Forum
แก้ไขล่าสุด: 

อยากทราบเรื่องการเวฟค่าธรรมเนียมของบัตรซิตี้ พรีเมียร์ค่ะ

ดิฉันมีเรื่องอยากสอบถามเพื่อนๆที่ใช้บริการบัตรเครดิตของธนาคารซิตี้แบงค์หน่อยค่ะว่า หากเรามีบัตรเครดิตของธนาคารนี้อยู่หลายใบ ค่าธรรมเนียมรายปีของบัตรจะคิดทุกบัตรเลยไหมคะ หรือเฉพาะอันที่มีค่าธรรมเนียมสูงสุดแค่ใบเดียวคะ คือดิฉันมีบัตรเครดิตซิตี้ พรีเมียร์ และ ซิตี้ รีวอร์ดอยู่ ค่าธรรมเนียมรายปีจะคิดทั้งสองใบเลยไหมคะ

ผู้ให้บริการทางการเงินที่เว็บบอร์ดนี้พูดถึง:

เลือกผลิตภัณฑ์ทางการเงินอะไรดีนะ..

คุยกับที่ปรึษาทางการเงินโดยตรงและรับข้อเสนอที่เหมาะกับคุณ

รับคำปรึกษาฟรี

User comments

• user image

Sophuk

ปกติเคยเวฟได้ทุกปีค่ะ แต่พอมาปีนี้เจ้าหน้าที่บอกว่าไม่ได้ใช้บัตร เลยไม่ให้เวฟ คิดว่าต้องยกเลิกใช้แน่นอนค่ะ เพราะที่ผ่านมาไม่ได้ใช้ ก็ไม่ใช่ว่าต่อไปจะไม่ใช้ซะที่ไหน แต่พอได้คำตอบแบบนี้เลยคิดว่าจะยกเลิกบัตรซะเลย ไปเปิดของธนาคารที่เขาไม่คิดค่าธรรมเนียมรายปีดีกว่า สบายใจ ไม่ต้องมาคอยกังวลค่าธรรมเนียมรายปี และต้องโทรไปขอทุกปีอีก น่าเบื่อค่ะ

2019.11.27 11:59

Thurdchai

ถ้าบัตรเครดิตที่ไม่มีการใช้งานเลย เขาต้องคิดค่าธรรมเนียมรายปีอยู่แล้วครับ เพราะทางบัตรเคดิตเขาก็มีค่าใช้จ่ายของเขาครับ คุณใช้ไม่ถึงเองก็ต้องจำใจเสียให้เขาครับ อย่าบอกว่าเป็นเรื่องน่าเบื่อไม่ได้ครับ ตอนที่คุณเซ้นข้อตกลงการใช้บัตร เขาก็แจ้งให้ทราบแล้วนะครัย ถ้าไม่ไหวก็ปิดสองใบนี้ซะครับ ว่าแต่ก่อนจะปิดต้องเคลียเงินก่อนนะครับ

2020.06.25 4:29

นี่แหละ..สมชาย

ผมงงใจเจ้าของกระทู้ครับ คุณเป็นสาวกของธนาคารซิตี้แบงก์เหรอถึงได้สมัครบัตรเครดิตของธนาคารเดียวตั้งสองใบ ทั้งบัตรเครดิตซิตี้ พรีเมียร์และซิตี้ รีวอร์ด สองใบนี้มันต่างกันตรงไหนเหรอครับ ก็รู้ว่ามันเป็นเรื่องของคุณ เป็นความพอใจส่วนตัวน่ะนะ แต่ถ้ากังวลเรื่องค่าธรรมเนียมมากนักก็ยกเลิกไปเถอะครับ จะมาเครียดทำไม

2020.07.28 9:57

KAN

ค่าธรรมเนียมรายปีคิดทุกบัตรครับ ไม่ว่าจะเป็นของธนาคารเดียวกัน หรือต่างธนาคารก็ตาม มีบัตรกี่ใบก็ต้องจ่ายทุกใบครับ ยกเว้นจากจะใช้ซื้อของผ่านบัตรตามกำหนดยอดที่ธนาคารบอก สามารถได้รับสิทธิฟรีค่าธรรมเนียม ซึ่งบัตรเครดิตซิตี้ พรีเมียร์ ถ้ามียอดจ่าย3แสนบาทต่อปี จะฟรีค่าธรรมเนียมบัตรครับ และบัตรเครดิตซิตี้ รีวอร์ด ต้องมียอดใช้จ่าย 1แสนบาทต่อปี ถึงจะฟรีค่าธรรมเนียมบัตรครับ

2020.07.29 5:26

แอ้ม

ปกติค่าธรรมเนียมรายปีของบัตรเครดิตแต่ทุกใบจะมีค่าใช้จ่ายอยู่แล้ว ขึ้นอยู่ว่าทางสถาบันการเงินนั้นๆ จะกำหนดเงื่อนไขอย่างไร ซึ่งบัตรเครดิตซิตี้ พรีเมียร์ จะมีเงื่อนไขค่าธรรมเนียมรายปีฟรีเมื่อมียอดใช้จ่ายผ่านบัตร 300,000 บาท / ปี ส่วนบัตรเครดิต ซิตี้ รีวอร์ด จะฟรีค่าธรรมเนียมเมื่อมียอดใช้จ่ายผ่านบัตร 100,000 บาท / ปีค่ะ

2020.08.16 14:27

พลังรัก💙

ผมไม่มีบัตรเครดิตของธนาคารซิตี้นะครับ เจ้าของโพสต์มีบัตรของธนาคารนี้สองใบเลยเหรอ บัตรเครดิตซิตี้ พรีเมียร์ และบัตรเครดิตซิตี้ รีวอร์ด มีค่าธรรมเนียมรายปีทั้งสองบัตรด้วย โอ้! ใช้ได้นะครับ ที่จริงไม่ต้องถามเลยนะ ไม่น่าจะต่อรองกับทางธนาคารได้หรอกว่าขอจ่ายค่าธรรมเนียมเฉพาะบัตรใบที่สูงกว่า ใช้สองใบต้องจ่ายทั้งสองใบครับ

2020.08.28 15:16

Piyapong25

ปกติถ้าคุณจะสมัครบัตรเครดิตคุณจะไม่ศึกษาเลยเหรอครับว่าบัตรเครดิตนั้นค่าธรรมเนียมคิดเท่าไหร่อย่างไร?? แล้วค่าใช้จ่ายในแต่ละปีต้องประมาณเท่าไหร่ถึงจะไม่คิดค่าธรรมเนียม?? ปกติถ้าผมสมัครบัตรเครดิตผมจะต้องดูก่อนว่าบัตรใบนั้นผมจะใช้งานได้คุ้มหรือเปล่า ถ้าผมใช้งานน้อยแล้วจะต้องมานั่งเสียค่าธรรมเนียมแบบนี้คงจะเลือกบัตรเครดิตฟรีค่าธรรมเนียมครับ

2020.09.18 11:44

Look Nok

คุณมีบัตรเดดิตถึงสองใบและบัตรเครดิตแต่ละใบจะมีต้องมียอดการใช้จ่ายผ่านบัตร 100,000 กับ 300,000 บาทเพื่อที่จะได้รับการยกเว้นค่าธรรมเนียมรายปี เราว่าคุณต้องจ่ายเงินเยอะมากเลยเพื่อที่จะได้รับสิทธิ์ตรงนี้ ไม่อย่างนั้นคุณจะต้องเสียค่าธรรมเนียมรายปีทั้ง 2 บัตรรวมกัน 8,800 บาท แค่คิดก็รู้สึกกังวลแทนคุณจริงๆ

2020.09.28 14:57

ผักกาดดอง

ก่อนอื่น ก่อนที่จะถามหรือสงสัยว่าทำไมเจ้าของกะทู้มีบัตรเครดิตของธนาคารซิตี้แบงค์หลายใบ ช่วยมาตอบคำถามหนูก่อนได้ไหมคะ? ว่าการเวฟค่าธรรมเนียมคืออะไรหรอคะ? ไม่เข้าใจค่ะ แต่เรื่องการเสียค่าธรรมเนียมรายปีของบัตรเครดิตทุกใบที่พี่ถืออยู่หนูว่ามันหนักมากเหมือนกันนะคะ พ่อหนูมีแค่ใบเดียวก็บ่อนอยู่ทุกวี่ทุกวัน

2020.09.29 18:39

วิษณุ

เอาง่ายแบบนี้ครับ ปกติแล้วบัตรเครดิต เขาจะมีวงเงินให้เราครับ ว่าเราใช้เท่าไรในรอบปีถึงจะไม่ต้องเสียค่าธรรมเนียมครับ อย่างกำหนดมาที่หมื่นบาท เราใช้ตาที่เขาบอกก็ไม่ต้องเสีย แต่ถ้าเราใช้น้อยกว่านั้น ต้องจ่ายค่าธรรมเนียมรายปีครับ แต่การขอเวฟคือ การให้ทางบัตรเครดิตไม่คิดค่าธรรมเนียมของเรานั้นเองครับ อันนี้ทางธนาคารเจ้าของบัตรต้ัดสินใจครับ

2021.06.26 13:33

Londa

งงใจบางคอมเม้นท์ ตัวเองสมัครบัตรเครดิตมาใช้เองแท้ๆ รู้ทั้งรู้ว่ามีค่าธรรมเนียมการใช้บัตรแบบรายปี ถ้าใช้จ่ายผ่านบัตรเครดิตนั้นไม่ถึงยอดที่ทางธนาคารกำหนดไว้คุณก็ต้องเสียค่าธรรมเนียมไง ไม่อยากเสียก็ขอเวฟ ถ้าเขาให้เวฟก็ดีไป พอเขาไม่ให้เวฟก็ว่าเขาอีก คุณจะไปว่าเขาทำไม มันเป็นเงื่อนไขที่ระบุไว้อยู่แล้ว..หรือไม่จริง

2021.07.21 3:28

CF_FC

@วิษณุ กราบขอบพระคุณคำอธิบายนะครับ นี่ถ้า ผมไม่ได้อ่านลงมาถึง Comment ของพี่นะ ผมคืองงเป็นไก่ตาแตก เพราะผมไม่มีบัตรเครดิตไหมครับ เคยอ่านนะเกี่ยวกับการเสียค่าธรรมเนียมแรกเข้า ค่าธรรมเนียมรายปี ก็นึกว่ามันก็จำเป็นต้องจ่ายอยู่แล้วถ้าบัตรไหนมีเงื่อนไขให้จ่าย ก็เพิ่งมารู้นี่แหละครับว่า เออมันก็ต้องใช้จ่ายผ่านบัตรให้ครบเงื่อนไขด้วย แล้วก็จะมีโอกาสที่ว่าได้ฟรีค่าธรรมเนียมนู่นนี่นั่น

2021.09.27 8:14

สุวิชัย

ถ้ามีแบบจ่ายเหม่าๆ ผมว่าเข้าท่าเลยนะครับ สำหรับใครที่มีบัตรเครดิตหลายๆใบน่าจะชอบนะครับ แต่ส่วนตัวของผมมีใบเดียวครับ ตอนที่ทำเขาฟรีค่าธรรมเนียมรายปีให้ครับ ออกมาก่อนที่จะมีโควิดครับ เลยรอดตัวไปเพราะถ้ามีจ่ายช่วงโควิดผมว่าผมเลยบานแน่ๆครับ เพราะว่าไม่มีทางใช้ถึงเท่าที่เขากำหนดวงเงินแน่นอนครับ ยังไงมีบัตรไปเดียวพอละครับ

2021.10.11 15:21

-Waroon-

เจ้าของกระทู้พร้อมใช้บัตรเครดิตหรือเปล่าครับ ถ้าไม่พร้อมก็ไม่ควรสมัครบัตรเครดิตมาใช้ตั้งสองใบ ยิ่งบัตรที่มีค่าธรรมเนียมรายปี อย่าใช้เลยครับ แล้วยังมีบางคอมเม้นท์มาบ่นอีกเรื่องขอเวฟค่าธรรมเนียมรายปี ตอนไปสมัครบัตรเครดิตก็รู้อยู่แล้วว่าต้องจ่าย สมัครบัตรไปไม่ใช้งานเอง แล้วยังมาบ่นเรื่องเจ้าหน้าที่ไม่ให้เวฟ..น่าเหนื่อยนะ

2021.10.12 15:53

Hi!ไฮ!

ค่าธรรมเนียมรายปีเขามีการคิดแบบ คิดเฉพาะบัตรที่มีค่าธรรมเนียมรายปีสูงสุดเท่านั้นด้วยเหรอคะ? มีบัตรเครดิตกี่ใบ ก็คิดค่าธรรมเนียมรายปีตามจำนวนเงินของบัตรทุกใบที่เรามีน่ะแหละ ถ้าไม่อยากเสียค่าธรรมเนียมรายปี เจ้าของกระทู้หรือคนที่สนใจอยากจะมีบัตรเครดิต คุณต้องสมัครบัตรเครดิตที่บอกว่า "ฟรี" ค่าธรรมเนียมรายปีน่ะค่ะ

2021.10.26 8:7

จักรณรงค์

จะขอเวฟค่าธรรมเนียมได้ก็ต่อเมื่อเราใช้วงเงินตามที่บัตรเครดิตใบนั้นๆกำหนดเอาไว้ ถ้าเราใช้ไม่ถึงเขาเรียกเก็บก็เป็นเรื่องที่เขามีสิทธอยู่แล้วครับ จะไปโกรธเขาแล้วยกเลิกบัตร คิดว่าเป็นเรื่องที่ไร้สาระมากจริงๆครับ คิดถึงตอนที่เราต้องเดินไปยื่นเรื่องขอบัตรกับเขาสิครับ ไม่ผ่านก็ขอร้องเขาให้ทำให้ผ่านพอมาทีแบบนี้จะยกเลิก

2021.10.29 15:2

Kowit8-

ขอถามเจ้าของกระทู้หน่อยนะครับ ตอนที่คุณสมัครบัตรเครดิต คุณสมัครทั้งสองใบพร้อมกันเหรอบัตรเครดิตซิตี้ พรีเมียร์กับบัตรเครดิตซิตี้ รีวอร์ดน่ะครับ หรือไม่ก็น่าจะสมัครในระยะเวลาไล่เลี่ยกันแน่ๆเลย ทั้งสองใบนี้มีค่าธรรมเนียมเหมือนกันเลยเหรอ ตอนที่คุณสมัครคุณลืมดูเรื่องนี้หรือเปล่าครับ ว่าต้องจ่ายทุกใบที่คุณถืออยู่

2022.01.24 14:19

กิตติกร

พี่คนเดียวถือบัตรเครดิตของธนาคารนี้คนเดียวถึง2ใบเลยเหรอ โห่พี่นี้เป็นแฟนพันธ์แท้ของธนาคารนี้เลยจริงๆ สองตัวมันจ่ายไม่เท่ากันตามที่เพื่อนๆบอก แต่พูดถึงเสียค่าธรรมเนียมรายปีแล้ว ผมรู้สึกเสียดายมากครับ เพราะถ้าเราใช้ยอดไม่ถึงค่าธรรมนี้ประหมาณ10,000 บาทเลยนะ น่าทำบัตรตัวอื่นจังเพราะบางบัตร ไม่เก็บค่าพวกนี้เลยสักบาท

2022.03.30 11:45

บอกเล่าความคิดเห็นและสิ่งที่คุณรู้ที่นี่

เพิ่มเราเป็นเพื่อนของคุณ

ถ้าคุณเพิ่มไลน์ของ MoneyDuck คุณจะได้รับคำแนะนำเรื่องการเงินและการแจ้งเตือนเมื่อที่ปรึกษาตอบคำถามของคุณ

รีวิวอื่นที่คุณอาจสนใจ

บัตรเครดิต สำหรับการท่องเที่ยว,All (บัตรเครดิต),All (ธนาคาร),ประกันการเดินทาง

เพิ่งรู้นะเนี่ยว่า บัตร Citi Bank premier Miles มีสิทธิประโยชน์ให้ใช้ที่สนามบินมากขนาดนี้

บัตรนี้คงจะถูกใจเหล่านักช้อปทั้งหลายที่เดินทางไปต่างประเทศบ่อยๆและซื้อของที่ร้านค้าปลอดภาษีแน่ๆ เมื่อชำระสินค้าในร้านค้าปลอดภาษีทั่วโลกด้วยบัตรciti bank premier จะได้รับคะแนนสะสมถึง 4เท่า ฟรีบริการลีมูซีน รับส่งที่สนามบิน ได้พักในห้องรับรองพิเศษที่สนามบิน และมีประกันอุบัติเหตุระหว่างเดินทางให้ด้วย

บัตรเครดิตซิตี้ พรีเมียร์ / ธนาคารซิตี้แบงก์

บัตรเครดิต ได้เงินคืน,บัตรเครดิต สำหรับซื้อของทั่วไป,บัตรเครดิต สำหรับชอปปิ้ง,บัตรเครดิต วีซ่า,All (บัตรเครดิต)

ช้อปจริงจัง ต้องบัตรนี้ บัตร Citibank PremierMiles Card

ใครที่เดินทางไปต่างประเทศบ่อยและชอบช้อปปิ้งจริงจังด้วย ต้องบัตรนี้เลย บัตรเครดิตซิตี้ พรีเมียร์ บัตรที่คุณจะได้คะแนนเพิ่มสูงสุด 4 เท่า เมื่อช้อปที่ห้างสรรพสินค้าหรือร้านค้าปลอดภาษีที่ร่วมรายการทั่วโลก โอ้โห! ถูกใจขาช้อปเลย ซึ่งแน่นอนถูกใจดิฉันด้วย แถมคะแนนที่สะสมไว้ก็ไม่มีวันหมดอายุ มันดีมากไปอีกก็ตรงนี้แหละ

บัตรเครดิตซิตี้ พรีเมียร์ / ธนาคารซิตี้แบงก์

บัตรเครดิต สำหรับการท่องเที่ยว,All (บัตรเครดิต),All (ธนาคาร)

บัตรเครดิตซิตี้ พรีเมียร์ คุ้มไหม ถามใจดู

คนเราก็พูดกันไปอย่างที่ใจคิด บัตรเครดิตมันจะใช้คุ้มหรือไม่คุ้มก็อยู่ที่ตัวเราเอง ผมเคยเห็นคนที่สมัครตามคนอื่น เอาเข้าจริงก็ไม่ค่อยได้ใช้ เสียค่าธรรมเนี่ยมเปล่าๆ เอาที่เราใช้จริง จ่ายไหวก็พอครับ ไม่ต้องสนใจหรอกมันจะหรูมั้ยหรือมันจะดูดีพอหรือเปล่า เพราะคนอื่นเขาก็ไม่ได้มาช่วยเราจ่ายค่าธรรมเนียมนี่ครับ ถ้าดูแล้วบัตรเครดิตซิตี้ พรีเมียร์ เหมาะกับเรา ก็ใช้ ไม่เหมาะ ก็ไปดูบัตรฯอื่นครับ

บัตรเครดิตซิตี้ พรีเมียร์

บัตรเครดิต สำหรับการท่องเที่ยว

บัตรเครดิตซิตี้ พรีเมียร์ ถ้ายอดถึง จึงใช้ได้

ใช่ๆ บัตรเครดิตซิตี้ พรีเมียร์ มีสิทธิประโยชน์นี้ "บริการห้องรับรองพิเศษผ่าน Priority Pass ณ สนามบินกว่า 1,000 แห่งทั่วโลก ไม่จำกัดจำนวนครั้ง" .อย่าเพิ่ง ว้าว! เพราะมีคำว่า "แต่" ด้วย ต้องมียอดใช้จ่ายครบ 1,000,000 บาท/ปีปฏิทินก่อนนะ แล้วบัตร Priority Pass เนี่ยจะออกให้ภายในเดือนก.พ.ปีถัดไป ซึ่งบัตรมีอายุ 1 ปีนับจากวันที่ออกให้ ต้องเดินทางบ่อยจริงๆอะ ถึงจะคุ้ม แต่ก่อนจะได้ใช้ ต้องจ่ายให้ถึงล้านก่อนนะ

บัตรเครดิตซิตี้ พรีเมียร์

บัตรเครดิต ได้เงินคืน,บัตรเครดิต แลกของรางวัล,บัตรเครดิต สะสมไมล์เดินทาง,All (บัตรเครดิต)

สิทธิประโยชน์จากบัตร Citibank PremierMiles Card

บัตรเครดิต สำหรับการท่องเที่ยว,บัตรเครดิตโกลด์,บัตรเครดิต สะสมไมล์เดินทาง

บัตร Citi Royal Orchid Plus Preferred Card บัตรของคนชอบสะสมไมล์

บัตรเครดิตซิตี้ รอยัล ออร์คิด พลัส พรีเฟอร์ / ธนาคารซิตี้แบงก์

เว็บบอร์ดอื่นที่คุณอาจสนใจ

All (บัตรเครดิต)

ทำบัตรเครดิตของซิตี้แบงค์ดีไหม

อายุเท่าไหร่ถึงจะสมัครบัตรหลักได้

รายได้ขั้นต่ำของการสมัครบัตรเครดิตซิตี้ พรีเมียร์

วงเงินอนุมัติและดอกเบี้ยเท่าไร

อยากเพิ่มวงเงินบัญชีซิตี้เรดดี้เครดิตทำอย่างไร

สินเชื่อบัตรกดเงินสดซิตี้ เรดดี้เครดิต / ธนาคารซิตี้แบงก์

บัตรเครดิต สำหรับซื้อของทั่วไป,บัตรเครดิต สำหรับชอปปิ้ง,All (บัตรเครดิต),All (ธนาคาร)

ห้างแม็คโคร ทำไมไม่รับบัตรเครดิตเจ้าอื่น

บัตรเครดิตซิตี้ แม็คโคร แพลทินั่ม รีวอร์ด / ธนาคารซิตี้แบงก์

ฟอรั่มที่เกี่ยวข้อง

All (บัตรเครดิต),All (หนี้สิน)

ถ้าไปทำสัญญายอมความในชั้นศาลแล้วไม่ปฏิบัติตามจะเป็นยังไง

อยากจะขอเพิ่มวงเงินในบัตรสามารถทำได้ไหมครับ แล้วต้องใช้เอกสารอะไรบ้าง?

บัตรเครดิต กสิกรไทย มาสเตอร์การ์ด คลาสสิก / ธนาคารกสิกรไทย

All (บัตรเครดิต),All (ธนาคาร)

เงินเดือนเท่าไหร่ถึงจะใช้ citibank prestige

บัตรเครดิตซิตี้ เพรสทีจ / ธนาคารซิตี้แบงก์

มีใครเคยหยุดจ่ายบัตรเครดิต แล้วรอให้มาเสนอส่วนลดกันบ้างครับ

All (อี วอลเล็ต)

แอป Dolfin Wallet ผูกบัตรอะไรได้บ้าง?

Dolfin / เซ็นทรัล เจดี มันนี่

บัตรเครดิต ไม่มีค่าธรรมเนียม,All (บัตรเครดิต),All (หนี้สิน)

ใช้จ่ายผ่านบัตรไม่ถึง 200,000บาท ทำไงดี

บัตรเครดิต เลดี้ ยูโอบี โซลิแทร์ / ธนาคารยูโอบี

รีวิวที่เกี่ยวข้อง

บัตรเครดิต สำหรับการท่องเที่ยว,บัตรเครดิต วีซ่า

บัตรเครดิตซิตี้ เพรสทีจ ดำเนินการขอวีซ่าไปอิตาลีสะดวก

บัตรเครดิตซิตี้ เพรสทีจ

บัตรเครดิต ได้เงินคืน,บัตรเครดิต มาสเตอร์การ์ด

บัตร KTC Dhipaya Insurance Titanium Master Card จ่ายประกันได้เงินคืน

บัตรเครดิต เคทีซี ทิพยประกันภัย แพลทินั่ม มาสเตอร์การ์ด

บัตรเครดิต เลดี้ ยูโอบี แพลทินั่ม ต้องมีเงินเดือนเท่าไหร่

บัตรเครดิต เลดี้ ยูโอบี แพลทินั่ม

บัตรเครดิต สำหรับซื้อของทั่วไป,บัตรเครดิต สำหรับชอปปิ้ง,All (บัตรเครดิต),All (ธนาคาร),ลดค่าใช้จ่าย,All (การวางแผนการเงืน)

บัตรเครดิตซิตี้ แม็คโคร แพลทินั่ม รีวอร์ด โปรฯเรื่องกิน ฟินหนัก

บัตรเครดิตซิตี้ แม็คโคร แพลทินั่ม รีวอร์ด

บัตรเครดิต มาสเตอร์การ์ด,ประกันการเดินทาง

บัตรเครดิต กสิกรไทย มาสเตอร์การ์ด แพลทินั่ม ทำให้ ประกันอุบัติเหตุ

บัตรเครดิต กสิกรไทย มาสเตอร์การ์ด แพลทินั่ม

บัตรเครดิต สำหรับการท่องเที่ยว

บัตรเครดิตซิตี้ เพรสทีจ ไปต่างประเทศมีประกันให้

บัตรเครดิตซิตี้ เพรสทีจ

เลือกผลิตภัณฑ์ทางการเงินอะไรดีนะ..

คุยกับที่ปรึษาทางการเงินโดยตรงและรับข้อเสนอที่เหมาะกับคุณ

รับคำปรึกษาฟรี