Forum
แก้ไขล่าสุด: 

กลุ่มเป้าหมายหรือคนที่ใช้งานบัตรเครดิต เคทีซี รักลูก แพลทินั่ม มาสเตอร์การ์ด คือใคร และจะได้รับสิทธิประโยชน์อะไรบ้าง

บริษัทรักลูก กรุ๊ป เป็นเกี่ยวกับทำหนังสือคุณพ่อคุณแม่ในการเลี้ยงลูกไม่ใช่หรือคะ? แต่เราสงสัยว่าบัตรนี้ ถูกผลิตมามีจุดประสงค์เพื่อใคร? จะได้รับสิทธิประโยชน์อะไรบ้าง ถ้าเราไม่มีลูกสามารถสมัครได้ไหม? ค่าธรรมเนียมรายปีเป็นอย่างไร? และถ้าช้อปปิ้งสามารผ่อนชำระสินค้าได้ไหม ดอกเบี้ยมีไหมคะ? และมีประกันอุบัติเหตุด้วยไหม

ผู้ให้บริการทางการเงินที่เว็บบอร์ดนี้พูดถึง:

เลือกผลิตภัณฑ์ทางการเงินอะไรดีนะ..

คุยกับที่ปรึษาทางการเงินโดยตรงและรับข้อเสนอที่เหมาะกับคุณ

รับคำปรึกษาฟรี

User comments

• user image

Ashwin

บัตรนี้ทำขึ้นเพื่อมีกลุ่มเป้าหมายก็คือ ผู้ที่กำลังจะแต่งงานและเริ่มสร้างครอบครัว หรือเป็นคู่สมรสที่กำลังจะมีลูกหรือ พ่อแม่ที่มีลูกไม่เกิน 12 ปี ซึ่งจุดประสงค์ของบัตรนี้เพื่อแบ่งเบาภาระเศรษฐกิจในครอบครัว คือ จะได้ซื้อของในราคาที่คุ้มค่าและสินค้ามีคุณภาพดี ซึ่งบางครั้งก็จะมีกิจกรรมของบริษัทนี้เรื่อยๆสำหรับพ่อแม่ที่ลูก ส่วนคนที่ถื่อบัตรนี้ก็มีโอกาสเข้าร่วมได้ฟรีไม่ต้องเสียค่าใช้จ่าย

2020.08.04 16:9

Haijee

บัตรเครดิต KTC แต่ละใบก็จะมีกลุ่มเป้าหมายหรือฐานลูกค้าคนละแบบ ส่วนใหญ่แล้วบัตรเครดิต KTC จะบ่งบอกชื่อบนบัตรในคำว่าเป็นลูกค้ากลุ่มไหนยังบัตรเครดิต KTC ใบนี้ก็มีกลุ่มเป้าหมายของคนที่เป็นฐานลูกค้าใช่ไหมครับไปสังเกตได้เลยขนาดบัตรเครดิต KTC สำหรับนักบินโดยเฉพาะก็มีลูกค้าข้างใดข้างหนึ่งโดยเฉพาะหรือไม่กระทั่งโรงพยาบาล โรงพยาบาลใดโรงพยาบาลหนึ่งโดยเฉพาะก็มีครับมันจะบอกว่าอยู่บนบัตรเลย

2020.11.28 11:12

💐พุ่มม่วง💐

เคยเห็ยนิตยสารรักลูกนะคะ ไม่รู้ว่าเดี๋ยวนี้ยังมีอยู่มั้ย หรือว่าเปลี่ยนรูปแบบการนำเสนอ การจำหน่ายไปแล้ว มีบัตรเครดิตร่วมกับบริษัทนี้ด้วย ชื่อน่ารักดีนะ บัตรเครดิต เคทีซี รักลูก แพลทินั่ม มาสเตอร์การ์ด เหมาะค่ะ สำหรับคุณพ่อคุณแม่ทั้งหลาย คนที่ยังไม่มีลูกก็ดูเป็นบัตรเครดิตตัวอื่นไปก่อนละกัน ยังมีอีกหลายบัตรค่ะ

2020.12.17 7:9

มาดแมน😎🧥

เคยได้ยินชื่อมานานแล้วครับ "หนังสือรักลูก" ไม่คิดว่าจะมีบัตรเครดิตที่ร่วมกับบริษัทที่ทำหนังสือนี้ด้วย ดีนะครับ เป็นบัตรเครดิตร่วมอีกใบที่น่าสนใจสำหรับคนที่มีครอบครัวและมีลูก ยังมีให้สมัครอยู่ใช่มั้ยสำหรับบัตรเครดิต เคทีซี รักลูก แพลทินั่ม มาสเตอร์การ์ดนี่น่ะครับ เปล่าๆผมยังไม่ได้คิดจะสมัคร แค่ถามเผื่อคนที่สนใจครับ

2021.02.15 13:38

รัตนชัย

บัตรตัวนี้ ถ้าเป็นเมื่อก่อนน่าจะใช้งานได้ดีนะครับ คนที่เป็นพ่อเป็นแม่ก็ต้องหาหนังสือมาให้ลูกๆอ่าน ได้ส่วนลดตอนที่ซื้อหนังสือ แต่เดี่ยวนี้สามารถอ่านได้ตามเวบแล้วไม่น่าจะต้องไปซื้อหนังสือกันแล้วละครับ บัตรไปนี้ เท่าที่ผมดูข้อมูล เขาอัพเดทแค่เมื่อปีที่แล้วนะครับ ผมไม่แน่จะนะครัว่าบัตรตัวนี้ยกเลิกทำไปหรือยัง

2021.12.06 14:52

บอกเล่าความคิดเห็นและสิ่งที่คุณรู้ที่นี่

เพิ่มเราเป็นเพื่อนของคุณ

ถ้าคุณเพิ่มไลน์ของ MoneyDuck คุณจะได้รับคำแนะนำเรื่องการเงินและการแจ้งเตือนเมื่อที่ปรึกษาตอบคำถามของคุณ

รีวิวอื่นที่คุณอาจสนใจ

บัตรเครดิต สำหรับการท่องเที่ยว,บัตรเครดิต ไม่มีค่าธรรมเนียม,บัตรเครดิต วีซ่า

ตั๋วเครื่องบินในประเทศลดราคาทันที4%เมื่อใช้จ่ายด้วยบัตรนี้...

KTC Visa Classic เป็นบัตรที่มาพร้อมกับสิทธิพิเศษมากมาย มีประกันอุบัติเหตุระหว่างเดินทางต่างประเทศ วงเงินสูงสุด 1 ล้านบาท เบิกถอนเงินสดได้100%เต็มวงเงินของยอดเงินคงเหลือหรือสูงสุดไม่เกิน 50,000 บาทต่อวัน ได้รับส่วนลดเมื่อซื้อตั๋วเครื่องบินในประเทศ ถึง 4% จากราคาเต็ม ของตั๋วปกติฟรีค่าธรรมเนียมแรกเข้าและรายปีตลอดชีพ

บัตรเครดิต เคทีซี วีซ่า คลาสสิก / บัตรกรุงไทย

บัตรเครดิต แลกของรางวัล,บัตรเครดิต มาสเตอร์การ์ด,All (บัตรเครดิต),All (ธนาคาร)

บัตรเครดิต เคทีซี รักลูก ไทเทเนี่ยม มาสเตอร์การ์ด สะสมคะแนนได้ไม่ต้องเสียค่าธรรมเนียม

บัตรเครดิต เคทีซี รักลูก ไทเทเนี่ยม มาสเตอร์การ์ด จากเครือ รักลูก กรุ๊ป สะสมคะแนนได้ ไม่ต้องเสียค่าธรรมเนียมครับ. โดยทุกการใช้จ่าย 25 บาท จะได้รับ 1 คะแนน KTC Forever ที่คุณจะเอาไปแลกสินค้าหรือบริการก็ได้ ณ ร้านค้าที่ร่วมรายการครับ ซึ่งคะแนนสะสมเหล่านี้ไม่มีวันหมดอายุและไม่มีค่าธรรมเนียมแรกเข้าและรายปีตลอดชีพด้วยครับ.

บัตรเครดิต เคทีซี รักลูก แพลทินั่ม มาสเตอร์การ์ด

บัตรเครดิต สำหรับซื้อของทั่วไป,บัตรเครดิต สำหรับชอปปิ้ง,บัตรเครดิต มาสเตอร์การ์ด,All (บัตรเครดิต),All (ธนาคาร)

นักช้อปชอบใจ บัตรเครดิต เคทีซี รักลูก ไทเทเนี่ยม มาสเตอร์การ์ด

นักช้อปชอบใจ บัตรเครดิต เคทีซี รักลูก ไทเทเนี่ยม มาสเตอร์การ์ด. จะชอบใจกันจริงหรือเปล่า มาดูกัน บัตรฯนี้ให้นักช้อป สามารถผ่อนชำระด้วยอัตราดอกเบี้ยพิเศษ 0.69% สำหรับรายการใช้จ่ายที่ฮ่องกง, สิงคโปร์, มาเลเซีย และอินโดนีเซียค่ะ. นักช้อปท่านใดที่ชอบไปเที่ยวตามที่กล่าวมาด้วยละก็ บัตรฯนี้เหมาะค่ะ ฝากพิจารณาด้วยนะคะ.

บัตรเครดิต เคทีซี รักลูก แพลทินั่ม มาสเตอร์การ์ด

บัตรเครดิต มาสเตอร์การ์ด

ถูกใจ ได้ผ่อน บัตรเครดิต เคทีซี รักลูก ไทเทเนี่ยม มาสเตอร์การ์ด

ถูกใจ ได้ผ่อนด้วยบัตรเครดิต เคทีซี รักลูก ไทเทเนี่ยม มาสเตอร์การ์ดครับ ที่ให้คุณๆได้ชำระค่าสินค้าหรือค่าบริการด้วยอัตราดอกเบี้ยพิเศษ 0% นานสูงสุด 10 เดือน. เปลี่ยนยอดชำระรายการซื้อสินค้าหรือบริการของเดือนถัดไปเป็นยอดผ่อนชำระได้ ด้วยอัตราดอกเบี้ย 0.80% นานสูงสุด 10 เดือนครับ. ให้ผ่อนได้นานแบบนี้ ถูกใจกันมั้ยครับ.

บัตรเครดิต ไม่มีค่าธรรมเนียม,บัตรเครดิต มาสเตอร์การ์ด,ประกันการเดินทาง,การประกันการเสี่ยงภัยยานพาหนะ

บัตรเครดิต เคทีซี รักลูก ไทเทเนี่ยม มาสเตอร์การ์ด ห่วงใยจากใจ

บัตรเครดิต เคทีซี รักลูก ไทเทเนี่ยม มาสเตอร์การ์ด ห่วงใย(คุณ)จากใจครับ เลยให้ความคุ้มครองอุบัติเหตุ วงเงินสูงสุด 300,000 บาท นาน 90 วันนับจากวันที่คุณเปิดใช้บริการบัตรฯ โดยไม่เสียค่าใช้จ่ายใดๆ และให้ประกันอุบัติเหตุการเดินทางทั้งในและต่างประเทศ ด้วยวงเงินประกันสูงสุด 8,000,000 บาทกับวงเงินชดเชยสูงสุด 40,000 บาท/ครั้ง หากกระเป๋าเดินทางสูญเสียหรือสูญหาย เพียงคุณชำระค่าโดยสารผ่านบัตรฯครับ. ผมเองก็ยินดีรับไว้จากใจเช่นกันครับ.

บัตรเครดิต มาสเตอร์การ์ด,All (บัตรเครดิต)

บัตรเครดิต เคทีซี รักลูก ไทเทเนี่ยม มาสเตอร์การ์ด ให้ที่ปรึกษา

บัตรเครดิต เคทีซี รักลูก ไทเทเนี่ยม มาสเตอร์การ์ด ให้ที่ปรึกษาเป็นเลขาส่วนตัวให้คุณค่ะ. ดิฉันดีใจที่มีบริการเลขาส่วนตัวตลอด 24 ชม. ที่พร้อมให้คำแนะนำ ข้อมูล ติดต่อ และทำการจองหลายอย่างให้ผมครับ เช่น จองร้านอาหาร โรงแรม รถเช่า สนามกอล์ฟ สถานที่ท่องเที่ยวในเมืองต่างๆทั่วโลก จองบัตรชมละครเวที คอนเสิร์ต หรือการแข่งขันกีฬา และยังบริการจัดส่งของขวัญ ดอกไม้ สำหรับโอกาสพิเศษต่างๆอีกด้วยค่ะ. ดิฉันดีใจที่มีที่ปรึกษาค่ะ.

เว็บบอร์ดอื่นที่คุณอาจสนใจ

บัตรเครดิต วีซ่า

บัตร KTC Visa Platinum ได้วงเงินเท่าไหร่กันคะ

บัตรเครดิต เคทีซี วีซ่า แพลทินั่ม / บัตรกรุงไทย

ธนาคารดิจิทัล,All (ธนาคาร),บัตรกดเงินสด,All (สินเชื่อ)

บัตรกดเงินสด KTC PROUD เบิกถอนเงินสดออนไลน์แบบแบ่งชำระรายเดือนผ่านแอป KTC Mobileได้ แบบนี้มีข้อดียังไง?

บัตรกดเงินสดพร้อมใช้ KTC PROUD / บัตรกรุงไทย

บัตรเครดิต มาสเตอร์การ์ด,All (บัตรเครดิต),All (ธนาคาร)

อยากหาบัตรเครดิตที่ี่สามารถผ่อนค่าซ่อมรถ หรือค่าซื้ออะไหล่รถได้

บัตรเครดิต เคทีซี ธนบุรี ออโต้ แพลทินั่ม มาสเตอร์การ์ด / บัตรกรุงไทย

All (ธนาคาร),บัตรกดเงินสด,All (สินเชื่อ),All (การวางแผนการเงืน)

บัตร ktc proud ดอกเบี้ยแพงไหมครับ

บัตรกดเงินสดพร้อมใช้ KTC PROUD / บัตรกรุงไทย

บัตรเครดิต วีซ่า,All (บัตรเครดิต),All (ธนาคาร)

KTC FLEXI คือ อะไรครับ ของบัตรเครดิต เคทีซี เอสเอ็นพี2000 วีซ่า แพลทินั่ม?

บัตรเครดิต เคทีซี เอสเอ็นพี2000 วีซ่า แพลทินั่ม / บัตรกรุงไทย

บัตรเดบิต

ข้อความยืนยันส่วนตัว หรือ PAM คืออะไร และเราควรทำยังไง ถ้าข้อความยืนยันส่วนตัวนี้ ไม่ถูกต้อง

บัตรเดบิตKrungthai Verified by Visa / บัตรกรุงไทย

ฟอรั่มที่เกี่ยวข้อง

All (บัตรเครดิต)

แต้มบัตรเครดิตกี่บาทต่อ 1 คะแนน

บัตรเครดิตซิตี้ แม็คโคร แพลทินั่ม รีวอร์ด / ธนาคารซิตี้แบงก์

ระงับการใช้บัตรชั่วคราวได้อย่างไร

บัตรเครดิตซิตี้ รอยัล ออร์คิด พลัส พรีเฟอร์ / ธนาคารซิตี้แบงก์

All (สินเชื่อ)

อยากกู้เงินธนาคารต้องเตรียมอะไรบ้างครับ

มีใครเคยหยุดจ่ายบัตรเครดิต แล้วรอให้มาเสนอส่วนลดกันบ้างครับ

All (ประกัน)

ลายเซ็นหลังบัตรเครดิตเซ็นหวัดๆ ได้มั้ยปลอดภัยกว่ามั้ย

บัตรเครดิต มาสเตอร์การ์ด,All (บัตรเครดิต),All (ธนาคาร)

อยากหาบัตรเครดิตที่ี่สามารถผ่อนค่าซ่อมรถ หรือค่าซื้ออะไหล่รถได้

บัตรเครดิต เคทีซี ธนบุรี ออโต้ แพลทินั่ม มาสเตอร์การ์ด / บัตรกรุงไทย

รีวิวที่เกี่ยวข้อง

บัตรเครดิตซิตี้ ซิมพลิซิตี้ ฟรี!หลายค่าธรรมเนียม

บัตรเครดิตซิตี้ ซิมพลิซิตี้

สิทธิพิเศษทั้งบุรุษและสตรีจากบัตร KTC Vejthani Hospital Visa Signature

บัตรเครดิต เคทีซี โรงพยาบาลเวชธานี วีซ่า ซิกเนเจอร์

บัตร KTC Royal Orchid Plus Platinum MasterCard เปิดโอกาสให้ได้รับไมล์สะสมเพิ่ม

บัตรเครดิต เคทีซี รอยัล ออร์คิด พลัส แพลทินั่ม มาสเตอร์การ์ด

บัตรเครดิต สำหรับซื้อของทั่วไป,บัตรเครดิต สำหรับชอปปิ้ง,All (บัตรเครดิต),All (ธนาคาร),ลดค่าใช้จ่าย,All (การวางแผนการเงืน)

บัตรเครดิตซิตี้ แม็คโคร แพลทินั่ม รีวอร์ด โปรฯเรื่องกิน ฟินหนัก

บัตรเครดิตซิตี้ แม็คโคร แพลทินั่ม รีวอร์ด

บัตรเครดิตซิตี้ แม็คโคร แพลทินั่ม รีวอร์ด ได้ดูหนังเพลิน

บัตรเครดิตซิตี้ แม็คโคร แพลทินั่ม รีวอร์ด

บัตรเครดิต มาสเตอร์การ์ด,All (บัตรเครดิต),ประกันการเดินทาง,การประกันการเสี่ยงภัยยานพาหนะ,All (ประกัน)

บัตร KTC SSC Platinum MasterCard รักรถ รักคุณ

บัตรเครดิต เคทีซี เอสเอสซี แพลทินั่ม มาสเตอร์การ์ด

เลือกผลิตภัณฑ์ทางการเงินอะไรดีนะ..

คุยกับที่ปรึษาทางการเงินโดยตรงและรับข้อเสนอที่เหมาะกับคุณ

รับคำปรึกษาฟรี