Forum
แก้ไขล่าสุด: 

ถ้าใช้บัตรกดเงินสด A money อยากรู้ว่ามีตู้เอทีเอ็มของ A money เยอะมั้ย จะได้ไม่เสียค่าธรรมเนียมการกดเงิน

คุณรู้จักบัตรกดเงินสด A money กันหรือเปล่าครับ? ผมสนใจบัตรนี้เพราะเงื่อนไขการสมัครกับเอกสารการสมัครนั้น เท่าที่ดูไม่ยุ่งยากเท่าไร แต่เรื่องสำคัญ คือ ตู้เอทีเอ็มของ A money มีเยอะมั้ยครับ? จะได้ไม่เสียค่าธรรมเนียมไง ถ้าตู้มีไม่เยอะ ผมต้องไปกดจากตู้อื่น เสียค่าธรรมเนียมแน่ๆ ว่าแต่เสียเท่าไหร่หรือมีเงื่อนไขอะไรอีกบ้างครับ?

เลือกผลิตภัณฑ์ทางการเงินอะไรดีนะ..

คุยกับที่ปรึษาทางการเงินโดยตรงและรับข้อเสนอที่เหมาะกับคุณ

รับคำปรึกษาฟรี

User comments

• user image

หนูพวน

ต้องบอกก่อนนะคะ สำหรับ บัตรกดเงินสด A money เขาไม่มีตู้กดเงินสดที่เป็นของเขาเองคะ เขาใช้ ตู้ของ ธนาชาต ตู้ของกรุงไทย ตู้ของกรุงเทพ แล้วก็ตู้ของ กสิกกรไทยคะ เป็นตู้ที่เขาดิวเอาไว้คะ ใครที่ทำบัตรใบนี้ก็กดได้ ตามที่บอกเลยคะ เสียค่าบริการกดเงินสดอออกมาครั้งละประมาณ 13 บาทคะ แล้วเขาก็มีกำหนดด้วยว่ากดได้ครั้งละเท่าไรคะ

2020.11.28 7:41

iamploy

ตู้กดเงินไม่เยอะเลย แอบเครียดอยู่เนี่ยเพิ่งไปสมัครมา อนุมัติไปแล้วด้วย นั่งคิดอีกทีลืมไปเลยว่าต้องคิดถึงข้อนี้ไปเลย เศร้า…. เราเห็นว่าเงินเดือนน้อยก็สามารถที่จะสมัครได้ ก็เลยด้วยความรีบไม่ได้คิดให้รอบคอบ เพราะว่าที่บ้านต้องใช้เงินเราเลยรีบเงินหาเงินมาให้เร็วที่สุด อ้าว...แล้วแบบนี้อยากจะรู้เหมือนกันว่าถ้าสมมุติเราไปกดตู้ของธนาคารอื่น เค้ามีกำหนดไหมคะว่าต้องกดได้เท่าไหร่ต่อวัน ??

2020.12.16 10:18

COcoa 🍩🍮

เคยรู้มาว่าบัตรกดเงินสด A money เขาไม่มีตู้กดเงินสดที่เป็นของเขาเอง เราคิดว่าคงจะหาตู้กดเงินยากจริงๆ แต่ถ้าเราสามารถใช้ตู้ของธนาคารธนชาต กรุงไทย กรุงเทพ และกสิกรไทยได้ ก็ถือว่ามีหลายตู้ที่กดเงินได้นะ เพียงแต่ต้องเสียค่าบริการเมื่อกดเงินเท่านั้นเอง แต่เรื่องดอกเบี้ยเป็นยังไงไม่รู้นะ คงจะเหมือนกับบัตรกดเงินสดอื่นมั้งคะ

2021.01.15 7:22

พี่สินเอง#_ #

น่าเสียดายที่บางคนรีบร้อนสมัครบัตรกดเงินสดไปหน่อย ไม่ทันได้ดูรายละเอียดการใช้งานให้ดี อย่างนี้ล่ะครับ พอถึงเวลาฉุกเฉินต้องใช้เงินก็พยายามหาทางออกโดยการหาเงินแบบเร็วที่สุด บางคนเลยหันไปหาบัตรกดเงินสด ซึ่งเงินที่ได้จะพอกับความต้องการหรือเปล่าก็ไม่รู้ แต่ที่แน่ๆดอกเบี้ยแพงนะครับ ไปขอสินเชื่อส่วนบุคคลดีกว่ามั้ง

2021.03.27 6:21

บอกเล่าความคิดเห็นและสิ่งที่คุณรู้ที่นี่

เพิ่มเราเป็นเพื่อนของคุณ

ถ้าคุณเพิ่มไลน์ของ MoneyDuck คุณจะได้รับคำแนะนำเรื่องการเงินและการแจ้งเตือนเมื่อที่ปรึกษาตอบคำถามของคุณ

เว็บบอร์ดอื่นที่คุณอาจสนใจ

บัตรกดเงินสด,All (สินเชื่อ)

ถ้าสมัครบัตรกดเงินสด A money ดีไหมครับ

บัตรกดเงินสด A money / Amoney

บัตรเครดิตโกลด์,บัตรเครดิต วีซ่า,บัตรเครดิต มาสเตอร์การ์ด,บัตรเครดิต เจซีบี,All (ธนาคาร),All (สินเชื่อ),All (ประกัน),All (คริปโตเคอร์เรนซี),All (อี วอลเล็ต),All (การมีบุตร),All (การเล่าเรียน),All (ชีวิตคู่),All (การจ้างงาน),All (การทำธุรกิจ),All (เกษียณอายุ),All (อุบัติเหตุ),All (การวางแผนการเงืน),All (การลงทุน),All (หนี้สิน),All (หารายได้),All (การจ่ายภาษี),All (การป้องกันกัย),All (วางแผนเกษียณอายุ),All (การมอบมรดก),All (เศรษฐกิจ)

วิธีการเปิดใช้งานบัตรครั้งแรกอย่างไรคะ

บัตรกดเงินสด

บัตรกดเงินสด A money ให้วงเงินสินเชื่อเท่าไหร่ และใช้ผ่อนชำระสินค้าด้วยอัตราดอกเบี้ยต่ำเหมือนบัตรอื่นได้มั้ย?

ถอนเงินผ่านตู้ ATM อื่นล่ะครับ

ใครสมัคร A money ไม่ผ่านบ้างทั้งที่เงินเดือนเยอะ

เอกสารแสดงรายได้คืออะไรคะ

ฟอรั่มที่เกี่ยวข้อง

บัตรกดเงินสด,สินเชื่อเพื่อธุรกิจ

คุณสมบัติของคนที่มีอาชีพค้าขายหรือทำธุรกิจส่วนตัวที่จะสมัครบัตรเซ็นทรัล เดอะวัน เฟิร์สช้อยส์ มีอะไรบ้าง?

บัตรกดเงินสดเซ็นทรัล เดอะวัน เฟิร์สช้อยส์ / กรุงศรีเฟิร์สช้อยส์

สินเชื่อเพื่อการศึกษา

ขอคำแนะนำเรื่องกู้เงินเพื่อเรียนต่อค่ะ

บัตรกดเงินสด K-Express Cash ใช้กดเงินสดได้ แล้วเอาไปผ่อนชำระสินค้าได้มั้ย มีโปรโมชั่นหรือส่วนลดบ้างหรือเปล่า?

บัตรเงินด่วน Xpress Cash / ธนาคารกสิกรไทย

ทำงานประจำได้เงินเดือน เดือนละ 18,000 บาท หากไปยื่นขอสินเชื่อส่วนบุคคลพรอมิส จะได้วงเงินอนุมัติเท่าไหร่?

Promise / พรอมิส

All (ธนาคาร),สินเชื่อบ้าน

ไม่มีเงินสดซื้อที่ดินได้ไหม?

ใครสมัคร A money ไม่ผ่านบ้างทั้งที่เงินเดือนเยอะ

รีวิวที่เกี่ยวข้อง

สินเชื่อระหว่างบุคคล

CIMB สินเชื่อบุคคลเพอร์ซันนัลแคช หลายขั้นตอนกว่าจะได้

ของผมสมัครไปแล้วทางเจ้าหน้าที่ติดต่อมาให้ แมสเซ็นเจอร์ วันที่ จันทร์ที่ผ่านมา ผ่านไปวันนี้หจะครบสัปดาห์แล้วครับ sale โทรมาถามข้อมูลเบื่องต้น แล้วบอกจะส่งให้หัวหน้าแล้ววันที่ มีเจ้าหน้าที่โทรมาถามเรื่องดอกเบี้ยแล้วระยะเวลาการส่ง แล้วบอกจะส่งเรื่องเข้าระบบให้ครับ รอประมาณ 7 วัน ทำไมตรวจสอบนานมากครับ นี่ผมชักลังเลแล้วครับว่าจะได้ไหมครับ

CIMB สินเชื่อบุคคลเพอร์ซันนัลแคช

สินเชื่อบุคคลซิตี้ กู้ารขอไม่เหมือนเมื่อก่อน

สินเชื่อบุคคลซิตี้

สินเชื่อเพื่อการศึกษา,สินเชื่อระหว่างบุคคล

สินเชื่อบุคคลกสิกรไทย ใช้จ่ายเพื่อการศึกษาก็ได้

สินเชื่อบุคคลกสิกรไทย

สินเชื่อไม่มีหลักทรัพย์ค้ำประกัน

สินเชื่อกรุงไทยธนวัฏ 5 Plusได้วงเงินที่น่าพอใจ

สินเชื่อกรุงไทยธนวัฏ 5 Plus

สินเชื่อบุคคลกสิกรไทยกู้ระยะสั้นๆได้

สินเชื่อบุคคลกสิกรไทย

All (สินเชื่อ)

CIMB สินเชื่อบุคคลเพอร์ซันนัลแคช ชำระคืนที่ไหนก็สบาย

สะดวกจริงๆกับCIMB สินเชื่อบุคคลเพอร์ซันนัลแคช ความสะดวก สบาย ด้วยช่องทาง การรับชำระคืนที่หลากหลายตลอด 24 ชม. เมื่อก่อนเราคิดว่ายากเพราะเราเห็นเวลาคนจะจ่ายรายเดือนให้ต้องไปต่อคิวที่ธนสคาร แต่พอเราใช้CIMB สินเชื่อบุคคลเพอร์ซันนัลแคช รู้เลยที่ไหนเราก็จ่ายได้ ไม่ต้องไปต่อคิวให้เหนื่อย นึกออกตอนไหนก็จ่ายได้ด้วย

CIMB สินเชื่อบุคคลเพอร์ซันนัลแคช

เลือกผลิตภัณฑ์ทางการเงินอะไรดีนะ..

คุยกับที่ปรึษาทางการเงินโดยตรงและรับข้อเสนอที่เหมาะกับคุณ

รับคำปรึกษาฟรี