คุณสมบัติของ hotforexมีอะไรบ้างครับ โบรคเกอร์นี้มีดีหรือน่าสนใจไหมครับ?

ผมอยากรู้ว่า hotforex นี่เค้าน่าเชื่อถือไหมครับ เห็นเพื่อนๆเทรดกับที่นี่กันอยู่พอสมควร แต่ผมไม่ค่อยแน่ใจเพราะเห็นว่าเพื่อนบางคนก็บอกว่า การถอนเงินค่อนข้างยุ่งยาก ก่อนจะถอนเงินต้องมีการโทร confirm ก่อน เลยไม่ค่อยแน่ใจ... hotforexเนี่ยเค้ามีข้อดีอะไรหรือคุณสมบัติอะไรบ้าง? ขอคนที่เทรดกับเจ้านี้อยู่เข้ามาตอบผมทีนะครับ

ผู้ให้บริการทางการเงินที่เว็บบอร์ดนี้พูดถึง:

เลือกผลิตภัณฑ์ทางการเงินอะไรดีนะ..

คุยกับที่ปรึษาทางการเงินโดยตรงและรับข้อเสนอที่เหมาะกับคุณ

• user image

Lige

เราเทรดกับเจ้านี้อยู่คะ สำหรับเราก็โอเคอยู่นะคะ เพราะทุกโบรคเกอร์ต่างก็มีข้อดีข้อเสียเหมือนกันทุกที่แหละคะ จะบอกว่ามีแต่ข้อดีไม่ค่อยมีนะคะ ข้อดีของ HotForex คือ มีบัญชีให้เลือกหลากหลาย มีตั้งแต่สำหรับคนงบน้อย-งบไม่อั้น และ สเปรดต่ำ 1-1.2 จุด EUR-USD (คิดรวมค่าคอมมิชชั่น) ที่อื่นอาจจะคิดค่าธรรมเนียม แต่ที่นี่ฟรีค่าธรรมเนียมการฝากเงินคะ

2020.09.02 12:45

มารูกะ

เราชอบตรงที่ให้ความสำคัญกับความปลอดภัยทางการเงินมากๆ ได้มีการชี้แจงความปลอดภัยทางการเงินอย่างชัดเจน ทาง HOTFOREX ได้ทำประกันภัยที่คุ้มครองข้อผิดพลาดต่างๆ ที่อาจนำไปถึงการสูญเสียทางการเงิน ด้วยจำนวนเงินถึง 5,000,000ปอนด์ สำหรับเงินลูกค้าที่รับเข้ามาจะถูกแยกออกมาอย่างชัดเจน จะไม่เอาเงินนั้นอยู่ในงบดุลของบริษัท และไม่สามารถนำเงินไปจ่ายคืนให้กับเจ้าหนี้ในกรณีที่บริษัทผิดชำระหนี้ได้

2020.11.09 9:24

มันก็นานละนะ(ノへ ̄、)

เคยได้ยินบางคนบอกว่า hotforex เป็นโบรคเกอร์ที่มีความปลอดภัยสูง ซึ่งเราก็ไม่รู้หรอกนะว่าคำว่า "ปลอดภัยสูง" มันหมายความว่ายังไง เราอยากรู้เหมือนกันค่ะ มีใครพอจะบอกได้มั้ย ว่าคำจำกัดความของคำว่า "ปลอดภัยสูง" คืออะไร แล้วของ hotforex ปลอดภัยสูงกว่าของโบรคเกอร์อื่นหรือเปล่า? นี่เราถามเยอะเกินไปมั้ยเนี่ย😅😅

2020.12.27 15:13

67TawTaw67

เห็นบางคอมเม้นท์เขาบอกว่า hotforex น่าเชื่อถือดีนี่คะ แล้วเจ้าของกระทู้คิดว่ายังไง ได้ไปลงทุนกับ hotforex หรือเปล่า ถ้าได้ไปลงทุนแล้วเป็นยังไงบ้าง มันน่าเชื่อถืออย่างที่บางคนเขาบอกมาหรือเปล่า หรือว่าคุณไปลงทุนกับโบรคเกอร์อื่น ถ้าสะดวกก็มาแนะนำคนอื่นๆบ้างนะคะ ช่วงนี้คงมีคนสนใจอะไรใหม่ๆ แบบช่องทางทำเงินใหม่น่ะ

2021.02.23 9:5

เว็บบอร์ดอื่นที่คุณอาจสนใจ

สอบถามเกี่ยวกับบัญชี hotforexหน่อยครับ ว่า่เค้ามีกันกี่บัญชี? คนที่ลงทุนน้อยๆเหมาะกับบัญชีไหน?

HotForex / เอชเอฟ มาร์เก็ต

HotForex มีความปลอดภัยไหมครับ พอดีเห็นมีการโกงเรื่องforex กันเลยกลัว...

ใครอยากจะรีวิว Hot forex เชิญทางนี้เลย มาแสดงความคิดเห็นกันนะคะเกี่ยวกับข้อดีข้อเสีย

ใครเคยใช้บริการของhotforexกันบ้างคะ?ทำไมถอนเงินออกมาได้ช้าจัง เพื่อนๆเคยเจอไหม??

โบรกเกอร์ hotforex ใช้ดีไหมคะ

เปิดบัญชี hotforex ยังไง

ฟอรั่มที่เกี่ยวข้อง

ใครเคยใช้บริการของhotforexกันบ้างคะ?ทำไมถอนเงินออกมาได้ช้าจัง เพื่อนๆเคยเจอไหม??

ทำไมใครๆก็เล่น forex กัน เล่นแล้วรวยกันใช่ไหม?ถ้าอยากจะเล่นบ้างต้องเริ่มต้นยังงัย?

XM / XM Global

เทรด​fxยังไงให้ได้กำไรมากที่สุด?

แนะนำโบรกเกอร์​ forex ดีๆหน่อยค่ะ

Exness / เอกซ์เนสส์

มีใครเคยได้ยินชื่อโบรคเกอร์ FXTM บ้างที่นี่มีข้อดีข้อเสียแตกต่างจากโบรคเกอร์อื่นๆยังงัย?

FXTM / ForexTime

โบรกเกอร์ xm เงินฝากขั้นตํ่าเท่าไหร่

รีวิวที่เกี่ยวข้อง

ถ้าอยากเข้า Miracle Lounge บัตร ช่วยได้ Citibank Premier Card

บัตรเครดิตซิตี้ พรีเมียร์ / ธนาคารซิตี้แบงก์

ส่วนตัวผมใช้บัตรนี้เหมือนกันครับ มีโปรโมชั่นที่ใช้ได้จริงคือได้ใช้บริการ Miracle Lounge ที่สนามบินดอนเมือง และ สุวรรณภูมิ ฟรีปีละ 2 ครั้ง ทั้งบัตรหลักและบัตรเสริม และมีสิทธิ์จอดรถในที่จอดสำรองที่ห้างเซ็นทรัล แต่ส่วนใหญ่ที่จอดรถมักจะเต็มครับ ถ้าเดินทางบ่อย ก็อุ่นใจ มีความคุ้มครองอุบัติเหตุระหว่างเดินทาง

ถ้าอยากได้ทั้งบัตรเครดิตที่มีคุณภาพและแถมประกันดีๆด้วย ต้องลองบัตรนี้เลย Citi bank Royal Orchid plus select

บัตรเครดิตซิตี้ รอยัล ออร์คิด พลัส ซีเล็คท์ / ธนาคารซิตี้แบงก์

ถ้าคุณเป็นนักเดินทางและต้องการความคุ้มครองประกันอุบัติเหตุระหว่างการเดินทางบัตรนี้เหมาะกับคุณมาก ด้วยสิทธิพิเศษที่ให้ความคุ้มครองอุบัติเหตุระหว่างเดินทางในวงเงินสูงสุดถึง 25ล้านบาท เพียงชำระค่าเดินทางผ่านบัตรเครดิต ประกันกระเป๋าเสียหาย 50,000บาท ประกันสินค้าที่ซื้อผ่านบัตรสูญหายสูงสุดครั้งละ 400,000บาท.

บัตรอะไรเอ่ย?ให้วงเงินตั้ง5เท่าของรายได้ เฉลย ก็บัตรThanachart Dimond Visaไง!

บัตรเครดิต ธนชาติ ไดมอนด์ วีซ่า / ธนาคารธนชาต

เหมาะกับคนที่ชอบช้อปปิ้ง ชอบท่องเที่ยว ให้วงเงินสูงสุดถึง 5เท่าของรายได้ มีระยะเวลาปลอดดอกเบี้ย 55วัน รับคะแนนสะสม T-Rewards จากการชำระ ผ่านบัตรทั้งในทั้งในและต่างประเทศ จ่ายทุก 25 บาท รับ 4คะแนน เมื่อใช้จ่ายต่างประเทศ ทุก25บาท รับ3คะแนนเมื่อใช้จ่ายในหมวดท่องเที่ยว รับ 2คะแนนเมื่อใช้จ่ายในหมวดร้านอาหาร

บัตรเครดิตที่ให้ส่วนลด3% เมื่อซื้อของที่บิ้กซี

บัตรเครดิต กสิกรไทย วีซ่า แพลทินั่ม / ธนาคารกสิกรไทย

เมื่อช้อปที่Big C โดยใช้บัตรนี้ รับส่วนลดทันที่ 3%ถึง 1,500 บาท/เดือน เมื่อชำระสินค้าที่ร่วมรายการด้วยบัตรนี้ และเมื่อซื้อเครื่องใช้ไฟฟ้าในราคา 5,000 บาทขึ้นไปแบ่งชำระ 0%นาน 6เดือน จ่าย20บาทรับ1คะแนนสะสม มีประกันอุบัติเหตุระหว่างเดินทางที่ครอบคลุมคู่สมรส และลูกที่อายุไม่เกิน 21ปีด้วยวงเงิน31ล้านบาท

เพิ่งรู้นะเนี่ยว่า บัตร Citi Bank premier Miles มีสิทธิประโยชน์ให้ใช้ที่สนามบินมากขนาดนี้

บัตรเครดิตซิตี้ พรีเมียร์ / ธนาคารซิตี้แบงก์

บัตรนี้คงจะถูกใจเหล่านักช้อปทั้งหลายที่เดินทางไปต่างประเทศบ่อยๆและซื้อของที่ร้านค้าปลอดภาษีแน่ๆ เมื่อชำระสินค้าในร้านค้าปลอดภาษีทั่วโลกด้วยบัตรciti bank premier จะได้รับคะแนนสะสมถึง 4เท่า ฟรีบริการลีมูซีน รับส่งที่สนามบิน ได้พักในห้องรับรองพิเศษที่สนามบิน และมีประกันอุบัติเหตุระหว่างเดินทางให้ด้วย

ตั๋วเครื่องบินในประเทศลดราคาทันที4%เมื่อใช้จ่ายด้วยบัตรนี้...

บัตรเครดิต เคทีซี วีซ่า คลาสสิก / บัตรกรุงไทย

KTC Visa Classic เป็นบัตรที่มาพร้อมกับสิทธิพิเศษมากมาย มีประกันอุบัติเหตุระหว่างเดินทางต่างประเทศ วงเงินสูงสุด 1 ล้านบาท เบิกถอนเงินสดได้100%เต็มวงเงินของยอดเงินคงเหลือหรือสูงสุดไม่เกิน 50,000 บาทต่อวัน ได้รับส่วนลดเมื่อซื้อตั๋วเครื่องบินในประเทศ ถึง 4% จากราคาเต็ม ของตั๋วปกติฟรีค่าธรรมเนียมแรกเข้าและรายปีตลอดชีพ

เลือกผลิตภัณฑ์ทางการเงินอะไรดีนะ..

คุยกับที่ปรึษาทางการเงินโดยตรงและรับข้อเสนอที่เหมาะกับคุณ