สมัครประกันเอไอเอ ซีไอ ซูเปอร์แคร์ 10/99 (ไม่มีเงินปันผล) ผ่านช่องทางไหนจะดีที่สุด จำเป็นต้องสมัครผ่านตัวแทนมั้ย

ถ้าอยากทำประกันชีวิตเราควรสมัครผ่านช่องทางไหนจะดีที่สุดคะ จำเป็นต้องสมัครผ่านตัวแทนมั้ย หรือเพื่อนๆสมัครผ่านช่องทางไหนกัน เราสนใจประกันอยู่ฉบับนึงค่ะ คือ ประกันเอไอเอ ซีไอ ซูเปอร์แคร์ 10/99 (ไม่มีเงินปันผล) จ่ายเบี้ยประกัน 10 ปีแต่คุ้มครองนานไปจนถึงอายุ 99 ปีเลย คุ้มมั้ยคะ ถ้าเป็นประกันนี้สมัครวิธีไหนดีคะ?

เลือกผลิตภัณฑ์ทางการเงินอะไรดีนะ..

คุยกับที่ปรึษาทางการเงินโดยตรงและรับข้อเสนอที่เหมาะกับคุณ

• user image

สาคร

ประกันตัวนี้เอาจริงๆนะครับ ผมว่าคุ้มมากเลยครับ ต่างจากตัวที่เป็นแบบระยะยาวมากเลยครับ ตัวที่เป็นระยะยาวคุ้มครองแค่เราตายอย่างเดียวครับ แต่ตัวนี้ มีคุ้มครอง โรคร้ายแรงของเราด้วยครับ อย่าง โรคมะเร็งก็ยังคุ้มครองด้วยครับ แล้วดีด้วยครับ จ่ายแค่10ปี แต่คุ้มครองเราจนถึงอายุ 99ปี ผมว่าทำได้ กัดฟันทนครับ 10ปีผมว่าไม่นานครับ

2020.11.20 8:45

น้องสาว

เมื่อต้องการที่จะสมัคร ประกันเอไอเอ ซีไอ ซูเปอร์แคร์ 10/99 (ไม่มีเงินปันผล)หรือประกันตัวอื่นของบริษัท เอไอเอ สามารถสมัครได้ที่ตัวแทนประกันที่อยู่ใกล้บ้านได้เลย เนื่องจากบริษัทประกันของเอไอเอ ให้ตัวแทนเป็นผู้จำหน่ายผลิตภัณฑ์และบริการลูกค้าอย่างใกล้ชิด ซึ่งเราเห็นว่าลูกค้าจะได้ประโยชน์เต็มที่จากการให้บริการของบริษัท

2020.12.29 8:5

สิทธิโชค

ตัวนี้ค่อนข้างเป็นประกันที่คุ้มมากๆนะครับ ได้รับการคุ้มครองจากโรคร้ายแรงด้วยนะครับ เนื่องจากประกันตัวนี้เป็นประกันที่ส่งระยะไม่นานครับ ผมว่าถ้าคุณสนจอยากซื้อประกันตัวนี้ น่าจะติดต่อซื้อประกันชีวิตผ่านตัวแทนของ เอไอเอ น่าจะดีที่สุดครับ จะได้ไม่ต้องมานั้งกังวลเรื่องความเสี่ยงครับ แถวๆนั้นน่าจะมีตัวแทนเยอะนะครับ

2021.01.25 14:10

เว็บบอร์ดอื่นที่คุณอาจสนใจ

สมัครเอไอเอ ซีไอ ซูเปอร์แคร์ 10/99 (ไม่มีเงินปันผล) ได้ทั้งประกันชีวิตและความคุ้มครองเรื่องโรคภัยต่างๆ..จริงมั้ย

เอไอเอ ซีไอ ซูเปอร์แคร์ 10/99 (ไม่มีเงินปันผล) / เอไอเอประกันชีวิต

เอไอเอ ซีไอ ซูเปอร์แคร์ 10/99 (ไม่มีเงินปันผล) สำหรับคนที่มีแนวโน้มจะเป็นโรคร้ายแรงเท่านั้นหรือควรจะทำเผื่อไว้ดี

เอไอเอ ซีไอ ซูเปอร์แคร์ 10/99 (ไม่มีเงินปันผล) / เอไอเอประกันชีวิต

ทำประกันเอไอเอ ซีไอ ซูเปอร์แคร์ 10/99 (ไม่มีเงินปันผล) ได้ทั้งความคุ้มครองชีวิตและสุขภาพ..คุ้มจริงมั้ย

ประกันเอไอเอ ซีไอ ซูเปอร์แคร์ 10/99 (ไม่มีเงินปันผล) ประกันฉบับนี้เหมาะกับใครและมีอะไรน่าสนใจเป็นพิเศษบ้าง

เอไอเอ ซีไอ ซูเปอร์แคร์ 10/99 (ไม่มีเงินปันผล) ประกันนี้เหมาะกับใครเป็นพิเศษมั้ยและควรจะดูอะไรก่อนสมัครบ้าง

เอไอเอ ซีไอ ซูเปอร์แคร์ 10/99 (ไม่มีเงินปันผล) จ่ายเบี้ยประกันระยะสั้นแต่ได้ความคุ้มครองนาน..สมัครเลยดีมั้ย?

ฟอรั่มที่เกี่ยวข้อง

แผนเอ็กซ์ตร้าแวลู เอ็กซ์ตร้าแวลู 5 เอ็ทน่าประกันภัย ตอนที่ใช้บริการอยู่อยากอัพเกรดเป็นการคุ้มครองระดับ 6 ได้ไหมครับ

แผนเอ็กซ์ตร้าแวลู เอ็กซ์ตร้าแวลู 5 / เอ็ทน่าประกันภัย

เมื่อเป็นไข้หวัดใหญ่สามารถได้รับการคุ้มครอง จากแผนเอ็กซ์ตร้าแวลู เอ็กซ์ตร้าแวลู 6 เอ็ทน่าประกันภัย ไหมค่ะ

แผนเอ็กซ์ตร้าแวลู เอ็กซ์ตร้าแวลู 6 / เอ็ทน่าประกันภัย

แผนเอ็กซ์ตร้าแวลู เอ็กซ์ตร้าแวลู 6 เอ็ทน่าประกันภัย คุ้มครองและช่วยจ่ายเกี่ยวกับการตรวจสุขภาพประจำปีไหมคะ

แผนเอ็กซ์ตร้าแวลู เอ็กซ์ตร้าแวลู 6 / เอ็ทน่าประกันภัย

ถ้าอยากสมัครประกันเอไอเอ ไลฟ์ โพรเทคเตอร์ 70 (ไม่มีเงินปันผล) ต้องสมัครด้วยวิธีไหนหรือช่องทางใดจะดีที่สุด

เอไอเอ ไลฟ์ โพรเทคเตอร์ 70 (ไม่มีเงินปันผล) / เอไอเอประกันชีวิต

แผนเอ็กซ์ตร้าแวลู เอ็กซ์ตร้าแวลู 5 เอ็ทน่าประกันภัย ตอนที่ได้รับการรักษาจากโรคมะเร็งสามารถที่จะเบิกเงินชดเชยได้ไหมครับ

แผนเอ็กซ์ตร้าแวลู เอ็กซ์ตร้าแวลู 5 / เอ็ทน่าประกันภัย

แผนเอ็กซ์ตร้าแวลู เอ็กซ์ตร้าแวลู 6 เอ็ทน่าประกันภัย เมื่อจำเป็นต้องสำรองเงินจ่าย เตรียมเอกสารอะไรบ้างเพื่อจะขอเงินคืน

เลือกผลิตภัณฑ์ทางการเงินอะไรดีนะ..

คุยกับที่ปรึษาทางการเงินโดยตรงและรับข้อเสนอที่เหมาะกับคุณ