Forum
แก้ไขล่าสุด: 

ทำอย่างไรจะได้กระเป๋าจากบัตรซิตี้แบงค์ แคชแบ็กครับ

ผมเพิ่งได้รับอนุมัติบัตรมาใหม่ครับ เป็นบัตรเครดิตซิตี้แบงค์ แคชแบ็ก แพลตินั่มครับ ที่สมัครเพราะอยากได้กระเป๋าที่จัดโปรโมชั่นอยู่ แต่ตอนนี้ได้รับบัตรแล้ว เปิดเรียบร้อย ไม่เห็นากระเป๋าส่งมาให้เลยครับ โทรติดต่อไปเจ้าหน้าที่บอกต้องเอาบัตรไปรูดใช้เสียก่อนถึงจะได้ ตกลงมันจะต้องรูดใช้ถึงจะได้กระเป๋าจริงๆใช่ไหมครับ ใครรูดแล้วได้รับของช่วยมายืนยันทีครับ

ผู้ให้บริการทางการเงินที่เว็บบอร์ดนี้พูดถึง:

เลือกผลิตภัณฑ์ทางการเงินอะไรดีนะ..

คุยกับที่ปรึษาทางการเงินโดยตรงและรับข้อเสนอที่เหมาะกับคุณ

รับคำปรึกษาฟรี

User comments

• user image

สุพรรณ

ใช่ค่ะ ไม่ใช่ว่าสมัครได้บัตรแล้วจะได้กระเป๋านะ มันมีเงื่อนไขตอนสมัครอยู่ค่ะ พิมพ์บอกไว้เป็นตัวเล็กๆว่าต้องไปรูดก่อนถึงจะได้ ถ้าจำไม่ผิดรู้สึกว่าต้องไปรูดใช้ก่อนประมาณห้าพันกว่าบาทนี่แหละค่ะ ภายใน 30 วันหลังเปิดใช้บัตรน่ะค่ะ แล้วรอกระเป๋าไปสัก 2-3 รอบบิลถึงจะได้รับ จะจัดส่งมาที่บ้านค่ะ กระเป๋าสวยดีค่ะ เราได้รับมาแล้ว ชอบมากค่ะ

2019.11.29 15:21

หนิง

จะมีเป็นช่วงโปรโมชั่นให้สมัครใช้บริการของบัตรนะคะ ต้องลองช่วงโปรโมชั่นให้เปิดใช้บริการแต่ไม่มีเงื่อนไขในการใช้จ่ายในเดือนแรกนะคะว่าต้อง อยู่ในเงื่อนไขปริมาณที่กำหนดไว้ถึงจะได้รับกระเป๋าในภายหลังไม่ใช่ได้รับเลยในวันนั้น คิดว่าเป็นการจัดโปรโมชั่นเพื่อให้ผู้คนสมัครใช้บริการของบัตรเครดิต citibank cash back platinum เพิ่มเติมค่ะ

2020.09.17 7:57

devilzaa

มันหมดโปรโมชั่นไปตั้งนานแล้วนี่คะ ไม่รู้นะเราไม่เข้าใจว่าทำไมพวกบัตรเครดิตชอบเอากระเป๋าเดินทางมาหลอกล่อให้คนใช้จ่ายเงิน หรือมาสมัครบัตรเครดิต กระเป๋าเดินทางแบบเนี่ยบอกตรงๆว่าใบนึงอย่างหรูเลยนะคะ ใบนึงไม่เกิน 5000 หรอกค่ะ อันนี้คุณต้องสมัครแล้วแถมยังต้องใช้จ่าย 5,000 บาท เพื่อที่จะได้รับกระเป๋า??? อืม....เราว่ามันแพงเกินไปนะ

2020.09.21 4:58

ดาด้า

พวกเครื่องของแถม อยากจะให้มันเป็นแค่ผลพลอยได้ดีกว่านะคะไม่อยากจะให้ตั้งใจอยากจะได้ของแถมทำให้จะต้องลงทุนสมัครบัตรเครดิตแต่ถ้าเป็นแบบว่าคุณสมัครบัตรเครดิตใบนี้แล้วบังเอิญว่าได้ของแถมอันนั้นอันนี้มาแบบนี้ก็จะดีกว่าค่ะ เพราะว่าการคิดถึงแต่ของแถมมันจะไม่คุ้มกับค่าใช้จ่ายที่เราเสียไปนะคะ ถ้าอยากได้กระเป๋าจริงๆซื้อเองเลยดีกว่าค่ะ

2020.09.30 9:14

One & Only

พวกโปรโมชั่นแบบนี้มันไม่น่าจะมีอยู่ตลอดนะครับ ตอนนี้ก็คงจะเปลี่ยนไปแบบอื่นแล้วแหละคงจะแจกของอย่างอื่นไปแล้ว ไม่รู้นะผมเดาเอา ก็ขึ้นอยู่ที่ว่าจขกทสนใจกระเป๋าของ Citibank ในตอนนั้นเราก็รีบดำเนินเรื่องเพื่อที่จะได้ของแถมหรือเปล่า แต่ถ้าไม่ได้ทำทันที ก็หมดโปรได้ โปรโมชั่นพวกนี้ก็แบบนี้ล่ะครับพวกแจกของ

2021.09.28 15:56

วันวิสาข์

ทำบัตรเครดิตเพื่อจะเอากระเป๋าที่เขาจะแถมให้เหรอคะ เราไม่เคยเจอคนที่มีความคิดแบบนี้เลยคะ ส้วนใหญ่คนที่ทำบัตรเครดิตเขาก็ต้องการเงินสำรองเอาไว้ใช้คะ ส่วนเรื่องของแถมจะได้หรือว่าไม่ได้ ก็ไม่ได้สนใจอะไรคะ ของแถมพวกนี้ เอาไปใช้อะไรก็ไม่เท่ห์หลอกคะ เพราะว่าเขาก็จะติดโลโก้ ธนาคารของเขา คนอื่นเห็นก็รู้คะว่าของแถมมา

2021.10.27 13:33

saksitsit

ที่เจ้าของกระทู้บอกว่าได้บัตรเครดิตซิตี้แบงค์ แคชแบ็ก แพลตินั่มมาและเปิดเรียบร้อยแล้ว แต่ไม่เห็นมีกระเป๋าส่งมาเลย คุณหมายถึงว่าเปิดการใช้งานบัตรเรียบร้อยใช่มั้ยครับ น่าจะได้นะ ถ้าไม่ได้นี่คือ คุณเปิดใช้บัตรด้วยจำนวนเงินที่ไม่ถึงตามที่ทางธนาคารเขากำหนดหรือเปล่า ไม่รู้ว่าตกลงคุณได้กระเป๋าหรือยังนะครับเนี่ย

2022.01.21 14:46

-LinliN-

เรื่องกระเป๋าที่จะได้จากการสมัครบัตรซิตี้แบงค์ แคชแบ็กของเจ้าของกระทู้คงเรียบร้อยแล้ว แต่อยากจะขอแบ่งปันข้อมูลนิดนึงนะคะ เราเคยดูตามเว็บไซต์ของธนาคารที่มีการจัดโปรโมชั่นแถมของสมนาคุณให้กับลูกค้าที่สมัครบัตรเครดิตใหม่ จะมีเงื่อนไข คือ ต้องเปิดการใช้งานบัตรหลังจากที่ได้รับบัตรแล้วภายในระยะที่กำหนดด้วยค่ะ

2022.03.26 8:18

บอกเล่าความคิดเห็นและสิ่งที่คุณรู้ที่นี่

เพิ่มเราเป็นเพื่อนของคุณ

ถ้าคุณเพิ่มไลน์ของ MoneyDuck คุณจะได้รับคำแนะนำเรื่องการเงินและการแจ้งเตือนเมื่อที่ปรึกษาตอบคำถามของคุณ

รีวิวอื่นที่คุณอาจสนใจ

บัตรเดบิต

Citi Cash Back Platinum บัครเดบิตตอบไลฟ์สไตล์คนในกรุงเทพได้

บัตรนี้จะตอบไลฟ์สไตล์คนในกรุงเทพได้ดีมาก โดยเฉพาะคนที่เดินทางโดยรถไฟฟ้า BTS และ MRT เพราะ บัตรciti cash back platinum ให้เครดิตเงินคืนถึง 11%เชียวนะ ถ้าซื้อของใช้ที่ ร้าน Grab, Boots และWatsons จะได้รับเครดิตคืนอีก 5% ส่วนยอดใช้จ่ายอื่นๆได้คืน1% ใช้บัตรนี้คุ้มกว่าจ่ายเงินสดแน่นอนถ้าคุณต้องเดินทางทุกวัน.

บัตรเครดิตซิตี้ แคชแบ็ก แพลทินั่ม / ธนาคารซิตี้แบงก์

บัตรเครดิต สำหรับการท่องเที่ยว,บัตรเครดิต วีซ่า

หากกระเป๋าเดินทางหายที่สนามบิน กลัวว่าไม่มีคนรับผิดชอบ ใช้บัตรนี้สิ citi cashback platinum

เพื่อนๆหลายคนคงไม่เที่ยวต่างประเทศกันมาเกือบจะทุกคนแล้วสินะครับ แต่ผมหน่ะไม่ค่อยได้ไปหรอกต้องทำอะไรบ้างที่สนามบินก็ไม่ค่อยจะรู้เรื่อง ล่าสุดผมทำกระเป๋าเดินทางหายที่สนามบิน ในกระเป๋าก็มีของมีค่าอยู่บ้าง ไม่รู้จะเอาผิดกับใครดี นึกขึ้นได้ว่าบัตรเครดิตciti cashback platinum เค้าช่วยไว้เลยได้เงินชดเชยมา ขอบคุณบัตรเครดิตcitiมากครับ

บัตรเครดิตซิตี้ แคชแบ็ก แพลทินั่ม / ธนาคารซิตี้แบงก์

บัตรเครดิต ได้เงินคืน

บัตร Citi Cash Back Platinum Card ใช้ง่าย ได้เงินคืน

บัตร Citi Cash Back Platinum Card บัตรของคนเมืองที่แท้ทรู ผู้ซึ่งใช้บริการรถไฟฟ้า รถไฟใต้ดิน ดื่มกาแฟ ที่คาเฟ่ อเมซอน หากคุณเป็นหนึ่งในผู้ใช้บริการเหล่านี้ ถึงเวลาแล้วที่คุณจะไม่เพียงแค่เสียเงินจ่ายมันไปแต่จะได้เงินคืนถึง 11% ด้วย และได้คืนอีก 5% ที่ Grab, ช้อปที่บู๊ทส์และวัตสัน บัตรนี้ผมมีแล้วครับ แล้วคุณล่ะรับสักใบมั้ย

บัตรเครดิต ได้เงินคืน,All (บัตรเครดิต)

บัตร Citi Cash Back Platinum Card ใช้สะดวก บวกได้เงินคืน

บัตร Citi Cash Back Platinum Card ไม่ได้จ่ายเงินคืนแค่ค่ารถไฟฟ้าเท่านั้นนะคะ หากคุณใช้จ่ายอื่นๆ ก็ได้เงินคืน 1% ด้วยค่ะ รวมถึงเติมน้ำมันที่ปั๊มเชลล์ครบทุก 800 บาท/เซลล์สลิป ก็ได้เงินคืน 1% เช่นกัน และยังมีบริการฟรี! เจ้าหน้าที่ที่คอยให้ความช่วยเหลือ เปรียบเสมือนมีเลขาส่วนตัวซึ่งติดต่อได้ตลอด 24 ชม. บัตรนี้สิ เงินคืนก็ได้ บริการเสริมก็ดี มีไว้ใช้กันหรือยังคะ

All (บัตรเครดิต)

บัตรเครดิตซิตี้ แคชแบ็ก แพลทินั่ม ใช้แล้วจะคุ้มมั้ย

คุ้มมั้ยถ้าสมัครบัตรเครดิตซิตี้ แคชแบ็ก แพลทินั่ม? จะให้ตอบแบบฟันธงคงไม่ได้ เกรงใจเจ้าของธนาคารค่ะ แบบนี้ดีกว่า ขอบอกเลยว่า ค่าธรรมเนียมรายปีบัตรฯนี้ 2,000 บาทต้นๆ แต่ตอนนี้ถ้าสมัครได้ยกเว้นค่าธรรมเนียมรายปีปีแรกและปีถัดไปด้วย ถ้ามียอดใช้จ่าย 60,000 บาท/ปีแต่เพื่อความแน่ใจเช็คก่อนอีกทีนะคะ ลองดูสิทธิประโยชน์หลายๆอย่างแล้วค่อยประเมินว่าคุ้มมั้ยนะคะ

บัตรเครดิตซิตี้ แคชแบ็ก แพลทินั่ม

บัตรเครดิต ได้เงินคืน,บัตรเครดิต สำหรับการท่องเที่ยว,บัตรเครดิต สำหรับรับประทานอาหาร,บัตรเครดิต สำหรับชอปปิ้ง,บัตรเครดิต วีซ่า,บัตรเครดิต มาสเตอร์การ์ด,All (บัตรเครดิต)

บัตรเครดิตซิตี้ แคชแบ็ก แพลทินั่ม ได้ส่วนลดทั่วโลก

วันก่อนได้ยินคนนึงบ่นว่าบัตรเครดิตซิตี้ แคชแบ็ก แพลทินั่ม จะให้ใช้ได้แต่ในเมืองหรือไง อยากบอกว่า ใจเย็นๆนะครับ บัตรฯนี้เขาก็มีอย่างอื่นให้ใช้ด้วย ได้สิทธิใช้โปรโมชั่นเหมือนกับบัตรเครดิตซิตี้ใบอื่นๆ ซึ่งจะได้ส่วนลดจากร้านค้า ร้านอาหาร และที่ท่องเที่ยวทั่วโลกครับ มีบริการเลขาส่วนตัวตลอด 24 ชม.อยากสอบถามอะไรก็โทรได้ ต้องดูรายละเอียดเพิ่มเติมอื่นๆก่อนนะคร้าบ

บัตรเครดิตซิตี้ แคชแบ็ก แพลทินั่ม

เว็บบอร์ดอื่นที่คุณอาจสนใจ

บัตรเครดิต ได้เงินคืน,บัตรเครดิต วีซ่า

ค่าธรรมเนียมรายปีขอเวฟได้ไหมคะ

บัตรกดเงินสด

บัตรซิตี้แบงค์ แคชแบ็ก สามารถใช้ผ่อนสินค้าได้ไหมครับ

บัตรเครดิต ได้เงินคืน,บัตรเครดิต สำหรับซื้อของทั่วไป,All (บัตรเครดิต)

บัตรเครดิตซิตี้ แคชแบ็กกดเงินไม่ได้ครับ

บัตรเครดิต ได้เงินคืน

ทำไมแคชแบ็กไม่คืนเงิยเลยคะ

บัตรเครดิต ได้เงินคืน,เจ้าของธุรกิจ

เจ้าของกิจการหรืออาชีพอิสระเนี่ยต้องใช้เอกสารประกอบการสมัครอะไรบ้าง

อยากเพิ่มวงเงินบัญชีซิตี้เรดดี้เครดิตทำอย่างไร

สินเชื่อบัตรกดเงินสดซิตี้ เรดดี้เครดิต / ธนาคารซิตี้แบงก์

ฟอรั่มที่เกี่ยวข้อง

All (บัตรเครดิต),All (ธนาคาร)

เงินเดือนเท่าไหร่ถึงจะใช้ citibank prestige

บัตรเครดิตซิตี้ เพรสทีจ / ธนาคารซิตี้แบงก์

ฉันอยากทราบเรื่องของการโดนระงับบัตรเครดิตค่ะ

บัตรเครดิต สำหรับซื้อของทั่วไป,บัตรเครดิต สำหรับชอปปิ้ง

บัตรเครดิตเซ็นทรัล เดอะวัน เรดซ์นอกจากจะได้จอดรถแล้ว บัตรนี้ทำอะไรได้อีก?

บัตรเครดิตเซ็นทรัล เดอะวัน เรดซ์ / เจเนอรัล คาร์ด เซอร์วิสเซส

บัตรเครดิต ได้เงินคืน,บัตรเครดิต วีซ่า,All (บัตรเครดิต),All (ธนาคาร),All (หนี้สิน)

ทำไมขอเวฟค่าธรรมเนียมไม่ได้ครับ

บัตรเครดิตซิตี้ พรีเมียร์ / ธนาคารซิตี้แบงก์

บัตรเครดิต มาสเตอร์การ์ด,All (บัตรเครดิต),All (ธนาคาร)

อยากหาบัตรเครดิตที่ี่สามารถผ่อนค่าซ่อมรถ หรือค่าซื้ออะไหล่รถได้

บัตรเครดิต เคทีซี ธนบุรี ออโต้ แพลทินั่ม มาสเตอร์การ์ด / บัตรกรุงไทย

All (ประกัน)

ลายเซ็นหลังบัตรเครดิตเซ็นหวัดๆ ได้มั้ยปลอดภัยกว่ามั้ย

รีวิวที่เกี่ยวข้อง

บัตรเครดิต เลดี้ ยูโอบี แพลทินั่ม ต้องมีเงินเดือนเท่าไหร่

บัตรเครดิต เลดี้ ยูโอบี แพลทินั่ม

บัตรเครดิต สำหรับรับประทานอาหาร,บัตรเครดิต วีซ่า

บัตรเครดิต เคทีซี วีซ่า ซิกเนเจอร์ อร่อย ชิลล์ จิบชายามบ่าย

บัตรเครดิต เคทีซี วีซ่า ซิกเนเจอร์

บัตรเครดิต แลกของรางวัล,บัตรเครดิต สำหรับชอปปิ้ง,All (บัตรเครดิต),All (ธนาคาร)

บัตร UOB Lady Solitaire ให้สิทธิประโยชน์ที่ดีกับคุณ

บัตรเครดิต เลดี้ ยูโอบี โซลิแทร์

All (บัตรเครดิต),All (ธนาคาร)

บัตรเครดิต เลดี้ ยูโอบี โซลิแทร์ คะแนนมีวันหมดอายุ

บัตรเครดิต เลดี้ ยูโอบี โซลิแทร์

บัตรเครดิต มาสเตอร์การ์ด,All (บัตรเครดิต),ประกันการเดินทาง,การประกันการเสี่ยงภัยยานพาหนะ,All (ประกัน)

บัตร KTC SSC Platinum MasterCard รักรถ รักคุณ

บัตรเครดิต เคทีซี เอสเอสซี แพลทินั่ม มาสเตอร์การ์ด

บัตรเครดิต วีซ่า

บัตรเครดิตซิตี้ แม็คโคร แพลทินั่ม รีวอร์ด ได้ดูหนังเพลิน

บัตรเครดิตซิตี้ แม็คโคร แพลทินั่ม รีวอร์ด

เลือกผลิตภัณฑ์ทางการเงินอะไรดีนะ..

คุยกับที่ปรึษาทางการเงินโดยตรงและรับข้อเสนอที่เหมาะกับคุณ

รับคำปรึกษาฟรี