Forum
แก้ไขล่าสุด: 

มีเครดิตเงินคืนอะไรบ้าง

สาวๆที่ทำงาน ถ้าไม่ผิดนะเกลือบ 50%ของที่ทำงานแห่ไปทำบัตรเครดิต เลดี้ ยูโอบี แพลทินั่ม กันเกลือบทุกคนเลย เราเลย แปลกใจว่าทำไมต้องไปทพแค่บัตรเครดิต เลดี้ ยูโอบี แพลทินั่ม สาวๆทีทำงานบอกว่า เงินเดือน15000บาทบัตรใบนี้ให้เอกสิทธิสาวๆเยอะมาก โดยฌฉพาะ เครดิตเงินคืน บัตรเครดิต เลดี้ ยูโอบี แพลทินั่ม ให้เครดิตเงินอืนอะไรบ้าง

ผู้ให้บริการทางการเงินที่เว็บบอร์ดนี้พูดถึง:

เลือกผลิตภัณฑ์ทางการเงินอะไรดีนะ..

คุยกับที่ปรึษาทางการเงินโดยตรงและรับข้อเสนอที่เหมาะกับคุณ

รับคำปรึกษาฟรี

User comments

• user image

Nang-Klao

เรื่องเครดิตเงินคืนขอแบ่งเป็นสองกลุ่มดังนี้นะ Lady's Wow Cash Back รับเครดิตเงินคืน 15% ทุกวัน เพียงแลกคะแนนเท่ายอดซื้อที่ Club 21, Central และ Zen Department Store, The Mall, Emporium, Emquartier, Paragon และ Bluport และLady's Beauty Friday รับเครดิตเงินคืน 50% สำหรับยอดใช้จ่ายในการทำเล็บ และ/หรือ ทำผม ในหมวด Personal Care ทุกๆวันศุกร์

2019.11.23 11:59

Wonnapa

น่าสนใจนะคะ สำหรับบัตรเครดิต เลดี้ ยูโอบี แพลทินั่ม ดูข้อมูลแล้วคุ้มจริงๆเลยคะ เดือนหนึ่งสาวก็ไปเสริมสวยทุกครั้ง แถทยังได้เงินคืนอีก น่าทำนะคะ แต่เสียดายคะเราไม่สามารถทำบัตรเครดิตได้ช่วงนนี้คะ เพราะเป็นหนี้บัตร กำลังโดนฟ้องร้องอยู่คะ ยังไงก็อยากฝากเตือนสาวๆด้วยนะคะอย่าใช้เพลินเหมือนเรานะคะ ไม่งั๊นจะมาเสียใจแบบเรานะคะ

2020.06.18 6:52

Meeniz

ตอนนี้เราใช้บัตรนี้อยู่ค่ะ แต่ไม่ทราบว่าบัตรนี้สามารถใช้ร่วมกับคลินิกความงามด้วยไหมคะ?? พอดีสนใจอยากจะไปศัลยกรรมหน้าคะ อยากจะเสริมจมูก แต่มีเงินสดไม่พอก็เลยอยากจะใช้บัตรเครดิตรูดไปก่อน เลยอยากจะรู้ว่าบัตรนี้มีโปรโมชั่นกับคลีนิคเสริมความงามที่ไหนบ้าง อยากได้แบบผ่อน 0% ไม่มีดอกเบี้ยค่ะ เพื่อนๆมีใครพอจะทราบบ้างไหมคะ??

2020.09.18 9:33

พาเพลิน

ใช้บัตรเครดิตซิตี้เ รีวอร์ดดีกว่าค่ะ เพราะว่าได้รับแต้มคะแนนสะสมห้าถึงเจ็ดเท่าสามารถนำแต้มคะแนนสะสมดังกล่าวไปใช้แลกของได้โปรโมชั่นตามเวลาที่กำหนดได้อีกคุ้มกว่าไปรอเคดิตเงินคืนจาก บัตรเครดิต เลดี้ ยูโอบี แพลทินั่ม นะคะเพราะว่ เพราะว่าสามารถเก็บแต้มสะสมไว้ได้นานและเหมาะสำหรับคนที่ชอบ Shopping ด้วยสามารถได้แต้มคะแนนสะสมเยอะแบบนี้จะคุ้มค่ากว่าได้เครดิตเงินคืนนะคะ

2020.09.29 11:53

M&M

ใครจะแห่กันไปสมัครบัตรเครดิตก็ตามใจนะครับ แต่ผมจะแห่ไปสมัครกับเขาก็คงไม่ได้ก็เรามันเป็นผู้ชายนี่หน่า แต่ใจจริงอยากมีบัตรเครดิตแบบนี้เหมือนกันนะครับ ตอนนี้ได้แต่ติดสอยห้อยตามเพื่อนสาวไปใช้สิทธิ์ในบัตรเครดิตเลดี้ใบนี้ของเพื่อนซื้อของสวยๆงามๆครับ พอดีเป็นผู้ชายที่รักสวยรักงามนะครับ ชอบมากเลยสิทธิ์ต่างๆตามร้านเครื่องสำอางเนี่ย

2020.09.29 18:26

บอกเล่าความคิดเห็นและสิ่งที่คุณรู้ที่นี่

เพิ่มเราเป็นเพื่อนของคุณ

ถ้าคุณเพิ่มไลน์ของ MoneyDuck คุณจะได้รับคำแนะนำเรื่องการเงินและการแจ้งเตือนเมื่อที่ปรึกษาตอบคำถามของคุณ

รีวิวอื่นที่คุณอาจสนใจ

บัตรเครดิต สำหรับชอปปิ้ง,บัตรเครดิต วีซ่า

เป็นผู้หญิงก็ต้องช้อปปิ้ง จะช้อปปิ้งทั้งทีก็ต้องมีบัตรเครดิตคู่ใจอย่าง UOB Preferred Card

บัตรนี้เหมาะสำหรับผู้ที่ชื่นชอบการช้อปปิ้ง คะแนนสะสม ชอบส่วนคืนเงินสด ท่องเที่ยว เดินทาง เพราะมีวงเงินให้ 5เท่าของรายได้ มีระยะปลอดดอกเบี้ยนาน 55วัน ทุกยอดใช้จ่ายผ่านบัตร 15บาทได้คะแนนสะสม 1คะแนน รับเงินคืน 15% เมื่อใช้จ่ายที่ Cafee Amezon , True Coffee ผ่านบัตร UOB preferred มีประกันการเดินทางด้วย.

บัตรเครดิต ยูโอบี พรีเฟอร์ / ธนาคารยูโอบี

บัตรเครดิต สำหรับชอปปิ้ง

UOB Lady Solitaire บัตรนี้ทำมาเพื่อผู้หญิงจริงๆหรอ

สำหรับสาวๆที่ชอบช้อปปิ้ง บัตรนี้เหมาะกับคุณ เพราะบัตรนี้เข้าใจผู้หญิงอย่างแท้จริง ทั้งในเรื่องสะสมคะแนนเมื่อช้อปผ่านบัตรทั้งในและต่างประเทศ ทั้งในห้างสรรพสินค้า และร้านค้าออนไลน์ รับคะแนนสะสมทุก10บาท อุ่นใจเมื่อท่องเที่ยวเพราะ ให้ความคุ้มครองกระเป๋าเงินในกรณีถูกขโมย สูญหายจากอุบัติเหตุในวงเงิน3,000 บาท.

บัตรเครดิต เลดี้ ยูโอบี โซลิแทร์ / ธนาคารยูโอบี

บัตรเครดิต สำหรับการท่องเที่ยว,All (บัตรเครดิต),All (ธนาคาร),ประกันการเดินทาง

บัตรเครดิต เลดี้ ยูโอบี แพลทินั่ม ได้แน่ ความคุ้มครอง

บัตรเครดิต เลดี้ ยูโอบี แพลทินั่ม เหรอ มีนะ ประกันอุบัติเหตุการเดินทาง ก็เหมือนบัตรฯอื่นที่ต้องจ่ายค่าเดินทางผ่านบัตรฯก็ได้รับสิทธิคุ้มครองอุบัติเหตุระหว่างการเดินทางและค่าชดเชยต่างๆที่เกี่ยวกับเดินทาง เช่น เที่ยวบินล่าช้า กระเป๋าเดินทางมาถึงล่าช้า หรือกระเป๋าเดินทางสูญหายค่ะ มีวงเงินประกันสูงสุด 10,000,000 บาทนะคะ ทำตามเงื่อนไขได้รับความคุ้มครองแน่นอนค่ะ

บัตรเครดิต เลดี้ ยูโอบี แพลทินั่ม

All (บัตรเครดิต)

บัตรเครดิต เลดี้ ยูโอบี แพลทินั่ม แนะนำการได้ความคุ้มครอง

เพื่อจะไม่พลาดการได้รับความคุ้มครองการเดินทางทั้งในและต่างประเทศจากบัตรเครดิต เลดี้ ยูโอบี แพลทินั่มนะคะ เมื่อเพื่อนๆชำระค่าเดินทางเต็มจำนวนผ่านบัตรฯแล้ว ต้องแจ้งความประสงค์ในการรับความคุ้มครอง ก่อนเดินทางล่วงหน้าอย่างน้อย 2 วันทำการ กับศูนย์บริการลูกค้ายูโอบีด้วยค่ะ ถึงจะได้รับสิทธิคุ้มครองอุบัติเหตุระหว่างการเดินทางและค่าชดเชยในกรณีต่างๆนะคะ อย่าลืมล่ะ!

บัตรเครดิต เลดี้ ยูโอบี แพลทินั่ม

บัตรเครดิต เลดี้ ยูโอบี แพลทินั่ม คะแนนแลกได้หลายอย่าง

สะสมคะแนนจากบัตรเครดิต เลดี้ ยูโอบี แพลทินั่มน่ะไม่ยาก ถ้าๆๆใช้ตามหมวดที่เขากำหนดจ้ะ ไม่อย่างนั้นก็ได้สะสมคะแนนแบบทั่วไปน่ะแหละ คือ 25 บาท ได้ 1 คะแนน แต่ถ้าชอบซื้อของน่ะก็โอเคนะ เพราะเมื่อมียอดใช้จ่ายสะสมตั้งแต่ 100,000 บาท/ไตรมาส สามารถเอาคะแนน 1 คะแนนแลกของกำนัลพิเศษได้ เช่น กระเป๋า แลกบัตรกำนัลเพื่อใช้ที่สตาร์บัคส์ หรือห้างสรรพสินค้าต่างๆ จะได้ประมาณ 400 บาทค่ะ อยากได้อะไรเลือกเอาค่ะ

บัตร UOB Lady Platinum บัตรที่รู้ใจผู้หญิงอย่างแท้จริง

ดิฉันขอแนะนำบัตร UOB Lady Platinum กับเพื่อนๆทุกคนเลยค่ะ เพราะบัตรนี้รู้ใจผู้หญิงอย่างแท้จริง สะสมคะแนนก็แสนง่าย ทุกๆ10 บาท สำหรับหารใช้จ่ายทั้งในและต่างประเทศ ณ ร้านค้าหรือร้านค้าออนไลน์ ในหมวดแฟชั่น, หมวดห้างสรรพสินค้าและหมวดซุปเปอร์/ไฮเปอร์มาร์เก็ต ก็ได้รับ 1 คะแนนแล้ว สะสมคะแนนได้เยอะก็เอาไปแลกเป็นบริการด้านความงามตามใจเราได้อีก รู้ใจผู้หญิงจริงๆค่ะ

บัตรเครดิต เลดี้ ยูโอบี แพลทินั่ม / ธนาคารยูโอบี

เว็บบอร์ดอื่นที่คุณอาจสนใจ

All (ธนาคาร),ประกันการเดินทาง,All (ประกัน),All (อุบัติเหตุ)

มีประกันการเดินทางให้ด้วยไหม

บัตรเครดิต เลดี้ ยูโอบี แพลทินั่ม / ธนาคารยูโอบี

บัตรเครดิต มาสเตอร์การ์ด

บัตร เลดี้ แพลททินั่ม กับโซลิแทร์ต่างกันอย่างไร

บัตรเครดิต เลดี้ ยูโอบี แพลทินั่ม / บัตรเครดิต เลดี้ ยูโอบี โซลิแทร์ / ธนาคารยูโอบี

บัตรเครดิต ได้เงินคืน,บัตรเครดิต แลกของรางวัล,บัตรเครดิต สำหรับซื้อของทั่วไป,บัตรเครดิต สำหรับชอปปิ้ง,All (บัตรเครดิต),All (ธนาคาร),ประกันการเดินทาง,การประกันการเสี่ยงภัยยานพาหนะ,All (ประกัน)

มีค่าธรรมเนียมรายปีบัตรหลักเท่าไหร่

บัตรเครดิต เลดี้ ยูโอบี แพลทินั่มมีสิทธิพิเศษอะไรบ้าง เกี่ยวกับผู้หญิงขอคำแนะนำหน่อยคะ?

เมีการช่วยเหลือฉุกเฉินบนท้องถนนไหม

All (บัตรเครดิต),All (ธนาคาร),All (การวางแผนการเงืน)

สมัครบัตรเสริมได้ขั้นสูงสุดกี่ใบ

ฟอรั่มที่เกี่ยวข้อง

บัตรเครดิต ได้เงินคืน,เจ้าของธุรกิจ

เจ้าของกิจการหรืออาชีพอิสระเนี่ยต้องใช้เอกสารประกอบการสมัครอะไรบ้าง

บัตรเครดิตซิตี้ แคชแบ็ก แพลทินั่ม / ธนาคารซิตี้แบงก์

บัตรเครดิตซิตี้ รีวอร์ดไม่เวฟค่าธรรมเนียมให้แล้ว

บัตรเครดิตซิตี้ รีวอร์ด / ธนาคารซิตี้แบงก์

บัตรเครดิต สำหรับการท่องเที่ยว,บัตรเครดิต แลกของรางวัล,บัตรเครดิต สำหรับชอปปิ้ง,บัตรเครดิต เพื่อธุรกิจ,บัตรเครดิต วีซ่า,All (บัตรเครดิต),All (ธนาคาร)

ธนาคารกรุงไทยมีบัตรเครดิตแบบไหนบ้างคะ

บัตร citi prestige ดีไหมครับอยากสอบถามคนที่ใช้บัตรนี้อยู่ครับ

บัตรเครดิตซิตี้ เพรสทีจ / ธนาคารซิตี้แบงก์

All (บัตรเครดิต),All (ธนาคาร)

เงินเดือนเท่าไหร่ถึงจะใช้ citibank prestige

บัตรเครดิตซิตี้ เพรสทีจ / ธนาคารซิตี้แบงก์

รายได้ขั้นต่ำของการสมัครบัตรเครดิตซิตี้ พรีเมียร์

บัตรเครดิตซิตี้ พรีเมียร์ / ธนาคารซิตี้แบงก์

รีวิวที่เกี่ยวข้อง

บัตรเครดิต สำหรับการท่องเที่ยว,All (บัตรเครดิต)

บัตรเครดิต เคทีซี แคช แบ็ก แพลทินั่ม มาสเตอร์การ์ด เที่ยวก่อนนะ จะกลับมาผ่อน

บัตรเครดิต เคทีซี แคช แบ็ก แพลทินั่ม มาสเตอร์การ์ด

All (บัตรเครดิต),ประกันภัยทรัพย์สิน,All (ประกัน),All (อุบัติเหตุ)

บัตรเครดิตร่วมเมืองไทยสไมล์-กสิกรไทย ให้ประกันอุบัติเหตุ

บัตรเครดิตร่วมเมืองไทยสไมล์-กสิกรไทย

บัตรเครดิต สำหรับซื้อของทั่วไป,บัตรเครดิต สำหรับชอปปิ้ง,บัตรเครดิต มาสเตอร์การ์ด,All (บัตรเครดิต)

บัตรเครดิตร่วมแอมเวย์-กสิกรไทย (แพลทินั่ม) รับบริการห้องรับรอง

บัตรเครดิตร่วมแอมเวย์-กสิกรไทย (แพลทินั่ม)

บัตรเครดิต สำหรับซื้อของทั่วไป,All (บัตรเครดิต)

บัตรเครดิตซิตี้ รอยัล ออร์คิด พลัส ซีเล็คท์ ประกันให้เมื่อซื้อสินค้า

บัตรเครดิตซิตี้ รอยัล ออร์คิด พลัส ซีเล็คท์

บัตรเครดิต เลดี้ ยูโอบี แพลทินั่ม ต้องมีเงินเดือนเท่าไหร่

บัตรเครดิต มาสเตอร์การ์ด,All (บัตรเครดิต)

บัตรเครดิต เคทีซี ราชวิทยาลัยแพทย์ออร์โธปิดิกส์แห่งประเทศไทย แพลทินั่ม มาสเตอร์การ์ด ใช้ต่างประเทศก็ได้

บัตรเครดิต เคทีซี ราชวิทยลัยแพทย์ออร์โธปิดิกส์แห่งประเทศไทย แพลทินั่ม มาสเตอร์การ์ด

เลือกผลิตภัณฑ์ทางการเงินอะไรดีนะ..

คุยกับที่ปรึษาทางการเงินโดยตรงและรับข้อเสนอที่เหมาะกับคุณ

รับคำปรึกษาฟรี