ประกันเอไอเอ ไลฟ์ โพรเทคเตอร์ 80 (ไม่มีเงินปันผล) น่าจะให้ความคุ้มครองระยะยาว แต่จริงๆแล้วประกันนี้เหมาะกับใคร

การทำประกันชีวิตควรเลือกแบบที่ตรงกับความต้องการและวัตถุประสงค์ของผู้เอาประกันภัย แต่ก็แปลกดีที่บางทีก็ไม่รู้ว่าเราควรเลือกทำประกันชีวิตฉบับไหนดี..มีใครเป็นเหมือนผมมั้ยครับ คุณคิดยังไงกับประกันเอไอเอ ไลฟ์ โพรเทคเตอร์ 80 (ไม่มีเงินปันผล) ดูท่าจะให้ความคุ้มครองระยะยาวแต่จริงๆแล้วเหมาะกับใคร พอจะบอกผมได้มั้ยครับ?

• user image

สุภีย์

ถามว่าประกันชีวิต เอไอเอ ไลฟ์ โพรเทคเตอร์ 80 เหมาะกับใคร เหรอคะ อื๋มๆๆ อันนี้ตอบยากจริงๆเลยคะ เอางี้แล้วกันคะ อยากเล่าบางอย่างให้ฟังเกี่ยวกับประกันตัวนี้แล้วกันคะ ประกันตัวนี้ เป็นประกันระยะยาวเลยนะคะ แล้วก็คุ้มครองกรณีเราเสียชีวิตอย่างเดียวเท่านั้นเลยคะ แล้วเงินที่ได้ก็ได้ 100% ของเงินทุนที่เราจ่ายไปคะ

2020.11.20 7:59

Micheal Benson

เพื่อแนะนำตัวเองอย่างถูกต้องฉันชื่อมิสเตอร์ไมเคิลเบนสันเป็นผู้ให้กู้ส่วนตัวฉันให้เงินกู้ขั้นต่ำ 5,000 ยูโรหรือเทียบเท่าในสกุลเงินอื่น ๆ สำหรับเงินกู้จำนวนใด ๆ ในอัตราดอกเบี้ย 3% นี่คือโอกาสทางการเงินสำหรับคุณ ประตูรับเงินกู้ 2021 ของคุณอย่างรวดเร็ว มีผู้คนมากมายที่มองหาโอกาสทางการเงินหรือความช่วยเหลือจากทั่วทุกมุมและใน places และพวกเขายังหาไม่ได้ แต่นี่คือ โอกาสทางการเงินอยู่ใกล้แค่เอื้อมดังนั้นคุณจึงไม่ควรพลาดโอกาสนี้ บริการนี้จัดทำขึ้นสำหรับบุคคล บริษัท นักธุรกิจและสตรีและมีจำนวนเท่าใดก็ได้ที่คุณต้องการสำหรับข้อมูลเพิ่มเติม ติดต่อเราทางอีเมล:MICHEALBENSONLOANAGENCY@GMAIL.COM, ติดต่อ@Michealbensonagency.com แบบฟอร์มการขอสินเชื่อและส่งคืนเยี่ยมชมเว็บไซต์ของเรา: https://michealbensonagency.com/,Whatsapp: +593962046134 ชื่อเต็ม ................. เบอร์โทรส่วนตัว ................ ประเทศ .................. ที่อยู่ ................ สถานะ ............... ปี .............. คุณเคยสมัครมาก่อนหรือไม่ ............. สถานะ .............. จำนวนเงินกู้ที่ต้องการ .................. ระยะเวลากู้ ................ อาชีพ................. รายได้ต่อเดือน ..................... ในการรับรู้รายละเอียดเหล่านี้เราจะส่งข้อตกลงของเราพร้อมกำหนดเวลาการชำระคืนและหากคุณยอมรับข้อกำหนดและเงื่อนไขคุณจะได้รับเงินกู้ของคุณเมื่อได้รับการอนุมัติแล้วทั้งนี้ขึ้นอยู่กับความรุนแรงความเร่งด่วนและความมั่นใจที่เรามีให้กับคุณ ฉันกำลังรอการตอบกลับอย่างรวดเร็วของคุณ ขอแสดงความนับถือ Micheal Benson

2020.11.26 15:18

ลาเต้

เราว่า ประกันเอไอเอ ไลฟ์ โพรเทคเตอร์ 80 (ไม่มีเงินปันผล)ตัวนี้เป็นตัวเลือกสำหรับผู้ที่ต้องการส่วนลด ซึ่งผู้ใช้บริการจะได้ส่วนลดจากโครงการ เอไอเอ ไวทัลลิตี้ ตามเงื่อนไขที่กำหนด และยังมีเงินคืนให้ นอกนั้นเราไม่เห็นว่าประกันตัวนี้จะน่าสนใจตรงไหนแถมต้องจ่ายเบี้ยประกันยาว และยังได้รับประโยชน์ตอนที่เสียชีวิตเท่านั้น

2020.12.27 2:42

กายะศิลป์

ประกันตัวนี้เป็นแบบที่เราต้องส่งยาวๆใช่ไหมครับ ถ้าเป็นแบบนี้ด้วยความเห็นส่วนตัวของผมนะครับ ใครจะว่ายังไงก็ขอโทษด้วยนะครับ ประกันตัวนี้ถ้าให้ผมเลือกนะครับ น่าจะเป็นตัวท้ายๆครับที่ผมจะเลือกครับ เพราะถ้าส่งยาวแบบนี้ผมรู้สึกว่ามันเป็นภาระมากกว่าผลประโยชน์ที่จะได้รับมากกว่าครับ ตัวอื่นๆน่าทำกว่านี้มีเยอะครับ

2021.01.24 13:41

Please leave your knowledge and opinion!

ฟอรั่มแนะนำ

ประกันเอไอเอ ไลฟ์ โพรเทคเตอร์ 80 (ไม่มีเงินปันผล) เป็นการจ่ายค่าเบี้ยประกันนานเกินไปหรือว่ามันคุ้มกับการจ่าย?

เอไอเอ ไลฟ์ โพรเทคเตอร์ 80 (ไม่มีเงินปันผล) / เอไอเอประกันชีวิต

สมัครประกันเอไอเอ ไลฟ์ โพรเทคเตอร์ 80 (ไม่มีเงินปันผล) แล้วซื้อสัญญาเพิ่มได้มั้ยและมีสัญญาเพิ่มอะไรบ้าง

เอไอเอ ไลฟ์ โพรเทคเตอร์ 80 (ไม่มีเงินปันผล) / เอไอเอประกันชีวิต

ซื้อประกันเอไอเอ ไลฟ์ โพรเทคเตอร์ 80 (ไม่มีเงินปันผล) แล้วเอาไปลดหย่อนภาษีได้มั้ยและจะลดหย่อนได้เท่าไหร่

บางคนบอกว่าประกันเอไอเอ ไลฟ์ โพรเทคเตอร์ 80 (ไม่มีเงินปันผล) ให้เงินคืนด้วย ตกลงมีเงินคืนหรือเปล่าแล้วมันคือเงินอะไร

ทำประกันเอไอเอ ไลฟ์ โพรเทคเตอร์ 80 (ไม่มีเงินปันผล) ต้องจ่ายค่าเบี้ยประกันกี่ปีและจะได้รับผลประโยชน์อะไรบ้าง

ประกันเอไอเอ ไลฟ์ โพรเทคเตอร์ 80 (ไม่มีเงินปันผล) กับแบบ 70 (ไม่มีเงินปันผล) มีความแตกต่างกันอย่างไร?

ฟอรั่มที่เกี่ยวข้อง

แผนเอ็กซ์ตร้าแวลู เอ็กซ์ตร้าแวลู 1 เอ็ทน่าประกันภัย สามารถให้การคุ้มครองในเรื่องโรคมะเร็งอะไรบ้างที่เกิดขึ้นกับเราครับ

แผนเอ็กซ์ตร้าแวลู เอ็กซ์ตร้าแวลู 1 / เอ็ทน่าประกันภัย

แผนเอ็กซ์ตร้าแวลู เอ็กซ์ตร้าแวลู 1 เอ็ทน่าประกันภัย ให้การคุ้มครองเกี่ยวกับโรคร้ายแรงโรคอื่นๆอะไรอีกไหมนอกจากมะเร็ง

แผนเอ็กซ์ตร้าแวลู เอ็กซ์ตร้าแวลู 1 / เอ็ทน่าประกันภัย

อยากได้ทั้งประกันชีวิตและสุขภาพ ประกันเอไอเอ ตลอดชีพ ชำระเบี้ยประกันภัย 20 ปี (มีเงินปันผล) ตอบโจทย์มั้ย

เอไอเอ ตลอดชีพ ชำระเบี้ยประกันภัย 20 ปี (มีเงินปันผล) / เอไอเอประกันชีวิต

โรคอะไรบ้างครับที่จำเป็นต้องรอระยะเวลา ถึงจะได้รับการคุ้มครอง สำหรับแผนเอ็กซ์ตร้าแคร์ เอ็กซ์ตร้าแคร์ 4 เอ็ทน่าประกันภัย

แผนเอ็กซ์ตร้าแคร์ เอ็กซ์ตร้าแคร์ 4 / เอ็ทน่าประกันภัย

ประกันชีวิตเอไอเอ ตลอดชีพ ชำระเบี้ยประกันภัย 20 ปี (ไม่มีเงินปันผล) จะได้รับเงินเท่าไหร่และประกันฉบับนี้มีข้อดีอะไรบ้าง

เอไอเอ ตลอดชีพ ชำระเบี้ยประกันภัย 20 ปี (ไม่มีเงินปันผล) / เอไอเอประกันชีวิต

แผนเอ็กซ์ตร้าแวลู เอ็กซ์ตร้าแวลู 1 เอ็ทน่าประกันภัย มีความแตกต่างกันอย่างไรกับแบบแผนประกันภัยที่ 2 ครับ