Forum
แก้ไขล่าสุด: 

โบรกเกอร์ hotforex ใช้ดีไหมคะ

ที่นี่มีใครใช้ hotforex ไหมคะ คือเรากำลังหาโบรกเกอร์ใช้อยู่ค่ะเห็นว่าโบรกเกอร์นี้ฟังชั่นเยอะดีก็เลยสนใจ อยากรู้ว่าโบรกเกอร์นี้น่าใช้ไหมถ้าน่าใช้เราจะได้สมัคร เรทการฝากถอนเป็นยังไงแล้วโบรกเกอร์นี้น่าเชื่อถือไหมคะ แล้วก็จากที่ดูในเว็บไซต์เขามีบัญชีตั้งหลายประเภทให้สมัครเราไม่รู้ว่าต้องสมัครอันไหน เรายังเทรดไม่ค่อยเก่งช่วยแนะนำหน่อยนะคะ

ผู้ให้บริการทางการเงินที่เว็บบอร์ดนี้พูดถึง:

เลือกผลิตภัณฑ์ทางการเงินอะไรดีนะ..

คุยกับที่ปรึษาทางการเงินโดยตรงและรับข้อเสนอที่เหมาะกับคุณ

รับคำปรึกษาฟรี

User comments

• user image

ปรารถนา

เมื่อก่อนตอนผมใช้แท็บเล็ตเทรดผมก็ใช้โบรกเกอร์นี้ครับเพราะเขามีแอพให้ดาวน์โหลดสะดวกดี ส่วนตัวผมว่าใช้ดีอยู่นะไม่โกงกราฟแล้วก็ฝากถอนผ่านธนาคารไทยได้เกือบทุกธนาคารเลย บริการดีมี chat support ด้วยครับแต่เสียดายที่เป็นภาษาอังกฤษ บัญชีเขามีหลายประเภทจริงๆครับเลือกยากถ้าไม่มั่นใจลองเปิดบัญชีแบบเดโมใช้ดูก่อนก็ได้นะครับถ้าชอบค่อยเปิดบัญชีจริง

2020.07.22 14:43

โยกเยก

สำหรับผมไม่อยากแนะนำเท่าไหร่นะครับ เนื่องจากการ Login เข้าเว็บไซต์ค่อนข้างยากและมีปัญหาอยู่บ่อยๆ และการแปลเว็บไซต์มีลักษณะครึ่งๆกลางๆทำให้อ่านไม่ค่อยเข้าใจ เมื่อมีการถอนเงินช้ามากจะต้องมีการโทรคอนเฟิร์มก่อนซึ่งเป็นอะไรที่ค่อยข้างยุ่งยากและเสียเวลา แถมยังไม่มีSupport ที่เป็นเจ้าหน้าที่คนไทย บางครั้งอาจจะเป็นการยากในการสื่อสารของความช่วยเหลือ

2020.11.22 8:42

67--วงศกร--76

ว่าจะคอมเม้นท์เรื่องของภาษาอยู่เหมือนกันสำหรับโบรคเกอร์ hotforex ถ้าเก่งภาษาต่างประเทศก็ไม่มีปัญหาครับ แต่ถ้าไม่ค่อยถนัดจะลำบากหน่อย เจ้าหน้าที่ที่เป็นคนไทยก็ไม่มี อยากจะคุย อยากจะปรึกษาอะไรมันจะยากหน่อยอะครับ แล้วแต่ความสะดวกและความถนัดของเจ้าของกระทู้นะ ถ้าไม่มีปัญหาเกี่ยวกับเรื่องนี้จะลองดูก็ได้ครับ

2020.12.29 7:32

😑😐 Sataya

อะไรๆก็ดีแต่ถ้าไม่มีเจ้าหน้าที่ที่เป็นคนไทยคอยให้คำปรึกษา สำหรับตัวผมคงไม่ไหวครับ เดี๋ยวจะงงไปกันใหญ่ การเทรดมันก็ยากอยู่แล้วเจอเรื่องของภาษาเข้าไปอีก ผมคงแย่แน่ๆ คนที่เขาเทรดกับโบรคเกอร์ hotforex เนี่ย คือ เทรดเดอร์ที่ไม่มีปัญหาเรื่องของภาษาใช่มั้ยครับ กระผมขอไปหาโบรคเกอร์ที่มีเจ้าหน้าที่คนไทยดีกว่าครับ

2021.02.25 14:58

ฉันทพล

สนใจตัวนี้เหรอครับ ไม่ทราบว่า เพื่อนแนะนำหรือว่าอ่านมาเกี่ยวกับตัวนี้แล้วชอบ จริง มีหลายตัวให้เราเลือกเทรดนะครับ ผมอยากให้คุณศึกษาแต่ละตัวครับว่ามันแตกต่างกันยังไงบ้าง เพราะให้พวกเราบอกมันไม่ได้ประสบการณ์เอง แล้วถ้าลงเล่นตามที่คนอื่นบอกคิดว่าไม่น่าจะดีเท่าไรครับ ถ้าเลือกแล้วก็ค่อยมาถามดีกว่าครับว่าเล่นยังไงให้ได้กำไร

2021.12.21 5:25

บอกเล่าความคิดเห็นและสิ่งที่คุณรู้ที่นี่

เพิ่มเราเป็นเพื่อนของคุณ

ถ้าคุณเพิ่มไลน์ของ MoneyDuck คุณจะได้รับคำแนะนำเรื่องการเงินและการแจ้งเตือนเมื่อที่ปรึกษาตอบคำถามของคุณ

เว็บบอร์ดอื่นที่คุณอาจสนใจ

All (บัตรเครดิต),All (ธนาคาร),สินเชื่อซ่อมแซมบ้าน,All (ประกัน),การลงทุน Forex,กระเป๋าเงินคริปโทเคอร์เรนซี,All (อี วอลเล็ต),All (การมีบุตร),All (การเล่าเรียน),All (ชีวิตคู่),All (การจ้างงาน),All (การทำธุรกิจ),All (เกษียณอายุ),All (อุบัติเหตุ),All (การวางแผนการเงืน),All (หนี้สิน),All (หารายได้),All (การจ่ายภาษี),การหลอกลวงทางอินเทอร์เน็ต,All (วางแผนเกษียณอายุ),All (การมอบมรดก),All (เศรษฐกิจ)

สอบถามเกี่ยวกับบัญชี hotforexหน่อยครับ ว่า่เค้ามีกันกี่บัญชี? คนที่ลงทุนน้อยๆเหมาะกับบัญชีไหน?

HotForex / เอชเอฟ มาร์เก็ต

การลงทุน Forex

คุณสมบัติของ hotforexมีอะไรบ้างครับ โบรคเกอร์นี้มีดีหรือน่าสนใจไหมครับ?

เปิดบัญชี hotforex ยังไง

ใครอยากจะรีวิว Hot forex เชิญทางนี้เลย มาแสดงความคิดเห็นกันนะคะเกี่ยวกับข้อดีข้อเสีย

HotForex มีความปลอดภัยไหมครับ พอดีเห็นมีการโกงเรื่องforex กันเลยกลัว...

การลงทุน Forex,All (การลงทุน),โบรกเกอร์ คริปโทเคอร์เรนซี,All (การลงทุน)

ใครเคยใช้บริการของhotforexกันบ้างคะ?ทำไมถอนเงินออกมาได้ช้าจัง เพื่อนๆเคยเจอไหม??

ฟอรั่มที่เกี่ยวข้อง

All (บัตรเครดิต),All (ธนาคาร),All (สินเชื่อ),All (ประกัน),การลงทุนหุ้น,การลงทุนในอสังหาริมทรัพย์,All (คริปโตเคอร์เรนซี),All (อี วอลเล็ต),All (การมีบุตร),All (การเล่าเรียน),All (ชีวิตคู่),All (การจ้างงาน),All (การทำธุรกิจ),All (เกษียณอายุ),All (อุบัติเหตุ),All (การวางแผนการเงืน),All (หนี้สิน),All (หารายได้),All (การจ่ายภาษี),All (การป้องกันกัย),All (วางแผนเกษียณอายุ),All (การมอบมรดก),All (เศรษฐกิจ)

การตลาดตอนนี้ ธุรกิจไหนที่กำลังจะอิ่มตัว ธุรกิจไหนที่กำลังจะรุ่ง?

การลงทุน Forex,All (การลงทุน),All (การลงทุน)

มีไหมใครเล่นforexแล้วได้ตลอด

All (การจ้างงาน)

ความยุติธรรมในที่ทำงานสำคัญมากไหมครับ?

All (การทำธุรกิจ),All (การลงทุน)

ระยะเวลาคืนทุนคืออะไรคะ?

การลงทุน Forex,All (การลงทุน),All (การลงทุน)

มีใครเล่นForexได้กำไรยั่งยืนไหมครับ

ธนาคารดิจิทัล,การลงทุน Forex,All (การลงทุน),All (อี วอลเล็ต)

อยากสอบถามเรื่องการถอนเงินบัญชีฟอเรกซ์หน่อยครับ

รีวิวที่เกี่ยวข้อง

บัตรเครดิต สำหรับเติมน้ำมัน,บัตรเครดิต ได้เงินคืน,บัตรเครดิต สำหรับการท่องเที่ยว,บัตรเครดิต วีซ่า

Thanachart Black Diamond บัตรเครดิตให้สิทธิพิเศษที่เหนือกว่าบัตรอื่น

บัตรเครดิต ธนชาติ แบล็ค ไดมอนด์ วีซ่า / ธนาคารธนชาต (การควบรวมของ TTB)

All (บัตรเครดิต),All (ธนาคาร),บัตรกดเงินสด,All (สินเชื่อ)

บัตรอะไรเอ่ย?ให้วงเงินตั้ง5เท่าของรายได้ เฉลย ก็บัตรThanachart Dimond Visaไง!

บัตรเครดิต ธนชาติ ไดมอนด์ วีซ่า / ธนาคารธนชาต (การควบรวมของ TTB)

บัตรเครดิต สำหรับการท่องเที่ยว,บัตรเครดิตโกลด์,บัตรเครดิต สะสมไมล์เดินทาง

บัตร Citi Royal Orchid Plus Preferred Card บัตรของคนชอบสะสมไมล์

บัตรเครดิตซิตี้ รอยัล ออร์คิด พลัส พรีเฟอร์ / ธนาคารซิตี้แบงก์

บัตรเครดิต มาสเตอร์การ์ด

อยากเข้าพักที่ TG lounge ที่สนามบินสุวรรณภูมิไม่ยากอย่างที่คิด แค่คุณมีบัตร KBank Master card Platinum

บัตรเครดิต กสิกรไทย มาสเตอร์การ์ด แพลทินั่ม / ธนาคารกสิกรไทย

บัตรเครดิต สำหรับซื้อของทั่วไป,บัตรเครดิต สำหรับชอปปิ้ง,All (บัตรเครดิต),All (ธนาคาร)

สิทธิประโยชน์จากบัตร Citi Simplicity Card

บัตรเครดิตซิตี้ ซิมพลิซิตี้ / ธนาคารซิตี้แบงก์

บัตรเครดิต สำหรับรับประทานอาหาร,บัตรเครดิต วีซ่า

มีสิทธิพิเศษที่เหมาะกับคนไหนที่ชอบ afternoon tea

บัตรเครดิต เคทีซี เอ็กซ์ บางกอก แอร์เวย์ส วีซ่า ซิกเนเจอร์ / บัตรกรุงไทย

เลือกผลิตภัณฑ์ทางการเงินอะไรดีนะ..

คุยกับที่ปรึษาทางการเงินโดยตรงและรับข้อเสนอที่เหมาะกับคุณ

รับคำปรึกษาฟรี