ใครเคยใช้บริการของhotforexกันบ้างคะ?ทำไมถอนเงินออกมาได้ช้าจัง เพื่อนๆเคยเจอไหม??

ตอนนี้เราใช้ของHotForexอยู่ถอนเงินช้ามาก เราได้ถอนตั้งแต่เมื่อคืน แต่ตอนนี้ยังไม่ได้เงินเลย น่าแปลมากๆเลย เราเพิ่งเริ่มใช้โบรคเกอร์นี้ได้ยังไม่นาน อาจจะเป็นความเข้าใจผิดของเราหรือของโบรคเกอร์อันนี้ไม่แน่ใจ อยากรู้ว่าโบรคเกอร์นี้เป็นยังงัยคะ? จะโกงไหม น่าเชื่อถือหรือมีความปลอดภัยรึเปล่า? มีใครเคยใช้โบรคเกอร์นี้บ้างมาแสดงความคิดเห็นกันหน่อยค่ะ

ผู้ให้บริการทางการเงินที่เว็บบอร์ดนี้พูดถึง:

เลือกผลิตภัณฑ์ทางการเงินอะไรดีนะ..

คุยกับที่ปรึษาทางการเงินโดยตรงและรับข้อเสนอที่เหมาะกับคุณ

• user image

Thanalop

โบรคเกอร์นี้โอเคอยู่นะครับ น่าเชื่อถือและไม่โกงครับ แต่ความล่าช้าอาจจะเกิดได้จากหลายกรณีเช่น การฝากหรือถอนเงินใน pamm นั้นจะมีรอบ roll over ตอนประมาณห้าโมงครึ่งครับ และจะใช้เวลาอีกประมาณ 3-4 ชั่วโมง เพื่อเงินจะเข้าใน wallet (อันนี้ขึ้นอยู่กับปริมาณคำสั่งในรอบนั้นๆของคุณด้วย) ยังงัยถ้าไม่แน่ใจลองเข้าไปที่เวปไซด์ของเค้าดูนะครับ

2020.07.05 14:43

ไชยา

ถ้าเกิดปัญหาอย่างนี้ก็ต้องทำใจหน่อยนะครับ เพราะวิธีการถอนเงินต้องเป็นไปตามขั้นตอน ตามที่คุณ Thanalopได้บอกไว้นั้นแหละครับ ไม่มีการโกงครับ เพียงแค่คุณต้องรอ จนกว่าจบกระบวนการ roll overแล้วเงินที่ถอนจากบัญชี PAMM ก็จะเข้าบัญชีWallet นะครับ ถ้าคุณไม่พอใจก็ลองเปลี่ยนโบรกเกอร์อื่นได้นะครับ Exness ก็ดีนะครับจะไม่มีปัญหาแบบนี้แน่นอน

2020.11.20 13:37

Chanon non34-9

เมื่อรวมเวลาทั้งหมดแล้วเทรดเดอร์จะได้เงินจาก HotForex ภายในกี่ชั่วโมงอะครับ ผมเคยอ่านเจอบางคอมเม้นท์พูดถึงโบรคเกอร์นึง ผมจำไม่ได้ว่าโบรคเกอร์ไหน เทรดเดอร์จะได้รับเงินจากโบรคเกอร์ภายใน 24 ชม. อย่างนั้นเนี่ย เรียกว่าช้าหรือเร็วครับ ตอนแรกผมก็ว่าเร็วนะ ไม่รู้ว่ามีของโบรคเกอร์ไหนที่จ่ายเร็วกว่านี้มั้ยอะครับ

2020.12.28 14:26

Witcha ( ˘︹˘ )

น่าจะกลับมาบอกกันหน่อยว่าเจ้าของกระทู้ได้เงินจาก HotForex หรือยัง ถ้าได้เนี่ยคงจะได้นานมากแล้ว นานจนลืมไปแล้วมั้งครับ เรื่องโกงคงไม่มีหรอก โบรคเกอร์นี้เขามีชื่อเสียงอยู่นะ แต่ก็ต้องคอยดูให้ดีอยู่ตลอดไม่มีใครรู้ว่าจะเกิดอะไรขึ้น พูดถึงเรื่องนี้ คนที่คิดจะเทรดไม่ควรเลือกโบรคเกอร์หน้าใหม่เพื่อความปลอดภัยมั้ยอะครับ?

2021.02.24 6:5

เว็บบอร์ดอื่นที่คุณอาจสนใจ

สอบถามเกี่ยวกับบัญชี hotforexหน่อยครับ ว่า่เค้ามีกันกี่บัญชี? คนที่ลงทุนน้อยๆเหมาะกับบัญชีไหน?

HotForex / เอชเอฟ มาร์เก็ต

คุณสมบัติของ hotforexมีอะไรบ้างครับ โบรคเกอร์นี้มีดีหรือน่าสนใจไหมครับ?

HotForex มีความปลอดภัยไหมครับ พอดีเห็นมีการโกงเรื่องforex กันเลยกลัว...

ใครอยากจะรีวิว Hot forex เชิญทางนี้เลย มาแสดงความคิดเห็นกันนะคะเกี่ยวกับข้อดีข้อเสีย

โบรกเกอร์ hotforex ใช้ดีไหมคะ

เปิดบัญชี hotforex ยังไง

ฟอรั่มที่เกี่ยวข้อง

อยากทราบว่ามีใครใช้โบรคเกอร์ไหนกันบ้าง? มาแชร์ประสปการณ์ความคิดเห็นกันหน่อยครับ

Exness / เอกซ์เนสส์

โบรคเกอร์ exness เนี่ยมีโอกาสที่เราจะเงินหายไปได้ไหมครับ เช่นปิดบริษัทหนีทำนองนี้?

ขอคำแนะนำเกี่ยวกับ​ stop loss

เทรดแบบ scalping ยังไง

XM / XM Global

อยากจะรีวิวโบรคเกอร์ FXTM ให้เพื่อนฟังกันนะคะ เกี่ยวกับข้อดีและข้อเสียของโบรคเกอร์นี้

FXTM / ForexTime

ใครก็ได้ช่วยสอนวิธีฝากเงินทางธนาคารบนโทรศัพท์มือถือ เราใช้โบรคเกอร์ Exness อยู่

รีวิวที่เกี่ยวข้อง

บัตรUOB PRIVIMILES บัตรเครดิตที่เหมาะสำหรับนักเดินทางแบบผม

บัตรเครดิต ยูโอบี พรีวิไมลส์ / ธนาคารยูโอบี

เพิ่งรู้นะเนี่ยว่า บัตร Citi Bank premier Miles มีสิทธิประโยชน์ให้ใช้ที่สนามบินมากขนาดนี้

บัตรเครดิตซิตี้ พรีเมียร์ / ธนาคารซิตี้แบงก์

บัตรนี้คงจะถูกใจเหล่านักช้อปทั้งหลายที่เดินทางไปต่างประเทศบ่อยๆและซื้อของที่ร้านค้าปลอดภาษีแน่ๆ เมื่อชำระสินค้าในร้านค้าปลอดภาษีทั่วโลกด้วยบัตรciti bank premier จะได้รับคะแนนสะสมถึง 4เท่า ฟรีบริการลีมูซีน รับส่งที่สนามบิน ได้พักในห้องรับรองพิเศษที่สนามบิน และมีประกันอุบัติเหตุระหว่างเดินทางให้ด้วย

Thanachart Black Diamond บัตรเครดิตให้สิทธิพิเศษที่เหนือกว่าบัตรอื่น

บัตรเครดิต ธนชาติ แบล็ค ไดมอนด์ วีซ่า / ธนาคารธนชาต

สำหรับผู้ที่มีอาชีพเป็นหมอ เภสัชกร ทันตแพทย์ ผู้พิพากษา อัยการ นักบิน สนใจสิทธิพิเศษที่เหนือกว่าบัตรอื่นที่มอบให้กับอาชีพของคุณสมัครดูค่ะ เช่นอัพเกรดตั๋วบินในประเทศจากชั้นประหยัดเป็นชั้นธุรกิจได้ ปีละ2ครั้งมีรถรับส่งที่สนามบินฟรีปีละ2ครั้ง เติมน้ำมันได้เงินคืนทุกปั๊ม 3.5% เข้าเลาจ์สนามบินทั่วโลกฟรี.

UOB Lady Solitaire บัตรนี้ทำมาเพื่อผู้หญิงจริงๆหรอ

บัตรเครดิต เลดี้ ยูโอบี โซลิแทร์ / ธนาคารยูโอบี

สำหรับสาวๆที่ชอบช้อปปิ้ง บัตรนี้เหมาะกับคุณ เพราะบัตรนี้เข้าใจผู้หญิงอย่างแท้จริง ทั้งในเรื่องสะสมคะแนนเมื่อช้อปผ่านบัตรทั้งในและต่างประเทศ ทั้งในห้างสรรพสินค้า และร้านค้าออนไลน์ รับคะแนนสะสมทุก10บาท อุ่นใจเมื่อท่องเที่ยวเพราะ ให้ความคุ้มครองกระเป๋าเงินในกรณีถูกขโมย สูญหายจากอุบัติเหตุในวงเงิน3,000 บาท.

ใครไปเที่ยวสยามพารากอนบ่อยๆ ดิฉันแนะนำบัตรนี้เลยค่ะ OneSiam-KBank Credit Card (Platinum)

บัตรเครดิต วันสยาม-กสิกรไทย (แพลทินั่ม) / ธนาคารกสิกรไทย

บัตรนี้เหมาะสำหรับคนที่ชอบช้อปปิ้ง และอยู่ในกรุงเทพเพราะเป็นบัตรที่ร่วมร้านค้า บริการที่ศูนย์การค้าสยามพารากอน สยามดิสคัพเวอรี่ สยามเซ็นเตอร์ และมีค่าธรรมเนีนมรายปีด้วย เมื่อใช้จ่ายทุก 25บาทรับ1คะแนน ถ้าใช้จ่ายที่สยามพารากอนทุก 25 บาทรับคะแนน1.5 ได้จอดรถฟรี 4ชม ยังมีประกันการเดินทางทุนประกันที่ 8 ล้านบาท.

ป้าล่ะชอบจริงๆ Citi Makro Platinum Rewards Card โดยเฉพาะคนที่ขายของชำแบบป้า

บัตรเครดิตซิตี้ แม็คโคร แพลทินั่ม รีวอร์ด / ธนาคารซิตี้แบงก์

ให้ความคุ้มค่าทุกการรูดบัตรใช้จ่ายที่ห้างแม็คโคร คนที่ต้องซื้อของบ่อยๆจำนวนมากๆไปขายจะคุ้มค่ามากถ้าสมัครบัตรCiti bank makro platinum นอกจากคุณจะได้แต้มสะสม 1แต้มจากการใช้จ่ายทุก 100 บาทแล้ว คุณยังสะสมแต้มเพื่อรับของรางวัลจากแม็คโครได้ด้วย ถ้าใช้จ่ายนอกห้างแม็คโคร ทุก25บาทได้1แต้ม สะสมแค้มได้ไม่วันหมดอายุ.

เลือกผลิตภัณฑ์ทางการเงินอะไรดีนะ..

คุยกับที่ปรึษาทางการเงินโดยตรงและรับข้อเสนอที่เหมาะกับคุณ