Forum
แก้ไขล่าสุด: 

สามารถสมัครใช้บริการผ่านทางอินเตอร์เน็ตได้ไหมคะ สำหรับแผนเอ็กซ์ตร้าแคร์ เอ็กซ์ตร้าแคร์ 1 เอ็ทน่าประกันภัย

มีวิธีการที่จะช่วยให้ฉันสามารถสมัครใช้บริการ แผนเอ็กซ์ตร้าแคร์ เอ็กซ์ตร้าแคร์ 1 เอ็ทน่าประกันภัย ได้ไหมคะ ขอดูเหมือนว่าอยากได้รับการคุ้มครองในเรื่องของอุบัติเหตุและปัญหาสุขภาพของตัวฉันเองค่ะ ไม่ค่อยมีเวลาเลยไม่สะดวกที่จะเดินทางไปยังสำนักงานสาขา หรือตัวแทนเพื่อที่จะสมัครใช้บริการได้โดยตรง มีวิธีการสมัครง่ายผ่านทางอินเตอร์เน็ตไหมคะ

เลือกผลิตภัณฑ์ทางการเงินอะไรดีนะ..

คุยกับที่ปรึษาทางการเงินโดยตรงและรับข้อเสนอที่เหมาะกับคุณ

รับคำปรึกษาฟรี

User comments

• user image

แค่วันวาน<(_ _)>

เจ้าของกระทู้ไม่ค่อยมีเวลาเลยไม่สะดวกที่จะเดินทางไปยังสำนักงานสาขาหรือไปหาตัวแทนเพื่อสมัครใช้บริการแผนเอ็กซ์ตร้าแคร์ เอ็กซ์ตร้าแคร์ 1 เอ็ทน่าประกันภัยเลยอยากจะสมัครประกันนี้ผ่านทาอินเตอร์เน็ต...ย่อมได้ค่ะ เป็นวิธีที่สะดวกที่สุดละ ลองเข้าไปดูที่เว็บไซต์ของบริษัทเลยค่ะ เราไม่ค่อยสันทัดเรื่องสมัครประกันออนไลน์เท่าไหร่

2020.11.28 6:9

Oppo

ที่บริษัทนี้คิดว่าน่าจะได้นะครับลองติดต่อทางออนไลน์ดูนะครับอย่างเช่นเขาน่าจะมีตัวแทนบริษัทที่อยู่ใกล้บ้านของคุณเข้าไปให้ความช่วยเหลือคุณไหมอาจจะเป็นไปได้ลองเข้าไปที่หน้าเว็บไซต์นี้ถามกับเขาว่าติดต่อเจ้าหน้าที่ใกล้บ้านได้ยังไงผมคิดว่าถ้าคุณอยากจะสมัครให้คนไปหาดีกว่าอย่างน้อยคุณก็ได้รู้จักหน้าเห็นตาคนให้บริการคุณจะได้รับประโยชน์จากการและประกันมากกว่า ลองดูนะครับ

2020.12.31 16:36

ลิมิต

ถ้าอยากสมัครบริการตัวนี้ไม่ต้องห่วงนะครับหาประกันที่คุณสนใจและติดต่อได้ในช่อง Inbox เลยนะทิ้งข้อมูลติดต่อไว้เบื้องต้นก็ได้ครับจะมีคนติดต่อคุณกลับแน่ๆผมก็เคยทำแบบนี้ด้วยนะครับ รับรองว่าคุณจะได้หาประกันที่ดีแน่ๆโดยการปรึกษาจากคนที่ให้ข้อมูลที่ดีคุณในหลายๆด้านนะครับ ขอบคุณที่หาแผนประกันที่ดีที่ช่วยคุณในการใช้ชีวิตหลายอย่างด้วยนะครับนี่เป็นการวางแผนชีวิตที่ดีด้วยนะ แล้วไม่ต้องกลัวว่าจะไม่คุ้มค่าที่สมัคร แค่นี้นะครับสวัสดิการและการคุ้มครองของบริษัทนี้เหมาะสำหรับการคุ้มครองแบบของคุณอยู่แล้วครับ

2021.01.06 15:36

น้อง_ชานม

ได้อยู่แล้วค่ะพี่ เดี๋ยวนี้จะซื้อประกันหรือขอสินเชื่อหรือทำอะไรเกี่ยวกับการเงินเนี่ยสามารถทำผ่าน เว็บไซต์หรือผ่านโลกออนไลน์ได้หมดแล้วค่ะ แต่ก็อยู่ที่พี่นะคะว่าพี่สะดวกทำผ่านโลกออนไลน์ไหม พี่อยากจะพูดคุยกับตัวแทนขายประกันก่อนไหมเพื่อฟังข้อมูล หรือพี่อยากจะหาข้อมูลด้วยตัวเอง ถ้าพี่ไม่อยากวุ่นวายก็ซื้อประกันผ่านเว็บไซต์แต่ถ้าพี่อยากได้พูดคุยกับตัวแทนก่อนก็โทรไปหาได้ค่ะ

2021.03.03 15:49

วราภรณ์

จะซื้อประกันสุขภาพ ทำไมไม่โทรไปห่ตัวแทนประกันชีวิตของคุณละคะ จะไปสมัครออนไลน์ทำไมกันคะ ตัวแทนประกันชีวิตของเราเขามีหน้าที่แบบนี้โดยตรงเลยคะ แต่เราก็แปลกใจนะคะ เวบาที่ทำประกันชีวิตแล้ว ทำไมตัวแทนประกันของคุณไม่ได้เสนอแผนประกันสุขภาพให้เหรอคะ หรือว่ามีแล้ว แต่อยากได้แผนการคุ้มครองเพิ่มเหรอคะ ติดต่อไปเลยคะ

2021.04.10 14:57

บอกเล่าความคิดเห็นและสิ่งที่คุณรู้ที่นี่

เพิ่มเราเป็นเพื่อนของคุณ

ถ้าคุณเพิ่มไลน์ของ MoneyDuck คุณจะได้รับคำแนะนำเรื่องการเงินและการแจ้งเตือนเมื่อที่ปรึกษาตอบคำถามของคุณ

เว็บบอร์ดอื่นที่คุณอาจสนใจ

All (ประกัน)

แผนเอ็กซ์ตร้าแคร์ เอ็กซ์ตร้าแคร์ 1 เอ็ทน่าประกันภัย ให้สิทธิประโยชน์หรือการคุ้มครองในเรื่องอะไรบ้างครับ

แผนเอ็กซ์ตร้าแคร์ เอ็กซ์ตร้าแคร์ 1 / เอ็ทน่าประกันภัย

แผนเอ็กซ์ตร้าแคร์ เอ็กซ์ตร้าแคร์ 1 เอ็ทน่าประกันภัย มีความแตกต่างกันกับแบบแผนที่ 2 อย่างไรบ้างคะ

แผนเอ็กซ์ตร้าแคร์ เอ็กซ์ตร้าแคร์ 1 / เอ็ทน่าประกันภัย

ประกันภัยสุขภาพ

แผนเอ็กซ์ตร้าแคร์ เอ็กซ์ตร้าแคร์ 1 เอ็ทน่าประกันภัย สามารถเบิกค่ารักษาพยาบาลกรณีผู้ป่วยในอะไรได้บ้างคะ

แผนเอ็กซ์ตร้าแคร์ เอ็กซ์ตร้าแคร์ 1 เอ็ทน่าประกันภัย ให้การคุ้มครองในเรื่องของอุบัติเหตุอย่างไรบ้างครับ

ประกันภัยสุขภาพ,All (ประกัน),อาการบาดเจ็บ,ความป่วยไข้

จำเป็นต้องมีการเตรียมเอกสารอะไรบ้างในการสมัครใช้บริการ แผนเอ็กซ์ตร้าแคร์ เอ็กซ์ตร้าแคร์ 1 เอ็ทน่าประกันภัย

ประกันภัยสุขภาพ

สามารถไปสมัครใช้บริการได้จากที่ไหนบ้างคะ สำหรับแผนเอ็กซ์ตร้าแคร์ เอ็กซ์ตร้าแคร์ 1 เอ็ทน่าประกันภัย

ฟอรั่มที่เกี่ยวข้อง

ประกันการเดินทาง

จะซื้อประกันให้แฟน

ประกันชีวิต

อยากเปลี่ยนแปลง ผู้รับผลประโยชน์ จากประกัน ไทยประกันชีวิต คุ้มธนกิจ 99 (1) [99]/20 แผนที่ 4 ต้องใช้เอกสารอะไรบ้าง?

ไทยประกันชีวิต คุ้มธนกิจ 99 (1) [99]/20 แผนที่ 4 / ไทยประกันชีวิต

ประกันภัยสุขภาพ,ประกันชีวิต,All (ประกัน)

แฟมิลี่ แคร์ ประกันสุขภาพจากเอฟดับบลิวดี ให้การคุ้มครองอย่างไรบ้างคะเมื่อจำเป็นต้องนอนรักษาตัวที่โรงพยาบาล

แฟมิลี่ แคร์ / เอฟดับบลิวดี

ประกันภัยรถยนต์

ประกันชั้นของคุ้มภัยดีไหมครับ

ประกันเริ่มต้น10บาท ที่7/11 เป็นยังไง?

ประกันภัยสุขภาพ,ประกันชีวิต,All (ประกัน),อาการบาดเจ็บ,All (อุบัติเหตุ)

คนพิการทำประกันชีวิตได้รึป่าว?

เลือกผลิตภัณฑ์ทางการเงินอะไรดีนะ..

คุยกับที่ปรึษาทางการเงินโดยตรงและรับข้อเสนอที่เหมาะกับคุณ

รับคำปรึกษาฟรี