Forum
แก้ไขล่าสุด: 

ต้องอายุเท่าไหร่หรอค่ะถึงจะทำบัตร True digital card ได้?

คือหนูอายุยังไม่ถึง 18 เลยค่ะ ปกติใช้ทรูมันนี่ วอลเล็ทซื้อของ เติมเงิน อยู่แล้ว แล้วหนูมาเห็นในแอปทรูมันนี่ วอลเล็ทที่ใช้อยู่ มีเชื่อมบัตร True digital card อยู่ด้วย อยากได้บัตร True digital card ค่ะ อยากรู้ว่าถ้าอายุไม่ถึง 18 อย่างหนูจะเปิดใช้บัตร True digital card ได้ไหม? แล้วต้องเอกสารอะไรไหมคะถึงจะใช้งานบัตรได้?

ผู้ให้บริการทางการเงินที่เว็บบอร์ดนี้พูดถึง:

เลือกผลิตภัณฑ์ทางการเงินอะไรดีนะ..

คุยกับที่ปรึษาทางการเงินโดยตรงและรับข้อเสนอที่เหมาะกับคุณ

รับคำปรึกษาฟรี

User comments

• user image

Lucie

อายุไม่ถึง 18 ปี ก็สมัครใช้งานบัตร True digital card ได้ค่ะ เพราะบัตร True digital card ต้องใช้บัตรประจำตัวประชาชนในการรับสิทธิ์ และจะได้รับ 2 สิทธิ์ ต่อ 1 ใบ 1 บัตรประชาชนค่ะ และใช้รหัสบัตรประชาชน 13 หลัก เพื่อลงทะเบียนเริ่มการใช้งาน ก็เลยถ้ามีบัตรประชาชนไม่ว่าจะอายุเท่าไหร่ ก็สามารถเปิดการใช้งานบัตร True digital card ได้นะคะ

2019.11.22 15:21

Noppadon

เดียวนี้ใครๆก็หันมาใช้ True digital card กันนะครับ ผมก็ใช้ครับ ผมอายุ16ปีครับ ที่ใช้ พี่ๆก็น่าจะทราบนะครับว่า เอามาเติมเกมโดยเฉพาะเลยครับ ใช้งานง่ายครับ เติมเงินเข้าไปเติมเกมต่างประเทศได้เลยครับ แต่เสียอย่างเดียวครับ เงินที่จะเติมเข้าไปไม่ค่อยมีครับ จะใช้ทีขอพ่อกับแม่ครับ ขอมากๆเขาก็บ่นใส่เอาครับเซ็งเลยครับ

2020.06.24 8:7

วาติกัน

อายุเท่าไหร่ก็สามารถสมัครใช้บริการได้แล้วครับเดี๋ยวนี้ เราสามารถเปิดใช้บริการผ่านทางทรูมันนี่ได้เลยเพื่ออำนวยความสะดวกให้กับเราในการชำระเงินให้กับสินค้าออนไลน์ เป็นเหมือนบัตรเครดิตโดยที่เรามีการเชื่อมโยงกับบริการของบัญชีเงินในทรูมันนี่อยู่แล้ว เมื่อเราได้รับไอดีมาก็ใช้เหมือนกับเป็น ID ของบัตรเครดิตในการชำระเงินสินค้าออนไลน์เลยครับ

2020.07.20 6:12

นนท์

อายุไม่จำเป็นต้องถึง 18 ปีนะครับเพราะว่าผมเองก็สมัครใช้งานบัตรทรูดิจิตอลการ์ดตอนที่อยู่มอปลายตอนนั้นพึ่งอายุ 16 กำลังจะ 17 เองครับ คิดว่าเงื่อนไขหลังที่จะสมัครทรูดิจิตอลการ์ดได้ตอนที่จะลงทะเบียนผูกกับแอป truemoney wallet จะต้องมีบัตรประจำตัวประชาชนแล้วก็เบอร์โทรศัพท์มือถือแค่นั้นนะครับไม่ได้มีข้อกำหนดว่าต้องอายุเท่าไหร่ เพราะยังไงบัตรนี้ก็ไม่ใช่บัตรเครดิตจริงๆครับ

2020.07.25 17:51

ม้าน้ำ

True Digital Card บัตรมาสเตอร์การ์ดแบบเติมเงินที่เชื่อมกับบัญชี TrueMoney Wallet เพื่อเติมเต็มชีวิตในยุคดิจิทัลทุกรูปแบบ ตอบโจทย์ไลฟ์สไตล์ ของคนรุ่นใหม่ที่ง่ายและเข้าถึงได้ทุกคน ไม่ว่าอายุเท่าไร ทำงานอะไร ก็สามารถสมัครใช้ได้ เพียงรับบัตรหรือซื้อบัตรที่ทรู ช้อป และสมัครแอปพลิเคชัน TrueMoney Wallet ก็ สามารถเปิดใช้งานบัตรผ่านแอปได้ทันทีค่ะ

2020.08.08 5:44

สมบุกสมบัน!

ก็สงสัยว่าเด็กวัยรุ่นใช้บัตร True digital card ทำอะไรกันบ้าง อ้อ! เอามาเติมเกมส์ เติมเกมส์ต่างประเทศก็ได้ด้วย (จากเม้นท์ คุณ Noppadon) เอาซะคนเล่นเกมส์ไม่เป็นงงเลย ถ้ายังขอเงินจากพ่อแม่มาเติมเกมส์แบบเนี้ย เกรงใจท่านนะ หางานพาร์ทไทม์ทำดีมั้ย จะได้มีเงินมาเติมเกมส์ไง ห้ามเล่นคงไม่ได้งั้นเชียร์ให้ทำงานละกัน

2020.08.26 14:49

ไนร์

ถ้ายุ่งยากหรือว่าทำไม่ได้ไม่อยากจะถือบัตรประจำตัวประชาชนไปใช้สิทธิ์ ก็ใช้แค่แอป truemoney wallet อย่างเดียวก็พอครับ พอเดี๋ยวนี้ทรูมันนี่วอลเล็ทสามารถที่จะเติมเกมหรือว่าเติมเงินหรือซื้อแอปพลิเคชั่นทั้งใน play store หรือ app store ได้แล้ว สามารถสมัครใช้บริการได้สะดวกและง่ายไม่ต้องมายื่นบัตรประชาชนอีกต่างหาก

2020.09.17 7:37

saravan

บัตรนี้เขาไม่มีแล้วนี่ครับ คือหมายถึงว่าคนที่มีบัตรก็ใช้ได้อยู่ แต่คนที่ไม่มีบัตรแล้วอยากจะสมัคร True Digital Card ไม่สามารถสมัครได้แล้วนะครับเพราะว่ามันหมดเขตไปตั้งนานแล้ว เสียดายเหมือนกันตอนที่บัตรออกแรกผมดันไม่ไปสมัครกับเค้า จริงๆบัตรนี้เป็นเหมือนคล้ายๆกับบัตรเครดิตเลยครับ สามารถซื้อของที่ต่างประเทศได้ด้วยเพราะว่าบัตรนี้เป็น mastercard

2020.09.21 0:24

Hay!!

จะเป็นวัยรุ่นสมัยนี้มันช่างสะดวกสบายจริงๆเลยนะครับ ผมเองก็เป็นวัยรุ่นคนหนึ่งผมอายุ 15 ครับผมใช้แค่บัตรประชาชนก็สามารถสมัคร True Digital Card ได้ครับ ใช้สะดวกดีด้วยไม่ต้องพกเงินสดใส่กระเป๋าไปโรงเรียนเพราะว่าผมมาทำกระเป๋าเงินหายบ่อย ทุกวันนี้แทบไม่ต้องพกกระเป๋าเงินเลยครับพกแค่โทรศัพท์เท่านั้น มีแค่โทรศัพท์ก็ใช้จ่ายได้แบบไหลลื่นมากเลยครับ

2020.09.30 9:1

Pawat 964

น้องเจ้าของกระทู้ใช้ทั้ง Truemoney wallet และ บัตร True digital card ขอโทษนะครับ น้องหารายได้เองหรือว่าใช้เงินของที่บ้าน ไม่ว่าจะได้เงินมาจากช่องทางไหน อยากบอกน้องว่าให้ใช้เงินอย่างระมัดระวังนะครับเพราะเงินมันหายากนะ บางคนมีงานทำอยุ่ดีๆก็ตกงานซะงั้น จะหางานใหม่มันก็ไม่ง่ายนัก ในช่วงสถานการณ์แบบนี้..จริงมั้ยครับ

2021.09.30 15:28

ชนันธชัย

True digital card ผูกกับแอป True money wallet เลยน่าจะดีนะ เพราะว่าเวลาที่เราจะเติมเงินเข้าบัตรมันสะดวกกว่าเยอะ แล้วการใช้งานTrue digital card เข้าท่าดี ใช้งานเหมือนบัตรเครดิตเลย ได้คะแนนก็คล้ายๆกันด้วย แต่อย่างที่พี่ๆเขาบอกแหละน้อง ต้องรู้จักการใช้งานนะ เพราะอันนี้มันคือเงินของเราเองเลย ถ้าใช้แบบไม่รู้เรื่องเงินหมดตัวได้

2022.01.09 15:1

3poom/*

ต้องมีด้วยเหรอ True digital card เนี่ย ใช้แค่แอป True money wallet ก็พอแล้วมั้ง ผมก็ใช้แต่แอปนี้แหละ ส่วนใหญ่เอาไว้จ่ายเงินค่าสินค้ากับร้านค้าที่รับจ่ายผ่านแอปนี้ สะดวกดี ไม่ต้องพกเงินสด แต่เติมเงินเข้าแอปก็พอ สำคัญคือ หาเงินมาเติมเข้าแอปให้ได้นี่แหละ น้องๆที่ใช้แอปนี้ก็ระวังการใช้จ่ายของตัวเองด้วยนะครับ

2022.03.19 1:28

Charin#62

น้องเจ้าของกระทู้เปลี่ยนจากการใช้ True digital card มาใช้แอป True money wallet หรือยัง ผมว่าใช้งานผ่านแอปสะดวกกว่าเยอะครับ แค่มีเงินเติมเข้ามาในแอปก็พอ เพื่อการใช้งานอย่างต่อเนื่อง น้องคงไม่ได้เอาไปเติมเงินในเกมส์อย่างเดียวหรอก ร้านค้าหลายร้านก็รับชำระเงินผ่านแอป True money wallet ไปซื้อของไม่ต้องพกเงินสดครับ

2022.04.10 9:8

Apirat pit

เห็นมีน้องคนนึงมาเมนต์ว่าใช้ True digital card สำหรับเติมเงินเล่นเกม จริงๆแล้ว True digital card สามารถใช้งานได้มากกว่านั้นใช่มั้ยครับ ผมไม่มีการ์ดนั้นนะ ปกติใช้แต่ True Money Wallet ครับ มันเหมือนกันมั้ยอะ หรือว่าผมต้องไปหา True digital card มาใช้ด้วย มันจะยุ่งยากมั้ย เพราะว่าเท่าที่ผมใช้อยู่มันก็ดีอยู่นะครับ

2022.05.19 12:57

บอกเล่าความคิดเห็นและสิ่งที่คุณรู้ที่นี่

เพิ่มเราเป็นเพื่อนของคุณ

ถ้าคุณเพิ่มไลน์ของ MoneyDuck คุณจะได้รับคำแนะนำเรื่องการเงินและการแจ้งเตือนเมื่อที่ปรึกษาตอบคำถามของคุณ

รีวิวอื่นที่คุณอาจสนใจ

All (อี วอลเล็ต)

Truemoney Cash back

สำหรับแอฟTrueMoney Wallet ตอนนี้น่าใช้มากๆใครที่ลังเลอยุ่รีบๆนะ เพราะตอนนี้ TrueMoney Wallet สะดวก คุ้มค่า มั่นใจ เมื่อซื้อประกันจ่ายผ่าน ทรูมันนี่ วอลเล็ทเงินคืน (Cash back) 40% จะถูกโอนเข้าบัญชีทรู มันนี่ วอลเล็ต ภายหลังจากการชำระเงินสำเร็จและบริษัทฯได้รับคำยืนยันการรับประกันจากบมจ.กรุงเทพประกันภัย

Truemoney

Truemoney ผูกกับบัตรเครดิตได้

เมื่อผู้ใช้ผูกบัตรเครดิตมาสเตอร์การ์ดกับ True Money Wallet โดยสามารถรับบริการได้ที่ร้าน 7-Eleven และร้านค้าพันธมิตรทรูมันนี่ อาทิ Dairy Queen, TrueCoffee, CP FreshMart, Dunkin’, Chester’s และอื่นๆ ถึง 200,000 จุดทั่วประเทศ การร่วมมือในครั้งนี้ตอกย้ำกลยุทธ์เพื่อพัฒนาระบบชำระเงินดิจิทัล พร้อมสนองตอบนโยบายภาครัฐในการขับเคลื่อนประเทศไทยสู่สังคมไร้เงินสดอย่างเต็มรูปแบบ

Truemoney

Truemoney จ่ายบิลง่ายๆไม่มีค่าธรรมเนียม

แอฟTrueMoney Wallet ใช้งานได้สะดวกแล้วก็สามารถ การจ่ายค่าไฟค่าน้ำ ค่าโทรศัพท์ หรือค่าบัตรเครดิตต่างๆ ที่สามารถจ่ายได้ผ่านแอพด้วยการสแกนบาร์โค้ดได้ฟรีค่าธรรมเนียมทุกบิล สะดวกจริงๆเลย เดีนวยี้เราเคลียบิลของที่บ้านจบได้ไวมาก เมื่อก่อนต้องวิ่งไปจ่ายบิลหลายๆบินแล้วก็ไม่ใช่ไปที่เดียวด้วย กล้าจะจ่ายเสร็จหมดไปเกลือบวัน แต่TrueMoney Wallet ใช้จ่ายบิลที่บ้านได้เลย

Truemoney

All (ธนาคาร),การจัดการงบประมาณ,การจัดการเงิน,All (การวางแผนการเงืน)

Truemoney เติมเงินได้หลายทาง

เมื่อก่อนจะเติมเงินTrueMoney Wallet ทีค่อนข้างลำบากมากเลยเพราะหาที่เติมเงินยากมากเลยทำให้ไม่ค่อยได้ใช้TrueMoney Wallet มากเม่าไร แต่ตอนนี้ TrueMoney Wallet สามารถเติมเงินได้หลายช่องทาง ทั้งบัตรเติมเงิน, โอนผ่านตู้ ATM, ตู้ทรูมันนี่, หรือแม้แต่การผูกบัญชีธนาคาร แล้ว เราเลยกลับมาใช้TrueMoney Wallet อีกครั้ง

Truemoney

Truemoney ผูกกัับบัตรไม่มากถึงสามใบ

ตอนนี้TrueMoney Wallet สามารถผูกกับบัตรเครดิต/เดบิตของธนาคารอะไรก็ได้ ได้แล้วนะครับ ผูกสูงสุดได้ 3 ใบ จากเมื่อก่อนที่จะเป็นแบบเติมเงินอย่างเดียว เดี่ยวนี้อะไรก็ง่ายไปหมดแล้วครับ ยิ่งสามารถผูกได้แบบนี้ เวลาไปไหนเราพกแค่โทรศัพท์ติดตัวไปแค่เครื่องเดียวก็จบแล้วครับ ไม่ต้องคอยมาค้นว่าจะเอาบัตรอะไรจ่ายดี แบบนี้ผมชอบครับ

Truemoney

Truemoney ผูกกับบัตรเครดิด มีCashback

ช่วงนี้ถือว่าเป็นโอกาศที่ดีมากสำหรับคนที่มีบัตรเครดิตในมือเพราะตอนนี้ อาจจะต้องร้องว้าวไปเลยครับ เพราะว่าคนที่มีบัตรเครดิตแล้ใใช้ผูกกับTrueMoney Wallet เขามีโปรโมชั่น Cashback นั้น จัดหนักจัดเต็มมาก! เพราะฉะนั้นใครไม่มี TrueMoney Wallet ต้องไปดาวน์โหลดมาติดสมาร์ทโฟน แล้วผูกบัตรเครดิตไว้เลยนะครับ เร็วๆเข้านะครับเพื่อนๆ โปรโมชั่นนี้ใกล้จะหมดแล้วนะครับ

Truemoney

เว็บบอร์ดอื่นที่คุณอาจสนใจ

เติมเงินไม่ถึงร้อยได้ไหมครับ

Truemoney / ทรู มันนี่

All (ธนาคาร),All (อี วอลเล็ต)

อยากถอนเงินออกจาก wallet ครับ สามารถทำได้ไม๊ครับ

All (ธนาคาร),All (อี วอลเล็ต),การจัดการเงิน

ใครใช้ True Money Wallet เเล้วเติมเงินไม่เข้าบ้าง

บัตรเครดิต มาสเตอร์การ์ด,All (อี วอลเล็ต)

บัตร we card true money wallet หมดอายุแล้วต่อยังไง

เงินในแอป Truemoney wallet โอนซื้อของต่างประเทศได้ไหมคะ?

ทำไมจ่ายบิลค่าน้ำโดยการสแกนไม่ได้คะ

ฟอรั่มที่เกี่ยวข้อง

บัตรเดบิต

คนต่างชาติใช้บัตรเดบิตถอนเงินออกมาจากตู้ atm จะต้องเสียค่าธรรมเนียมไหม?

เงินฝากออมทรัพย์ สำหรับชาวต่างชาติ / บัตรกรุงศรีอยุธยา

บัตรเดบิต,All (ธนาคาร),ประกันสุขภาพผู้ป่วยนอก,All (ประกัน),การมีลูก,All (การมีบุตร),ความป่วยไข้

บัตรกรุงศรี เดบิต OPD ใบนี้ ช่วยเราจ่ายค่ารักษาพยาบาลได้แบบคุ้มกว่ายังไงบ้างค่ะ?

บัตรกรุงศรี เดบิต OPD / บัตรกรุงศรีอยุธยา

บัตรเดบิต

บัตรกรุงศรี เดบิต No Annual Fee คุ้มแค่ไหน ให้อะไรกับเราบ้าง

บัตรกรุงศรี เดบิต No Annual Fee / บัตรกรุงศรีอยุธยา

All (บัตรเครดิต),ประกันชีวิต,All (ประกัน)

ถ้าต้องการยกเลิกบัตรแบบมีประกัน หรือซื้อแบบประกันเพิ่ม ทำได้หรือไม่ค่ะ

เคเค เดบิต การ์ด Protect / ธนาคารเกียรตินาคิน

บัญชีออมทรัพย์

บัตรเดบิตที่ได้จากตอนเปิดบัญชีเงินฝากออมทรัพย์แบบที่ไม่มีสมุดคู่ฝากของธนาคารซีไอเอ็มบีไทยใช้ได้แค่ในประเทศไทยเท่านั้นไหม?

บัญชีเงินฝากแบบไม่มีสมุคคู่ฝากของธนาคารCIMB / ธนาคารซีไอเอ็มบี

บัตรเดบิต

ถ้าเราอยู่จังหวัดอื่น แต่อยากสมัครบัตรเดบิตประจำจังหวัดกสิกรไทย นอกพื้นที่จะทำได้หรือป่าว

บัตรเดบิตประจำจังหวัดกสิกรไทย / ธนาคารกสิกรไทย

รีวิวที่เกี่ยวข้อง

บัตรเดบิต

ยูโอบี วีแคร์ อันลิมิต ได้รับความคุ้มครองแถมด้วย

นอกจากการใช้งานที่มีส่วนลดพอๆกับับตรเครดิตแล้วบัตรเดบิตอย่างบัตรยูโอบี วีแคร์ อันลิมิต ยังมอบโอกาศดีๆเรื่องของการรักษาพยาบาล เพียวงแค่เราสมัครบัตรยูโอบี วีแคร์ อันลิมิตวันนี้เขามาพร้อมกับความคุ้มครองเรื่องอุบัติเหตุให้กับเราด้วยซึ้งวงเงินคุ้มครองเรื่อการรักษาพยาบาลได้สูงสุดที่10,000บาทเลยทีเดียว แถมเข้าโรงพยาบาลไหนก็ได้ด้วย

ยูโอบี วีแคร์ อันลิมิต

บัญชีออมทรัพย์,บัตรเดบิต,All (ธนาคาร)

ยูโอบี วีแคร์ อันลิมิต ขอทำบัตรใหม่

เดือนที่แล้วเราทำเอกสารทางราชการหายหมดเลยรวมถึงบัตรยูโอบี วีแคร์ อันลิมิต เราโทรไปอายัดเรียบร้อยแล้วแล้วท่างเจ้าหน้าที่ถามว่าจะเข้ามาทำบัตรใหม่ไหมหรือจะให้ส่งทมาที่บ้านเลย ด้วยเรากลัวเสียเวลาเราเลยบอกเดียวไปทำเองที่ธนาคาร พอเราทำเรื่องเสร็จ ก็เสียค่าธรรมเนียมหนึ่งร้อยบาทเอง ก็ได้รับบัตรใบหใม่แล้วแถมสวยกว่าใบเดิมอีกต่างหาก

ยูโอบี วีแคร์ อันลิมิต

บัตรเดบิต

ยูโอบี วีซ่า เดบิต ลองไปกดที่ต่างประเทศแล้ว

มีโอกาศได้ไปดูงานที่มาเลเซีย มาเมื่อต้นปีที่ผ่าน เราไม่ได้พกเงินสดเยอะเพราะคิดว่าเดียวใช้บัตรเครดิตที่ัน้นก็ได้ แต่ปรากฏว่าพอไปถึงมาเลเซีย เราเปิดกระเป๋าตังมา ตกใจเลย บัตรเครดดิต อยู่กระเป๋าตังค์อีกใบ ในใบนี้ ดันมีแค่บัตรเดบิตยูโอบี วีซ่า เดบิตเท่านั้น ทำไงได้เลยลองไปกดเงินสดที่ตู้ แต่เชื่อไหม ว่าเราสามารถกดเงินสดออกมาได้ แถมฟรีด้วย

ยูโอบี วีซ่า เดบิต

บัญชีออมทรัพย์,บัตรเดบิต,ธนาคารดิจิทัล,All (ธนาคาร)

ยูโอบี วีซ่า เดบิต สบายกับการใช้เงินสด

ตอนนี้ถ้าใช้บัตรเดบิตยูโอบี วีซ่า มันง่ายมากเลยนะ เพราะตอนนี้บัตรเดบิตยูโอบี วีซ่า เขาสะดวกสบายกับระบบ "2 IN 1" ในบัตรเดียว ด้วยอิสระในการใช้จ่ายผ่านบัตรเงินสด (Debit Card) จากบัญชีเงินฝาก และการเบิกถอนเงินสด ได้แบบสบายๆเลยนะ แถม การใช้แต่ละครั้งไม่มีค่าธรรมเนียมอีกต่างหากนะ ใครสนใจก็รีบๆนะตอนนี้เขามีของกำนัลเยอะมากเลย

ยูโอบี วีซ่า เดบิต

บัตรเครดิต ไม่มีค่าธรรมเนียม,บัตรเครดิต มาสเตอร์การ์ด,All (บัตรเครดิต),บัตรเดบิต

บัตรซิตี้แบงก์ เดบิต มาสเตอร์การ์ด กดได้ไม่เสียค่าธรรมเนียม

บัตรซิตี้แบงก์ เดบิต มาสเตอร์การ์ด ไม่มีค่าธรรมเนียมในการใช้บัตรที่ตู้เอทีเอ็ม หากคุณต้องการใช้บัตรซิตี้แบงก์ เดบิต มาสเตอร์การ์ด ก็สามรถเดินเข้าไปกดได้อย่างสบายใจเลยครับ ที่ตู้ของซิตี้แบงค์ทุกที่ที่เราเห็นครับ แถมบัตรซิตี้แบงก์ เดบิต มาสเตอร์การ์ด สามารถเอาไปกดเงินสดที่ต้องประเทศได้ด้วยครับ สะดวกกว่าเอทีเอ็มจริงๆครีบ

บัตรซิตี้แบงก์ เดบิต มาสเตอร์การ์ด

บัตรเดบิต

ยูโอบี มาสเตอร์การ์ด เดบิต บัตรเสียค่าธรรมเนียม

ยูโอบี มาสเตอร์การ์ด เดบิต ถึงแม้จะมีการเสียมีค่าใช้จ่าย (ค่าธรรมเนียมรายปี )วึ้งเราต้องจ่ายทุกๆปีที่สามร้อยบาทก็จริง แต่ก้เป็นการเสียแค่ปีละครั้งซึ้เหมือนกับบัตรอื่นๆทั่วไป แต่ยูโอบี มาสเตอร์การ์ด เดบิต ถ้าเราทำไว้ ดีกว่าบัตรเครดิตแน่นอนอาจจะซื้อของได้จำกัดก็ตามแต่ส่วนลดก็มีให้ได้ใช้พอๆกันเลย ทีเดียว

ยูโอบี มาสเตอร์การ์ด เดบิต

เลือกผลิตภัณฑ์ทางการเงินอะไรดีนะ..

คุยกับที่ปรึษาทางการเงินโดยตรงและรับข้อเสนอที่เหมาะกับคุณ

รับคำปรึกษาฟรี