Forum
แก้ไขล่าสุด: 

บัญชีเงินฝากสะสมทรัพย์ธนาคารกรุงเทพเงื่อนไขการเปิดบัญชีคืออะไร

ผมอยากรู้เกี่ยวกับเงื่อนไขการเปิดบัญชีของบัญชีสะสมทรัพย์ธนาคารกรุงเทพว่าต้องใช้เอกสารหรือว่ามีเงื่อนไขอะไรที่เราจำเป็นต้องเตรียมเมื่อเราเดินทางไปสมัครที่สำนักงานสาขาเพราะอยากจะเตรียมเอกสารล่วงหน้าไม่ต้องเดินทางมาหลายรอบโดยใช้แค่บัตรประจำตัวประชาชนใบเดียวก็สมัครได้แล้วเดี๋ยวนี้มียอดขั้นต่ำอะไรไหมที่เราต้องคิดถึง

ผู้ให้บริการทางการเงินที่เว็บบอร์ดนี้พูดถึง:

เลือกผลิตภัณฑ์ทางการเงินอะไรดีนะ..

คุยกับที่ปรึษาทางการเงินโดยตรงและรับข้อเสนอที่เหมาะกับคุณ

รับคำปรึกษาฟรี

User comments

• user image

Yuwasak

สำหรับการเปิดบัญชีเราสามารถทำด้วยตัวเองครับจะต้องมีเงินฝากเริ่มต้นที่ 500 บาทขึ้นไปให้คุณทำธุรกรรมทางการเงินประจำวันได้อย่างสะดวกสบายด้วยการฝากถอนไม่จำกัดจำนวนเงินและจำนวนครั้งที่ดอกเบี้ยเป็นรายวันและโอนเข้าบัญชีให้อัตโนมัติทุกๆ 6 เดือนและคุณสามารถตรวจสอบรายการเคลื่อนไหวบัญชีได้ที่เคาน์เตอร์หรือว่าโทรศัพท์มือถือที่เราให้ไว้กับธนาคารที่สมัครนะครับ

2019.11.24 16:31

กุลพันธ์

เอกสารการเปิดบัญชีสะสมทรัพย์ธนาคารกรุงเทพ ใช้เพียงแค่บัตรประจำตัวประชาชน หรือบัตรมีรูปถ่ายอื่นๆ ที่ทางราชการออกให้แต่ต้องมีเลขประจำตัว 13 หลักนะคะ แค่นี้ก็ไปสมัครได้แล้วค่ะ สมัครง่ายดีนะคะไม่ต้องยุ่งยากแค่มีเงินไปเปิดบัญชีก็พอ ขั้นต่ำแค่ 500 บาทเท่านั้น ชาวต่างชาติก็สมัครได้นะคะ เอกสารก็ไม่ใช้อะไรมากเปิดบัญชีได้ละ

2020.06.19 8:42

Wanna

สำหรับคนไทยที่จะเปิดบัญชีของธนาคารกรุงเทพจะเปิดง่ายไม่มีเงื่อนไขอะไรเพียงแค่คุณมีบัตรประจำตัวประชาชนและเงิน500บาทคุณก็สามารถเปิดบัญชีได้แล้วส่วนชาวต่างชาติก็สามารถเปิดบัญชีนี้ได้ด้วยฉันเห็นเพื่อนของฉันที่เป็นคนต่างชาติต้องการอยู่ในประเทศไทยในฐานะเกษียนอายุเขาก็เปิดบัญชีนี้ด้วยเหมือนกันเพื่อที่จะยื่นสำหรับการขอวีซ่าอยู่ประเทศไทย1ปี

2020.07.06 3:52

คุณชายแก่

ง่ายมากเลยครับ.... เตรียมแค่บัตรประจำตัวประชาชนไปและเงินฝากอีก 500 บาท บอกทางธนาคารว่าอยากจะเปิดบัญชีออมทรัพย์ เดี๋ยวเค้าก็ให้กรอกข้อมูลครับ ไม่นานก็เสร็จแล้ว ในกรณีที่คุณอยากจะสมัครบัตรเดบิตเพิ่มก็ต้องเสียค่าใช้จ่ายในส่วนของค่าบัตรเพิ่ม น่าจะประมาณ 200 บาทขึ้นอยู่กับบัตรครับ ซึ่งแนะนำให้ทำบัตรบีเฟิสต์ สมาร์ท แรบบิท ไลน์ เพย์เพราะสามารถเอาไว้ขึ้นรถไฟฟ้าได้เหมือนกับบัตรแรบบิทเลยครับ

2020.07.07 7:18

ปูลม

ขั้นตอน และเอากสารก็ง่ายๆไม่มีอะไรมากเหมือนคอมเม้นทืก่อนหน้านี้ที่บอกไปแล้วนั่นแหละค่ะ แต่อยากจะแชร์ประสบการณ์ของตัวเองที่ไปเปิดบัญชีกับธนาคารกรุงเทพมาให้ได้รู้กันว่า เป็นการเปิดบัญชีธรรมดาๆที่ใช้เวลานานมากเป็นชั่วโมงไม่เข้าใจว่าจะให้เราเซ็นเอกสารอะไรนักหนามากมาย เพราะไปเปิดบัญชีกับธนาคารอื่นไม่เห็นต้องใช้เวลานานขนาดนี้ วันนั้นไปทำงานสายเลย

2020.08.08 12:35

มยุรี

ก็อย่างที่ได้คอมเม้นต์ไว้ข้างบนนะคะสำหรับเอกสารแล้วเงินฝากในเปิดบัญชี แต่ฉันขอเพิ่มเติมหน่อยนะคะสำหรับบัญชีสะสมทรัพย์ของธนาคารนี้อัตราดอกเบี้ยเป็นไปตามที่ธนาคารกำหนดและผู้ฝากจะได้รับการยกเว้นภาษีดอกเบี้ยโดยสามารถแจ้งหมายเลขบัตรประจำตัวผู้เสียภาษีแก่เจ้าหน้าที่ธนาคารเมื่อเปิดบัญชี ซึ่งกรมสรรพากรจะยกเว้นค่าภาษีให้สำหรับดอกเบี้ยที่ได้รับจำนวน 20,000 บาทแรกค่ะ

2020.08.28 14:19

pea22

ปกติการเปิดบัญชีสะสมทรัพย์ อันนี้เหมาะสำหรับคนที่เป็นเจ้าของธุรกิจนะคะไม่ได้เหมาะสำหรับคนที่จะออมเงิน ซึ่งหลักฐานการเปิดบัญชีที่ใช้ก็จะใช้ต่างกัน อย่างเช่น ถ้าคุณเป็นเจ้าของธุรกิจ คุณต้องมีเอกสารหลักฐานเกี่ยวกับนิติบุคคล แล้วก็บัตรประชาชนค่ะ ถ้าคุณไม่สามารถเดินทางมาเปิดบัญชีได้ต้องมีใบมอบอำนาจมานะคะ ยังไงเราว่าคุณลองสอบถามกับธนาคารจะชัวร์ที่สุดค่ะ

2020.09.15 7:22

นที

ผมเองก็ใช้บริการของธนาคารกรุงเทพอยู่ครับผมได้เปิดบัญชีเงินฝากสะสมทรัพย์ บัวหลวงเอ็กซ์ตร้า ผมอยากแนะนำบัญชีนี้เลยครับ เพียงแค่เปิดบัญชีขั้นต่ำ 2,000 บาท คุณจะได้เรับดอกเบี้ยแล้วก็ยังมีความคุ้มครองอุบัติเหตุให้คุณ 20 เท่าของยอดเงินฝากคงเหลือในบัญชีก่อนประสบอุบัติเหตุหนึ่งวันและสูงสุดไม่เกิน 10 ล้านบาทครับ

2020.09.25 8:3

Nana

มีประสบการณ์ของเรานะอยากจะมาเล่าให้ฟัง เราไปเปิดบัญชีกับธนาคารกรุงเทพเนี่ยแหละ บัญชีธรรมดาๆนะ แล้วเราก็ไม่ใช่นักธุรกิจอะไรไง แค้คนธรรมดาทั่วไป เราว่าแค่บัญชีะรรมดาๆของธนาคารกรุงเทพยังไม่เหมาะกับเราเลยอะ คือเขาเน้นลูกค้าที่เป็นนักธุรกิจ หรือเจ้าของกิจการมากกว่านะธนาคารนี้อะ ความคิดเห็นส่วนตัวของเราเองนะอันนี้

2020.09.28 18:7

Wanalee

เงื่อนไขการเปิดบัญชีใหม่ของแต่ละธนาคารเราว่าก็เหมือนกันน่ะแหละ ยิ่งเป็นบัญชีออมทรัพย์แบบธรรมดาไม่ต้องใช้เอกสารอะไรมาก ถ้าเป็นบัญีของธนาคารกรุงเทพก็เรียกว่า สะสมทรัพย์น่ะแหละค่ะ บัตรประจำตัวประชาชนนี่ล่ะที่สำคัญ จะให้ดีต้องเช็คก่อนว่าแถบแม่เหล็กที่บัตรของคุณไม่มีปัญหาอะไร ถ้ามีปัญหาอาจเปิดบัญชีไม่ได้นะคะ

2021.09.20 6:47

คณิณ

เรื่องเปิดบัญชีธนาคารผมเห็นมีเพื่อนๆหลายคน ถามกันมาเยอะมากเลยนะครับ ว่าถ้าจะไปเปิดต้องเตรียมเอกสารอะไรไปบ้าง แล้วก็ฝากขั้นต่ำเท่าไร คือเอาจริงๆนะครับ เรื่อวนี้ผมคิดว่าน่าจะเป็นอะไรที่เราทราบๆกันอยู่แล้วไม่ใช่เหรอครับ หรือถ้าไปเปิดจริงๆทางธนาคารก็จะบอกเราเองแหละครับ ว่าต้องเอาอะไรบ้าง ซึ่งเอกสารระบุตัวตนเราก็มีไม่กี่อย่างหลอกครับ

2021.10.11 15:21

Sarnti734

ผมเข้าใจมาตลอดว่าบัญชีเงินฝากออมทรัพย์เหมาะสำหรับคนทั่วไปที่ต้องการมีบัญชีเงินฝาก เพิ่งรู้จากคอมเม้นท์นึงว่าบัญชีเงินฝากสะสมทรัพย์ธนาคารกรุงเทพเหมาะกับที่ทำธุรกิจมากกว่าบุคคลทั่วไป เป็นเพราะอะไรเหรอครับ ผมไม่ได้ทำธุรกิจอะไรหรอก แต่อยากรู้ไว้เป็นข้อมูล อย่างนี้บุคคลธรรมดาจะเปิดบัญชีอะไรของธนาคารกรุงเทพดีครับ

2021.10.13 13:23

K.Warunya

ขอถามลูกค้าของธนาคารกรุงเทพหน่อยค่ะ บัญชีเงินฝากสะสมทรัพย์ธนาคารกรุงเทพที่เจ้าของกระทู้ถามมาสามารถเปิดบัญชีทางออนไลน์ได้มั้ยคะ หรือว่าต้องไปเปิดบัญชีที่สาขาของธนาคารเท่านั้น? ไม่ใช่อะไรหรอกค่ะ เราเห็นว่าเดี๋ยวนี้หลายธนาคารให้เปิดบัญชีเงินฝากทางออนไลน์ได้ เพื่อความสะดวกและปลอดภัย เลยอยากรู้ว่าของธนาคารกรุงเทพมีมั้ย

2021.10.26 13:36

PensiriP

เราเคยเข้าไปดูเงื่อนไขการเปิดบัญชีบัญชีเงินฝากสะสมทรัพย์ธนาคารกรุงเทพ ไม่ยุ่งยากเลยค่ะอย่างที่มีคนเข้ามาคอมเมนต์ไปแล้วน่ะแหละ ยิ่งเอกสารที่จะนำไปใช้สำหรับการเปิดบัญชีนะ ใช้แค่บัตรประชาชนใบเดียวก็อยู่แล้ว ถ้าไม่มีบัตรประชาชนเอาบัตรอื่นก็ได้ที่มีเลขบัตรประจำตัวของเราปรากฎในบัตรนั้นพร้อมกับสำเนาทะเบียนด้วยนะคะ

2022.01.30 11:11

พีระศักดิ์

ถ้าไม่อยากเสียเวลาในการเดินทาง ขะแนะนำให้เปิดบัญชีแบบไม่มีสมุดคู่ฝากไหม หรือที่เรารู้จักกันบัญชีแบบออนไลนฺนะครับ อันนี้ไม่ต้องใช้เอกสารอะไรเลย กรอกข้อมูลตามบัตรประชาชนของเรา แล้วก็ทำการยืนยันตัวตนของเราเท่านี้ก็สามารถเปิดใช้งานได้แล้วแถมเราไม่ต้องมีเงินฝากก่อนก็ได้ บัญชีแบบนี้กำลังเป็นที่นิยมในบ้านของเรานะ

2022.02.27 14:52

บอกเล่าความคิดเห็นและสิ่งที่คุณรู้ที่นี่

เพิ่มเราเป็นเพื่อนของคุณ

ถ้าคุณเพิ่มไลน์ของ MoneyDuck คุณจะได้รับคำแนะนำเรื่องการเงินและการแจ้งเตือนเมื่อที่ปรึกษาตอบคำถามของคุณ

รีวิวอื่นที่คุณอาจสนใจ

บัญชีสะสมทรัพย์

เมื่อมีบัญชีเงินฝากสะสมทรัพย์ Bangkokbank อะไรก็ง่ายขึ้น

บัญชีเงินฝากสะสมทรัพย์ Bangkokbank สามารถทำธุรกรรมต่างๆได้ตลอด 24 ชั่วโมง ไม่ว่าจะเป็นที่ไหนโดยไม่จำกัดจำนวนเงินในการถอนและไม่จำกัดจำนวนครั้งอีกด้วย เปิดบัญชีขั้นต่ำเพียง 500 บาทเท่านั้น และนอกจากนี้ยังสามารถใช้เป็นหลักประกันในการขอสินเชื่อได้อีกด้วย ไม่จำเป็นต้องฝากเงิรในทุกๆเดือน ได้รับอัตราดอกเบี้ยแบบคงที่ บุคคลธรรมดาและนิติบุคคลที่ไม่แสวงหากำไรจะได้รับดอกเบี้ย 0.375% , นิติบุคคลทั่วไป ราชการและรัฐวิสาหกิจจะได้รับดอกเบี้ย 0.125%

บัญชีเงินฝากสะสมทรัพย์ Bangkokbank

บัตรเครดิต ได้เงินคืน,บัตรเครดิต สำหรับซื้อของทั่วไป,บัตรเครดิต สำหรับชอปปิ้ง,All (บัตรเครดิต)

บัตรเครดิตใบเดียวที่สามารถให้คุณสามารถใช้จ่ายได้มากกว่า150ประเทศ ต้องบัตรนี้เลยBankok Bank union pay

สิทธิพิเศษสำหรับผู้ถือบัตร union pay ใช้จ่ายอย่างสะดวกทั่วประเทศ กว่า 157 ประเทศ มี34 ล้าน ร้านค้าทั่วโลกที่มีเครื่องหมาย union pay จะซื้อของผ่านทางอินเตอร์เนตของ จีน และญี่ปุ่นได้ รับสิทธิพิเศษ จากโรงแรม ร้านค้า สนามกอล์ฟ สปา ร้านอาหาร ผู้ถือบัตรและคู่สมรส และบุตรอายุไม่เกิน 23ปี ได้รับประกันอุบัติเหตุขณะเดินทางในวงเงิน 3ล้านบาท.

บัตรเครดิตไทเทเนี่ยม ธนาคารกรุงเทพ / ธนาคารกรุงเทพ

บัตรเครดิต สำหรับเติมน้ำมัน,All (บัตรเครดิต)

อยากเติมน้ำมันคาลเท็กซ์แล้วได้รับเงินคืน3% ต้องบัตรนี้ Bankok Bank Titanium

ส่วนตัวผมใช้บัตรนี้เติมน้ำมันที่ปั๊ม คาลเท็กส์ เพราะจะได้รับเงินคืน 3%ในรอบบิลนั้นเลย บัตร Titanium เป็น cash back แต่มีโปรโมชั่นไม่มากเท่าไหร่ ค่าธรรมเนียแรกเข้าฟรี รับเงินคืนสูงสุด 2% จากยอดรวมค่าใช้จ่ายผ่านบัตรต่อรอบบัญชี รับเครดิตเงินคืน 0.50% เมื่อมียอดใช้จ่ายผ่านบัตร ไม่เกิน 25,000 บาท ต่อรอบบัญชี.

บัตรผู้นำ แพลทินัม ธนาคารกรุงเทพ / ธนาคารกรุงเทพ

All (บัตรเครดิต)

สำหรับชีวิตคนมีฐานะที่อยากได้สิทธิพิเศษมากมาย ต้องใช้บัตรนี้Bankom Bank Platinum Leader

บัตรอินฟินิท ธนาคารกรุงเทพ / ธนาคารกรุงเทพ

เว็บบอร์ดอื่นที่คุณอาจสนใจ

บัญชีเงินฝากสะสมทรัพย์ธนาคารกรุงเทพมีจุดเด่นอะไร

บัญชีเงินฝากสะสมทรัพย์ Bangkokbank / ธนาคารกรุงเทพ

บัญชีออมทรัพย์,บัญชีสะสมทรัพย์,All (ธนาคาร)

อยากทราบว่าข้อแตกต่างของเงินฝากสะสมทรัพย์ VS เงินฝากประจำ แตกต่างกันอย่างไร

บัญชีเงินฝากสะสมทรัพย์ Bangkokbank / ธนาคารกรุงเทพ

All (บัตรเครดิต),All (ธนาคาร)

มีข่าวดีมาบอกกันคะเพื่อนๆ...เกี่ยวกับบัตรอินฟินิท ธนาคารกรุงเทพ มาอ่านกันเร็วๆ

บัตรอินฟินิท ธนาคารกรุงเทพ / ธนาคารกรุงเทพ

นักท่องเที่ยวชาวต่างชาติเปิดบัญชีเงินฝากสะสมทรัพย์กับธนาคารกรุงเทพได้ไหม? ต้องมีเอกสารอะไรบ้าง?

ให้คนอื่นไปเปิดบัญชีเงินฝากสะสมทรัพย์กับธนาคารกรุงเทพในนามของบริษัทต้องมีเอกสารรับรองอำนาจไหม?

คนต่างชาติอยากจะเปิดบัญชีเงินฝากสะสมทรัพย์กับธนาคารกรุงเทพต้องใช้เอกสารอะไรบ้างคะ?

ฟอรั่มที่เกี่ยวข้อง

All (เศรษฐกิจ)

เด็กอายุต่ำกว่า 18 ปีจะได้รับเงินเยียวยาหรือไม่

All (ธนาคาร)

บัญชีเงินฝากเผื่อเรียกของธนาคารออมสินมีจุดเด่นอะไร

เงินฝากเผื่อเรียก ของ ธนาคารออมสิน / ธนาคารออมสิน

บัญชีออมทรัพย์

ดอกเบี้ยสำหรับบัญชีเงินฝาก Youth Savings ตอนนี้คือเท่าไหร่คะ?

บัญชีเงินฝากสำหรับนักเรียน โดยธนาคารออมสิน / ธนาคารออมสิน

บัญชีออมทรัพย์

บัญชีเงินฝากออมทรัพย์ SCB เปิดบัญชีและขอปิดบัญชีจะเสียค่าบริการไหม

บัญชีเงินฝากออมทรัพย์ทั่วไป SCB / ธนาคารไทยพาณิชย์

บัญชีออมทรัพย์,บัตรเดบิต,All (ธนาคาร)

การปรับสมุดบัญชีมีประโยชน์อย่างไร เพราะไม่ค่อยได้ใช้สมุดบัญชีเลยยังสำคัญไหม?

All (การลงทุน),All (การวางแผนการเงืน),All (การลงทุน)

วิธีที่ดีที่สุดในการเติบโตเงินของฉัน

เป็นวิธีที่ดีที่สุดในการเติบโตเงินของพวกเขาเพราะพวกเขาไม่มีความรู้การลงทุนอะไร

รีวิวที่เกี่ยวข้อง

All (ประกัน)

ซิลเวอร์ เวิลด์ไวด์ By ไออินชัวร์

ซิลเวอร์ เวิลด์ไวด์ By ไออินชัวร์

ประกันการเดินทาง,การประกันการเสี่ยงภัยยานพาหนะ,All (ประกัน)

ประกันภัยอุบัติเหตุการเดินทาง (TA) By กรุงเทพประกันภัย

ประกันภัยอุบัติเหตุการเดินทาง (TA) By กรุงเทพประกันภัย

ประกันการเดินทาง

ประกันภัยการเดินทางต่างประเทศ (Travel Delight) รายปี By กรุงเทพประกันภัย

ประกันภัยการเดินทางต่างประเทศ (Travel Delight) รายปี By กรุงเทพประกันภัย เมื่อเราสมัครประกันนี้เราสามารถเลือกแผนความคุ้มครองของเราได้โดยมีให้เลือกถึง 4 แผนด้วยกัน และคุ้มครองสูงสุดไม่เกิน 90 วัน ต่อการเดินทาง 1 ครั้ง และมีบริการช่วยเหลือฉุกเฉินระหว่างที่เราเดินทางตลอดระยะเวลา 24 ชั่วโมง และเมื่อเราซื้อผ่านทางอินเทอร์เน็ตเราก็สามารถพิมพ์กรมธรรม์ได้เอง

ประกันภัยการเดินทางต่างประเทศ (Travel Delight) รายปี By กรุงเทพประกันภัย

ประกันการเดินทาง,การประกันการเสี่ยงภัยยานพาหนะ,All (ประกัน)

โกลด์ เวิลด์ไวด์ By ไออินชัวร์

โกลด์ เวิลด์ไวด์ By ไออินชัวร์ เมื่อเราซื้อประกันภัยนี้จะได้รับความคุ้มครองตั้งแต่เรื่องของอุบัติเหตุจากการเดินทางไปจนถึงปัญหาต่างๆที่เกิดระหส่างการเดินทาง หากมีอุบัติเหตุจะได้รับค่ารักษาพยาบาลสูงสุดถึง 3,000,000 บาท สำหรับผู้เอาประกันที่อายุอยู่ที่ 9 วัน ถึง75 ปี สำหรับผู้เอาประกันที่อายุมากกว่า 75 ปี จะได้รับค่ารักษาพยาบาลสูงสุดถึง 1,500,000 บาท

โกลด์ เวิลด์ไวด์ By ไออินชัวร์

All (บัตรเครดิต),บัญชีออมทรัพย์,บัญชีสะสมทรัพย์,ธนาคารดิจิทัล,All (สินเชื่อ),All (ประกัน),All (คริปโตเคอร์เรนซี),All (อี วอลเล็ต),All (การมีบุตร),All (การเล่าเรียน),All (ชีวิตคู่),All (การจ้างงาน),All (การทำธุรกิจ),All (เกษียณอายุ),All (อุบัติเหตุ),All (การวางแผนการเงืน),All (การลงทุน),All (หนี้สิน),All (หารายได้),All (การจ่ายภาษี),All (การป้องกันกัย),All (วางแผนเกษียณอายุ),All (การมอบมรดก),All (เศรษฐกิจ)

บัญชี e-SAVINGS ธนชาติ

บัญชี e-SAVINGS ธนชาติ ได้รับดอกเบี้ยสูงสุดถึง 1.5% และยังสามารถถอนเงินหรือโอนเงินไปยังธนาคารไหนก็ได้ตลอด 24 ชั่วโมง โดยไม่เสียค่าธรรมเนียม เปิดบัญชีขั้นต่ำด้วยเงินเพียง 0 บาทเท่านั้น! มีบริการให้ทำธุรกรรมผ่านแอพด้วยซึ่งแอพนั้นมีชื่อว่า Thanachart Connect โมบายแอพ หรือ Thanachart iNet นอกจากเปิดบัญชีด้วยเงิน 0 บาทแล้วยังสะดวกอีกด้วย

บัญชี e-SAVINGS ธนชาติ

บัญชีออมทรัพย์,All (ธนาคาร)

ออมทรัพย์ Ultra Savings ธนชาติ

ออมทรัพย์ Ultra Savings ธนชาติ เมื่อสมัครจะได้รับดอกเบี้ยทุกเดือน โดยดอกเบี้ยนั้นจะคิดค่าดอกเบี้ยทุกวัน อัตราดอกเบี้ยสูงสุดอยู่ที่ 1.60% ต่อปี สามารถถอนได้ 2 ครั้งต่อเดือนโดยไม่เสียค่าธรรมเนียมโดยไม่จำกัดจำนวนเงินในการถอน เปิดบัญชีขั้นต่ำอยู่ที่ 500 บาท ถ้าหากจะปิดบัญชีต้องปิดที่สาขาเจ้าของบัญชีเท่านั้น

ออมทรัพย์ Ultra Savings ธนชาติ

เลือกผลิตภัณฑ์ทางการเงินอะไรดีนะ..

คุยกับที่ปรึษาทางการเงินโดยตรงและรับข้อเสนอที่เหมาะกับคุณ

รับคำปรึกษาฟรี