Forum
แก้ไขล่าสุด: 

อยากทราบว่่าโบรคเกอร์ไหนแจกโบนัสฟรีบ้าง? อยากรู้มากๆเอาแบบแจกแล้วเงื่อนไขน้อยๆนะคะ

ตอนนี้อยากได้ข้อมูลเกี่ยวกับโบรคเกอร์ที่แจกโบนัสฟรีหน่อยคะที่สำคัญต้องไม่มีเงื่อนไขอะไรเยอะแยะมากมายถออนยากเย็น พอดีอยากจะลองเล่น forexดู และอยากขอคำแนะนำจากเพื่อนๆด้วยเกี่ยวกับโบรคเกอร์ อยากได้โบรคเกอร์ที่มีค่า Spread ต่ำๆ น่าเชื่อถือเรื่องความปลอดภัยไม่ใช่แอบปิดบริษัทหนีอะไรทำนองนี้ไม่เอานะคะ...ใครรู้ช่วยลิสต์รายชื่อออกมาเลยค่ะ

ผู้ให้บริการทางการเงินที่เว็บบอร์ดนี้พูดถึง:

เลือกผลิตภัณฑ์ทางการเงินอะไรดีนะ..

คุยกับที่ปรึษาทางการเงินโดยตรงและรับข้อเสนอที่เหมาะกับคุณ

รับคำปรึกษาฟรี

User comments

• user image

Tina

ของโบรคเกอร์ xm ครับ แจก 30 เหรียญ เงื่อนไขน้อย อันนี้ดีสุดเพราะให้เยอะสุดๆนะครับ ที่อื่นแค่ 10 เหรียญ แถมมีเงื่อนไขซับซ้อนด้วย อันนี้ผมเลือกมาแล้ว แต่ต้องบอกก่อนว่า ค่าเฉลี่ยของ Spread แต่ละสกุลเงินของโบรกเกอร์นี้อยู่ในระดับกลางๆนะครับไม่ใช่ต่ำมาก มีความผันผวนของ sprad ต่ำมาก การแกว่งของ Spread โดยรวมแคบ ถือว่าโดยรวมน่าจะดีครับ

2020.07.06 14:43

โรม่า

ฟังแล้วก็น่าสนใจอยู่ไม่น้อยนะครับ ผมเองก็สนใจที่จะลองเล่น Forex ดูบ้าง กำลังหาข้อมูลโบรกเกอร์ที่ไว้วางใจได้ ไม่โกงและยิ่งมีโบนัสแจกฟรี ก็เข้าท่า แต่ผมกังวลอยู่ว่าโบรกเกอร์ XM มีซับพอร์ตที่เป็นคนไทยไหมครับ ที่ถามเพราะผมไม่เก่งเลยเรื่องภาษาแต่อยากลองเล่น Forex ดูเผื่อเป็นลู่ทางที่จะทำเงินไว้ใช้จ่ายได้บ้าง

2020.11.20 13:46

##Kraisorn##

@คุณโรม่า ที่คุณอยากรู้ว่าโบรกเกอร์ XM มีซับพอร์ตที่เป็นคนไทยไหม? ผมขอตอบเท่าที่ผมรู้นะครับ โบรกเกอร์ XM มีเจ้าหน้าที่ดูแลบัญชีคนไทย เพื่อเป็นช่องทางให้บริการต่างๆ มี Chat ออนไลน์ และมี Support ภาษาไทยด้วยครับ ถ้าคุณสนใจลองเล่นแบบเดโมก่อนก็ได้ ยังไม่ต้องใช้เงินลงทุนจริงๆหรอก หาข้อมูลและประสบการณ์ไปก่อนครับ

2020.12.28 14:33

Witcha ( ˘︹˘ )

การเลือกโบรคเกอร์สำคัญมากนะครับต้องดูกันหลายอย่าง ที่มีคนแนะนำของ XM มาก็โอเคนะน่าเชื่อถืออยู่ครับ ไม่แน่ว่าเจ้าของกระทู้อาจจะลองไปเทรดกับเขาแล้วก็ได้ ได้เรื่องยังไงมาเลา่ให้ฟังบ้างเป็นประสบการณ์กันไปครับ เผื่อว่ามีคนสนใจใหม่ๆเข้ามาอ่าน เขาจะได้ข้อมูลที่เป็นประโยชน์ไปด้วย กว่าจะตัดสินใจเทรดกันได้ต้องคิดเยอะนะ

2021.02.24 6:11

ศรินทร์ทิพย์

เล่นหุ้นผ่านโปรกเกอร์ไหน ช่วงนี้ก็ต้องเซฟๆตัวให้ดีนะคะ ที่บอกแบบนี้ไม่ได้ขู่หรือว่าอะไรนะคะ เหตุผลเลยเป็นเพราะช่วงนี้โควิด-19มีผลอย่างมากกับเรื่องของหุ้นที่เราเล่นกันคะ หุ้นบางตัว มาราคาดีๆ แต่ผ่านไปแป๊ปเดียว กับขายขาดทุน ซะงั๊น เอาว่าอย่าใจร้อนนะคะ ใจเย็นๆคะ ส่วนตัวของเราเล่นแค่หุ้นไทยก็ปวดหัวจะตายแล้ว

2021.06.27 15:32

คนที่แสนดี💗

โบรคเกอร์ก็มีโบนัสพิเศษให้ด้วยเหรอคะ เป็นการเรียกลูกค้าให้มาใช้บริการกับเขาเหรอ เราไม่เคยทำอะไรเกี่ยวกับโบรคเกอร์หรือการเทรดหุ้นเลยไม่ค่อยรู้อะค่ะ แต่เห็นกระทู้พูดถึง โบรคเกอร์แจกโบนัสฟรีเลยลองเข้ามาดูว่ามันคืออะไร อ่านคอมเม้นท์ของคนอื่นๆเลยพอจะเข้าใจนิดหน่อย หวังว่าเจ้าของกระทู้จะได้คำตอบที่ต้องการแล้วนะคะ

2021.07.18 13:47

โกวิทย์

โปรกเกอร์ XM แบบที่เพื่อนๆบอก ผมไม่ค่อยคุ้นเลยครับ เป็นเจ้าใหม่หรือว่ายังไงครับ แต่ก็อย่างว่าละครับ ผมจะไปรู้จักได้ยังไงเยอะละครับ เพราะว่าผมก็ไม่ค่อยได้เล่นผ่านโปรกเกอร์เลยครับ ส่วนใหญ่ผมเล่นเองเลยครับ สนุกกว่าเยอะ แต่ก็มีความเสี่ยงเหมือนกันนะครับ คือแบบว่าได้อย่างก็ต้องเสียอย่างนะครับ แต่สนุกดีมีลุ้นทุกวัน

2021.08.22 16:2

ธนัชญา

โบนัสที่ว่านี้ ส่วนใหญ่เขาจะมีแจกให้เราทุกเจ้าอยู่แล้วนิคะ แต่ก็ต้องดูจังหวะด้วยเหมือนกัน ดีนะ เหมือนเป็นการคืนทุนให้กับคนที่ลงทุน ได้มา อย่างน้อยๆ ก็ 30 ดอลล่า เอาไว้มาเป็นค่าธรรมเนียมที่ต้องเสียเวลาที่เราต้องการเงินจากเขา ส่วนเอาไปลงทุนต่อ คิดว่าน่าจะไม่มาก แต่เอาเหอะยังไงเขาก็เอาให้เราแล้วยังไงก็มีความสุขกะโบนัสนะคะ

2021.12.20 5:28

บอกเล่าความคิดเห็นและสิ่งที่คุณรู้ที่นี่

เพิ่มเราเป็นเพื่อนของคุณ

ถ้าคุณเพิ่มไลน์ของ MoneyDuck คุณจะได้รับคำแนะนำเรื่องการเงินและการแจ้งเตือนเมื่อที่ปรึกษาตอบคำถามของคุณ

เว็บบอร์ดอื่นที่คุณอาจสนใจ

การลงทุน Forex

เพื่อนๆใครใช้โบรคเกอร์ XM กันบ้างจ้ะ ช่วยเข้ามาแชร์กันหน่อยว่าที่นี่มีข้อดีข้อเสียยังงัย?

XM / XM Global

All (คริปโตเคอร์เรนซี),All (การลงทุน)

ผมต้องการขยายพอร์ตแต่อยากจะทราบว่ามีโบรคเกอร์ไหนที่ปลอดภัยแล้วดูไม่โกงไหม?

โบรกเกอร์ คริปโทเคอร์เรนซี

บัญชีของ xm มีแบบไหนบ้างคะ

โบรกเกอร์ คริปโทเคอร์เรนซี,กระเป๋าเงินคริปโทเคอร์เรนซี,All (คริปโตเคอร์เรนซี)

XM ดีไหม จุดเด่น,จุดด้อย ข้อดี,ข้อเสีย คืออะไร ? พอดีอยากจะตัดสินใจเลือกโบรคเกอร์อยู่

การระบาดของโควิด 19 จะมีผลกระทบต่อการเทรดfxไหม

การลงทุน Forex,All (การลงทุน),All (การลงทุน)

โบนัส forex คืออะไรครับ?มีความสำคัญยังงัย?แล้วที่โบรคเกอร์XMให้โบนัสเยอะไหม?

ฟอรั่มที่เกี่ยวข้อง

All (การทำธุรกิจ),All (การลงทุน)

ระยะเวลาคืนทุนคืออะไรคะ?

โบรคเกอร์ exness เนี่ยมีโอกาสที่เราจะเงินหายไปได้ไหมครับ เช่นปิดบริษัทหนีทำนองนี้?

Exness / เอกซ์เนสส์

All (การทำธุรกิจ),หาเงินออฟไลน์

เปิดร้านขายน้ำเต้าหู้ ต้องลงทุนเท่าไหร่ และได้กำไรดีไหมคะ ?

การลงทุน Forex,All (การลงทุน),โบรกเกอร์ คริปโทเคอร์เรนซี,All (การลงทุน)

ใครเคยใช้บริการของhotforexกันบ้างคะ?ทำไมถอนเงินออกมาได้ช้าจัง เพื่อนๆเคยเจอไหม??

HotForex / เอชเอฟ มาร์เก็ต

ธนาคารดิจิทัล,การลงทุน Forex,All (การลงทุน),All (อี วอลเล็ต)

อยากสอบถามเรื่องการถอนเงินบัญชีฟอเรกซ์หน่อยครับ

All (บัตรเครดิต),All (ธนาคาร),All (สินเชื่อ),All (ประกัน),การลงทุนหุ้น,All (คริปโตเคอร์เรนซี),All (อี วอลเล็ต),All (การมีบุตร),All (การเล่าเรียน),All (ชีวิตคู่),All (การจ้างงาน),All (การทำธุรกิจ),All (เกษียณอายุ),All (อุบัติเหตุ),การจัดการงบประมาณ,All (หนี้สิน),All (หารายได้),All (การจ่ายภาษี),All (การป้องกันกัย),All (วางแผนเกษียณอายุ),All (การมอบมรดก),All (เศรษฐกิจ)

หุ้น CPALL ตอบโจทย์ถือระยะยาวไหม

รีวิวที่เกี่ยวข้อง

บัตรเครดิต มาสเตอร์การ์ด

อยากเข้าพักที่ TG lounge ที่สนามบินสุวรรณภูมิไม่ยากอย่างที่คิด แค่คุณมีบัตร KBank Master card Platinum

บัตรเครดิต กสิกรไทย มาสเตอร์การ์ด แพลทินั่ม / ธนาคารกสิกรไทย

บัตรเครดิต สำหรับการท่องเที่ยว,บัตรเครดิต สะสมไมล์เดินทาง,All (บัตรเครดิต)

ใครชอบเดินทางทางเครื่องบินต้องลองบัตรนี้ครับ Citi bank Prestige

บัตรเครดิตซิตี้ เพรสทีจ / ธนาคารซิตี้แบงก์

บัตรเครดิต สำหรับชอปปิ้ง,All (บัตรเครดิต)

ใครไปเที่ยวสยามพารากอนบ่อยๆ ดิฉันแนะนำบัตรนี้เลยค่ะ OneSiam-KBank Credit Card (Platinum)

บัตรเครดิต วันสยาม-กสิกรไทย (แพลทินั่ม) / ธนาคารกสิกรไทย

บัตรเครดิต ได้เงินคืน,บัตรเครดิต สำหรับชอปปิ้ง

วันนี้ฉันอยากมาแนะนำบัตร UOB YOLO Platinum ที่ฉันเพิ่งได้มาค่ะ

บัตรเครดิต ยูโอบี โยโล่ แพลทินั่ม / ธนาคารยูโอบี

บัตรเครดิต สำหรับรับประทานอาหาร,บัตรเครดิต วีซ่า

มีสิทธิพิเศษที่เหมาะกับคนไหนที่ชอบ afternoon tea

บัตรเครดิต เคทีซี เอ็กซ์ บางกอก แอร์เวย์ส วีซ่า ซิกเนเจอร์ / บัตรกรุงไทย

บัตรเครดิต ไม่มีค่าธรรมเนียม,บัตรเครดิต มาสเตอร์การ์ด,All (บัตรเครดิต)

บัตร KTC Toyota SASA Titanium ที่ทำให้ผมได้สิทธิประโยชน์หลายอย่างที่ศูนย์Toyota

บัตรเครดิต เคทีซี โตโยต้า ซาซ่า แพลทินั่ม มาสเตอร์การ์ด / บัตรกรุงไทย

เลือกผลิตภัณฑ์ทางการเงินอะไรดีนะ..

คุยกับที่ปรึษาทางการเงินโดยตรงและรับข้อเสนอที่เหมาะกับคุณ

รับคำปรึกษาฟรี