Forum
แก้ไขล่าสุด: 

ถ้าสมัครสินเชื่อส่วนบุคคลพรอมิสภายในช่วงเวลาที่กำหนดแต่ว่าของแถมหมดแล้ว เจ้าหน้าที่จะแจ้งทันทีเลยมั้ย?

เห็นโฆษณาของสินเชื่อส่วนบุคคลพรอมิส ว่าถ้าสมัครภายในระยะส่งเสริมการขายจะได้นาฬิกาอัจฉริยะ Mi Band 4 1 เรือนเป็นของแถมด้วย ถ้าสินค้าหมดก่อนก็อดน่ะนะครับ แล้วถ้าผมไปสมัครภายในช่วงเวลาที่กำหนดแต่ว่านาฬิกาอัจฉริยะ Mi Band 4 มันหมดแล้ว เจ้าหน้าที่เขาจะบอกผมทันทีเลยมั้ยครับ? ถ้ายังไม่ได้ของแถมอะไรผมรอไปก่อนได้

ผู้ให้บริการทางการเงินที่เว็บบอร์ดนี้พูดถึง:

เลือกผลิตภัณฑ์ทางการเงินอะไรดีนะ..

คุยกับที่ปรึษาทางการเงินโดยตรงและรับข้อเสนอที่เหมาะกับคุณ

รับคำปรึกษาฟรี

User comments

• user image

พรชัย

ของแถมเป็น mi 4 เหรอครับ ทำไมเอาของตกรุ่นมาเป็นของแถมครับ ตอนนี้เขาไปถึงรุ้นไหนกันแล้วครับ ผมว่า อย่าไปเอาเลยครับ ซื้อเอารุ่นใหม่กว่า ราคาไม่เท่าไรเองครับ แล้วอีกอย่าง ถ้าของหมด เขาก็อาจบอกว่าไม่แถมแล้วก็ได้ครับ ทำสินเชื่อ อย่าเอาของแถมเลยครับ ผมแนะนำว่า ถ้าจะเอาจริงๆ เอา เบอร์ติดต่อ พนักงาน สาวๆเลยจะดีกว่าครับ

2020.11.30 4:16

Manow

มาอีกคนแระประเภทหวังของแถม อิอิ...คุณนี่อยากจะบอกว่าเหมือนเพื่อนเราคนนึงที่ทำงานเลย ช อบสมัครไปเรื่อยทั้งบัตรกดเงินสด บัตรเครดิต ไม่ใช่ว่าสมัครแล้วจะใช้นะ สมัครเพราะหวังของแถม ยิ่งเวลาที่เค้ามีตั้งบูทเล็กๆในห้าง ถ้ามีของแถมอะไรน่าสนใจนางจะตรงดิ่งเข้าไปหาพนักงานเองโดยที่เราเรียกไม่ทันเลยล่ะ อ่านแล้วนึงถึงเพื่อนเราเลย 5555

2020.12.21 3:41

Panu-wat!!

อ่านกระทู้นี้แล้วรู้สึกว่าเจ้าของกระทู้ไม่ได้เดือดร้อนเรื่องเงินมากนักนะครับ ขนาดว่าของแถมหมดยังไม่สมัครเพื่อขอสินเชื่อส่วนบุคคลพรอมิสตอนนี้ก็ได้ ยังรอได้อีกอะ แบบว่ารอของแถมชุดใหม่ แล้วคุณจะขอสินเชื่อไปทำไมอะครับ ถ้าไม่จำเป็นต้องใช้เงินคุณไม่ต้องสมัครหรอก เอาเวลาไปทำอย่างอื่นเถอะ..ขอโทษนะ ไม่ได้ตั้งใจมายุ่งเรื่องของคุณ

2021.01.18 5:53

๗๗Yipta :

เข้ามาอ่านอีกหรือเปล่าครับเจ้าของกระทู้ คุณสมัครสินเชื่อส่วนบุคคลพรอมิสไปหรือยัง แล้วได้มั้ยของสมนาคุณที่เป็นนาฬิกาอัจฉริยะ Mi Band 4 นี่น่ะครับ หรือว่าจะได้เป็นของอย่างอื่น ถ้าเข้ามาอ่านกระทู้นี้อีกก็มาบอกกันบ้างว่าตกลงคุณได้ของสมนาคุณชิ้นไหนไป แล้วมันถูกใจคุณหรือเปล่า เผื่อคนอื่นจะได้ไปสมัครบ้างน่ะครับ

2021.03.30 3:56

บอกเล่าความคิดเห็นและสิ่งที่คุณรู้ที่นี่

เพิ่มเราเป็นเพื่อนของคุณ

ถ้าคุณเพิ่มไลน์ของ MoneyDuck คุณจะได้รับคำแนะนำเรื่องการเงินและการแจ้งเตือนเมื่อที่ปรึกษาตอบคำถามของคุณ

เว็บบอร์ดอื่นที่คุณอาจสนใจ

บัตรกดเงินสด

สำหรับคนทำงานได้เงินเดือนๆละ 19,000 บาท ถ้าไปขอสินเชื่อส่วนบุคคลพรอมิส จะได้วงเงินอนุมัติสักเท่าไหร่?

Promise / พรอมิส

สินเชื่อระหว่างบุคคล

ถ้าชำระเงินคืนค่างวดสินเชื่อส่วนบุคคลพรอมิสช้ากว่าวันที่กำหนดไว้ จะเป็นอะไรมั้ย จะมีปัญหายุ่งยากหรือเปล่า?

All (สินเชื่อ)

อยากรู้ว่าสินเชื่อส่วนบุคคลพรอมิส มีจำนวนงวดการชำระคืนต่ำสุดและสูงสุดกี่เดือน และการพูดคุยเรื่องนี้ยากมั้ย

สินเชื่อระหว่างบุคคล,All (สินเชื่อ)

การขอสินเชื่อส่วนบุคคลพรอมิส ต้องใช้สมุดบัญชีธนาคารตัวจริงด้วย ถ้ามีแต่บัญชีอิเล็กทรอนิกส์จะขอสินเชื่อได้มั้ย?

ขอสินเชื่อส่วนบุคคลพรอมิสได้แล้ว จะต้องชำระเงินคืนภายในกี่งวด มันขึ้นอยู่กับอะไรบ้าง เลือกเองได้มั้ย?

ถ้าจ่ายเงินคืนค่างวดสินเชื่อส่วนบุคคลพรอมิสช้าแบบข้ามเดือน มีค่าติดตามทวงหนี้สินนั้นมั้ย แพงหรือเปล่า?

ฟอรั่มที่เกี่ยวข้อง

ย้ายบ้าน,ภาษีการรับมรดก,All (การมอบมรดก)

หลักฐานที่ใช้โอนกรรมสิทธิ์คอนโดกรณีคนในครอบครัวเสียชีวิตต้องใช้อะไรบ้างหรอคะ

บางคนคุณสมบัติและเอกสารพร้มก็ยังไม่ผ่าน ถ้าไปสมัครบัตรกดเงินสด K-Express Cash จะผ่านมั้ยเนี่ย อนุมัติยากมั้ย?

บัตรเงินด่วน Xpress Cash / ธนาคารกสิกรไทย

บัตรกดเงินสด K-Express Cash มีวิธีคิดดอกเบี้ยอย่างไร เป็นแบบคำนวณตามวันที่ใช้จริงมั้ย หรือจะคิดแพงกว่านี้?

บัตรเงินด่วน Xpress Cash / ธนาคารกสิกรไทย

บัตรกดเงินสด,สินเชื่อเพื่อธุรกิจ

คุณสมบัติของคนที่มีอาชีพค้าขายหรือทำธุรกิจส่วนตัวที่จะสมัครบัตรเซ็นทรัล เดอะวัน เฟิร์สช้อยส์ มีอะไรบ้าง?

บัตรกดเงินสดเซ็นทรัล เดอะวัน เฟิร์สช้อยส์ / กรุงศรีเฟิร์สช้อยส์

การหลอกลวงทางอินเทอร์เน็ต

พวกโฆษณาปล่อยเงินกู้ก็หลอกลวงมากด้วย

เอกสารแสดงรายได้คืออะไรคะ

บัตรกดเงินสด A money / Amoney

รีวิวที่เกี่ยวข้อง

สินเชื่อเพื่อการประกอบอาชีพภายใต้การกำกับ

ITTP สินเชื่อใจดี ไม่ว่าใครจะทำงานอะไรก็สมัครได้

ITTP สินเชื่อใจดี

สินเชื่อเพื่อการศึกษา,สินเชื่อระหว่างบุคคล,All (สินเชื่อ)

สินเชื่อบุคคลกสิกรไทย สินเชื่อเพื่อการศึกษา

สินเชื่อบุคคลกสิกรไทย

All (ธนาคาร),All (สินเชื่อ),All (หนี้สิน)

สินเชื่อบุคคลธนาคารเกียรตินาคิน มีค่าทวงต่องวด

สินเชื่อบุคคลธนาคารเกียรตินาคิน

CIMB สินเชื่อบุคคลเพอร์ซันนัลแคช หลายขั้นตอนกว่าจะได้

ของผมสมัครไปแล้วทางเจ้าหน้าที่ติดต่อมาให้ แมสเซ็นเจอร์ วันที่ จันทร์ที่ผ่านมา ผ่านไปวันนี้หจะครบสัปดาห์แล้วครับ sale โทรมาถามข้อมูลเบื่องต้น แล้วบอกจะส่งให้หัวหน้าแล้ววันที่ มีเจ้าหน้าที่โทรมาถามเรื่องดอกเบี้ยแล้วระยะเวลาการส่ง แล้วบอกจะส่งเรื่องเข้าระบบให้ครับ รอประมาณ 7 วัน ทำไมตรวจสอบนานมากครับ นี่ผมชักลังเลแล้วครับว่าจะได้ไหมครับ

CIMB สินเชื่อบุคคลเพอร์ซันนัลแคช

CIMB สินเชื่อบุคคลเพอร์ซันนัลแคช

สินเชื่อบุคคลเพอร์ซันนัลแคช ให้ผมได้ทำอะไรแบบที่ตั้งใจไว้จริงๆครับ CIMB สินเชื่อบุคคลเพอร์ซันนัลแคชเป็น แหล่งเงินทุน ที่เหมาะสมกับชีวิตผม เพื่อเริ่มต้นสิ่งดีๆในทุกๆโอกาส ตอนนี้ผมมีร้านค้าที่สมบูรณืแบบแล้วครับ นี่ถ้าส่งหมดแล้วผมจะขอวงเงินเพิ่มอีกครับ เอามาขยายร้านเพราะส่งง่าย ดอกไม่แพง เจ้าหน้าที่ก็คุยง่าย

สินเชื่ออเนกประสงค์ KTC CASH ไม่เข้าใจว่าต้องเสียดอกไหมถ้าขอปิด

สินเชื่ออเนกประสงค์ KTC CASH

เลือกผลิตภัณฑ์ทางการเงินอะไรดีนะ..

คุยกับที่ปรึษาทางการเงินโดยตรงและรับข้อเสนอที่เหมาะกับคุณ

รับคำปรึกษาฟรี