Forum
แก้ไขล่าสุด: 

ใครเคยใช้บริการของhotforexกันบ้างคะ?ทำไมถอนเงินออกมาได้ช้าจัง เพื่อนๆเคยเจอไหม??

ตอนนี้เราใช้ของHotForexอยู่ถอนเงินช้ามาก เราได้ถอนตั้งแต่เมื่อคืน แต่ตอนนี้ยังไม่ได้เงินเลย น่าแปลมากๆเลย เราเพิ่งเริ่มใช้โบรคเกอร์นี้ได้ยังไม่นาน อาจจะเป็นความเข้าใจผิดของเราหรือของโบรคเกอร์อันนี้ไม่แน่ใจ อยากรู้ว่าโบรคเกอร์นี้เป็นยังงัยคะ? จะโกงไหม น่าเชื่อถือหรือมีความปลอดภัยรึเปล่า? มีใครเคยใช้โบรคเกอร์นี้บ้างมาแสดงความคิดเห็นกันหน่อยค่ะ

ผู้ให้บริการทางการเงินที่เว็บบอร์ดนี้พูดถึง:

เลือกผลิตภัณฑ์ทางการเงินอะไรดีนะ..

คุยกับที่ปรึษาทางการเงินโดยตรงและรับข้อเสนอที่เหมาะกับคุณ

รับคำปรึกษาฟรี

User comments

• user image

Thanalop

โบรคเกอร์นี้โอเคอยู่นะครับ น่าเชื่อถือและไม่โกงครับ แต่ความล่าช้าอาจจะเกิดได้จากหลายกรณีเช่น การฝากหรือถอนเงินใน pamm นั้นจะมีรอบ roll over ตอนประมาณห้าโมงครึ่งครับ และจะใช้เวลาอีกประมาณ 3-4 ชั่วโมง เพื่อเงินจะเข้าใน wallet (อันนี้ขึ้นอยู่กับปริมาณคำสั่งในรอบนั้นๆของคุณด้วย) ยังงัยถ้าไม่แน่ใจลองเข้าไปที่เวปไซด์ของเค้าดูนะครับ

2020.07.05 14:43

ไชยา

ถ้าเกิดปัญหาอย่างนี้ก็ต้องทำใจหน่อยนะครับ เพราะวิธีการถอนเงินต้องเป็นไปตามขั้นตอน ตามที่คุณ Thanalopได้บอกไว้นั้นแหละครับ ไม่มีการโกงครับ เพียงแค่คุณต้องรอ จนกว่าจบกระบวนการ roll overแล้วเงินที่ถอนจากบัญชี PAMM ก็จะเข้าบัญชีWallet นะครับ ถ้าคุณไม่พอใจก็ลองเปลี่ยนโบรกเกอร์อื่นได้นะครับ Exness ก็ดีนะครับจะไม่มีปัญหาแบบนี้แน่นอน

2020.11.20 13:37

Chanon non34-9

เมื่อรวมเวลาทั้งหมดแล้วเทรดเดอร์จะได้เงินจาก HotForex ภายในกี่ชั่วโมงอะครับ ผมเคยอ่านเจอบางคอมเม้นท์พูดถึงโบรคเกอร์นึง ผมจำไม่ได้ว่าโบรคเกอร์ไหน เทรดเดอร์จะได้รับเงินจากโบรคเกอร์ภายใน 24 ชม. อย่างนั้นเนี่ย เรียกว่าช้าหรือเร็วครับ ตอนแรกผมก็ว่าเร็วนะ ไม่รู้ว่ามีของโบรคเกอร์ไหนที่จ่ายเร็วกว่านี้มั้ยอะครับ

2020.12.28 14:26

Witcha ( ˘︹˘ )

น่าจะกลับมาบอกกันหน่อยว่าเจ้าของกระทู้ได้เงินจาก HotForex หรือยัง ถ้าได้เนี่ยคงจะได้นานมากแล้ว นานจนลืมไปแล้วมั้งครับ เรื่องโกงคงไม่มีหรอก โบรคเกอร์นี้เขามีชื่อเสียงอยู่นะ แต่ก็ต้องคอยดูให้ดีอยู่ตลอดไม่มีใครรู้ว่าจะเกิดอะไรขึ้น พูดถึงเรื่องนี้ คนที่คิดจะเทรดไม่ควรเลือกโบรคเกอร์หน้าใหม่เพื่อความปลอดภัยมั้ยอะครับ?

2021.02.24 6:5

ธนัชญา

ช้าที่ว่านี่ ประมาณกี่ชั่วโมงคะ เพราะเราดูที่เพื่อนๆบอกบอกว่าใช้เวลาประมาณ 24 ชม. เราคิดว่าไม่น่าจะช้าเลยนะคะ ถ้าเอามาเทียบกับการเงินเงินจากต่างประเทศเข้สมาบัญชีของเรา ที่ไม่ใช่เป็นการเทรดพวกนี้ ใช้เวลานานกว่ามากเลยนะคะ บางทีอาจจะต้องรอประมาณ 2-3วันกว่าเงินจะเข้าบัญชีของเรา นี่ ของเรายังโดนหักค่าธรรมเนียมด้วยเลย

2021.12.20 5:28

วิมลสรากร

ที่ช้าน่าจะมาจากเงินที่เขาโอนเข้ามาให้เราเป็นการโอนเงินข้ามประเทศคะ เลยทำให้ช้า ก็ต้องทำใจเรื่องนี้นะคะ เพราะว่า ฟรอเรค ของทุกเจ้าเป็นการลงทุนที่มาจากต่างประเทศเท่านั้น แต่เรื่องความช้าเราว่ายังเร็วกว่าโอนเงินแบบปกตินะคะ แต่แบบนี้เขาหักค่าธรรมเนียมในการดอนข้ามประเทศด้วยไหมคะ เพราะของเราเวลารับเงินจากต่างประเทศก็จะโดนหัก

2022.02.27 16:33

ึ831/ธเนศ

ทำไมถึงถอนเงินออกมายากล่ะครับ ของ HotForex เขามีเงื่อนไขอะไรเป็นพิเศษหรือเปล่า อยู่ดีๆไม่น่าจะถอนเงินช้านะ ไม่อย่างนั้นใครจะอยากไปเทรดกับเขาล่ะครับ เจ้าของกระทู้ลืมทำอะไรไปหรือเปล่า หากไม่ได้ลืมอะไรค่อยไปดูจริงๆว่ามันเป็นเพราะอะไรกันแน่ ไม่สบายใจกับโบรคเกอร์ที่นี่ก็ลองไปหาที่อื่นดู มีหลายโบรคเกอร์ครับ

2022.04.29 15:10

บอกเล่าความคิดเห็นและสิ่งที่คุณรู้ที่นี่

เพิ่มเราเป็นเพื่อนของคุณ

ถ้าคุณเพิ่มไลน์ของ MoneyDuck คุณจะได้รับคำแนะนำเรื่องการเงินและการแจ้งเตือนเมื่อที่ปรึกษาตอบคำถามของคุณ

เว็บบอร์ดอื่นที่คุณอาจสนใจ

All (บัตรเครดิต),All (ธนาคาร),สินเชื่อซ่อมแซมบ้าน,All (ประกัน),การลงทุน Forex,กระเป๋าเงินคริปโทเคอร์เรนซี,All (อี วอลเล็ต),All (การมีบุตร),All (การเล่าเรียน),All (ชีวิตคู่),All (การจ้างงาน),All (การทำธุรกิจ),All (เกษียณอายุ),All (อุบัติเหตุ),All (การวางแผนการเงืน),All (หนี้สิน),All (หารายได้),All (การจ่ายภาษี),การหลอกลวงทางอินเทอร์เน็ต,All (วางแผนเกษียณอายุ),All (การมอบมรดก),All (เศรษฐกิจ)

สอบถามเกี่ยวกับบัญชี hotforexหน่อยครับ ว่า่เค้ามีกันกี่บัญชี? คนที่ลงทุนน้อยๆเหมาะกับบัญชีไหน?

HotForex / เอชเอฟ มาร์เก็ต

การลงทุน Forex

คุณสมบัติของ hotforexมีอะไรบ้างครับ โบรคเกอร์นี้มีดีหรือน่าสนใจไหมครับ?

โบรกเกอร์ คริปโทเคอร์เรนซี

โบรกเกอร์ hotforex ใช้ดีไหมคะ

เปิดบัญชี hotforex ยังไง

ใครอยากจะรีวิว Hot forex เชิญทางนี้เลย มาแสดงความคิดเห็นกันนะคะเกี่ยวกับข้อดีข้อเสีย

HotForex มีความปลอดภัยไหมครับ พอดีเห็นมีการโกงเรื่องforex กันเลยกลัว...

ฟอรั่มที่เกี่ยวข้อง

บัตรเครดิต วีซ่า

สอบถามเรื่องบัตรเครดิต Kbank Visa Platinum ค่ะ

บัตรเครดิต กสิกรไทย วีซ่า แพลทินั่ม

โบรคเกอร์ exness เนี่ยมีโอกาสที่เราจะเงินหายไปได้ไหมครับ เช่นปิดบริษัทหนีทำนองนี้?

Exness / เอกซ์เนสส์

การลงทุนหุ้น,การลงทุนในอสังหาริมทรัพย์,All (การลงทุน),All (การลงทุน),All (หารายได้)

หุ้น LH ดีไหม

กองทุนรวม

TERM FUND ทางเลือกในการลงทุนนี้คืออะไร

การลงทุนหุ้น,การจัดการงบประมาณ,การจัดการเงิน,All (การวางแผนการเงืน),All (การลงทุน),All (หารายได้)

หุ้นกลุ่มเกษตรและอาหาร

การลงทุนหุ้น

หุ้น BTS ดีไหม

รีวิวที่เกี่ยวข้อง

บัตรเครดิต สำหรับการท่องเที่ยว,บัตรเครดิตโกลด์,บัตรเครดิต สะสมไมล์เดินทาง

บัตร Citi Royal Orchid Plus Preferred Card บัตรของคนชอบสะสมไมล์

บัตรเครดิตซิตี้ รอยัล ออร์คิด พลัส พรีเฟอร์ / ธนาคารซิตี้แบงก์

บัตรเครดิต สำหรับชอปปิ้ง,All (บัตรเครดิต)

ใครไปเที่ยวสยามพารากอนบ่อยๆ ดิฉันแนะนำบัตรนี้เลยค่ะ OneSiam-KBank Credit Card (Platinum)

บัตรเครดิต วันสยาม-กสิกรไทย (แพลทินั่ม) / ธนาคารกสิกรไทย

บัตรเครดิต สำหรับชอปปิ้ง,All (บัตรเครดิต)

นร.วิศวะจุฬา ต้องลองบัตรนี้KTC Chula Engineer Alumni

บัตรเครดิต เคทีซี นิสิตเก่า วิศวกรรมศาสตร์ จุฬา แพลทินั่ม มาสเตอร์การ์ด / บัตรกรุงไทย

บัตรเครดิต สำหรับการท่องเที่ยว,บัตรเครดิต สะสมไมล์เดินทาง

AEON Royal Orchid Plus World บัตรเครดติที่ช่วยให้คุณสะสมคะแนนได้ในทุกๆที่ที่คุณไป

บัตรเครดิต อิออน รอยัล ออร์คิด พลัส เวิลด์ มาสเตอร์การ์ด / อิออน ธนสินทรัพย์

บัตรเครดิต ได้เงินคืน,บัตรเครดิต สำหรับการท่องเที่ยว,บัตรเครดิต สำหรับรับประทานอาหาร,บัตรเครดิต แลกของรางวัล,บัตรเครดิต สำหรับซื้อของทั่วไป,บัตรเครดิต มาสเตอร์การ์ด,All (บัตรเครดิต)

บัตร Citi Prestige Card ได้คะแนนสะสมพิเศษประจำปี

บัตรเครดิตซิตี้ เพรสทีจ / ธนาคารซิตี้แบงก์

All (บัตรเครดิต)

อยากได้สิทธิพิเศษเมื่อเข้ารพ.กรุงเทพดุสิต ต้องมีบัตรนี้BDMS Kbank

บัตรเครดิตร่วมกรุงเทพดุสิตเวชการ-กสิกรไทย / ธนาคารกสิกรไทย

เลือกผลิตภัณฑ์ทางการเงินอะไรดีนะ..

คุยกับที่ปรึษาทางการเงินโดยตรงและรับข้อเสนอที่เหมาะกับคุณ

รับคำปรึกษาฟรี