อยากทราบเรื่ื่องเงินปันผลที่ได้ของไทยประกันชีวิต คุ้มธนกิจ 99 (1) 99/20 ว่าได้ไปจนหมดสัญญาคุ้มครองเลยไหม?

ขอเข้าเรื่องเลยละกัน วันนี้มีคนมาชวนทำประกัน ถ้าจำ๙ื่อไม่ผิดเป็นของ ไทยประกันชีวิต คุ้มธนกิจ 99 (1) 99/20 น่าจะใช่นะ เขาบอกว่ามีเงินปันผลให้เราด้วย สนใจตรงนี้แหละ แต่น้องเขาไม่ได้บอกว่าเงินปันผลที่ได้ มันจะได้นานขนาดไหน เราได้จนถึงอายุ99ปี ตามการคุ้มครองเลยใช่ไหมครับ ถ้าได้แบบนี้มันก็น่าสนใจเลยนะครับ

เลือกผลิตภัณฑ์ทางการเงินอะไรดีนะ..

คุยกับที่ปรึษาทางการเงินโดยตรงและรับข้อเสนอที่เหมาะกับคุณ

• user image

ชลาลัย

เราว่าไม่น่าจะได้จนเราครบอายุ 99ปีนะคะ อย่างของที่เราทำไม่ใช่ของเจ้านี้ เราได้เงินปันผล เท่ากับปีที่เราจ่ายเบี้ยประกันนะคะ อย่างถ้าตัวนี้ ต้องจ่ายเบี้ยประกัน20ปี เราก็ว่าน่าจะได้เงินปันผล แค่20ปีเท่านั้นแหละคะ ถ้าทางประกันจ่ายเงินปันผลให้เราจนครบอายุสัญญา เราว่าก็ดีเลยสิคะ ไม่ต้องกังวลเรื่องไม่มีเงินแล้วละคะ

2020.11.13 10:27

Micheal Benson

เพื่อแนะนำตัวเองอย่างถูกต้องฉันชื่อมิสเตอร์ไมเคิลเบนสันเป็นผู้ให้กู้ส่วนตัวฉันให้เงินกู้ขั้นต่ำ 5,000 ยูโรหรือเทียบเท่าในสกุลเงินอื่น ๆ สำหรับเงินกู้จำนวนใด ๆ ในอัตราดอกเบี้ย 3% นี่คือโอกาสทางการเงินสำหรับคุณ ประตูรับเงินกู้ 2021 ของคุณอย่างรวดเร็ว มีผู้คนมากมายที่มองหาโอกาสทางการเงินหรือความช่วยเหลือจากทั่วทุกมุมและใน places และพวกเขายังหาไม่ได้ แต่นี่คือ โอกาสทางการเงินอยู่ใกล้แค่เอื้อมดังนั้นคุณจึงไม่ควรพลาดโอกาสนี้ บริการนี้จัดทำขึ้นสำหรับบุคคล บริษัท นักธุรกิจและสตรีและมีจำนวนเท่าใดก็ได้ที่คุณต้องการสำหรับข้อมูลเพิ่มเติม ติดต่อเราทางอีเมล:MICHEALBENSONLOANAGENCY@GMAIL.COM, ติดต่อ@Michealbensonagency.com แบบฟอร์มการขอสินเชื่อและส่งคืนเยี่ยมชมเว็บไซต์ของเรา: https://michealbensonagency.com/,Whatsapp: +593962046134 ชื่อเต็ม ................. เบอร์โทรส่วนตัว ................ ประเทศ .................. ที่อยู่ ................ สถานะ ............... ปี .............. คุณเคยสมัครมาก่อนหรือไม่ ............. สถานะ .............. จำนวนเงินกู้ที่ต้องการ .................. ระยะเวลากู้ ................ อาชีพ................. รายได้ต่อเดือน ..................... ในการรับรู้รายละเอียดเหล่านี้เราจะส่งข้อตกลงของเราพร้อมกำหนดเวลาการชำระคืนและหากคุณยอมรับข้อกำหนดและเงื่อนไขคุณจะได้รับเงินกู้ของคุณเมื่อได้รับการอนุมัติแล้วทั้งนี้ขึ้นอยู่กับความรุนแรงความเร่งด่วนและความมั่นใจที่เรามีให้กับคุณ ฉันกำลังรอการตอบกลับอย่างรวดเร็วของคุณ ขอแสดงความนับถือ Micheal Benson

2020.11.26 18:52

มาลี

ตอนนี้เรากำลังหาข้อมูลที่จะทำประกันอยู่ค่ะ ก็มีข้อมูลของบริษัทประกันที่น่าสนใจและเราเห็นว่า ไทยประกันชีวิต คุ้มธนกิจ 99 (1) 99/20 ก็สนใจตัวหนึ่ง จ่ายเบี้ยประกันเพียง 20 ปีแต่ให้ความคุ้มครองชีวิตถึง 99 ปี และในระหว่างสัญญาจะได้รับเงินคืน 1% ของจำนวนเงินเอาประกันภัย ตั้งแต่ปีที่ 2 จนถึงอายุ 98 ปี เราว่าคุ้ม ถ้าเราทำทุนประกัน 500,000 บาท เราจะได้รับเงินคืนปีละ 5,000 บาท

2020.12.10 6:12

วิลาวรรณ

จ่ายให้เป็นรายปีเหรอคะ เราว่า ยังไงก็ไม่นาจะคุ้มนะคะ เสียค่าเบี้ยประกันตั้งหลายบาทได้เงินกลับคืนมาไม่เท่าไรเองคะ ยังมีเจ้าไหนอีกไหมคะที่จ่ายเงินให้ดีกว่าประกันชีวิตตัวนี้คะ เราเองก็สนใจอยากซื้อประกันชีวิตเหมือนกันคะ แต่เจอหลายเจ้ามากเลยคะที่ได้ไม่ค่อยคุ้มเท่าไร ใครพอจะแนะนำได้ไหมคะ อยากได้เงินคืนเยอะๆคะ

2021.01.14 14:41

เว็บบอร์ดอื่นที่คุณอาจสนใจ

มาเกิดมีอุบัตเหตุก่อนที่จะจ่ายเบียประกันครบตามสัญญา ไม่ทราบว่า เบี้ยประกันตัวนี้ จะยังอยู่ต่อไหมหรือโดนยกเลิก

ไทยประกันชีวิต คุ้มธนกิจ 99 (1) [99]/20 แผนที่ 1 / ไทยประกันชีวิต

ไม่อยากให้ลูกเมียลำบากครับ คิดอยากทำประกันชีวิตสักตัง มองๆ ไทยประกันชีวิต คุ้มธนกิจ 99 (1) 99/20 ตัวนี้เป็นยังไงครับ?

ไทยประกันชีวิต คุ้มธนกิจ 99 (1) [99]/20 แผนที่ 1 / ไทยประกันชีวิต

สนใจอยากทำประกันชีวิต ของ ไทยประกันชีวิต คุ้มธนกิจ 99 (1) 99/20 พร้อมกัยประกันสุขภาพให้พ่อครับ? ตัวนี้แพงไหมครับ

อยากซื้อประกันชีวิต ไทยประกันชีวิต คุ้มธนกิจ 99 (1) 99/20 ต้องตรวจสุขภาพไหมแล้วซื้อประกันโควิดควบเลยได้ไหม?

ประกันชีวิต ของ ไทยประกันชีวิต คุ้มธนกิจ 99 (1) 99/20 เราถ้าปีนี้ส่งไม่ได้ เราไปจ่ายปีหน้าแทนได้ไหม?

ไทยประกันชีวิต คุ้มธนกิจ 99 (1) 99/20 เขามีประกันเสริมแบบเหม่าจ่ายค่ารักษาพยาบาลเหมือนอื่นๆไหมครับ ?

ฟอรั่มที่เกี่ยวข้อง

แผนเอ็กซ์ตร้าแวลู เอ็กซ์ตร้าแวลู 5 เอ็ทน่าประกันภัย ได้รับเงินชดเชยจากการรักษาพยาบาลปัญหาสุขภาพไหมคะ

แผนเอ็กซ์ตร้าแวลู เอ็กซ์ตร้าแวลู 5 / เอ็ทน่าประกันภัย

ประกันประกันเอไอเอ ไลฟ์ โพรเทคเตอร์ 70 (ไม่มีเงินปันผล) สำหรับผู้สมัครที่มีอายุเท่าไหร่หรือเฉพาะผู้สูงอายุ?

เอไอเอ ไลฟ์ โพรเทคเตอร์ 70 (ไม่มีเงินปันผล) / เอไอเอประกันชีวิต

เงื่อนไขของประกันเอไอเอ ไลฟ์ โพรเทคเตอร์ 70 (ไม่มีเงินปันผล) สำหรับคนที่มีอายุเท่าไหร่ขึ้นไปถึงจะสมัครได้

เอไอเอ ไลฟ์ โพรเทคเตอร์ 70 (ไม่มีเงินปันผล) / เอไอเอประกันชีวิต

แผนเอ็กซ์ตร้าแวลู เอ็กซ์ตร้าแวลู 6 เอ็ทน่าประกันภัย เมื่อจำเป็นต้องสำรองเงินจ่าย เตรียมเอกสารอะไรบ้างเพื่อจะขอเงินคืน

แผนเอ็กซ์ตร้าแวลู เอ็กซ์ตร้าแวลู 6 / เอ็ทน่าประกันภัย

แผนเอ็กซ์ตร้าแวลู เอ็กซ์ตร้าแวลู 6 เอ็ทน่าประกันภัย เบี้ยประกันขนาดนี้ให้การคุ้มครองในเรื่องอะไรบ้างค่ะ

แผนเอ็กซ์ตร้าแวลู เอ็กซ์ตร้าแวลู 6 / เอ็ทน่าประกันภัย

ซื้อประกันเอไอเอ แบบกำหนดระยะเวลา 5 ปี 10 ปี 15 ปี 20 ปี (ไม่มีเงินปันผล) แล้วซื้อสัญญาอื่นเพิ่มด้วยจะคุ้มมั้ย

แบบกำหนดระยะเวลา 5 ปี 10 ปี 15 ปี 20 ปี (ไม่มีเงินปันผล) / เอไอเอประกันชีวิต

เลือกผลิตภัณฑ์ทางการเงินอะไรดีนะ..

คุยกับที่ปรึษาทางการเงินโดยตรงและรับข้อเสนอที่เหมาะกับคุณ