.13 5:31

Khun.james

ตกลงบัญชีนี้มันไม่ใช่บัญชีออมทรัพย์ธรรมดาใช่ไหมครับ? ไหนไหนห้องกระทู้นี้ก็พูดถึงบัญชีนี้แล้วผมก็ถือโอกาสถามไปเลยแล้วกัน น่าจะมีคนเข้ามาคอมเม้นเรื่องนี้เยอะ ยังไงก็ตอบเขาหน่อยนะ ว่ามันเป็นบัญชีแบบไหน คือผมอยากลองเปิดบัญชีที่แบบไม่ใช่ออมทรัพย์ธรรมดาดูบ้างนะครับ เผื่อจะช่วยให้เก็บเงินได้ดีขึ้น ก็ไม่รู้ว่าบัญชีนี้เป็นแบบนั้นหรือเปล่า?

2021.09.28 14:31

นลินภรณื

ดอกเบี้ย ถ้าเราจะได้น่าจะอยู่ที่ประมาณ 0.300 % ต่อปีเท่านั้นแหละคะ เงินฝากของเราถ้าเกินกว่า5ล้านบาทโน้น ถึงจะได้มากกว่า 0.300% แล้วก็อย่างที่พี่บางคนบอกแหละว่าจะต้องฝากเท่าไรจะได้ดอกเบี้ยสำหรับค่าใช้จ่ายต่างๆของเรา เอาว่าถ้าเรามีเงิน 5ล้านบาท เราไปลงทุนอย่างอื่นดีกว่าไหม ซื้อบ้านราคา 2ล้านเก็บค่าเช่าเดือนละ 5พัน เราว่าดีกว่าอีก

2022.01.29 8:52

ปิยภัทร

ดูจากดอกเบี้ยกับจำนวนเงินที่เราต้องฝากแล้วไม่สมกันเลยนะครับ เงินฝากเป็นล้านได้ดอกเบี้ยนิดเดียว เอาเงินไปลงทุนแบบอื่นได้ไหม กำไรน่าจะได้มากกว่าด้วยแถมเราไม่ต้องลงทุนหลายๆล้านแบบนี้ด้วย แต่ถ้าจะลงทุนอย่างอื่นก็ต้องเชคให้ดีก่อนนะว่ามีความเสี่ยงมากน้อยแค่ไหน ค่อยๆตัดสินใจ ช่วงโควิด-19แบบนี้ ทุกอย่างเสี่ยงไปหมด

2022.02.13 7:59

Waratcha-cha

แต่ละคอมเมนต์ให้ข้อมูลดีมากเลยค่ะ เราก็เพิ่งรู่วาบัญชีออมทรัพย์ UOB privilege จ่ายดอกเบี้ยให้เจ้าของบัญชีทุกเดือนเลย แต่ก็มาพร้อมกับความสม่ำเสมอในการฝากเงิน ถอนเงิน หรือโอนเงินของเจ้าของบัญชีด้วย พูดง่ายๆก็คือ ต้องมีการเคลื่อนไหวบัญชีอยู่ตลอดเวลา หยุดการเคลื่อนไหวได้บ้าง แต่ยังไงก็ต้องไม่เกิน 6 เดือนค่ะ

2022.04.18 13:45

บอกเล่าความคิดเห็นและสิ่งที่คุณรู้ที่นี่

เพิ่มเราเป็นเพื่อนของคุณ

ถ้าคุณเพิ่มไลน์ของ MoneyDuck คุณจะได้รับคำแนะนำเรื่องการเงินและการแจ้งเตือนเมื่อที่ปรึกษาตอบคำถามของคุณ

รีวิวอื่นที่คุณอาจสนใจ

บัญชีออมทรัพย์,บัญชีสะสมทรัพย์,บัตรเดบิต,การโอนเงินระหว่างประเทศ,All (ธนาคาร)

เปิดบัญชีง่ายๆกับบัญชียูโอบี ออมทรัพย์

บัญชียูโอบี ออมทรัพย์ เมื่อเปิดบัญชีนี้จะได้รับดอกเบี้ยทุกสิ้นเดือนมิถุนายนและธันวาคม และนอกจากนี้ยังมีบริการของทางธนาคารผ่านทางอินเตอร์เน็ตตลอด 24 ชั่วโมงอีกด้วย ขั้นต่ำในการเปิดบัญชีอยู่ที่ 1,000 บาท แค่เพียงมีอายุ 15 ปีบริบูรณ์ขึ้นไปก็สามารถเปิดบัญชีนี้ได้แล้ว หากในระยะเวลา 1 ปี เงินที่ฝากในบัญชีไม่มีการเคลื่อนไหว และเงินที่เหลืออยู่น้อยกว่า 5,000 บาท ทางธนาคารจะคิดค่ารักษาบัญชีเป็นราคา 100 บาทต่อเดือน

บัญชียูโอบี ออมทรัพย์

บัตรเครดิต สำหรับชอปปิ้ง,บัตรเครดิต วีซ่า

เป็นผู้หญิงก็ต้องช้อปปิ้ง จะช้อปปิ้งทั้งทีก็ต้องมีบัตรเครดิตคู่ใจอย่าง UOB Preferred Card

บัตรนี้เหมาะสำหรับผู้ที่ชื่นชอบการช้อปปิ้ง คะแนนสะสม ชอบส่วนคืนเงินสด ท่องเที่ยว เดินทาง เพราะมีวงเงินให้ 5เท่าของรายได้ มีระยะปลอดดอกเบี้ยนาน 55วัน ทุกยอดใช้จ่ายผ่านบัตร 15บาทได้คะแนนสะสม 1คะแนน รับเงินคืน 15% เมื่อใช้จ่ายที่ Cafee Amezon , True Coffee ผ่านบัตร UOB preferred มีประกันการเดินทางด้วย.

บัตรเครดิต ยูโอบี พรีเฟอร์ / ธนาคารยูโอบี

บัตรเครดิต สำหรับชอปปิ้ง

UOB Lady Solitaire บัตรนี้ทำมาเพื่อผู้หญิงจริงๆหรอ

สำหรับสาวๆที่ชอบช้อปปิ้ง บัตรนี้เหมาะกับคุณ เพราะบัตรนี้เข้าใจผู้หญิงอย่างแท้จริง ทั้งในเรื่องสะสมคะแนนเมื่อช้อปผ่านบัตรทั้งในและต่างประเทศ ทั้งในห้างสรรพสินค้า และร้านค้าออนไลน์ รับคะแนนสะสมทุก10บาท อุ่นใจเมื่อท่องเที่ยวเพราะ ให้ความคุ้มครองกระเป๋าเงินในกรณีถูกขโมย สูญหายจากอุบัติเหตุในวงเงิน3,000 บาท.

บัตรเครดิต เลดี้ ยูโอบี โซลิแทร์ / ธนาคารยูโอบี

บัตรเครดิต สำหรับชอปปิ้ง

บัตร UOB Lady Platinum บัตรที่รู้ใจผู้หญิงอย่างแท้จริง

ดิฉันขอแนะนำบัตร UOB Lady Platinum กับเพื่อนๆทุกคนเลยค่ะ เพราะบัตรนี้รู้ใจผู้หญิงอย่างแท้จริง สะสมคะแนนก็แสนง่าย ทุกๆ10 บาท สำหรับหารใช้จ่ายทั้งในและต่างประเทศ ณ ร้านค้าหรือร้านค้าออนไลน์ ในหมวดแฟชั่น, หมวดห้างสรรพสินค้าและหมวดซุปเปอร์/ไฮเปอร์มาร์เก็ต ก็ได้รับ 1 คะแนนแล้ว สะสมคะแนนได้เยอะก็เอาไปแลกเป็นบริการด้านความงามตามใจเราได้อีก รู้ใจผู้หญิงจริงๆค่ะ

บัตรเครดิต เลดี้ ยูโอบี แพลทินั่ม / ธนาคารยูโอบี

บัตรเครดิต สำหรับชอปปิ้ง,All (บัตรเครดิต),All (ธนาคาร)

UOB lady's platinum บัตรที่ทำให้ฉันชอบช๊อปปิ้งมากขึ้น

บัตรนี้สำหรับคุณผู้หญิงเท่านั้นนะคะ ซึ่งตอบโจทย์ได้ดีมากในการช๊อปโดยเฉพาะใน ร้านค้าออนไลน์ ห้างสรรพสินค้าจ่ายทุก 10บาทจะได้ 1คะแนน ช้อปกับ UOB LUXEPAY แบ่งชำระ 0% นาน 6เดือน ไม่ว่าจะเป็น กระเป๋า เสื้อผ้า รองเท้าทั้งในและต่างประเทศ ตั้งแต่ 10,000 -200,000 บาทต่อเซลล์สลิป ใครที่ชอบช๊อปปิ้งสมัครเลยค่ะ.

บัตรเครดิต เลดี้ ยูโอบี แพลทินั่ม / ธนาคารยูโอบี

บัตรเครดิต ได้เงินคืน,บัตรเครดิต สำหรับชอปปิ้ง

วันนี้ฉันอยากมาแนะนำบัตร UOB YOLO Platinum ที่ฉันเพิ่งได้มาค่ะ

บัตรเครดิต ยูโอบี โยโล่ แพลทินั่ม / ธนาคารยูโอบี

เว็บบอร์ดอื่นที่คุณอาจสนใจ

บัญชีออมทรัพย์,บัญชีสะสมทรัพย์,All (ธนาคาร),การจัดการงบประมาณ,All (การวางแผนการเงืน)

คุณสมบัติในการสมัครบัญชี มีอะไรบ้าง

บัญชียูโอบี ออมทรัพย์ / ธนาคารยูโอบี

บัญชีออมทรัพย์

สิทธิประโยชน์ของการฝากบัญชีออมทรัพย์ UOB v care คืออะไร

บัญชียูโอบี ออมทรัพย์ / ธนาคารยูโอบี

บัญชีออมทรัพย์,บัญชีสะสมทรัพย์,All (ธนาคาร)

มึงสมัครบัญชียูโอบีปลอดภาษีทวีสินมีเงื่อนไขอะไรบ้าง

การโอนเงินระหว่างประเทศ

มีบริการที่ทำให้เราโอนเงินไปประเทศอินโดนีเซียได้ไหมครับ

บัญชีออมทรัพย์,ธนาคารดิจิทัล

เงื่อนไขการเปิดบัญชี UOB สแตช

บัตรเครดิต ไม่มีค่าธรรมเนียม,All (บัตรเครดิต),All (หนี้สิน)

ใช้จ่ายผ่านบัตรไม่ถึง 200,000บาท ทำไงดี

บัตรเครดิต เลดี้ ยูโอบี โซลิแทร์ / ธนาคารยูโอบี

ฟอรั่มที่เกี่ยวข้อง

อยากจะไปเปิดบัญชีเงินฝากออมทรัพย์ CIMB ใช้เอกสารอะไรและขั้นต่ำเท่าไหร่ครับ?

เงินฝากออมทรัพย์ CIMB / ธนาคารซีไอเอ็มบี

บัญชีออมทรัพย์,All (ธนาคาร)

บัญชีเงินฝากออมทรัพย์กสิกรถ้าเป็นร้านค้าจะเปิดบัญชีทำยังไงต้องมีเอกสารอะไร

บัญชีเงินฝากออมทรัพย์ Kbank / ธนาคารกสิกรไทย

All (ธนาคาร)

บัญชีเงินฝากเผื่อเรียกของธนาคารออมสินมีจุดเด่นอะไร

เงินฝากเผื่อเรียก ของ ธนาคารออมสิน / ธนาคารออมสิน

ในกรณีการฝากเงินบัญชีร่วมกันถ้าอีกคนหนึ่งเสียชีวิตจะถอนเงินได้ไหม

บัญชีเงินฝากออมทรัพย์ Kbank / ธนาคารกสิกรไทย

จะใช้อะไรทำธุรกรรมนะคะ

บัญชีเงินฝากแบบไม่มีสมุคคู่ฝากของธนาคารCIMB / ธนาคารซีไอเอ็มบี

All (ธนาคาร)

บัญชีเงินฝากสำหรับเด็กนักเรียนออมสินมีเอกสารอะไรบ้างที่ใช้ในการเปิดบัญชี

บัญชีเงินฝากสำหรับนักเรียน โดยธนาคารออมสิน / ธนาคารออมสิน

รีวิวที่เกี่ยวข้อง

ประกันการเดินทาง,การประกันการเสี่ยงภัยยานพาหนะ,All (ประกัน)

ประกันภัยอุบัติเหตุการเดินทาง (TA) By กรุงเทพประกันภัย

ประกันภัยอุบัติเหตุการเดินทาง (TA) By กรุงเทพประกันภัย

ออมทรัพย์มีระดับ ของธนชาติ

ออมทรัพย์มีระดับ ของธนชาติ เปิดบัญชีขั้นต่ำเพียง 500 บาทเท่านั้นค่ะ และทางธนาคารนั้นจะจ่ายดอกเบี้ยทุกๆเดือนมิถุนายนและธันวาคม นอกจากนี้ยังสามารถฝากถอนได้ทุกวันไม่จำกัดจำนวนครั้ง ถ้าเรายิ่งฝากเงินเยอะเราก็จะได้รับดอกเบี้ยมากเพราะว่าทางธนาคารนั้นจะคิดดอกเบี้ยให้เราทุกๆวัน เมื่อรู้แบบนี้มาเปิดบัญชีนี้เยอะๆนะคะ ของเขาดีจริง

ออมทรัพย์มีระดับ ของธนชาติ

ประกันการเดินทาง

ประกันภัยการเดินทางต่างประเทศ (Travel Delight) (สำหรับบริษัททัวร์) By กรุงเทพประกันภัย

ประกันภัยการเดินทางต่างประเทศ (Travel Delight) (สำหรับบริษัททัวร์) By กรุงเทพประกันภัย ประกันภัยนี้จะเหมาะสำหรับบริษัททัวร์หรือผู้จัดการเดินทางเป็นหมู่คณะที่ต้องการทำประกันภัยให้แก่นักท่องเที่ยวที่เดินทางไปต่างประเทศเป็นรายบุคคลหรือรายกลุ่ม โดยทางบริษัทนั้นให้ความคุ้มครองอุบัติเหตุไปจนถึงค่ารักษาพยาบาล

ประกันภัยการเดินทางต่างประเทศ (Travel Delight) (สำหรับบริษัททัวร์) By กรุงเทพประกันภัย

ประกันการเดินทาง

ประกันภัยเดินทาง Silver by AXA อุ่นใจทุกการเดินทาง

ประกันภัยเดินทาง Silver by AXA

บัญชีออมทรัพย์,การจัดการเงิน,All (การวางแผนการเงืน)

บริหารเงินกับบัญชีเงินฝากออมทรัพย์ Citibank

บัญชีเงินฝากออมทรัพย์ Citibank เมื่อสมัครบัญชีนี้สามารถเปิดบัญชีเงินบาทเป็นสกุลเงินได้หลากหลายถึง 9 สกุลเงินเลยทีเดียว และดอกเบี้ยนั้นคำนวณดอกเบี้ยของยอดเงินฝากคงเหลือในบัญชีเป็นรายวัน และนอกจากนี้ค่าธรรมเนียมในการถอนเงินสดจากตู้ ไม่ว่าจะธนาคารไหนก็ยังฟรีอีกด้วยทั้งในและนอกประเทศ เมื่อใช้ citicard ก็รับฟรีค่าธรรมเนียมรายปีไปเลย

บัญชีเงินฝากออมทรัพย์ citibank

เงินฝากเผื่อเรียก ของ ธนาคารออมสิน

เงินฝากเผื่อเรียก ของ ธนาคารออมสิน

เลือกผลิตภัณฑ์ทางการเงินอะไรดีนะ..

คุยกับที่ปรึษาทางการเงินโดยตรงและรับข้อเสนอที่เหมาะกับคุณ

รับคำปรึกษาฟรี