Forum
แก้ไขล่าสุด: 

สมัครสินเชื่อส่วนบุคคลพรอมิสแล้วได้รับการอนุมัติจะได้นาฬิกาอัจฉริยะ Mi Band 4 ด้วย มีเงื่อนไขอะไรบ้าง

ลูกพี่ลูกน้องของผมสมัครสินเชื่อส่วนบุคคลพรอมิส ได้รับการอนุมัติสินเชื่อด้วย และยังได้ของสมนาคุณมาด้วยครับ เป็นนาฬิกา Mi Band 4 1 เรือน ไม่ใช่นาฬิกาธรรมดานะเป็นนาฬิกาอัจฉริยะ! โฆษณาไปอี๊ก โปรโมชั่นนี้สำหรับลูกค้าใหม่เท่านั้น แต่คงมีเงื่อนไขอย่างอื่นด้วยแหละผมว่าอะนะ เลยอยากรู้ว่าเขามีเงื่อนไขอะไรบ้างถึงจะได้นาฬิกาครับ?

ผู้ให้บริการทางการเงินที่เว็บบอร์ดนี้พูดถึง:

เลือกผลิตภัณฑ์ทางการเงินอะไรดีนะ..

คุยกับที่ปรึษาทางการเงินโดยตรงและรับข้อเสนอที่เหมาะกับคุณ

รับคำปรึกษาฟรี

User comments

• user image

ัลับขอบฟ้า##

ชอบๆ ที่เจ้าของกระทู้บอกว่า สินเชื่อส่วนบุคคลพรอมิสให้ของสมนาคุณมาด้วย เป็นนาฬิกา Mi Band 4 ซึ่งไม่ใช่นาฬิกาธรรมดาแต่เป็นนาฬิกาอัจฉริยะ! โฆษณาไปอี๊ก...นี่ประชดหรือเปล่าครับ555 หยอกๆ อย่าบอกนะว่าคุณคิดจะสมัครสินเชื่อนี้เพราะอยากได้ของแถมที่เป็นนาฬิกาเนี่ย ถามลูกพี่ลูกน้องของคุณก่อน ว่านาฬิกานี้มันใช้ดีหรือเปล่า

2020.11.13 15:20

ปลาทอง

ระวังน้าได้ของปลอมมาใช้ อิอิ.... ของปลอมเยอะค่ะ ใครเค้าจะลงทุนขนาดนั้น ตอนนี้ก็ไม่มีแล้วด้วยนาฬิกาอ่ะมีกระบอกน้ำร้อนน้ำเย็นอะไรไม่รู้แทน อยากรู้ว่าเวลาเราจะสมัครพวกบัตรเครดิตบัตรกดเงินสดทำไมชอบเอาของแถมมาสมนาคุณ??? กลัวไม่มีคนสมัครรึยังงัยนะ.... ถ้าคนเค้าไม่มีเงินหรือเค้าต้องการใช้เงินเค้าก็สมัครเองแหละ....

2020.12.26 7:0

Chalalai+_+

มีของปลอมด้วยเหรอคะ นาฬิกา Mi Band 4 อะไรเนี่ยอะค่ะ พอดีไม่ค่อยสันทัดเรื่องนาฬิกาเท่าไหร่ มันเป็นนาฬิกาอะไรกันแน่ อ้อ! ตอนนี้หมดโปรโมชั่นสำหรับการสมนาคุณการสมัครสินเชื่อส่วนบุคคลพรอมิสด้วย นาฬิกา Mi Band 4 ไปแล้ว ใครที่อยากได้ต้องไปหาซื้อเอาเองแล้วล่ะ แล้วเขาดูกันยังไงอะคะว่าเป็นของจริงหรือว่าของปลอม?

2021.01.22 7:46

ภาโนชิต

จะคุ้มเหรอครับ ได้ของแถมที่ตกรุ่นไปแล้วนะครับ ตอนนี้ mi4 เขาขายกันที่ 580บาทเองนะครับ ตอนนี้ถ้าเขายังแถมตัวนี้อยู่ผมว่าอย่าเอามาเลยครับ ใช้งานได้ไม่เยอะแล้วครับ ส่วนใหญ่เอาไว้ดูเวลาอย่างเดียวครับ ไม่คุ้มจริงๆ ซื้อเอาเองได้ครับ แต่ถ้าเขาแถม ตัวใหม่ๆค่อยว่าไปอย่างครับ น่าเล่นมากครับ เออแล้วเขาแถมแก้วเก็บความเย็นด้วยไหมครับ

2021.03.06 5:45

บอกเล่าความคิดเห็นและสิ่งที่คุณรู้ที่นี่

เพิ่มเราเป็นเพื่อนของคุณ

ถ้าคุณเพิ่มไลน์ของ MoneyDuck คุณจะได้รับคำแนะนำเรื่องการเงินและการแจ้งเตือนเมื่อที่ปรึกษาตอบคำถามของคุณ

เว็บบอร์ดอื่นที่คุณอาจสนใจ

บัตรกดเงินสด

สำหรับคนทำงานได้เงินเดือนๆละ 19,000 บาท ถ้าไปขอสินเชื่อส่วนบุคคลพรอมิส จะได้วงเงินอนุมัติสักเท่าไหร่?

Promise / พรอมิส

สินเชื่อระหว่างบุคคล

ถ้าชำระเงินคืนค่างวดสินเชื่อส่วนบุคคลพรอมิสช้ากว่าวันที่กำหนดไว้ จะเป็นอะไรมั้ย จะมีปัญหายุ่งยากหรือเปล่า?

All (สินเชื่อ)

อยากรู้ว่าสินเชื่อส่วนบุคคลพรอมิส มีจำนวนงวดการชำระคืนต่ำสุดและสูงสุดกี่เดือน และการพูดคุยเรื่องนี้ยากมั้ย

สินเชื่อระหว่างบุคคล,All (สินเชื่อ)

การขอสินเชื่อส่วนบุคคลพรอมิส ต้องใช้สมุดบัญชีธนาคารตัวจริงด้วย ถ้ามีแต่บัญชีอิเล็กทรอนิกส์จะขอสินเชื่อได้มั้ย?

ขอสินเชื่อส่วนบุคคลพรอมิสได้แล้ว จะต้องชำระเงินคืนภายในกี่งวด มันขึ้นอยู่กับอะไรบ้าง เลือกเองได้มั้ย?

สินเชื่อระหว่างบุคคล

ถ้าจ่ายเงินคืนค่างวดสินเชื่อส่วนบุคคลพรอมิสช้าแบบข้ามเดือน มีค่าติดตามทวงหนี้สินนั้นมั้ย แพงหรือเปล่า?

ฟอรั่มที่เกี่ยวข้อง

All (บัตรเครดิต)

อยากเพิ่มวงเงินบัญชีซิตี้เรดดี้เครดิตทำอย่างไร

สินเชื่อบัตรกดเงินสดซิตี้ เรดดี้เครดิต / ธนาคารซิตี้แบงก์

บางคนคุณสมบัติและเอกสารพร้มก็ยังไม่ผ่าน ถ้าไปสมัครบัตรกดเงินสด K-Express Cash จะผ่านมั้ยเนี่ย อนุมัติยากมั้ย?

บัตรเงินด่วน Xpress Cash / ธนาคารกสิกรไทย

เอกสารแสดงรายได้คืออะไรคะ

บัตรกดเงินสด A money / Amoney

หากได้รับอนุมัติวงเงินจากบัตรกดเงินสด Speedy Cash 150,000 บาท รับดอกเบี้ย 0% 3 รอบบัญชี มีบัตรอื่นได้นานกว่ามั้ย?

บัตรกดเงินสด Speedy Cash (สินเชื่อหมุนเวียนสปีดี้แคช) / ธนาคารไทยพาณิชย์

ถอนเงินผ่านตู้ ATM อื่นล่ะครับ

บัตรกดเงินสด A money / Amoney

All (บัตรเครดิต),All (ธนาคาร),บัตรกดเงินสด,All (สินเชื่อ)

บัตรกดเงินสด SCB M Speedy Cash เอาไปใช้อะไรได้อีก พิเศษกว่าบัตรกดเงินสดอีกอันของธนาคารเดียวกันนี้หรือเปล่า?

บัตรกดเงินสด SCB M Speedy Cash / ธนาคารไทยพาณิชย์

รีวิวที่เกี่ยวข้อง

All (ธนาคาร),สินเชื่อระหว่างบุคคล,สินเชื่อเพื่อธุรกิจ SME,สินเชื่อเพื่อธุรกิจ,All (สินเชื่อ)

สินเชื่อบุคคลกสิกรไทย สินเชื่อสำหรับผู้ประกอบการ

หากว่าใครที่กำลังมองหาเงินก้อนที่เหมาะสำหรับการเอาไปใช้ทำประโยชน์ต่างๆนั้น การเลือกกูสินเชื่อส่วนบุคคลเงินสดทันใจนั้นเรียกได้ว่าเหมาะเป็นอย่างมาก แต่หากว่าคุณนั้นเป็นผู้ประกอบการ ก็จะมีสินเชื่อสำหรับผู้ประกอบการเอาไว้รองรับด้วย ถือว่าสินเชื่อบุคคลกสิกรไทย ทำออกมาได้ดีครับตอบโจทย์ได้หลายกลุ่มจริงๆครับ

สินเชื่อบุคคลกสิกรไทย

สินเชื่อเพื่อการศึกษา,สินเชื่อระหว่างบุคคล,All (สินเชื่อ)

สินเชื่อบุคคลกสิกรไทย สินเชื่อเพื่อการศึกษา

สินเชื่อบุคคลกสิกรไทย

สินเชื่ออเนกประสงค์ KTC CASH ไม่เข้าใจว่าต้องเสียดอกไหมถ้าขอปิด

สินเชื่ออเนกประสงค์ KTC CASH

All (ธนาคาร),All (สินเชื่อ)

KTB สินเชื่ออเนกประสงค์ 5 Plus อัตราดอกเบี้ยไม่แพง

ตอนแรกคิดนะว่าสินเชื่อตัวนี้ต้องมีอัตราดอกเบี้ยที่แพงแน่ๆ เพราะคนที่ขอได้ต้องมีเงินเดือนไม่น้อยกว่าสามหมื่น แต่พอเราได้ไปขอKTB สินเชื่ออเนกประสงค์ 5 Plusด้วยตัวเองแลเวเราสอบถามเรื่องอัตราดอกเบี้ย กลับตรงข้ามที่เราคิดเลยKTB สินเชื่ออเนกประสงค์ 5 Plusเขาคิดอัตราดอกเบี้ยMRR = 6.870% ต่อปี ซึ้งเราว่ามันน้อยมากกับเงินที่เราได้แล้วเอาไปทำกำไรต่อ

KTB สินเชื่ออเนกประสงค์ 5 Plus

KTB สินเชื่ออเนกประสงค์ 5 Plus ดอกเบี้ยแบบลดต้นลดดอก

ตอนแรกเราไม่สนใจหลอกKTB สินเชื่ออเนกประสงค์ 5 Plus เพราะ รายละเอียดหรือข้อกำหนดเยอะมากโดยเฉพาะเรื่องฐานเงินเดือน แต่ที่เราตัดสินใจทำKTB สินเชื่ออเนกประสงค์ 5 Plusก็เพราะว่า วิธีการคิดดอกเบี้ย อัตราดอกเบี้ยแบบลดต้นลดดอกนี่แหละที่เราชอบและว่าน่าสนใจดี เพี่ะเงินเดือนและรายได้อื่นๆของเรามีไม่เท่ากันในแต่ละเดือนการลดต้นลดดอกได้ช่วยเราบริการเงินได้ดีครับ

KTB สินเชื่ออเนกประสงค์ 5 Plus

All (ธนาคาร),All (สินเชื่อ)

KTB สินเชื่ออเนกประสงค์ 5 Plus หักเงินผ่านบัญชี

เรามักชอบลืมจ่ายค่างวดสินเชื่อเป็นประจำแล้วส่วนมากเอกสารจะส่งไปที่บ้านพ่อกับแม่เรา ส่วนเรานานทีจะกลับไปทำให้เมื่อก่อนเราเสียค่าทวงและดอกเบี้ยล้าช้าบ่อยมาก แต่ตอนนี้ ทางKTB สินเชื่ออเนกประสงค์ 5 Plusที่เราทำอยู่เขาให้บริการใหม่แล้ว เราสามารถ ชำระเงินต้นพร้อมดอกเบี้ยธนาคาร Auto Debit หักจากบัญชีเงินเดือน

เลือกผลิตภัณฑ์ทางการเงินอะไรดีนะ..

คุยกับที่ปรึษาทางการเงินโดยตรงและรับข้อเสนอที่เหมาะกับคุณ

รับคำปรึกษาฟรี