Forum
แก้ไขล่าสุด: 

สามารถไปสมัครใช้บริการได้ที่ไหนครับสำหรับ แผนเอ็กซ์ตร้าแวลู เอ็กซ์ตร้าแวลู 2 เอ็ทน่าประกันภัย

เห็นเพื่อนๆที่ทำงานมักจะพูดถึงกันอยู่บ่อยๆนะครับสำหรับ แผนเอ็กซ์ตร้าแวลู เอ็กซ์ตร้าแวลู 2 เอ็ทน่าประกันภัย ที่ช่วยให้ได้รับการคุ้มครองเกี่ยวกับโรคมะเร็งในอนาคตที่จะเกิดขึ้น และยังได้รับการคุ้มครองในเรื่องอุบัติเหตุด้วย ผมเลยอยากทราบนะครับว่าสามารถที่จะสมัครใช้บริการได้จากที่ไหน ตัวผมเองเป็นคนที่ไม่ค่อยมีเวลาเดินทางไปที่ไหนด้วยทำแต่งาน

เลือกผลิตภัณฑ์ทางการเงินอะไรดีนะ..

คุยกับที่ปรึษาทางการเงินโดยตรงและรับข้อเสนอที่เหมาะกับคุณ

รับคำปรึกษาฟรี

User comments

• user image

Prarn395

ขยันมากเลยครับเจ้าของกระทู้ อยากสมัครประกันภัยไว้ใช้เหมือนคนอื่นบ้างแต่ก็ไม่มีเวลาเพราะต้องทำแต่งาน เดี๋ยวนี้การสมัครประกันไม่ยากแล้วครับ สำหรับแผนเอ็กซ์ตร้าแวลู เอ็กซ์ตร้าแวลู 2 เอ็ทน่าประกันภัยคุณก็ลลสามารถสมัครทางออนไลน์ได้ หรือจะโทรไปสอบถามกับเจ้าหน้าที่ก่อนก็ได้ครับ เผื่อจะมีวิธีที่ง่ายและสะดวกมากกว่านั้นนะ

2020.11.29 9:18

น้ำ

ดีเหมือนกันนะคะสมัครไว้เพราะเราไม่รู้ว่าจะเป็นโรคมะเร็งเมื่อไหร่ จะได้มีค่ารักษาพยาบาลช่วยในการรักษาด้วย เดี๋ยวนี้สามารถสมัครใช้บริการของ เอ็ทน่าประกันภัยได้จากทางเว็บไซต์โดยตรงแล้วค่ะ ไม่ต้องรอว่าให้เป็นโรคมะเร็งก่อนสมัครใช้บริการนะคะ ถึงตอนนั้นแล้วก็จะไม่สามารถสมัครใช้บริการได้ ต้องสมัครไว้ตั้งแต่ตอนนี้แหละค่ะถึงจะได้รับการคุ้มครอง

2020.12.03 16:1

OTA

จริงๆ สมัครไว้หลายที่นะสมัครได้ทั้งช่องทางออนไลน์และช่องทางออนไลน์จริงไหมครับคนที่มีประสบการณ์ซื้อประกันโดยตรงเป็นยังไงครับซื้อที่ไหนกันบ้าง สำหรับตัวผมเคยซื้อผ่านตัวแทนขายประกันนะครับเนื่องจากถ้าซื้อผ่านจากตัวแทนเป็นคนที่เราเห็นได้จริงๆคุณจะสามารถเครมได้ง่ายๆเมื่อเกิดอุบัติเหตุหรือเกิดโรคต่างๆตามประกันเกิดขึ้น อยากให้ลองคิดถึงครับว่าคุณจะไปซื้อประกันได้จากที่ไหนอาจจะเป็นเว็บไซต์นี้ถ้าคุณติดต่อกับพวกเขาโดยตรง

2021.01.08 15:42

Rapper

@OTA สำหรับจขกทผมก็เห็นด้วยกับคุณนะครับว่า ถ้างานยุ่งขนาดนั้นสมัครผ่านช่องทางออนไลน์น่าจะสะดวกที่สุดก็คือผ่านเว็บไซต์ครับ อาจจะเป็นเว็บไซต์ของประกันเองหรือผ่านเว็บไซต์นี้อย่างที่คุณบอกก็ได้ เพราะเดี๋ยวนี้ในเว็บไซต์เขาก็ให้ข้อมูลเกี่ยวกับประกันแต่ละอย่างอย่างละเอียดอยู่แล้วหรือถ้าคุณอยากจะได้ข้อมูลเพิ่มเติมก็สามารถโทรไปสอบถามบริษัทประกันได้ครับ

2021.03.05 17:5

นราชัย

ไม่ทราบว่าไปสมัคร ประกันของเอ็ทน่ามา ยังครับ ถ้าตอนนี้ยังไม่ได้สมัคร ผมอาจมีตัวเลือกหลายตัวเลือกให้คุณได้เลือกเกี่ยวกับประกันชีวิต แับประกันสุขภาพเลยนะครับ ยังไง ถ้าคุณยังไม่ได้ทำของอะไรเลย ช่วยติดต่อมาที่ผมได้ไหมครับ ผมมีประกันหลายคัวมากครับที่อยากจะแนะนำให้คุณได้ทราบครับ รับรองว่าไม่ผิดหวังแน่นอนครับ แอดไลน์มาได้เลยครับ ID: Kikaret 8874

2021.04.11 14:31

บอกเล่าความคิดเห็นและสิ่งที่คุณรู้ที่นี่

เพิ่มเราเป็นเพื่อนของคุณ

ถ้าคุณเพิ่มไลน์ของ MoneyDuck คุณจะได้รับคำแนะนำเรื่องการเงินและการแจ้งเตือนเมื่อที่ปรึกษาตอบคำถามของคุณ

เว็บบอร์ดอื่นที่คุณอาจสนใจ

ประกันภัยโรคมะเร็ง

แผนเอ็กซ์ตร้าแวลู เอ็กซ์ตร้าแวลู 2 เอ็ทน่าประกันภัย สมัครใช้บริการให้กับคุณป้าอายุ 60 ได้ไหมคะ

แผนเอ็กซ์ตร้าแวลู เอ็กซ์ตร้าแวลู 2 / เอ็ทน่าประกันภัย

อุบัติเหตุที่ไม่ได้เกิดขึ้นกับรถจักรยานยนต์สามารถได้รับการคุ้มครองไหมคะ สำหรับแผนเอ็กซ์ตร้าแวลู เอ็กซ์ตร้าแวลู 2 เอ็ทน่าประกันภัย

แผนเอ็กซ์ตร้าแวลู เอ็กซ์ตร้าแวลู 2 / เอ็ทน่าประกันภัย

All (ประกัน)

แผนเอ็กซ์ตร้าแวลู เอ็กซ์ตร้าแวลู 2 เอ็ทน่าประกันภัย เบี้ยประกันภัยนำไปลดหย่อนภาษีได้ไหมคะ

แผนเอ็กซ์ตร้าแวลู เอ็กซ์ตร้าแวลู 2 เอ็ทน่าประกันภัย จะไม่ได้รับการคุ้มครองที่เกิดจากอุบัติเหตุทางท้องถนนมีคะ

ประกันภัยสุขภาพ,All (ประกัน)

แผนเอ็กซ์ตร้าแวลู เอ็กซ์ตร้าแวลู 2 เอ็ทน่าประกันภัย มีความแตกต่างกันอย่างไรครับสำหรับแบบแผนที่ 3

ประกันภัยสุขภาพ,ประกันโรคร้ายแรง,All (ประกัน)

แผนเอ็กซ์ตร้าแวลู เอ็กซ์ตร้าแวลู 2 เอ็ทน่าประกันภัย มีสิทธิประโยชน์และให้การคุ้มครองในเรื่องของอะไรบ้างครับ

ฟอรั่มที่เกี่ยวข้อง

ประกันภัยสุขภาพ

เป็นข้าราชการ ควรซื้อประกันสุขภาพเพิ่มอีกไหมตะ

ประกันเริ่มต้น10บาท ที่7/11 เป็นยังไง?

ประกันชีวิต,ประกันทันตกรรม,ประกันสุขภาพผู้ป่วยนอก,All (ประกัน)

มีการให้การคุ้มครองเกี่ยวกับค่าทำฟันทันตกรรมไหมครับ สำหรับสัญญาเพิ่มเติม อีลิท เฮลท์ เมืองไทยประกันชีวิต

สัญญาเพิ่มเติม อีลิท เฮลท์ / เมืองไทยประกันชีวิต

พระภิกษุสงฆ์สามารถที่จะสมัครใช้บริการ สัญญาเพิ่มเติมสุขภาพวงเงินแน่นอน เมืองไทยประกันชีวิต ได้ไหมครับ

สัญญาเพิ่มเติมสุขภาพวงเงินแน่นอน / เมืองไทยประกันชีวิต

ประกันชีวิต

อยากเปลี่ยนแปลง ผู้รับผลประโยชน์ จากประกัน ไทยประกันชีวิต คุ้มธนกิจ 99 (1) [99]/20 แผนที่ 4 ต้องใช้เอกสารอะไรบ้าง?

ไทยประกันชีวิต คุ้มธนกิจ 99 (1) [99]/20 แผนที่ 4 / ไทยประกันชีวิต

ประกันภัยสุขภาพ

สัญญาเพิ่มเติมสุขภาพวงเงินแน่นอน เมืองไทยประกันชีวิต ให้การคุ้มครองในเรื่องอะไรบ้างคะ

สัญญาเพิ่มเติมสุขภาพวงเงินแน่นอน / เมืองไทยประกันชีวิต

เลือกผลิตภัณฑ์ทางการเงินอะไรดีนะ..

คุยกับที่ปรึษาทางการเงินโดยตรงและรับข้อเสนอที่เหมาะกับคุณ

รับคำปรึกษาฟรี