Forum
แก้ไขล่าสุด: 

คุณสมบัติของ hotforexมีอะไรบ้างครับ โบรคเกอร์นี้มีดีหรือน่าสนใจไหมครับ?

ผมอยากรู้ว่า hotforex นี่เค้าน่าเชื่อถือไหมครับ เห็นเพื่อนๆเทรดกับที่นี่กันอยู่พอสมควร แต่ผมไม่ค่อยแน่ใจเพราะเห็นว่าเพื่อนบางคนก็บอกว่า การถอนเงินค่อนข้างยุ่งยาก ก่อนจะถอนเงินต้องมีการโทร confirm ก่อน เลยไม่ค่อยแน่ใจ... hotforexเนี่ยเค้ามีข้อดีอะไรหรือคุณสมบัติอะไรบ้าง? ขอคนที่เทรดกับเจ้านี้อยู่เข้ามาตอบผมทีนะครับ

ผู้ให้บริการทางการเงินที่เว็บบอร์ดนี้พูดถึง:

เลือกผลิตภัณฑ์ทางการเงินอะไรดีนะ..

คุยกับที่ปรึษาทางการเงินโดยตรงและรับข้อเสนอที่เหมาะกับคุณ

รับคำปรึกษาฟรี

User comments

• user image

Lige

เราเทรดกับเจ้านี้อยู่คะ สำหรับเราก็โอเคอยู่นะคะ เพราะทุกโบรคเกอร์ต่างก็มีข้อดีข้อเสียเหมือนกันทุกที่แหละคะ จะบอกว่ามีแต่ข้อดีไม่ค่อยมีนะคะ ข้อดีของ HotForex คือ มีบัญชีให้เลือกหลากหลาย มีตั้งแต่สำหรับคนงบน้อย-งบไม่อั้น และ สเปรดต่ำ 1-1.2 จุด EUR-USD (คิดรวมค่าคอมมิชชั่น) ที่อื่นอาจจะคิดค่าธรรมเนียม แต่ที่นี่ฟรีค่าธรรมเนียมการฝากเงินคะ

2020.09.02 12:45

มารูกะ

เราชอบตรงที่ให้ความสำคัญกับความปลอดภัยทางการเงินมากๆ ได้มีการชี้แจงความปลอดภัยทางการเงินอย่างชัดเจน ทาง HOTFOREX ได้ทำประกันภัยที่คุ้มครองข้อผิดพลาดต่างๆ ที่อาจนำไปถึงการสูญเสียทางการเงิน ด้วยจำนวนเงินถึง 5,000,000ปอนด์ สำหรับเงินลูกค้าที่รับเข้ามาจะถูกแยกออกมาอย่างชัดเจน จะไม่เอาเงินนั้นอยู่ในงบดุลของบริษัท และไม่สามารถนำเงินไปจ่ายคืนให้กับเจ้าหนี้ในกรณีที่บริษัทผิดชำระหนี้ได้

2020.11.09 9:24

มันก็นานละนะ(ノへ ̄、)

เคยได้ยินบางคนบอกว่า hotforex เป็นโบรคเกอร์ที่มีความปลอดภัยสูง ซึ่งเราก็ไม่รู้หรอกนะว่าคำว่า "ปลอดภัยสูง" มันหมายความว่ายังไง เราอยากรู้เหมือนกันค่ะ มีใครพอจะบอกได้มั้ย ว่าคำจำกัดความของคำว่า "ปลอดภัยสูง" คืออะไร แล้วของ hotforex ปลอดภัยสูงกว่าของโบรคเกอร์อื่นหรือเปล่า? นี่เราถามเยอะเกินไปมั้ยเนี่ย😅😅

2020.12.27 15:13

67TawTaw67

เห็นบางคอมเม้นท์เขาบอกว่า hotforex น่าเชื่อถือดีนี่คะ แล้วเจ้าของกระทู้คิดว่ายังไง ได้ไปลงทุนกับ hotforex หรือเปล่า ถ้าได้ไปลงทุนแล้วเป็นยังไงบ้าง มันน่าเชื่อถืออย่างที่บางคนเขาบอกมาหรือเปล่า หรือว่าคุณไปลงทุนกับโบรคเกอร์อื่น ถ้าสะดวกก็มาแนะนำคนอื่นๆบ้างนะคะ ช่วงนี้คงมีคนสนใจอะไรใหม่ๆ แบบช่องทางทำเงินใหม่น่ะ

2021.02.23 9:5

ธรรมรัตน์

การเข้ามาเทรดกับพวกนี้ มีความเสี่ยงนะครับ ที่เสี่ยงผมคิดว่าน่าจะเป็นเพราะ เทรดทุกเจ้าเป็นเทรดของต่างประเทศครับ เป็นการลงทุนที่ค่อนข้างให้ทุนสูงมากๆเลยครับ แล้วอีกอย่าง เทรดพวกนี้ไม่ค่อยมีที่ปรึกษาเป็นคนไทยด้วยนะครับ เวลาที่มีปัญหาก็ต้องเก่งภาษาต่างประเทศหน่อยละครับ ซึ่งผมเองยอมรับเลยครับว่าเรื่องนี้ไม่เก่งจริงๆครับ

2021.12.19 15:32

บอกเล่าความคิดเห็นและสิ่งที่คุณรู้ที่นี่

เพิ่มเราเป็นเพื่อนของคุณ

ถ้าคุณเพิ่มไลน์ของ MoneyDuck คุณจะได้รับคำแนะนำเรื่องการเงินและการแจ้งเตือนเมื่อที่ปรึกษาตอบคำถามของคุณ

เว็บบอร์ดอื่นที่คุณอาจสนใจ

All (บัตรเครดิต),All (ธนาคาร),สินเชื่อซ่อมแซมบ้าน,All (ประกัน),การลงทุน Forex,กระเป๋าเงินคริปโทเคอร์เรนซี,All (อี วอลเล็ต),All (การมีบุตร),All (การเล่าเรียน),All (ชีวิตคู่),All (การจ้างงาน),All (การทำธุรกิจ),All (เกษียณอายุ),All (อุบัติเหตุ),All (การวางแผนการเงืน),All (หนี้สิน),All (หารายได้),All (การจ่ายภาษี),การหลอกลวงทางอินเทอร์เน็ต,All (วางแผนเกษียณอายุ),All (การมอบมรดก),All (เศรษฐกิจ)

สอบถามเกี่ยวกับบัญชี hotforexหน่อยครับ ว่า่เค้ามีกันกี่บัญชี? คนที่ลงทุนน้อยๆเหมาะกับบัญชีไหน?

HotForex / เอชเอฟ มาร์เก็ต

โบรกเกอร์ คริปโทเคอร์เรนซี

โบรกเกอร์ hotforex ใช้ดีไหมคะ

การลงทุน Forex

เปิดบัญชี hotforex ยังไง

ใครอยากจะรีวิว Hot forex เชิญทางนี้เลย มาแสดงความคิดเห็นกันนะคะเกี่ยวกับข้อดีข้อเสีย

HotForex มีความปลอดภัยไหมครับ พอดีเห็นมีการโกงเรื่องforex กันเลยกลัว...

การลงทุน Forex,All (การลงทุน),โบรกเกอร์ คริปโทเคอร์เรนซี,All (การลงทุน)

ใครเคยใช้บริการของhotforexกันบ้างคะ?ทำไมถอนเงินออกมาได้ช้าจัง เพื่อนๆเคยเจอไหม??

ฟอรั่มที่เกี่ยวข้อง

การลงทุน Forex,All (การลงทุน),All (การลงทุน)

มีไหมใครเล่นforexแล้วได้ตลอด

All (บัตรเครดิต),All (ธนาคาร),All (สินเชื่อ),All (ประกัน),การลงทุนหุ้น,การลงทุนในอสังหาริมทรัพย์,All (คริปโตเคอร์เรนซี),All (อี วอลเล็ต),All (การมีบุตร),All (การเล่าเรียน),All (ชีวิตคู่),All (การจ้างงาน),All (การทำธุรกิจ),All (เกษียณอายุ),All (อุบัติเหตุ),All (การวางแผนการเงืน),All (หนี้สิน),All (หารายได้),All (การจ่ายภาษี),All (การป้องกันกัย),All (วางแผนเกษียณอายุ),All (การมอบมรดก),All (เศรษฐกิจ)

การตลาดตอนนี้ ธุรกิจไหนที่กำลังจะอิ่มตัว ธุรกิจไหนที่กำลังจะรุ่ง?

All (การทำธุรกิจ)

ลงทุนเปิดร้าน7-11จะดีไหมครับ

ประกันภัยสุขภาพ

ประกันสุขภาพของ AIA ดีไหมครับ

ใครใช้​ exness บ้างใช้ดีไหม

Exness / เอกซ์เนสส์

All (การลงทุน)

จุดคุ้มทุนหมายถึงอะไรคะ?

รีวิวที่เกี่ยวข้อง

All (บัตรเครดิต),All (ธนาคาร),บัตรกดเงินสด,All (สินเชื่อ)

บัตรอะไรเอ่ย?ให้วงเงินตั้ง5เท่าของรายได้ เฉลย ก็บัตรThanachart Dimond Visaไง!

บัตรเครดิต ธนชาติ ไดมอนด์ วีซ่า / ธนาคารธนชาต (การควบรวมของ TTB)

บัตรเครดิต สำหรับเติมน้ำมัน,บัตรเครดิต ได้เงินคืน,บัตรเครดิต สำหรับการท่องเที่ยว,บัตรเครดิต วีซ่า

Thanachart Black Diamond บัตรเครดิตให้สิทธิพิเศษที่เหนือกว่าบัตรอื่น

บัตรเครดิต ธนชาติ แบล็ค ไดมอนด์ วีซ่า / ธนาคารธนชาต (การควบรวมของ TTB)

All (บัตรเครดิต)

กดเงินสดบ่อยต้องใช้บัตรนี้ บัตร Citi Simplicity Card

บัตรเครดิตซิตี้ ซิมพลิซิตี้ / ธนาคารซิตี้แบงก์

บัตรเครดิต สำหรับการท่องเที่ยว,All (บัตรเครดิต)

สิทธิประโยชน์และโปรโมชั่นจากบัตร Citi Royal Orchid Plus Select Card

บัตรเครดิตซิตี้ รอยัล ออร์คิด พลัส ซีเล็คท์ / ธนาคารซิตี้แบงก์

All (บัตรเครดิต)

PTT Blue Credit Card ของธนาคารกสิกร

บัตรเครดิต พีทีที บลู / ธนาคารกสิกรไทย

บัตรเครดิต สำหรับซื้อของทั่วไป

ป้าล่ะชอบจริงๆ Citi Makro Platinum Rewards Card โดยเฉพาะคนที่ขายของชำแบบป้า

บัตรเครดิตซิตี้ แม็คโคร แพลทินั่ม รีวอร์ด / ธนาคารซิตี้แบงก์

เลือกผลิตภัณฑ์ทางการเงินอะไรดีนะ..

คุยกับที่ปรึษาทางการเงินโดยตรงและรับข้อเสนอที่เหมาะกับคุณ

รับคำปรึกษาฟรี