Forum
แก้ไขล่าสุด: 

มีสิทธิประโยชน์อะไรบ้างค่ะ

บ้านอยู่ติดกับโลตัส และก็ไปซื้อของบ่อยๆ แลพยางที่เราก็ผ่อนของกับโลตัสโดยใช้บัตรอื่นด้วย เลยคิดว่าถ้ามีบัตรของโลตัสน่าจะดี สนใจบัตรสินเชื่อเทสโก้โลตัสพรีเมียร์ ว่าถ้าเราทำบัตรนี้แล้ว เราจะได้รับสิทธิพิเศษ หรือสิทธิประโยชน์ที่น่าสนใจอะไรบ้างค่ะ โดยเฉพาะการชำระผ่อนสินค้าด้วยค่ะ ถ้ามีสิ่งที่น่าสนใจและตรงกับความต้องการก็จะลองพิจารณาดูค่ะ

ผู้ให้บริการทางการเงินที่เว็บบอร์ดนี้พูดถึง:

เลือกผลิตภัณฑ์ทางการเงินอะไรดีนะ..

คุยกับที่ปรึษาทางการเงินโดยตรงและรับข้อเสนอที่เหมาะกับคุณ

รับคำปรึกษาฟรี

User comments

• user image

Ripley

มีสิทธิประโยชน์เยอะค่ะ บัตรสินเชื่อเทสโก้โลตัสพรีเมียร์ ช่วยให้เราผ่อนชำระสินค้าแผนกเครื่องใช้ไฟฟ้าแผนกเฟอร์นิเจอร์และแผนกที่นอนด้วยอัตราดอกเบี้ยพิเศษ0%ค่ะ เฉพาะในบัตรนี้เท่านั้น และเราสามารถเลือกผ่อนได้สบายสบายนานสูงสุดถึง 48 เดือนด้วย และฟรีค่าธรรมเนียม เมื่อเราชำระเงินที่เทสโก้ Lotusและเทสโก้เอ็กซ์เพรสทุกสาขาค่ะ

2020.09.08 16:5

นน

แล้วมีการจำกัดเกี่ยวกับเงินกู้ไว้ด้วยนะครับ เราจะสามารถได้รับการอนุมัติวงเงินให้ใช้จ่ายได้ไม่เกิน 5 เท่าของรายได้สูงสุดไม่เกิน 1 ล้านบาทครับ ทำให้การใช้จ่ายหรือการซื้อของที่ tesco lotus ก็ถือว่าเป็นเรื่องที่สะดวกมากขึ้นและได้รับส่วนลดครับ ใครที่สมัครเอาไว้ให้แม่บ้านใช้ก็ถือว่าคุ้มค่า เพราะจะมีโปรโมชั่นให้ร่วมรายการในเรื่องนี้ด้วย

2020.11.20 14:38

บอย

ถือว่าเป็นสิ่งที่อำนวยความสะดวกให้กับพ่อบ้านแม่บ้านที่ใช้จ่ายผ่าน ห้างสรรพสินค้าโลตัสใกล้บ้านเลยนะครับ สำหรับสามีคนไหนที่ไม่ได้สมัครใช้บริการของสินเชื่อบัตรกดเงินสดนี้ แนะนำว่าไปสมัครเอาไว้ให้แม่บ้านไปใช้จ่ายที่ห้างโลตัสเลยนะครับ เพราะว่ามีส่วนลดและโปรโมชั่นและสามารถที่จะผ่อนจ่ายสินค้าได้จากห้างโลตัส

2020.12.21 15:54

Stick

เหมือนผมเลยครับ แฟนผมก็สมัครบัตรกดเงินสดของอิออนที่ชื่อว่าบิ๊กซี Exclusive เพราะว่าเขาไปซื้อของหรือช้อปปิ้งที่บิ๊กซีบ่อยๆ ก็โดยเฉพาะซื้อของเข้าบ้านทั้งของสดของแห้งแล้วก็ของใช้นี่แหละครับค่อนข้างคุ้มนะ เราก็ได้อยากจะซื้อเครื่องใช้ไฟฟ้าราคาแพงอะไรเนี่ยก็ผ่อน 0% ได้ด้วยผมว่าบัตรสำหรับคนที่ไปช็อปโลตัสก็คงจะคล้ายๆกัน @บอย

2021.02.16 16:34

บอกเล่าความคิดเห็นและสิ่งที่คุณรู้ที่นี่

เพิ่มเราเป็นเพื่อนของคุณ

ถ้าคุณเพิ่มไลน์ของ MoneyDuck คุณจะได้รับคำแนะนำเรื่องการเงินและการแจ้งเตือนเมื่อที่ปรึกษาตอบคำถามของคุณ

เว็บบอร์ดอื่นที่คุณอาจสนใจ

บัตรกดเงินสด,All (สินเชื่อ)

บัตรสินเชื่อเทสโก้ โลตัส พรีเมียร์ ให้ชำระขั้นต่ำ 5% หรือ 400 บาท โดยปกติอัตราชำระขั้นต่ำประมาณนี้มั้ย?

บัตรสินเชื่อโลตัส พรีเมียร์ / บริษัท โลตัสส์ มันนี่ เซอร์วิสเซส จำกัด

All (สินเชื่อ)

คุณสมบัติผู้สมัครบัตรสินเชื่อเทสโก้ โลตัส พรีเมียร์ สำหรับผู้มีกิจการส่วนตัว ต้องมีรายได้ต่อเดือนเท่าไหร่กันแน่?

บัตรสินเชื่อโลตัส พรีเมียร์ / บริษัท โลตัสส์ มันนี่ เซอร์วิสเซส จำกัด

บัตรเครดิต สำหรับซื้อของทั่วไป,บัตรเครดิต ไม่มีค่าธรรมเนียม,All (ธนาคาร),All (สินเชื่อ),All (ประกัน),All (การลงทุน),All (คริปโตเคอร์เรนซี),All (อี วอลเล็ต),All (การมีบุตร),All (การเล่าเรียน),All (ชีวิตคู่),All (การจ้างงาน),All (การทำธุรกิจ),All (เกษียณอายุ),All (อุบัติเหตุ),All (การวางแผนการเงืน),All (หนี้สิน),All (หารายได้),All (การจ่ายภาษี),All (การป้องกันกัย),All (วางแผนเกษียณอายุ),All (การมอบมรดก),All (เศรษฐกิจ)

ใช้บัตรสินเชื่อเทสโก้ โลตัส พรีเมียร์ ผ่อน 0% ที่แผนกเครื่องใช้ไฟฟ้า แผนกอื่นจะไม่ใช่ดอกเบี้ย 0% ใช่มั้ย?

บัตรกดเงินสด,All (สินเชื่อ)

บัตรสินเชื่อเทสโก้ โลตัส พรีเมียร์ มีดอกเบี้ยและค่าธรรมเนียมการใช้วงเงินแบบลดต้นลดดอก ไม่เกิน 25%ต่อปี พิเศษมั้ย?

บัตรกดเงินสด

บัตรสินเชื่อเทสโก้ โลตัส พรีเมียร์ คุณสมบัติผู้สมัครไม่ค่อยยุ่งยาก เงินเดือน 12,000 บาทก็สมัครได้แล้ว

ฟรีค่าธรรมเนียมการชำระเงินที่ห้างเทสโก้ โลตัส ของบัตรสินเชื่อเทสโก้ โลตัส พรีเมียร์ หมายถึงชำระเงินค่าอะไร?

ฟอรั่มที่เกี่ยวข้อง

ขอสินเชื่อกับธนาคาร UOB กี่วันถึงจะได้รับการอนุมัติครับ?

UOB i-Cash / ธนาคารยูโอบี

ถอนเงินผ่านตู้ ATM อื่นล่ะครับ

บัตรกดเงินสด A money / Amoney

All (หนี้สิน)

เป็นหนี้ถึงขนาดไหนถึงจะโดนยึดทรัพย์?

สินเชื่อบ้าน

เงินเดือน 18,000กู้บ้านจะผ่านไหมครับ

หากได้รับอนุมัติวงเงินจากบัตรกดเงินสด Speedy Cash 150,000 บาท รับดอกเบี้ย 0% 3 รอบบัญชี มีบัตรอื่นได้นานกว่ามั้ย?

บัตรกดเงินสด Speedy Cash (สินเชื่อหมุนเวียนสปีดี้แคช) / ธนาคารไทยพาณิชย์

All (การลงทุน),All (การวางแผนการเงืน)

สินทรัพย์ต่างกันอย่างไรกับคำว่าทรัพย์สิน?

รีวิวที่เกี่ยวข้อง

สินเชื่อระหว่างบุคคล,All (สินเชื่อ)

AEON สินเชื่อยัวร์แคช เพิ่มให้ทำไม

AEON สินเชื่อยัวร์แคช

KTB สินเชื่ออเนกประสงค์ 5 Plus ดอกเบี้ยแบบลดต้นลดดอก

ตอนแรกเราไม่สนใจหลอกKTB สินเชื่ออเนกประสงค์ 5 Plus เพราะ รายละเอียดหรือข้อกำหนดเยอะมากโดยเฉพาะเรื่องฐานเงินเดือน แต่ที่เราตัดสินใจทำKTB สินเชื่ออเนกประสงค์ 5 Plusก็เพราะว่า วิธีการคิดดอกเบี้ย อัตราดอกเบี้ยแบบลดต้นลดดอกนี่แหละที่เราชอบและว่าน่าสนใจดี เพี่ะเงินเดือนและรายได้อื่นๆของเรามีไม่เท่ากันในแต่ละเดือนการลดต้นลดดอกได้ช่วยเราบริการเงินได้ดีครับ

KTB สินเชื่ออเนกประสงค์ 5 Plus

CIMB สินเชื่อบุคคลเพอร์ซันนัลแคช ผ่อนน้อยแถมสบายๆ

CIMB สินเชื่อบุคคลเพอร์ซันนัลแคช ที่เราทำอยู่เป็นสินเชื่อที่ดีนะครับ เพราะว่าสามารถผ่อนน้อยๆได้แถม สบายนานอายุสัญญาสูงสุด 60 เดือน ผมขอCIMB สินเชื่อบุคคลเพอร์ซันนัลแคช ได้สินเชื่อที่อนุมัติมา 30000 บาทครับ ผมขอส่งส่งปีครับเท่ากับว่าผมส่งเดือนละพันต้นๆเองครับ ไม่แพงครับผมว่าถูกกว่าบัตรเครดิตทั่วไปครับ

CIMB สินเชื่อบุคคลเพอร์ซันนัลแคช

สินเชื่อไม่มีหลักทรัพย์ค้ำประกัน,บัตรกดเงินสด

KTB สินเชื่ออเนกประสงค์ 5 Plus

KTB สินเชื่ออเนกประสงค์ 5 Plus เพียงแค่เรามีรายได้ต่อเดือน 15,000 บาทก็สามารถสมัครสินเชื่อนี้ได้แล้ว และในการสมัครก็ไม่จำเป็นต้องใช้บุคคลค้ำประกันหรือหลักทรัพย์ใดๆเลย ให้วงเงินสูงสุดถึง 5 เท่าของรายได้ หรือไม่เกิน 1,000,000 บาท และมีระยะเวลาให้ชำระนานถึง 60 เดือน ถ้าหากเราชำระไม่ตรงเวลา จะมีบริการทวงหนี้ให้ โดยครั้งละ 100 บาท

All (ธนาคาร),All (สินเชื่อ)

KTB สินเชื่ออเนกประสงค์ 5 Plus อัตราดอกเบี้ยไม่แพง

ตอนแรกคิดนะว่าสินเชื่อตัวนี้ต้องมีอัตราดอกเบี้ยที่แพงแน่ๆ เพราะคนที่ขอได้ต้องมีเงินเดือนไม่น้อยกว่าสามหมื่น แต่พอเราได้ไปขอKTB สินเชื่ออเนกประสงค์ 5 Plusด้วยตัวเองแลเวเราสอบถามเรื่องอัตราดอกเบี้ย กลับตรงข้ามที่เราคิดเลยKTB สินเชื่ออเนกประสงค์ 5 Plusเขาคิดอัตราดอกเบี้ยMRR = 6.870% ต่อปี ซึ้งเราว่ามันน้อยมากกับเงินที่เราได้แล้วเอาไปทำกำไรต่อ

UOB i-Cash แม่ค้าอย่างเราก็กู้ได้

UOB i-Cash

เลือกผลิตภัณฑ์ทางการเงินอะไรดีนะ..

คุยกับที่ปรึษาทางการเงินโดยตรงและรับข้อเสนอที่เหมาะกับคุณ

รับคำปรึกษาฟรี