สมัครประกันเอไอเอ ไลฟ์ โพรเทคเตอร์ 80 (ไม่มีเงินปันผล) แล้ว ซื้อประกันเพิ่มอีกเป็นเงินเท่าไหร่และคุ้มค่ามั้ย

พี่ๆเพื่อนๆคนไหนพอจะรู้จักหรือสมัครประกันเอไอเอ ไลฟ์ โพรเทคเตอร์ 80 (ไม่มีเงินปันผล) แล้วบ้างคะ อยากขอความคิดเห็นหน่อยค่ะ เราได้ยินมาว่าถ้าซื้อประกันฉบับนี้ สามารถซื้อประกันเพิ่มเติมที่เป็นการจ่ายเงินชดเชยขณะที่เราเข้ารับการรักษาที่โรงพยาบาลได้ด้วยน่ะค่ะ เราอยากรู้ว่าต้องจ่ายเพิ่มอีกเท่าไหร่แล้วพี่ๆเพื่อนๆคิดว่าคุ้มมั้ยคะกับการซื้อประกันเพิ่ม?

• user image

แสงอุทิศ

สามาร๔ซื้อได้หลายตัวเลยนะครับ ผมก็ทำมาครับ แต่เป็นประกันสุขภาพแบบเหมาจ่ายนะครับ ผมเลือกจ่ายปีละ 29,000 กว่าบาทครับ คุ้มครองค่ารักษาเหมาจ่าย มากถึง3 ล้านบาทเลยครับ แต่ถ้าเงินไม่มากพอก้เอาแค่แผนแรกได้ครับ ค่าเบี้ยประมาณ 16,000- 17,000 บาทครับ ผมว่าตัวนี้กำลังเป็นที่นิยมนะครับ ไม่จ้องกังวลว่าเราจะเจ็บป่วยด้วยสาเหตุอะไรครับ

2020.11.20 8:45

Micheal Benson

เพื่อแนะนำตัวเองอย่างถูกต้องฉันชื่อมิสเตอร์ไมเคิลเบนสันเป็นผู้ให้กู้ส่วนตัวฉันให้เงินกู้ขั้นต่ำ 5,000 ยูโรหรือเทียบเท่าในสกุลเงินอื่น ๆ สำหรับเงินกู้จำนวนใด ๆ ในอัตราดอกเบี้ย 3% นี่คือโอกาสทางการเงินสำหรับคุณ ประตูรับเงินกู้ 2021 ของคุณอย่างรวดเร็ว มีผู้คนมากมายที่มองหาโอกาสทางการเงินหรือความช่วยเหลือจากทั่วทุกมุมและใน places และพวกเขายังหาไม่ได้ แต่นี่คือ โอกาสทางการเงินอยู่ใกล้แค่เอื้อมดังนั้นคุณจึงไม่ควรพลาดโอกาสนี้ บริการนี้จัดทำขึ้นสำหรับบุคคล บริษัท นักธุรกิจและสตรีและมีจำนวนเท่าใดก็ได้ที่คุณต้องการสำหรับข้อมูลเพิ่มเติม ติดต่อเราทางอีเมล:MICHEALBENSONLOANAGENCY@GMAIL.COM, ติดต่อ@Michealbensonagency.com แบบฟอร์มการขอสินเชื่อและส่งคืนเยี่ยมชมเว็บไซต์ของเรา: https://michealbensonagency.com/,Whatsapp: +593962046134 ชื่อเต็ม ................. เบอร์โทรส่วนตัว ................ ประเทศ .................. ที่อยู่ ................ สถานะ ............... ปี .............. คุณเคยสมัครมาก่อนหรือไม่ ............. สถานะ .............. จำนวนเงินกู้ที่ต้องการ .................. ระยะเวลากู้ ................ อาชีพ................. รายได้ต่อเดือน ..................... ในการรับรู้รายละเอียดเหล่านี้เราจะส่งข้อตกลงของเราพร้อมกำหนดเวลาการชำระคืนและหากคุณยอมรับข้อกำหนดและเงื่อนไขคุณจะได้รับเงินกู้ของคุณเมื่อได้รับการอนุมัติแล้วทั้งนี้ขึ้นอยู่กับความรุนแรงความเร่งด่วนและความมั่นใจที่เรามีให้กับคุณ ฉันกำลังรอการตอบกลับอย่างรวดเร็วของคุณ ขอแสดงความนับถือ Micheal Benson

2020.11.26 15:45

Micheal Benson

เพื่อแนะนำตัวเองอย่างถูกต้องฉันชื่อมิสเตอร์ไมเคิลเบนสันเป็นผู้ให้กู้ส่วนตัวฉันให้เงินกู้ขั้นต่ำ 5,000 ยูโรหรือเทียบเท่าในสกุลเงินอื่น ๆ สำหรับเงินกู้จำนวนใด ๆ ในอัตราดอกเบี้ย 3% นี่คือโอกาสทางการเงินสำหรับคุณ ประตูรับเงินกู้ 2021 ของคุณอย่างรวดเร็ว มีผู้คนมากมายที่มองหาโอกาสทางการเงินหรือความช่วยเหลือจากทั่วทุกมุมและใน places และพวกเขายังหาไม่ได้ แต่นี่คือ โอกาสทางการเงินอยู่ใกล้แค่เอื้อมดังนั้นคุณจึงไม่ควรพลาดโอกาสนี้ บริการนี้จัดทำขึ้นสำหรับบุคคล บริษัท นักธุรกิจและสตรีและมีจำนวนเท่าใดก็ได้ที่คุณต้องการสำหรับข้อมูลเพิ่มเติม ติดต่อเราทางอีเมล:MICHEALBENSONLOANAGENCY@GMAIL.COM, ติดต่อ@Michealbensonagency.com แบบฟอร์มการขอสินเชื่อและส่งคืนเยี่ยมชมเว็บไซต์ของเรา: https://michealbensonagency.com/,Whatsapp: +593962046134 ชื่อเต็ม ................. เบอร์โทรส่วนตัว ................ ประเทศ .................. ที่อยู่ ................ สถานะ ............... ปี .............. คุณเคยสมัครมาก่อนหรือไม่ ............. สถานะ .............. จำนวนเงินกู้ที่ต้องการ .................. ระยะเวลากู้ ................ อาชีพ................. รายได้ต่อเดือน ..................... ในการรับรู้รายละเอียดเหล่านี้เราจะส่งข้อตกลงของเราพร้อมกำหนดเวลาการชำระคืนและหากคุณยอมรับข้อกำหนดและเงื่อนไขคุณจะได้รับเงินกู้ของคุณเมื่อได้รับการอนุมัติแล้วทั้งนี้ขึ้นอยู่กับความรุนแรงความเร่งด่วนและความมั่นใจที่เรามีให้กับคุณ ฉันกำลังรอการตอบกลับอย่างรวดเร็วของคุณ ขอแสดงความนับถือ Micheal Benson

2020.11.26 15:46

ลัดดา

ก็เป็นไปตามที่คุณแสงอุทิศได้บอกว่าในคอมเมนท์แรกก็ดีอยู่ แต่เมื่อฉันได้คำนวณค่าใช้จ่ายที่ต้องส่งเบี้ยประกันก็แพงอยู่นะ ไหนต้องส่งเบี้ยประกันชีวิตจนครบอายุ 80 ปี ไหนก็ส่งเบี้ยประกันสุขภาพอีก ฉันว่าเลือกตัวประกันชีวิตที่จ่ายเบี้ยประกันระยะสั้นแต่ให้ความคุ้มครองระยะยาวจะดีกว่า เมื่อจ่ายเบี้ยประกันชีวิตครบ คุณก็เหลือแต่จ่ายเบี้ยประกันสุขภาพเท่านั้น

2020.12.28 10:53

กนกนาถ

ประกันตัวนี้ไม่น่าจะมีคนนิยมเท่าไรนะคะ เพราะจากที่อ่านที่เพื่อนๆ2คนได้ตอบเอาไว้ ต่างก็บอกไปในทางเดียวกัน ตัวประกันชีวิตนะ ไม่ค่อยเท่าไรหลอกคะ ที่จะเสียเงินเยอะคือประกันสุขภาพคะ แต่ละตัวราคาไม่เท่ากันคะ อย่างตอนนี้มีประกันสุขภาพแบบเหม่าจ่ายค่ารักษาพยาบาล เขาก็ยังมีให้เราเลือกถึง4แผนเลยนะคะ ราคาก็ต่างกันไปด้วย ถ้าเป็นแบบนี้จ่ายไหวไหมคะ

2021.01.24 13:41

Please leave your knowledge and opinion!

ฟอรั่มแนะนำ

ประกันเอไอเอ ไลฟ์ โพรเทคเตอร์ 80 (ไม่มีเงินปันผล) เป็นการจ่ายค่าเบี้ยประกันนานเกินไปหรือว่ามันคุ้มกับการจ่าย?

เอไอเอ ไลฟ์ โพรเทคเตอร์ 80 (ไม่มีเงินปันผล) / เอไอเอประกันชีวิต

สมัครประกันเอไอเอ ไลฟ์ โพรเทคเตอร์ 80 (ไม่มีเงินปันผล) แล้วซื้อสัญญาเพิ่มได้มั้ยและมีสัญญาเพิ่มอะไรบ้าง

เอไอเอ ไลฟ์ โพรเทคเตอร์ 80 (ไม่มีเงินปันผล) / เอไอเอประกันชีวิต

ซื้อประกันเอไอเอ ไลฟ์ โพรเทคเตอร์ 80 (ไม่มีเงินปันผล) แล้วเอาไปลดหย่อนภาษีได้มั้ยและจะลดหย่อนได้เท่าไหร่

บางคนบอกว่าประกันเอไอเอ ไลฟ์ โพรเทคเตอร์ 80 (ไม่มีเงินปันผล) ให้เงินคืนด้วย ตกลงมีเงินคืนหรือเปล่าแล้วมันคือเงินอะไร

ทำประกันเอไอเอ ไลฟ์ โพรเทคเตอร์ 80 (ไม่มีเงินปันผล) ต้องจ่ายค่าเบี้ยประกันกี่ปีและจะได้รับผลประโยชน์อะไรบ้าง

ประกันเอไอเอ ไลฟ์ โพรเทคเตอร์ 80 (ไม่มีเงินปันผล) กับแบบ 70 (ไม่มีเงินปันผล) มีความแตกต่างกันอย่างไร?

ฟอรั่มที่เกี่ยวข้อง

ประกันภัยรถยนต์ชั้น 2 จะคุ้มครองทรัพย์สินที่อยู่ในรถด้วยไหมคะ?

ถ้าเกิดแผ่นดินไหว ต้องหนักขนาดไหนประกันถึงจะจ่ายเราคะ?

ประกันภัยบ้านคุ้มครองภัยพิบัติอะไรบ้างคะ?

ประกันภัยรถยนต์ชั้น 2 คุ้มครองไฟไหม้รถยนต์ไหมครับ?

ประกันภัยชั้น 2 คุ้มครองรถยนต์หายด้วยไหมครับ?

มีบ้านอยู่ทางผ่านน้ำครับ ถ้าบ้านน้ำท่วมประกันภัยจะจ่ายไหมครับ?