Forum
แก้ไขล่าสุด: 

promotionสายการบินบางกอก แอร์เวย์สกับบัตรเครดิต เคทีซี เอ็กซ์ บางกอก แอร์เวย์ส เวิลด์ รีวอร์ด มาสเตอร์การ์ด

promotionสายการบินบางกอก แอร์เวย์สกับบัตรเครดิต เคทีซี เอ็กซ์ บางกอก แอร์เวย์ส เวิลด์ รีวอร์ด มาสเตอร์การ์ด มีโปรอะไรบ้างที่น่าสนใจไหมคะ? พอดีช่วงนี้อยากเดินทางไปประต่างเทศ เช่น ส่วนลดค่าตั๋วมีไหม สะสมไมล์ยังงัย แล้วถ้าเราเดินทางไปกับบริษัททัวร์ เค้ามีส่วนลดให้ไหมคะ? เช่นที่พักโรงแรม อะไรทำนองนี้อ่ะคะ

ผู้ให้บริการทางการเงินที่เว็บบอร์ดนี้พูดถึง:

เลือกผลิตภัณฑ์ทางการเงินอะไรดีนะ..

คุยกับที่ปรึษาทางการเงินโดยตรงและรับข้อเสนอที่เหมาะกับคุณ

รับคำปรึกษาฟรี

User comments

• user image

Benjawan

เห็นมีโปรโมชั่นอยู่นะคะ เช่นถ้าคุณซื้อตั๋วสายการบินบางกอก แอร์เวย์ ก็สามารถแลกรับเครดิตเงินคืนได้ 10% และจะได้คะแนน KTC FOREVER 5 อีกเท่าคะแต่รู้สึกว่าถ้าคุณซื้อของร้านที่เป็นพันธมิตรกับบัตรนี้อยู่ก็สามารถสะสมคะแนนได้เหมือนกันนะคะ ส่วนโปรโมชั่นทัวร์มีส่วนลดคะ แล้วแต่ว่าเค้าจัดรายการอะไร คุณต้องไปเช็คดูในเวปไซด์ของเค้าคะ แพ็กเกจทัวร์จะเปลี่ยนไปเรื่อยๆและจะมีส่วนลดกับโรงแรมคะ

2020.07.18 16:9

Pop

ส่วนตัวผมเคยใช้บริการสายการบิน Bangkok Airways แค่ไม่กี่ครั้งครับ ก็รู้สึกว่าโปรโมชั่นสายการบินบางกอกแอร์เวย์เนี่ยมีน้อยต่อให้ใช้ร่วมกับบัตรเครดิต KTC บางกอกแอร์เวย์ก็เถอะ ยังสู้สายการบินสีแดงไม่ได้ แต่มันแล้วแต่คนนะครับส่วนตัวผมเองก็ไม่ได้ถือบัตรเครดิต KTC Bangkok Airways ด้วย จากคนที่รู้จักที่เคยใช้สายการบินบางกอกแอร์เวย์ ก็ไม่ได้ประทับใจมากเท่าไหร่นะครับ

2020.11.28 11:4

โอ๋ๆน้าาาヾ(≧ ▽ ≦)ゝ

เจ้าของกระทู้สมัครบัตรเครดิต เคทีซี เอ็กซ์ บางกอก แอร์เวย์ส เวิลด์ รีวอร์ด มาสเตอร์การ์ดหรือยังคะ ตอนที่สมัครคุณได้รับโปรโมชั่นนี้หรือเปล่า ที่ว่าจะได้คะแนน KTC FOREVER 25,000 คะแนน เอาไปแลกรับบัตรกำนัล Starbucks มูลค่า 5,000 บาทได้น่ะค่ะ หากใครอยากได้รับโปรโมชั่นนี้ด้วย ต้องรีบหน่อย หมดเขตสิ้นเดือนมีนาคมปีหน้าค่ะ

2020.12.17 3:55

นี่อั๋นนะครับ😎😋

สมัครหรือยังครับ บัตรเครดิต เคทีซี เอ็กซ์ บางกอก แอร์เวย์ส เวิลด์ รีวอร์ด มาสเตอร์การ์ดที่เจ้าของกระทู้ถามมาน่ะ ได้ไปเที่ยวต่างประเทศอย่างที่ตั้งใจไว้มั้ย เพราะหลังจากนั้นไม่นานก็มีการระบาดของไวรัสโคโรนา ถ้าสมัครมาแล้วยังไม่ทั้นได้ใช้เนี่ยเสียดายแย่เลยนะครับ เอามาซื้อ ช้อปปิ้งในบ้านเราไปก่อนละกัน น่าจะโอเคอยู่

2021.02.14 6:36

สุระเดช

มีโปรอะไรออกมาตอนนี้ผมคิดว่าไม่น่าจะมีคนใช้บริการแล้วละครับ โควิดเกิดขึ้น สายการบินทุกสายต่างได้รับผลกระทบ ไม่ทราบว่าสมัครบัตรตัวนี้ไปยังครับ ถ้ายังก็ชะลอการสมัครไแก่อนก็ได้นะครับ หรือว่าจะไแสมัคร บัตรที่อยู่ในเครือทิสโก้ก็ได้นะครับ ผมคิดว่ายังจะได้ใช้งานเยอะกว่าบัตรตัวนี้เลยครับ ช่วงนี้รู้สึกว่าจะมีส่วนละในโลตัสเยอะเลยครับ

2021.12.09 16:8

บอกเล่าความคิดเห็นและสิ่งที่คุณรู้ที่นี่

เพิ่มเราเป็นเพื่อนของคุณ

ถ้าคุณเพิ่มไลน์ของ MoneyDuck คุณจะได้รับคำแนะนำเรื่องการเงินและการแจ้งเตือนเมื่อที่ปรึกษาตอบคำถามของคุณ

รีวิวอื่นที่คุณอาจสนใจ

บัตรเครดิต สำหรับการท่องเที่ยว,บัตรเครดิต ไม่มีค่าธรรมเนียม,บัตรเครดิต วีซ่า

ตั๋วเครื่องบินในประเทศลดราคาทันที4%เมื่อใช้จ่ายด้วยบัตรนี้...

KTC Visa Classic เป็นบัตรที่มาพร้อมกับสิทธิพิเศษมากมาย มีประกันอุบัติเหตุระหว่างเดินทางต่างประเทศ วงเงินสูงสุด 1 ล้านบาท เบิกถอนเงินสดได้100%เต็มวงเงินของยอดเงินคงเหลือหรือสูงสุดไม่เกิน 50,000 บาทต่อวัน ได้รับส่วนลดเมื่อซื้อตั๋วเครื่องบินในประเทศ ถึง 4% จากราคาเต็ม ของตั๋วปกติฟรีค่าธรรมเนียมแรกเข้าและรายปีตลอดชีพ

บัตรเครดิต เคทีซี วีซ่า คลาสสิก / บัตรกรุงไทย

บัตรเครดิต แลกของรางวัล,บัตรเครดิต มาสเตอร์การ์ด,บัตรเครดิต สะสมไมล์เดินทาง,All (บัตรเครดิต),All (ธนาคาร)

บัตรเครดิต เคทีซี เอ็กซ์ บางกอก แอร์เวย์ส เวิลด์ รีวอร์ด มาสเตอร์การ์ด มีค่าธรรมเนียมรายปีนะ

อยากจะแจ้งให้ทราบสำหรับผู้ที่สนใจบัตรเครดิต เคทีซี เอ็กซ์ บางกอก แอร์เวย์ส เวิลด์ รีวอร์ด มาสเตอร์การ์ด บัตรฯนี้มีค่าธรรมเนียมรายปีด้วยนะ ไม่ต้องตกใจแค่บอกเผื่อไว้เท่านั้นเอง ค่าธรรมเนียมรายปี 5,000 บาทครับ ถ้ามีเงินเดือน 50,000 บาท ก็สมัครได้ ช่วงนี้ถ้าสมัครจะได้คะแนน KTC Forever 25,000 คะแนน เพื่อแลกรับบัตรกำนัล Starbucks มูลค่า 5,000 บาท มีของล่อใจด้วย พร้อมจะจ่ายกันมั้ย?

บัตรเครดิต เคทีซี เอ็กซ์ บางกอก แอร์เวย์ส เวิลด์ รีวอร์ด มาสเตอร์การ์ด

บัตรเครดิต มาสเตอร์การ์ด

บัตร KTC X - Bangkok Airways World Rewards MasterCard สะสมคะแนนแสนคุ้ม

อยากให้เพื่อนๆได้รู้จักการสะสมคะแนนที่แสนคุ้มของบัตร KTC X - Bangkok Airways World Rewards MasterCard กันค่ะ ทุกๆ 25 บาท = 1 คะแนน KTC FOREVER สามารถรับคะแนนเพิ่ม 3 เท่าเมื่อใช้จ่ายผ่านบัตรฯในประเทศไทยในหมวดร้านอาหาร ช้อปปิ้ง ท่องเที่ยว ครบทุก 300,000 บาท, รับคะแนน 2 เท่าเมื่อใช้จ่ายเป็นสกุลเงินต่างประเทศ และรับคะแนนเพิ่ม 1 เท่า เมื่อใช้จ่ายที่สายการบินบางกอกแอร์. รับคะแนนแสนคุ้มจริงๆค่ะ

บัตรเครดิต เคทีซี เอ็กซ์ บางกอก แอร์เวย์ส เวิลด์ รีวอร์ด มาสเตอร์การ์ด

บัตรเครดิต สำหรับการท่องเที่ยว,บัตรเครดิต มาสเตอร์การ์ด,All (บัตรเครดิต),ประกันการเดินทาง

บัตร KTC X - Bangkok Airways World Rewards MasterCard ให้เครดิตเงินคืน

บัตร KTC X - Bangkok Airways World Rewards MasterCard เอาคะแนนแลกไมล์ได้ เพียง 1.5 คะแนน KTC FOREVER แลก 1 คะแนนฟลายเออร์โบนัส และยังให้คุณได้รับเครดิตเงินคืน 10% เมื่อใช้จ่ายผ่าน www.bankokair.com. พิเศษด้วยการบริการห้องรับรอง Blue Ribbon Club Lounge สำหรับการเดินทางกับสายการบินบางกอกแอร์เวย์สภายในประเทศ 2 ครั้งและระหว่างประเทศ 2 ครั้ง. เงินคืนก็ได้ บริการก็ดีอีกด้วยครับ

บัตรเครดิต มาสเตอร์การ์ด

ส่วนลดพิเศษจากบัตร KTC X - Bangkok Airways World Rewards MasterCard

บัตร KTC X - Bangkok Airways World Rewards MasterCard ให้ส่วนลดพิเศษมากมายกับดิฉันค่ะ. มี Voucher ส่วนลด 1,000 บาท / ส่วนลด 15% สำหรับใช้บริการจองรถของ Silverline Limousin. ด้านความงามก็มีนะคะ ที่ PANPURI รับส่วนลด 10% ทรีทเม้นท์ A la carte และผลิตภัณฑ์จาก PANPURI และ ที่ The Klinique รับฟรี! บริการโปรแกรม Turbo Bright พร้อมส่วนลดอื่นๆอีก (เฉพาะสาขาที่ร่วมรายการ) บัตรนี้ให้ส่วนลดพิเศษจริงๆค่ะ

บัตรเครดิต มาสเตอร์การ์ด,All (บัตรเครดิต),All (ธนาคาร),All (ประกัน),All (อุบัติเหตุ)

บัตร KTC X - Bangkok Airways World Rewards MasterCard ให้คุณอุ่นใจด้วยประกันหลากหลาย

บัตร KTC X - Bangkok Airways World Rewards MasterCard ให้ผมอุ่นใจด้วยประกันหลากหลาย ทั้งประกันภัยความคุ้มครองการซื้อสินค้าออนไลน์ผ่านบัตรฯ ด้วยวงเงินประกันสูงสุด 200 ดอลล่าห์สหรัฐ, คุ้มครองอุบัติเหตุ วงเงินสูงสุด 300,000 บาท นาน 90 วันนับจากวันที่เปิดใช้บริการบัตรฯ โดยที่ผมไม่ต้องเสียค่าใช้จ่ายใดๆ และประกันอุบัติเหตุการเดินทางทั้งในและต่างประเทศ วงเงินประกันสูงสุด 20,000,000 บาท หากกระเป๋าเดินทางสูญเสียหรือสูญหายก็ให้วงเงินชดเชยสูงสุด 40,000 บาท/ครั้ง เมื่อชำระค่าโดยสารผ่านบัตรฯ. ผมอุ่นใจทุกการใช้จ่ายเลยครับ

เว็บบอร์ดอื่นที่คุณอาจสนใจ

บัตรเครดิต วีซ่า

บัตร KTC Visa Platinum ได้วงเงินเท่าไหร่กันคะ

บัตรเครดิต เคทีซี วีซ่า แพลทินั่ม / บัตรกรุงไทย

ธนาคารดิจิทัล,All (ธนาคาร),บัตรกดเงินสด,All (สินเชื่อ)

บัตรกดเงินสด KTC PROUD เบิกถอนเงินสดออนไลน์แบบแบ่งชำระรายเดือนผ่านแอป KTC Mobileได้ แบบนี้มีข้อดียังไง?

บัตรกดเงินสดพร้อมใช้ KTC PROUD / บัตรกรุงไทย

บัตรเครดิต มาสเตอร์การ์ด,All (บัตรเครดิต),All (ธนาคาร)

อยากหาบัตรเครดิตที่ี่สามารถผ่อนค่าซ่อมรถ หรือค่าซื้ออะไหล่รถได้

บัตรเครดิต เคทีซี ธนบุรี ออโต้ แพลทินั่ม มาสเตอร์การ์ด / บัตรกรุงไทย

All (ธนาคาร),บัตรกดเงินสด,All (สินเชื่อ),All (การวางแผนการเงืน)

บัตร ktc proud ดอกเบี้ยแพงไหมครับ

บัตรกดเงินสดพร้อมใช้ KTC PROUD / บัตรกรุงไทย

บัตรเครดิต วีซ่า,All (บัตรเครดิต),All (ธนาคาร)

KTC FLEXI คือ อะไรครับ ของบัตรเครดิต เคทีซี เอสเอ็นพี2000 วีซ่า แพลทินั่ม?

บัตรเครดิต เคทีซี เอสเอ็นพี2000 วีซ่า แพลทินั่ม / บัตรกรุงไทย

บัตรเดบิต

ข้อความยืนยันส่วนตัว หรือ PAM คืออะไร และเราควรทำยังไง ถ้าข้อความยืนยันส่วนตัวนี้ ไม่ถูกต้อง

บัตรเดบิตKrungthai Verified by Visa / บัตรกรุงไทย

ฟอรั่มที่เกี่ยวข้อง

All (บัตรเครดิต),All (หนี้สิน)

ถ้าไปทำสัญญายอมความในชั้นศาลแล้วไม่ปฏิบัติตามจะเป็นยังไง

บัตรเครดิต สำหรับซื้อของทั่วไป,บัตรเครดิต สำหรับชอปปิ้ง

บัตรเครดิตเซ็นทรัล เดอะวัน เรดซ์นอกจากจะได้จอดรถแล้ว บัตรนี้ทำอะไรได้อีก?

บัตรเครดิตเซ็นทรัล เดอะวัน เรดซ์ / เจเนอรัล คาร์ด เซอร์วิสเซส

All (บัตรเครดิต)

อายุเท่าไหร่ถึงจะสมัครบัตรหลักได้

บัตรเครดิตซิตี้ พรีเมียร์ / ธนาคารซิตี้แบงก์

All (บัตรเครดิต),All (หนี้สิน)

เป็นหนี้บัตรเครดิต มีหมายศาลมาถึงบ้านแล้วเราสามารถติดต่อประนอมหนี้ก่อนได้หรือไม่ครับ

บัตรเครดิต สำหรับการท่องเที่ยว

สอบถามเรื่องสิทธิ Miracle Lounge ของบัตรเครดิตซิตี้ พรีเมียร์หน่อยครับ

บัตรเครดิตซิตี้ พรีเมียร์ / ธนาคารซิตี้แบงก์

All (บัตรเครดิต)

ระงับการใช้บัตรชั่วคราวได้อย่างไร

บัตรเครดิตซิตี้ รอยัล ออร์คิด พลัส พรีเฟอร์ / ธนาคารซิตี้แบงก์

รีวิวที่เกี่ยวข้อง

บัตรเครดิต สำหรับการท่องเที่ยว,บัตรเครดิต วีซ่า

บัตรเครดิตซิตี้ เพรสทีจ ดำเนินการขอวีซ่าไปอิตาลีสะดวก

บัตรเครดิตซิตี้ เพรสทีจ

บัตรเครดิต แลกของรางวัล,บัตรเครดิต สำหรับชอปปิ้ง,All (บัตรเครดิต),All (ธนาคาร)

บัตร UOB Lady Solitaire ให้สิทธิประโยชน์ที่ดีกับคุณ

บัตรเครดิต เลดี้ ยูโอบี โซลิแทร์

บัตรเครดิต ไม่มีค่าธรรมเนียม,บัตรเครดิต วีซ่า,All (บัตรเครดิต),All (ธนาคาร)

บัตร KTC Vejthani Hospital Visa Signature มีบริการดีด้วยนะเธอ

บัตรเครดิต เคทีซี โรงพยาบาลเวชธานี วีซ่า ซิกเนเจอร์

บัตรเครดิต สำหรับการท่องเที่ยว,บัตรเครดิต แลกของรางวัล,บัตรเครดิต อเมริกัน เอกซ์เพรส,All (บัตรเครดิต),ประกันการเดินทาง,All (ประกัน)

บัตรทองอเมริกัน เอ็กซ์เพรส เชิญรับหลายบริการ

บัตรทองอเมริกัน เอ็กซ์เพรส

บัตรเครดิต มาสเตอร์การ์ด,บัตรเครดิต สะสมไมล์เดินทาง

บัตร KTC Bangkok Airways World Rewards MasterCard สะสมไมล์ได้ด้วยนะ

บัตรเครดิต บางกอก แอร์เวย์ส เวิล์ด รีวอร์อ มาสเตอร์การ์ด

บัตรเครดิต วีซ่า

สิทธิพิเศษทั้งบุรุษและสตรีจากบัตร KTC Vejthani Hospital Visa Signature

บัตรเครดิต เคทีซี โรงพยาบาลเวชธานี วีซ่า ซิกเนเจอร์

เลือกผลิตภัณฑ์ทางการเงินอะไรดีนะ..

คุยกับที่ปรึษาทางการเงินโดยตรงและรับข้อเสนอที่เหมาะกับคุณ

รับคำปรึกษาฟรี