Forum
แก้ไขล่าสุด: 

สมัครบัตรกดเงินสดซิตี้ เรดดี้เครดิตทางออนไลน์จะได้กระเป๋าและได้ดอกเบี้ย 0% สามรอบบัญชีแรก ได้ทั้งสองอย่างหรือต้องเลือก?

ดูโปรโมชั่นการสมัครบัตรกดเงินสดซิตี้ เรดดี้เครดิต ถ้าสมัครทางออนไลน์จะได้กระเป๋าเดินทาง 1 ใบ และได้ฟรีดอกเบี้ย 0% นานสามรอบบัญชีแรก หมายความว่าได้ทั้งสองอย่างเลยเหรอคะ หรือต้องเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง? ถ้ากระเป๋าเดินทางคุณภาพดีหน่อยก็น่าสมัครนะ ส่วนเรื่องฟรีดอกเบี้ยนี่มันดีอยู่แล้วแหละ คนที่เคยสมัครแล้ว คิดยังไง คุ้มค่ากับการสมัครมั้ยคะ?

ผู้ให้บริการทางการเงินที่เว็บบอร์ดนี้พูดถึง:

เลือกผลิตภัณฑ์ทางการเงินอะไรดีนะ..

คุยกับที่ปรึษาทางการเงินโดยตรงและรับข้อเสนอที่เหมาะกับคุณ

รับคำปรึกษาฟรี

User comments

• user image

วิชัย

ไม่รู้ว่าจะตอบดีไหมนะครับ เพราะบัตรใบนี้แฟนผมไปทำมาครับ แต่ส่วนตัวแล้วไม่ทำเลยครับ เห็นแฟนบอกเหมือนกันนะครับ ได้ทั้งของแถม แล้วก็ ได้ผ่อนสินค้าด้วย ก็น่าจะเป็นอย่างที่บอกนะครับ สมัครแล้วได้ทั้งสองอย่าง ว่าแต่ที่อยากสมัครนี่ อยากได้ กระเป่าเหรอครับ ผมว่าหาซื้อเองก้ได้นะครับ ของแถมผมว่ามันไม่ค่อยทนเท่าไร

2020.11.23 5:38

KTR123

จริงๆผมไม่เห็นด้วยเลยนะครับกับการที่คุณจะสมัครบัตรกดเงินสดเพียงเพราะของแถมที่มาหลอกล่อคุณสมัครเท่านั้น สมัครบัตรกดเงินสดต้องดูด้วยว่าคุณมีความจำเป็นมากน้อยแค่ไหนใช้มัน แม้ว่าจะสมัครง่ายก็จริง แต่ว่าบัตรกดเงินสดเป็นอะไรที่ดอกเบี้ยสูงมากนะครับ ถ้าคุณคิดว่าคุณจำเป็นต้องใช้งานจริๆก็แนะนำว่าคุณสมัครเถอะครับ แต่ถ้าอยากจะสมัครเพราะเห็นแก่ของแถมตรงนี้อย่าสมัครเพื่อสร้างหนี้ให้กับตัวเองเลยครับ

2020.12.02 11:11

จิตรอารี

จริงนะคะ ถ้าสมัครเพียงแค่จะเอาของแถมเนี๊ยะ อย่าไปสมัครเลยคะ แต่ถ้าสมัคร เพื่อเอามาใช้ในยามที่จำเป็นอันนี้สนับสนุนคะ เพราะช่วงนี้ รายได้ของเราแต่ละคนคงต้องลดลงมามากกว่าเมื่อก่อนแน่นอน นี้ถ้าไปบัตรพวกนี้มาใช้นะคะ มันก็จะช่วยลดความเครียดลงได้บ้างคะ แล้วบัตรตัวนี้ดีตรงที่สามารถเอาเงินสดออกมาใช้ได้ด้วย ดีจริงๆคะ

2021.01.30 3:59

((Rinna :)

เรื่องของแถมจากการสมัครบัตรกดเงินสดซิตี้ เรดดี้เครดิตทางออนไลน์ว่าจะได้กระเป๋าและได้ดอกเบี้ย 0% สามรอบบัญชีแรกทั้งสองอย่างเลยหรือไม่ เราก็ไม่รู้เหมืนอนกัน แต่ส่วนตัวนะ เราว่าเขาน่าจะให้แค่อย่างเดียว ให้สองอย่างไม่น่าจะคุ้มกับทางธนาคารนะคะ อ้อ!..ถ้าจะสมัครบัตรกดเงินสดขอให้สมัครเพราะจำเป็นต้องใช้ ไม่ใช่เพราะของแถมนะคะ

2021.03.14 7:36

บอกเล่าความคิดเห็นและสิ่งที่คุณรู้ที่นี่

เพิ่มเราเป็นเพื่อนของคุณ

ถ้าคุณเพิ่มไลน์ของ MoneyDuck คุณจะได้รับคำแนะนำเรื่องการเงินและการแจ้งเตือนเมื่อที่ปรึกษาตอบคำถามของคุณ

รีวิวอื่นที่คุณอาจสนใจ

บัตรเครดิต สำหรับการท่องเที่ยว,บัตรเครดิตโกลด์,บัตรเครดิต สะสมไมล์เดินทาง

บัตร Citi Royal Orchid Plus Preferred Card บัตรของคนชอบสะสมไมล์

บัตรเครดิตซิตี้ รอยัล ออร์คิด พลัส พรีเฟอร์ / ธนาคารซิตี้แบงก์

บัตรเครดิต สำหรับซื้อของทั่วไป

ป้าล่ะชอบจริงๆ Citi Makro Platinum Rewards Card โดยเฉพาะคนที่ขายของชำแบบป้า

บัตรเครดิตซิตี้ แม็คโคร แพลทินั่ม รีวอร์ด / ธนาคารซิตี้แบงก์

บัตรเครดิต สะสมไมล์เดินทาง,All (บัตรเครดิต),All (ธนาคาร)

บัตร Citi Royal Orchid Plus Select Card บัตรที่ทำให้การสะสมไมล์ เป็นเรื่องง่ายสำหรับคุณ

บัตรเครดิตซิตี้ รอยัล ออร์คิด พลัส ซีเล็คท์ / ธนาคารซิตี้แบงก์

All (บัตรเครดิต)

บัตร Citi Royal Orchid Plus Preferred Card บริการดีๆ ที่มีระหว่างเดินทาง

บัตรเครดิตซิตี้ รอยัล ออร์คิด พลัส พรีเฟอร์ / ธนาคารซิตี้แบงก์

ถ้าอยากเข้า Miracle Lounge บัตร ช่วยได้ Citibank Premier Card

บัตรเครดิตซิตี้ พรีเมียร์ / ธนาคารซิตี้แบงก์

กดเงินสดบ่อยต้องใช้บัตรนี้ บัตร Citi Simplicity Card

บัตรเครดิตซิตี้ ซิมพลิซิตี้ / ธนาคารซิตี้แบงก์

เว็บบอร์ดอื่นที่คุณอาจสนใจ

สินเชื่อเพื่อธุรกิจ SME,สินเชื่อเพื่อธุรกิจ,All (สินเชื่อ),เจ้าของธุรกิจ,All (การทำธุรกิจ)

เอกสารที่ใช้ประกอบการพิจารณาวงเงินสำหรับเจ้าของธุรกิจ

สินเชื่อบัตรกดเงินสดซิตี้ เรดดี้เครดิต / ธนาคารซิตี้แบงก์

บัญชีออมทรัพย์,บัญชีสะสมทรัพย์,บัตรเดบิต,All (ธนาคาร),บัตรกดเงินสด,All (สินเชื่อ)

เบิกเงินต่อวันได้ไม่เกินเท่าไหร่

สินเชื่อบัตรกดเงินสดซิตี้ เรดดี้เครดิต / ธนาคารซิตี้แบงก์

All (ธนาคาร)

กรณีอยากจะออกบัตรใหม่หรือบัตรชำรุดมีค่าบริการไหม

บัตรกดเงินสด

หากว่าทำบัตรบัตรกดเงินสดซิตี้ เรดดี้เครดิตหายหรือทำบัตรชำรุดจนต้องทำใหม่มีค่าทำบัตรใหม่ด้วยมั้ย กี่บาท?

บางคนสมัครบัตรเครดิตหรือบัตรกดเงินสดแล้วไม่ผ่าน กังวลว่าบัตรกดเงินสดซิตี้ เรดดี้เครดิต จะอนุมัติยากมั้ย?

บัตรกดเงินสดซิตี้ เรดดี้เครดิต ให้วงเงินอนุมัติสูงสุดเป็นกี่เท่าของเงินเดือนและต้องดูอะไรเป็นพิเศษมั้ย?

ฟอรั่มที่เกี่ยวข้อง

บัตรกดเงินสด,สินเชื่อเพื่อธุรกิจ

คุณสมบัติของคนที่มีอาชีพค้าขายหรือทำธุรกิจส่วนตัวที่จะสมัครบัตรเซ็นทรัล เดอะวัน เฟิร์สช้อยส์ มีอะไรบ้าง?

บัตรกดเงินสดเซ็นทรัล เดอะวัน เฟิร์สช้อยส์ / กรุงศรีเฟิร์สช้อยส์

หากได้รับอนุมัติวงเงินจากบัตรกดเงินสด Speedy Cash 150,000 บาท รับดอกเบี้ย 0% 3 รอบบัญชี มีบัตรอื่นได้นานกว่ามั้ย?

บัตรกดเงินสด Speedy Cash (สินเชื่อหมุนเวียนสปีดี้แคช) / ธนาคารไทยพาณิชย์

All (ธนาคาร),สินเชื่อบ้าน

ไม่มีเงินสดซื้อที่ดินได้ไหม?

สินเชื่อเพื่อการศึกษา

ขอคำแนะนำเรื่องกู้เงินเพื่อเรียนต่อค่ะ

All (สินเชื่อ)

ขอสินเชื่อกับธนาคาร UOB กี่วันถึงจะได้รับการอนุมัติครับ?

UOB i-Cash / ธนาคารยูโอบี

All (ธนาคาร),บัตรกดเงินสด,All (สินเชื่อ)

เมื่อยื่นเอกสารสมัครบัตรกดเงินสด K-Express Cash แล้ว จะทราบผลอนุมัติภายในกี่วัน นานกว่าหรือเท่ากับของบัตรอื่น?

บัตรเงินด่วน Xpress Cash / ธนาคารกสิกรไทย

รีวิวที่เกี่ยวข้อง

สินเชื่อระหว่างบุคคล

CIMB สินเชื่อบุคคลเพอร์ซันนัลแคช หลายขั้นตอนกว่าจะได้

ของผมสมัครไปแล้วทางเจ้าหน้าที่ติดต่อมาให้ แมสเซ็นเจอร์ วันที่ จันทร์ที่ผ่านมา ผ่านไปวันนี้หจะครบสัปดาห์แล้วครับ sale โทรมาถามข้อมูลเบื่องต้น แล้วบอกจะส่งให้หัวหน้าแล้ววันที่ มีเจ้าหน้าที่โทรมาถามเรื่องดอกเบี้ยแล้วระยะเวลาการส่ง แล้วบอกจะส่งเรื่องเข้าระบบให้ครับ รอประมาณ 7 วัน ทำไมตรวจสอบนานมากครับ นี่ผมชักลังเลแล้วครับว่าจะได้ไหมครับ

CIMB สินเชื่อบุคคลเพอร์ซันนัลแคช

All (ธนาคาร),All (สินเชื่อ)

KTB สินเชื่ออเนกประสงค์ 5 Plus อัตราดอกเบี้ยไม่แพง

ตอนแรกคิดนะว่าสินเชื่อตัวนี้ต้องมีอัตราดอกเบี้ยที่แพงแน่ๆ เพราะคนที่ขอได้ต้องมีเงินเดือนไม่น้อยกว่าสามหมื่น แต่พอเราได้ไปขอKTB สินเชื่ออเนกประสงค์ 5 Plusด้วยตัวเองแลเวเราสอบถามเรื่องอัตราดอกเบี้ย กลับตรงข้ามที่เราคิดเลยKTB สินเชื่ออเนกประสงค์ 5 Plusเขาคิดอัตราดอกเบี้ยMRR = 6.870% ต่อปี ซึ้งเราว่ามันน้อยมากกับเงินที่เราได้แล้วเอาไปทำกำไรต่อ

KTB สินเชื่ออเนกประสงค์ 5 Plus

สินเชื่อบุคคลกสิกรไทยกู้ระยะสั้นๆได้

สินเชื่อบุคคลกสิกรไทย

สินเชื่อบุคคลซิตี้ กู้ารขอไม่เหมือนเมื่อก่อน

สินเชื่อบุคคลซิตี้

สินเชื่อระหว่างบุคคล,All (สินเชื่อ)

AEON สินเชื่อยัวร์แคช เพิ่มให้ทำไม

AEON สินเชื่อยัวร์แคช

All (สินเชื่อ)

TMB Cash To Go สินเชื่อบุคคลดอกเบี้ยไม่สูง

TMB Cash To Go

เลือกผลิตภัณฑ์ทางการเงินอะไรดีนะ..

คุยกับที่ปรึษาทางการเงินโดยตรงและรับข้อเสนอที่เหมาะกับคุณ

รับคำปรึกษาฟรี