Forum
แก้ไขล่าสุด: 

สมัครสินเชื่อส่วนบุคคลพรอมิส มีของแถมเป็นกระบอกน้ำร้อน-เย็นกับนาฬิกาอัจฉริยะ Mi Band 4 มีเงื่อนไขต่างกันยังไง

เราชอบดูพวกของแถมที่มาพร้อมกับการสมัครนู่น นี่ นั่นน่ะ ไม่เว้นแม้แต่การสมัครสินเชื่อส่วนบุคคล พอดีพี่ชายให้เข้ามาดูแล้วก็เริ่มจะงงๆละ เอาว่าตอนนี้เราดูของสินเชื่อส่วนบุคคลพรอมิสอยู่นะคะ มีของแถมเป็นกระบอกน้ำร้อน-เย็นกับนาฬิกาอัจฉริยะ Mi Band 4 ซึ่งเราคงไม่ได้สองอย่างพร้อมกันหรอก..จริงมะ แล้วมีเงื่อนไขต่างกันยังไงอะ? ใครรู้บอกด้วยจ้า

ผู้ให้บริการทางการเงินที่เว็บบอร์ดนี้พูดถึง:

เลือกผลิตภัณฑ์ทางการเงินอะไรดีนะ..

คุยกับที่ปรึษาทางการเงินโดยตรงและรับข้อเสนอที่เหมาะกับคุณ

รับคำปรึกษาฟรี

User comments

• user image

พี่ฟ้าคราม

เออ..นั่นสิ เงื่อนไขมันต่างกันยังไง มูลค่าของกระบอกน้ำร้อน-เย็นกับนาฬิกาอัจฉริยะ Mi Band 4 นี่ มันน่าจะต่างกันมากอยู่นะครับ เกี่ยวกับคุณสมบัติของผู้สมัครมั้ยล่ะ เอาจริงๆ ผมก็ไม่รู้หรอก นี่กะจะมาดูคอมเม้นท์คนอื่นว่าคำตอบมันคืออะไรกันแน่ แต่ยังไม่มีใครมาตอบเลย เดี๋ยวผมไปดูข้อมูลที่อื่นเพิ่มเผื่อว่าจะเจอคำตอบ

2020.11.12 3:51

Pinky

ไม่มีแถมแล้วหนิคะนาฬิกาMi Band 4 หน่ะ ตอนนี้มีแค่กระบอกน้ำร้อน-เย็น มีเงื่อนไขแตกต่างกันยังไง??? ไม่มีหนิคะ แค่สมัครใช้สินเชื่อพรอมิสก็ได้รับเลย แต่ตอนนี้นาฬิกาไม่มีโปรโมชั่นแจกแล้วค่ะ ของน่าจะหมดไปนานแล้วนะ.... ส่วนของแถมไม่ได้แจกทั้งสองอย่างนะคะ เค้าจะมีเป็นช่วงๆแล้วแต่ว่าจะแถมเป็นสินค้าตัวไหน ถ้าคุณอยากได้นาฬิกาก็ไปซื้อเอาเถอะค่ะ ไม่ได้แพงอย่างที่คิดหรอก....

2020.12.23 4:20

ธารา😍😘

เรื่องของสมนาคุณ หากใครสนใจตรงจุดนี้ต้องเข้าไปดูเรื่อยๆว่าสินเชื่อตัวไหนที่มีของสมนาคุณให้ อย่างของสินเชื่อส่วนบุคคลพรอมิสที่มีของสมนาคุณให้ด้วยแต่บางตัวก็หมดโปรโมชั่นไปแล้ว ต้องเข้าไปดูเรื่อยๆค่ะ ยังไงก็อย่าลืมดูเงื่อนไขอื่นๆด้วยนะ เช่น ดอกเบี้ยและอัตราการชำระขั้นต่ำ จะได้เตรียมตัวเตรียมใจเก็บเงินไว้จ่ายคืนด้วยค่ะ

2021.01.20 5:37

วิลาวัลย์

ตอนนี้ของแถมมีอีกไหมคะ อยากได้ Mi Band แต่เป็นตัวล่าสุดได้ไหมคะที่แถมอันนี้เก่าแล้วคะ ว่าแต่ มันจะคุ้มกับการเป็นหนี้ไหม เพื่อนๆคิดยังไงคะ ขอสินเชื่อแล้วได้ของแถม ส่วนสินเชื่อพรอมิส เราก็สนใจอยู่นะคะ เพราะช่วงนี้ได้ยินข่าวมาว่าให้วงเงินคนที่เงินเดือนน้อยกว่า3หมื่นบาทด้วย ยังไงขอทราบเรื่องนี้เพิ่มนะคะว่ามีข้อแม้อะไรบ้างไหม

2021.03.04 14:35

บอกเล่าความคิดเห็นและสิ่งที่คุณรู้ที่นี่

เพิ่มเราเป็นเพื่อนของคุณ

ถ้าคุณเพิ่มไลน์ของ MoneyDuck คุณจะได้รับคำแนะนำเรื่องการเงินและการแจ้งเตือนเมื่อที่ปรึกษาตอบคำถามของคุณ

เว็บบอร์ดอื่นที่คุณอาจสนใจ

บัตรกดเงินสด

สำหรับคนทำงานได้เงินเดือนๆละ 19,000 บาท ถ้าไปขอสินเชื่อส่วนบุคคลพรอมิส จะได้วงเงินอนุมัติสักเท่าไหร่?

Promise / พรอมิส

สินเชื่อระหว่างบุคคล

ถ้าชำระเงินคืนค่างวดสินเชื่อส่วนบุคคลพรอมิสช้ากว่าวันที่กำหนดไว้ จะเป็นอะไรมั้ย จะมีปัญหายุ่งยากหรือเปล่า?

All (สินเชื่อ)

อยากรู้ว่าสินเชื่อส่วนบุคคลพรอมิส มีจำนวนงวดการชำระคืนต่ำสุดและสูงสุดกี่เดือน และการพูดคุยเรื่องนี้ยากมั้ย

สินเชื่อระหว่างบุคคล,All (สินเชื่อ)

การขอสินเชื่อส่วนบุคคลพรอมิส ต้องใช้สมุดบัญชีธนาคารตัวจริงด้วย ถ้ามีแต่บัญชีอิเล็กทรอนิกส์จะขอสินเชื่อได้มั้ย?

ขอสินเชื่อส่วนบุคคลพรอมิสได้แล้ว จะต้องชำระเงินคืนภายในกี่งวด มันขึ้นอยู่กับอะไรบ้าง เลือกเองได้มั้ย?

สินเชื่อระหว่างบุคคล

ถ้าจ่ายเงินคืนค่างวดสินเชื่อส่วนบุคคลพรอมิสช้าแบบข้ามเดือน มีค่าติดตามทวงหนี้สินนั้นมั้ย แพงหรือเปล่า?

ฟอรั่มที่เกี่ยวข้อง

All (บัตรเครดิต)

อยากเพิ่มวงเงินบัญชีซิตี้เรดดี้เครดิตทำอย่างไร

สินเชื่อบัตรกดเงินสดซิตี้ เรดดี้เครดิต / ธนาคารซิตี้แบงก์

ขอสินเชื่อกับธนาคาร UOB กี่วันถึงจะได้รับการอนุมัติครับ?

UOB i-Cash / ธนาคารยูโอบี

All (ธนาคาร),บัตรกดเงินสด,All (สินเชื่อ)

เมื่อยื่นเอกสารสมัครบัตรกดเงินสด K-Express Cash แล้ว จะทราบผลอนุมัติภายในกี่วัน นานกว่าหรือเท่ากับของบัตรอื่น?

บัตรเงินด่วน Xpress Cash / ธนาคารกสิกรไทย

บัตรกดเงินสด

บางคนคุณสมบัติและเอกสารพร้มก็ยังไม่ผ่าน ถ้าไปสมัครบัตรกดเงินสด K-Express Cash จะผ่านมั้ยเนี่ย อนุมัติยากมั้ย?

บัตรเงินด่วน Xpress Cash / ธนาคารกสิกรไทย

All (บัตรเครดิต),สินเชื่อรถ

อยากซื้อรถใหม่แต่เคยติดประวัติแบล็คลิสต์ครับ จะซื้อได้ไหมครับ

All (ธนาคาร),บัตรกดเงินสด,All (สินเชื่อ),All (การวางแผนการเงืน)

บัตรกดเงินสดกรุงศรีเฟิร์สช้อยส์ให้เบิกเงินสดได้เท่าไหร่ มีค่าธรรมเนียมและมีการคิดคำนวณการจ่ายคืนยังไงครับ?

บัตรกดเงินสดกรุงศรี เฟิร์สช้อยส์คาร์ด (First Choice card) / บัตรกรุงศรีอยุธยา

รีวิวที่เกี่ยวข้อง

All (ธนาคาร),สินเชื่อระหว่างบุคคล,สินเชื่อเพื่อธุรกิจ SME,สินเชื่อเพื่อธุรกิจ,All (สินเชื่อ)

สินเชื่อบุคคลกสิกรไทย สินเชื่อสำหรับผู้ประกอบการ

หากว่าใครที่กำลังมองหาเงินก้อนที่เหมาะสำหรับการเอาไปใช้ทำประโยชน์ต่างๆนั้น การเลือกกูสินเชื่อส่วนบุคคลเงินสดทันใจนั้นเรียกได้ว่าเหมาะเป็นอย่างมาก แต่หากว่าคุณนั้นเป็นผู้ประกอบการ ก็จะมีสินเชื่อสำหรับผู้ประกอบการเอาไว้รองรับด้วย ถือว่าสินเชื่อบุคคลกสิกรไทย ทำออกมาได้ดีครับตอบโจทย์ได้หลายกลุ่มจริงๆครับ

สินเชื่อบุคคลกสิกรไทย

สินเชื่อระหว่างบุคคล,All (สินเชื่อ)

AEON สินเชื่อยัวร์แคช เพิ่มให้ทำไม

AEON สินเชื่อยัวร์แคช

TMB Cash To Go สินเชื่อบุคคลดอกเบี้ยไม่สูง

TMB Cash To Go

สินเชื่อเพื่อการศึกษา,สินเชื่อระหว่างบุคคล,All (สินเชื่อ)

สินเชื่อบุคคลกสิกรไทย สินเชื่อเพื่อการศึกษา

สินเชื่อบุคคลกสิกรไทย

All (ธนาคาร),สินเชื่อไม่มีหลักทรัพย์ค้ำประกัน,All (สินเชื่อ)

SCB สินเชื่อส่วนบุคคล Your Loan ขอสบายไม่ต้องง้อคนค้ำ

SCB สินเชื่อส่วนบุคคล Your Loan

เคเคเจน คาร์ชิลด์ พลัส (ธนาคารเกียรตินาคิน)

เคเคเจน คาร์ชิลด์ พลัส (ธนาคารเกียรตินาคิน)

เลือกผลิตภัณฑ์ทางการเงินอะไรดีนะ..

คุยกับที่ปรึษาทางการเงินโดยตรงและรับข้อเสนอที่เหมาะกับคุณ

รับคำปรึกษาฟรี