Forum
แก้ไขล่าสุด: 

ใครอยากจะรีวิว Hot forex เชิญทางนี้เลย มาแสดงความคิดเห็นกันนะคะเกี่ยวกับข้อดีข้อเสีย

เพื่อนๆเคยใช้โบรคเกอร์นี้กันบ้างไหม โดยส่วนตัวเพื่อนๆชอบหรือไม่ชอบอะไรเกี่ยวกับโบรคเกอร์นี้ อย่างเรา เราชอบที่เค้ามีการทำประกันการสูญเสียทางการเงินด้วยวงเงินถึง 5,000,000 ปอนด์ และแยกส่วนเงินทุนของลูกค้าออกกับบริษัท ทำให้มั่นใจถึงความปลอดภัยของเงินทุนเรา และที่นี่มีโปรโมชั่น และโบนัสให้เยอะมาก เพื่อนๆคิดยังงัยกันคะ?

ผู้ให้บริการทางการเงินที่เว็บบอร์ดนี้พูดถึง:

เลือกผลิตภัณฑ์ทางการเงินอะไรดีนะ..

คุยกับที่ปรึษาทางการเงินโดยตรงและรับข้อเสนอที่เหมาะกับคุณ

รับคำปรึกษาฟรี

User comments

• user image

Charoensom

สำหรับผมกลางๆไม่ค่อยชอบเท่าไหร่เพราะว่า การถอนเงินช้ามาก … กว่าจะถอนได้ยุ่งยากมากต้องมีการโทรมาคอนเฟิร์มก่อน การแปล Websiteไม่ค่อยดี แปลไม่ค่อยถูก มีปัญหาในการ Login บ่อยมาก ช่องทางในการฝากถอนก็โอเครไม่ได้แย่ มีธนาคารรองรับ 4 ธนาคาร กสิกร กรุงเทพ กรุงไทย และ ไทยพาณิชย์ แต่ถ้าให้เลือก..ผมไม่เลือกที่นี่

2020.07.04 14:43

คาวี

สำหรับผมแล้ว HOTFOREX เป็นโบรกเกอร์ชั้นแนวหน้าระดับโลกที่ไม่มีซับพอร์ตที่เป็นภาษาไทยที่ช่วยในการตอบคำถามและแก้ไขปัญหา ทำให้เป็นอุปสรรคสำหรับเทรดเดอร์ที่เป็นคนไทย การฝากและถอนเงินก็ยังไม่มีการรับรองช่องฝากถอนผ่านธนาคารไทย จำเป็นต้องฝากถอนด้วยระบบอื่น ซึ่งทำให้เกิดความยุ่งยากสำหรับเทรดเดอร์ที่เป็นคนไทย

2020.11.20 13:23

Chanon non34-9

โบรคเกอร์ Hot forex ดูท่าจะไม่ค่อย Hot ในบ้านเราเท่าไหร่นะครับ ส่วนใหญ่ออกแนวไม่ค่อยปลื้ม ส่วนนึงคงเป็นเพราะว่าไม่มีซับพอร์ตเป็นภาษาไทยที่ช่วยในการตอบคำถามและแก้ไขปัญหา มันอาจจะยากสำหรับเทรดเดอร์บ้านเราหน่อย แต่เรื่องการฝาก-ถอนนี่น่ะสิ ที่ผมยังสงสัยอยู่ ตกลงว่าธนาคารในบ้านเรานี่มีการรับรองโบรคเกอร์นี้หรือเปล่าครับ?

2020.12.28 14:21

Witcha ( ˘︹˘ )

ถ้าไม่มีปัญหาเรื่องภาษาโบรคเกอร์ Hot forex ก็น่าสนใจนะครับ แต่สำหรับตัวผมเองไม่ค่อยมั่นใจเรื่องของภาษาสักเท่าไรขอเป็นโบรคเกอร์ที่มีเจ้าหน้าที่คนไทยคอยให้คำปรึกษาพร้อมคำแนะนำดีกว่าครับ😁เรื่องช่องทางการเงินก็อีกเรื่อง ถ้าไม่มีธนาคารในไทยรองรับมันจะยุ่งยากมั้ยอะครับ ผมก็ไม่อยากวุ่นวายและเสียเวลากับเรื่องนี้ด้วย

2021.02.24 6:0

:D

เข้ามาแอบส่อง😁 สนใจอยากจะลงทุนForex กำลังหาข้อมูลอยู่ ขอโทษจริงๆที่ตอบจขกทไม่ได้เพราะไม่มีความรู้เกี่ยวกับโยรคเกอร์นี้เลย ผมขอสอบถามนิดหน่อยนะครับว่า ถ้าผมอยากจะเริ่มเล่น forex ผมควรจะเลือกโบรคเกอร์ไหนดีที่น่าเชื่อครับ??? เเล้วถ้าผมอยากจะไปเรียนรู้เพิ่มเติมเกี่ยวกับforex เค้ามีสถาบันที่สอนไหมครับ?? ช่วยแนะนำทีนะครับ

2021.06.29 9:42

จุชาดา

ได้ยินชื่อมานานแล้วคะ สำหรับ โปรกเกอร์เจ้านี้ แต่ก็ยังลังเลไม่กล้าเข้าไปเล่นด้วยสักเท่าไร กลัวในเรื่องของความเสี่ยงมนช่วงนี้ด้วย เห็นเพื่อนๆเราหลายคนที่เขาลงทุนแบบนีท่นานมาก ต่างก็บ่นว่าช่วงนี้เป็นขอลงมาก ไม่ค่อยได้กำไรสักเท่าไร ได้ยินแบบนี้เลยไม่ค่อยกล้ายเลย กลัวว่าจะเอาเงินที่มีไปจมแบบไม่ได้กำไรอะไรเลย

2021.08.23 14:48

Phuchit567

ผมคิดไปเองหรือว่าเจ้าของกระทู้ชอบโบรคเกอร์ Hot forex เป็นพิเศษจริงๆครับ ก็ดูคุณเขียนกระทู้มาสิ คุณบอกว่า Hot forex ทำให้มั่นใจถึงความปลอดภัยของเงินทุนของคุณ ที่นี่มีโปรโมชั่น และโบนัสให้เยอะมาก คุณชอบจริงๆใช่มั้ยล่ะ ถ้าคุณชอบก็ดีแล้วครับ การเทรดให้ดีต้องมีโบรกเกอร์ดีๆมาช่วย ยิ่งคุณถูกใจและมั่นใจ มันเป็นผลดีกับคุณครับ

2021.10.31 14:27

ธนัชญา

พวก Forex ยังไงเราก็คิดว่ามันมีความเสี่ยงอยู่ดีแหละคะ การลงทุนพวกนี้ต้องใช้เงินทุนที่สูงมากๆ จ่ายแค่หลักหมื่นบาท ได้ผลตอบแทนไม่ค่อยเท่าไรหลอก แถม ถ้าไม่อยากเสียก็ต้องของติดตามข่าวสารการลงทุนของต่างประเทศบ่อยๆด้วย ซึ่งเราเองไม่น่าจะมีเวลว่างขนาดนั้นคะ ส่วนตัวลงทุนกับ Forex เราขอเป็นทางเลือกสุดท้ายได้ไหมคะ

2021.12.20 5:27

สุชาฏา

Forex ตัวนี้เขายังไม่มีตัวแทนที่อยู่ในบ้านของเราอีกเหรอคะ หลายๆเจ้าเขามีตัวแทนที่เราสามารถสอบถามข้อมูลเป็นภาษาไทยแล้วก็เวลาในบ้านของเราได้แล้ว ถ้า Forex ตัวนี้เขามีบริการแบบนี้ก็น่าจะจะลงทุนกับเขามากคะ เพราะอย่างที่เพื่อนๆบอกว่าเขามีการรับรองเงินในบัญชีของเราด้วย แต่ก็อย่างว่าแหละ การลงุทนแบบนี้มีความเสี่ยงเยอะอยู่

2022.01.24 15:14

ภคนนท์

Hot forex ถ้าในกลุ่มของเพื่อนๆของผมไม่ค่อยมีคนเล่นตัวนี้สักเท่าไรนะครับ ส่วนใหญ่จะเล่นของ XM เป็นส่วนใหญ่ คิดว่าของ Hot forex น่าจะเล่นยากหรือเปล่าครับ หรือว่ามันน่าจะมีชองในการลงทุนเทรดที่น้อยกว่าของXM ที่เพื่อนของผมเล่นไหมครับ ส่วนตัวก็ได้แต่สังเกตุการเพื่อนก่อนครับว่าเทรดแล้วเป็นยังไงกันบ้าง ยังไม่กล้าเล่นครับ

2022.02.17 14:37

บอกเล่าความคิดเห็นและสิ่งที่คุณรู้ที่นี่

เพิ่มเราเป็นเพื่อนของคุณ

ถ้าคุณเพิ่มไลน์ของ MoneyDuck คุณจะได้รับคำแนะนำเรื่องการเงินและการแจ้งเตือนเมื่อที่ปรึกษาตอบคำถามของคุณ

เว็บบอร์ดอื่นที่คุณอาจสนใจ

All (บัตรเครดิต),All (ธนาคาร),สินเชื่อซ่อมแซมบ้าน,All (ประกัน),การลงทุน Forex,กระเป๋าเงินคริปโทเคอร์เรนซี,All (อี วอลเล็ต),All (การมีบุตร),All (การเล่าเรียน),All (ชีวิตคู่),All (การจ้างงาน),All (การทำธุรกิจ),All (เกษียณอายุ),All (อุบัติเหตุ),All (การวางแผนการเงืน),All (หนี้สิน),All (หารายได้),All (การจ่ายภาษี),การหลอกลวงทางอินเทอร์เน็ต,All (วางแผนเกษียณอายุ),All (การมอบมรดก),All (เศรษฐกิจ)

สอบถามเกี่ยวกับบัญชี hotforexหน่อยครับ ว่า่เค้ามีกันกี่บัญชี? คนที่ลงทุนน้อยๆเหมาะกับบัญชีไหน?

HotForex / เอชเอฟ มาร์เก็ต

การลงทุน Forex

คุณสมบัติของ hotforexมีอะไรบ้างครับ โบรคเกอร์นี้มีดีหรือน่าสนใจไหมครับ?

โบรกเกอร์ คริปโทเคอร์เรนซี

โบรกเกอร์ hotforex ใช้ดีไหมคะ

เปิดบัญชี hotforex ยังไง

HotForex มีความปลอดภัยไหมครับ พอดีเห็นมีการโกงเรื่องforex กันเลยกลัว...

การลงทุน Forex,All (การลงทุน),โบรกเกอร์ คริปโทเคอร์เรนซี,All (การลงทุน)

ใครเคยใช้บริการของhotforexกันบ้างคะ?ทำไมถอนเงินออกมาได้ช้าจัง เพื่อนๆเคยเจอไหม??

ฟอรั่มที่เกี่ยวข้อง

All (ธนาคาร)

ธนาคารพาณิชย์ หมายถึงอะไร และมีธนาคารไหนบ้างที่เป็นธนาคารพาณิชย์ อยากรู้จริงๆครับ?

All (การทำธุรกิจ),หาเงินออฟไลน์

เปิดร้านขายน้ำเต้าหู้ ต้องลงทุนเท่าไหร่ และได้กำไรดีไหมคะ ?

การลงทุน Forex,All (การลงทุน),โบรกเกอร์ คริปโทเคอร์เรนซี,All (การลงทุน)

ใครเคยใช้บริการของhotforexกันบ้างคะ?ทำไมถอนเงินออกมาได้ช้าจัง เพื่อนๆเคยเจอไหม??

การลงทุน Forex,All (การลงทุน),All (การลงทุน)

มีใครเล่นForexได้กำไรยั่งยืนไหมครับ

การลงทุนหุ้น,การจัดการงบประมาณ,การจัดการเงิน,All (การวางแผนการเงืน),All (การลงทุน),All (หารายได้)

หุ้นกลุ่มเกษตรและอาหาร

All (การทำธุรกิจ)

ลงทุนเปิดร้าน7-11จะดีไหมครับ

รีวิวที่เกี่ยวข้อง

บัตรเครดิต สะสมไมล์เดินทาง,All (บัตรเครดิต),All (ธนาคาร)

บัตร Citi Royal Orchid Plus Select Card บัตรที่ทำให้การสะสมไมล์ เป็นเรื่องง่ายสำหรับคุณ

บัตรเครดิตซิตี้ รอยัล ออร์คิด พลัส ซีเล็คท์ / ธนาคารซิตี้แบงก์

บัตรเครดิต สำหรับชอปปิ้ง,All (บัตรเครดิต)

ใครไปเที่ยวสยามพารากอนบ่อยๆ ดิฉันแนะนำบัตรนี้เลยค่ะ OneSiam-KBank Credit Card (Platinum)

บัตรเครดิต วันสยาม-กสิกรไทย (แพลทินั่ม) / ธนาคารกสิกรไทย

บัตรเครดิต ได้เงินคืน,บัตรเครดิต สำหรับชอปปิ้ง

วันนี้ฉันอยากมาแนะนำบัตร UOB YOLO Platinum ที่ฉันเพิ่งได้มาค่ะ

บัตรเครดิต ยูโอบี โยโล่ แพลทินั่ม / ธนาคารยูโอบี

บัตรเครดิต สำหรับซื้อของทั่วไป,บัตรเครดิต สำหรับชอปปิ้ง,All (บัตรเครดิต),All (ธนาคาร)

สิทธิประโยชน์จากบัตร Citi Simplicity Card

บัตรเครดิตซิตี้ ซิมพลิซิตี้ / ธนาคารซิตี้แบงก์

บัตรเครดิต วีซ่า

วัยรุ่นอย่างเราก็ต้องไปดูหนังบ่อยเป็นธรรมดาแต่อยากดูให้คุ้มต้องAEON M GEN

บัตรเครดิต อิออน เอ็ม เจ็น วีซ่า / อิออน ธนสินทรัพย์

All (บัตรเครดิต)

กดเงินสดบ่อยต้องใช้บัตรนี้ บัตร Citi Simplicity Card

บัตรเครดิตซิตี้ ซิมพลิซิตี้ / ธนาคารซิตี้แบงก์

เลือกผลิตภัณฑ์ทางการเงินอะไรดีนะ..

คุยกับที่ปรึษาทางการเงินโดยตรงและรับข้อเสนอที่เหมาะกับคุณ

รับคำปรึกษาฟรี