Forum
แก้ไขล่าสุด: 

สอบถามเกี่ยวกับบัญชี hotforexหน่อยครับ ว่า่เค้ามีกันกี่บัญชี? คนที่ลงทุนน้อยๆเหมาะกับบัญชีไหน?

อยากรู้ว่าบัญชีเทรดของhotforexมีกี่บัญชีครับ? พอดีสนใจจะเปิดกับค่ายนี้เพราะว่ามีคนรู้จักแนะนำ และบอกว่าของhotforexค่อนข้างมีความปลอดภัยสูง เพราะว่าเค้ามีใบอนุญาตหลายที่ ผมเพิ่งเริ่มหัดเล่นครับ เลยอยากรู้ แต่ผมคิดว่าจะลงทุนไม่มากครับ จะเล่นแบบระยะสัั้นๆ สำหรับคนที่มีงบน้อยอย่างผมถ้าจะลงทุนควรจะเปิดบัญชีไหนดีครับของ hotforex?

ผู้ให้บริการทางการเงินที่เว็บบอร์ดนี้พูดถึง:

เลือกผลิตภัณฑ์ทางการเงินอะไรดีนะ..

คุยกับที่ปรึษาทางการเงินโดยตรงและรับข้อเสนอที่เหมาะกับคุณ

รับคำปรึกษาฟรี

User comments

• user image

Hal

สำหรับ HotForex บัญชีเทรดของเค้าจะมีอยู่ทั้งหมด 9 บัญชี สำหรับคนที่ลงทุนน้อยอย่างคุณผมแนะนำให้เปิดเป็น แบบ Micro บัญชีแบบนี้เป็นบัญชีสำหรับคนที่เพิ่งเริ่มเล่น และต้องการลงทุนด้วยเงินลงทุนจำนวนน้อย โดยที่คุณสามารถเริ่มต้นเทรดได้ด้วยจำนวนเงินขั้นต่ำที่น้อยกว่าบัญชีประเภท Classic เริ่มที่เลเวอเรจระหว่าง 1:1 จุดครับ ยังงัยลองดูนะครับ

2020.09.01 12:45

ญาดา

อย่างไรเสียการลงทุนทุกอย่างย่อมมีความเสี่ยง คุณต้องศึกษาข้อมูลให้ดีเสียก่อน จะลงทุนอะไรก็ต้องคิดคำนวณต้นทุนด้วย เราไม่อยากให้คุณและครอบครัวของคุณต้องมาเจออะไรเหมือนกับครอบครัวของเรา ที่ในอดีตสามีเราก็ได้เทรด Forex ตามเพื่อนแต่ในที่สุดตอนนี้ครอบครัวของเราต้องเป็นหนี้ และสามีก็มาป่วยเป็นเส้นเลือดฝอยแตก

2020.11.09 9:33

มันก็นานละนะ(ノへ ̄、)

@คุณญาดา เสียใจด้วยนะคะที่ครอบครัวคุณต้องเจอเรื่องร้ายๆแบบนั้น หวังว่าตอนนี้ทุกคนในครอบครัวของคุณคงดีขึ้นกันแล้ว อยากขอบคุณด้วยที่คุณออกมาบอก มาเตือนคนอื่นๆให้ระมัดระวังเกี่ยวกับการลงทุน ชี้ให้เห็นถึงผลเสียที่อาจตามมาหากไม่ศึกษาข้อมูลให้ดีก่อนการลงทุน ทั้งที่คุณคงเสียใจกับเหตุการณ์ที่เกิดขึ้นมาก ขอบคุณค่ะ

2020.12.27 15:6

67TawTaw67

โอ้! มันมากขนาดนี้เลยเหรอคะ บัญชีเทรดของ HotForex มีอยู่ทั้งหมด 9 บัญชี คนที่มาเทรดใหม่ๆนี่งงเลยนะไม่รู้ว่าจะเลือกบัญชีไหนดี ต้องมีคนมาแนะนำก่อน เราไม่เคยเทรดฟอเร็กซ์หรอกค่ะ อยากรู้ว่าของโบรคเกอร์อื่นเขามีบัญชีให้เลือกเยอะเหมือนกับของ exness มั้ย แล้วโบรคเกอร์พวกนี้เขาจะแตกต่างกันยังไงนะ คนที่จะเทรดคงเลือกยาก

2021.02.23 8:56

ธรรมรัตน์

เล่นกับเทรดพวกนี้มีหลายบัญชีให้เราเลือกจริงๆนะครับ แต่ส่วนตัวของผม ยังไม่กล้าเข้าเล่นเท่าไรเลยครับ คิดว่ายังไม่ค่อยมีความพร้อมแล้วก็ยังไม่ค่อยรู้เรื่องพวกนี้ดีเท่าไร ผมเองก็อาศัยเข้ามาอ่านที่พี่ๆบอกนี่แหละครับ พอได้ความรู้เป็นประสบการณ์ที่เก็บเอาไว้ครับ ต้องขอบคุณจริงๆครับที่พวกพี่ๆช่วยผมได้มากแบบนี้ครับ

2021.12.19 15:32

บอกเล่าความคิดเห็นและสิ่งที่คุณรู้ที่นี่

เพิ่มเราเป็นเพื่อนของคุณ

ถ้าคุณเพิ่มไลน์ของ MoneyDuck คุณจะได้รับคำแนะนำเรื่องการเงินและการแจ้งเตือนเมื่อที่ปรึกษาตอบคำถามของคุณ

เว็บบอร์ดอื่นที่คุณอาจสนใจ

การลงทุน Forex

คุณสมบัติของ hotforexมีอะไรบ้างครับ โบรคเกอร์นี้มีดีหรือน่าสนใจไหมครับ?

HotForex / เอชเอฟ มาร์เก็ต

โบรกเกอร์ คริปโทเคอร์เรนซี

โบรกเกอร์ hotforex ใช้ดีไหมคะ

เปิดบัญชี hotforex ยังไง

ใครอยากจะรีวิว Hot forex เชิญทางนี้เลย มาแสดงความคิดเห็นกันนะคะเกี่ยวกับข้อดีข้อเสีย

HotForex มีความปลอดภัยไหมครับ พอดีเห็นมีการโกงเรื่องforex กันเลยกลัว...

การลงทุน Forex,All (การลงทุน),โบรกเกอร์ คริปโทเคอร์เรนซี,All (การลงทุน)

ใครเคยใช้บริการของhotforexกันบ้างคะ?ทำไมถอนเงินออกมาได้ช้าจัง เพื่อนๆเคยเจอไหม??

ฟอรั่มที่เกี่ยวข้อง

All (บัตรเครดิต),All (ธนาคาร),All (สินเชื่อ),All (ประกัน),การลงทุนหุ้น,All (คริปโตเคอร์เรนซี),All (อี วอลเล็ต),All (การมีบุตร),All (การเล่าเรียน),All (ชีวิตคู่),All (การจ้างงาน),All (การทำธุรกิจ),All (เกษียณอายุ),All (อุบัติเหตุ),การจัดการงบประมาณ,All (หนี้สิน),All (หารายได้),All (การจ่ายภาษี),All (การป้องกันกัย),All (วางแผนเกษียณอายุ),All (การมอบมรดก),All (เศรษฐกิจ)

หุ้น CPALL ตอบโจทย์ถือระยะยาวไหม

เจ้าของธุรกิจ,All (การทำธุรกิจ),การจัดการงบประมาณ,การจัดการเงิน,ลดค่าใช้จ่าย,All (การวางแผนการเงืน),หาเงินออนไลน์,All (หารายได้)

อยากมีลูกค้าเยอะๆ

All (บัตรเครดิต)

เงิน 35,000 สมัคร scb up2me ไม่ผ่าน

บัตรเครดิตเอสซีบี อัพ ทู มี

การลงทุน Forex,All (การลงทุน),โบรกเกอร์ คริปโทเคอร์เรนซี,All (การลงทุน)

ใครเคยใช้บริการของhotforexกันบ้างคะ?ทำไมถอนเงินออกมาได้ช้าจัง เพื่อนๆเคยเจอไหม??

การลงทุน Forex,All (การลงทุน),All (การลงทุน)

มีไหมใครเล่นforexแล้วได้ตลอด

ลดค่าใช้จ่าย

ค่า ft คืออะไร ทำไมต้องมีด้วย

รีวิวที่เกี่ยวข้อง

บัตรเครดิต ไม่มีค่าธรรมเนียม,บัตรเครดิต มาสเตอร์การ์ด,All (บัตรเครดิต)

บัตร KTC Toyota SASA Titanium ที่ทำให้ผมได้สิทธิประโยชน์หลายอย่างที่ศูนย์Toyota

บัตรเครดิต เคทีซี โตโยต้า ซาซ่า แพลทินั่ม มาสเตอร์การ์ด / บัตรกรุงไทย

บัตรเครดิต สำหรับการท่องเที่ยว

Feeling luxurious at King Power Lounge - ชอบมากเลย!

บัตรเครดิตเอสซีบี คิง เพาเวอร์ แพลทินั่ม / ธนาคารไทยพาณิชย์

บัตรเครดิต ได้เงินคืน,บัตรเครดิต สำหรับรับประทานอาหาร,All (บัตรเครดิต)

ถ้าอยากได้ทั้งบัตรเครดิตที่มีคุณภาพและแถมประกันดีๆด้วย ต้องลองบัตรนี้เลย Citi bank Royal Orchid plus select

บัตรเครดิตซิตี้ รอยัล ออร์คิด พลัส ซีเล็คท์ / ธนาคารซิตี้แบงก์

บัตรเครดิต ได้เงินคืน,บัตรเครดิต สำหรับชอปปิ้ง

วันนี้ฉันอยากมาแนะนำบัตร UOB YOLO Platinum ที่ฉันเพิ่งได้มาค่ะ

บัตรเครดิต ยูโอบี โยโล่ แพลทินั่ม / ธนาคารยูโอบี

All (บัตรเครดิต),All (ธนาคาร),บัตรกดเงินสด,All (สินเชื่อ)

บัตรอะไรเอ่ย?ให้วงเงินตั้ง5เท่าของรายได้ เฉลย ก็บัตรThanachart Dimond Visaไง!

บัตรเครดิต ธนชาติ ไดมอนด์ วีซ่า / ธนาคารธนชาต (การควบรวมของ TTB)

บัตรเครดิต สำหรับชอปปิ้ง

ห้างสินค้าไทย ห้างที่สนับสนุนสอนค้าคนไทย และตอนนี้เรามีบัตรเครดิตของห้างสินค้าไทยมา นำเสนอค่ะTDP visa Card

บัตรเครดิต ทีดีพี วีซ่า / อิออน ธนสินทรัพย์

เลือกผลิตภัณฑ์ทางการเงินอะไรดีนะ..

คุยกับที่ปรึษาทางการเงินโดยตรงและรับข้อเสนอที่เหมาะกับคุณ

รับคำปรึกษาฟรี