Forum
แก้ไขล่าสุด: 

ได้รับวงเงินสูงสุดเท่าไหร่ค่ะ

อยากรู้ว่าเงินเดือน 30,000 บาทต่อเดือน ถ้าต้องการทำสินเชื่อบัตรกดเงินสดซิตี้ เรดดี้เครดิต เราสามารถได้รับวงเงินสูงสุดได้เท่าไหร่ค่ะ อยากได้วงเงินเยอะๆค่ะ เพราะว่าตอนนี้ยกเลิกบัตรเครดิตอื่นๆไปหมดแล้ว กะว่าจะทำบัตรเดียว ใช้บัตรเดียว จะได้ไม่ยุ่งยาก และสับสน เพราะชอบลืมจ่ายบ่อยๆมีบิลเยอะเกินไป เลยอยากทราบว่าเงินเดือนเท่านี้พอจะได้วงเงินเท่าไหร่บ้างค่ะ

ผู้ให้บริการทางการเงินที่เว็บบอร์ดนี้พูดถึง:

เลือกผลิตภัณฑ์ทางการเงินอะไรดีนะ..

คุยกับที่ปรึษาทางการเงินโดยตรงและรับข้อเสนอที่เหมาะกับคุณ

รับคำปรึกษาฟรี

User comments

• user image

พิราวรรณ์

สินเชื่อบัตรกดเงินสดซิตี้ เรดดี้เครดิต ให้วงเงินผู้กู้สูงสุด 5 เท่าของรายได้ค่ะ และมากที่สุดไม่เกิน 1,500,000 บาทค่ะ และะมีระยะเวลาที่เราสามารถผ่อนได้นานถึง 60 เดือนเลยทีเดียว แต่ทั้งนี้ทั้งนั้น วงเงินที่เราจะได้รับนั้นก็จะขึ้นอยู่กับประวัติการใช้จ่ายของเราด้วยค่ะ ว่าเรามีการใช้จ่ายยังไง และค้างค่าชำระไหม ทางสินเชื่อบัตรกดเงินสดซิตี้ เรดดี้เครดิตเขาจะตรวจดูอีกทีด้วยค่ะ

2020.08.17 16:5

แบม

ถือว่าเป็นจำนวนเงินที่จะได้รับการอนุมัติมากเลยทีเดียวนะคะ ถ้าจะได้รับวงเงินที่ได้อนุมัติเยอะขนาดนี้ ทำไมไม่ไปเลือกใช้บัตรเครดิตที่ได้รับสิทธิประโยชน์และได้รับแต้มคะแนนสะสมที่ดีกว่าละคะ แนะนำเป็นบัตรเครดิตซิตี้ดีกว่านะคะได้รับแจ้งคะแนนสะสม 5-7 เท่าสามารถนำไปแลกไมล์เดินทางก็ได้ ทำไมต้องเลือกใช้บริการของบัตรกดเงินสดด้วย

2020.11.18 14:23

โบว์

ก็อย่างที่เพื่อนๆแจ้งนั่นล่ะคะ 5เท่า ก็ไม่รู้เหมือนกันนะคะว่า 30000 จะได้กี่เท่าในการอนุมัติมาใช้จ่าย เพราะว่าได้ใช้นะคะบัตรกดเงินสดนี้ช่วยให้เรา สามารถเบิกถอนเงินสดได้จากทุกตู้ atm โดยไม่เสียค่าธรรมเนียม ถือว่าเป็นการทำลายกฎเกณฑ์ในการกดถอนเงินจากตู้ ATM นอกสังกัด ทำให้เราสามารถใช้จ่ายเงินสดจากที่ไหนก็ได้โดยที่เราไม่ต้องกลัวค่าธรรมเนียม

2020.12.20 15:0

#ต้าวอ้วน

ทำเหมือนกับจขกทเหมือนกันครับ ช่วงนี้เริ่มจะปลดภาระออกบ้างและ ผมก็เป็นคนนึงที่มีบัตรเครดิตแล้วก็มีบัตรกดเงินสดหลายใบอยู่นะ แต่ก็เป็นบัตรกดเงินสดที่มีวงเงินเล็กๆน้อยๆยิบๆย่อยๆ ก็เลยคิดว่าจะ ยกเลิกให้หมดแล้วมาทำบัตรกดเงินสดใบนี้แทนเพราะได้วงเงินเยอะดี ขนาดผมเงินเดือนไม่เยอะเท่ากับจขกท ก็ยังได้วงเงินสินเชื่อเยอะอยู่นะครับ

2021.02.16 6:3

บอกเล่าความคิดเห็นและสิ่งที่คุณรู้ที่นี่

เพิ่มเราเป็นเพื่อนของคุณ

ถ้าคุณเพิ่มไลน์ของ MoneyDuck คุณจะได้รับคำแนะนำเรื่องการเงินและการแจ้งเตือนเมื่อที่ปรึกษาตอบคำถามของคุณ

รีวิวอื่นที่คุณอาจสนใจ

บัตรเครดิต สำหรับการท่องเที่ยว,บัตรเครดิตโกลด์,บัตรเครดิต สะสมไมล์เดินทาง

บัตร Citi Royal Orchid Plus Preferred Card บัตรของคนชอบสะสมไมล์

บัตรเครดิตซิตี้ รอยัล ออร์คิด พลัส พรีเฟอร์ / ธนาคารซิตี้แบงก์

บัตรเครดิต สำหรับซื้อของทั่วไป

ป้าล่ะชอบจริงๆ Citi Makro Platinum Rewards Card โดยเฉพาะคนที่ขายของชำแบบป้า

บัตรเครดิตซิตี้ แม็คโคร แพลทินั่ม รีวอร์ด / ธนาคารซิตี้แบงก์

บัตรเครดิต สะสมไมล์เดินทาง,All (บัตรเครดิต),All (ธนาคาร)

บัตร Citi Royal Orchid Plus Select Card บัตรที่ทำให้การสะสมไมล์ เป็นเรื่องง่ายสำหรับคุณ

บัตรเครดิตซิตี้ รอยัล ออร์คิด พลัส ซีเล็คท์ / ธนาคารซิตี้แบงก์

All (บัตรเครดิต)

บัตร Citi Royal Orchid Plus Preferred Card บริการดีๆ ที่มีระหว่างเดินทาง

บัตรเครดิตซิตี้ รอยัล ออร์คิด พลัส พรีเฟอร์ / ธนาคารซิตี้แบงก์

ถ้าอยากเข้า Miracle Lounge บัตร ช่วยได้ Citibank Premier Card

บัตรเครดิตซิตี้ พรีเมียร์ / ธนาคารซิตี้แบงก์

กดเงินสดบ่อยต้องใช้บัตรนี้ บัตร Citi Simplicity Card

บัตรเครดิตซิตี้ ซิมพลิซิตี้ / ธนาคารซิตี้แบงก์

เว็บบอร์ดอื่นที่คุณอาจสนใจ

สินเชื่อเพื่อธุรกิจ SME,สินเชื่อเพื่อธุรกิจ,All (สินเชื่อ),เจ้าของธุรกิจ,All (การทำธุรกิจ)

เอกสารที่ใช้ประกอบการพิจารณาวงเงินสำหรับเจ้าของธุรกิจ

สินเชื่อบัตรกดเงินสดซิตี้ เรดดี้เครดิต / ธนาคารซิตี้แบงก์

บัญชีออมทรัพย์,บัญชีสะสมทรัพย์,บัตรเดบิต,All (ธนาคาร),บัตรกดเงินสด,All (สินเชื่อ)

เบิกเงินต่อวันได้ไม่เกินเท่าไหร่

สินเชื่อบัตรกดเงินสดซิตี้ เรดดี้เครดิต / ธนาคารซิตี้แบงก์

All (ธนาคาร)

กรณีอยากจะออกบัตรใหม่หรือบัตรชำรุดมีค่าบริการไหม

บัตรกดเงินสด

หากว่าทำบัตรบัตรกดเงินสดซิตี้ เรดดี้เครดิตหายหรือทำบัตรชำรุดจนต้องทำใหม่มีค่าทำบัตรใหม่ด้วยมั้ย กี่บาท?

บางคนสมัครบัตรเครดิตหรือบัตรกดเงินสดแล้วไม่ผ่าน กังวลว่าบัตรกดเงินสดซิตี้ เรดดี้เครดิต จะอนุมัติยากมั้ย?

บัตรกดเงินสดซิตี้ เรดดี้เครดิต ให้วงเงินอนุมัติสูงสุดเป็นกี่เท่าของเงินเดือนและต้องดูอะไรเป็นพิเศษมั้ย?

ฟอรั่มที่เกี่ยวข้อง

การหลอกลวงทางอินเทอร์เน็ต

พวกโฆษณาปล่อยเงินกู้ก็หลอกลวงมากด้วย

เอกสารแสดงรายได้คืออะไรคะ

บัตรกดเงินสด A money / Amoney

สินเชื่อรถ,All (สินเชื่อ),ปลดหนี้,All (หนี้สิน)

เราขาดส่งกี่งวดถึงจะโดนยึดรถครับ

สินเชื่อรถยนต์ใหม่ (ธนาคารธนชาต) / ธนาคารธนชาต (การควบรวมของ TTB)

ทำงานประจำได้เงินเดือน เดือนละ 18,000 บาท หากไปยื่นขอสินเชื่อส่วนบุคคลพรอมิส จะได้วงเงินอนุมัติเท่าไหร่?

Promise / พรอมิส

บัตรกดเงินสด K-Express Cash ให้ชำระขั้นต่ำ 5% ซึ่งไม่น้อยกว่า 500 บาท แต่ถ้าจ่ายแค่นี้ ต่อไปมีปัญหาแน่

บัตรเงินด่วน Xpress Cash / ธนาคารกสิกรไทย

All (บัตรเครดิต),สินเชื่อรถ

อยากซื้อรถใหม่แต่เคยติดประวัติแบล็คลิสต์ครับ จะซื้อได้ไหมครับ

รีวิวที่เกี่ยวข้อง

All (สินเชื่อ)

CIMB สินเชื่อบุคคลเพอร์ซันนัลแคช

สินเชื่อบุคคลเพอร์ซันนัลแคช ให้ผมได้ทำอะไรแบบที่ตั้งใจไว้จริงๆครับ CIMB สินเชื่อบุคคลเพอร์ซันนัลแคชเป็น แหล่งเงินทุน ที่เหมาะสมกับชีวิตผม เพื่อเริ่มต้นสิ่งดีๆในทุกๆโอกาส ตอนนี้ผมมีร้านค้าที่สมบูรณืแบบแล้วครับ นี่ถ้าส่งหมดแล้วผมจะขอวงเงินเพิ่มอีกครับ เอามาขยายร้านเพราะส่งง่าย ดอกไม่แพง เจ้าหน้าที่ก็คุยง่าย

CIMB สินเชื่อบุคคลเพอร์ซันนัลแคช

All (สินเชื่อ)

สินเชื่ออเนกประสงค์ KTC CASH ไม่เข้าใจว่าต้องเสียดอกไหมถ้าขอปิด

สินเชื่ออเนกประสงค์ KTC CASH

สินเชื่อระหว่างบุคคล

CIMB สินเชื่อบุคคลเพอร์ซันนัลแคช ได้ไวมาก

CIMB ลดต้นลดดอก ฟังแล้วดูดีนะครับผมก็เคยใช้บริการตอนทำสัญญาจะมีระบุว่าต้องการผ่อนกี่เดือน กี่ปีได้รับอนุมัติเงินกู้ปุ๊บ หนี้เพิ่มปั๊บกู้ 80,000เป็นหนี้ธนาคารจริงๆ = 80,000 + (ดอกเบี้ย x จำนวนเดือนที่ทำสัญญา) ดีมากครับที่ให้รายละเอียดที่ชัดเจนไม่วกไวนมาให้ลูกค้าสับสนครับ เริ่มส่งเดือนหน้าแล้วครับ เอาใจช่วยด้วยนะ

สินเชื่อไม่มีหลักทรัพย์ค้ำประกัน

สินเชื่อกรุงไทยธนวัฏ 5 Plusได้วงเงินที่น่าพอใจ

สินเชื่อกรุงไทยธนวัฏ 5 Plus

AEON สินเชื่อยัวร์แคช ทำไมไม่เหมือนกัน

AEON สินเชื่อยัวร์แคชวงเงินตอนนี้ 15,000 ค่ะ หมื่นห้ามา 3 ปีแล้วคะยังไม่เคยได้ปรับเพิ่มวงเงินเลยค่ะแต่เพื่อนที่ทำงานทำAEON สินเชื่อยัวร์แคชมา 2ปี วงเงิน 10,000 ได้ปรับแล้วค่ะ เป็น 40,000 บาทเพราะเวลาส่งก็ส่งเมืนกันเดือนละ 1000 ไม่เคยส่งล่าช้าและโดนเรียกปรับเลย เอาอมาตรฐานอะไรมาตัดสินเหรอว่าคนไหนเพิ่มได้เพิ่มไม่ได้

AEON สินเชื่อยัวร์แคช

All (ธนาคาร),สินเชื่อไม่มีหลักทรัพย์ค้ำประกัน,All (สินเชื่อ)

SCB สินเชื่อส่วนบุคคล Your Loan ขอสบายไม่ต้องง้อคนค้ำ

SCB สินเชื่อส่วนบุคคล Your Loan

เลือกผลิตภัณฑ์ทางการเงินอะไรดีนะ..

คุยกับที่ปรึษาทางการเงินโดยตรงและรับข้อเสนอที่เหมาะกับคุณ

รับคำปรึกษาฟรี