โบรกเกอร์ hotforex ใช้ดีไหมคะ

ที่นี่มีใครใช้ hotforex ไหมคะ คือเรากำลังหาโบรกเกอร์ใช้อยู่ค่ะเห็นว่าโบรกเกอร์นี้ฟังชั่นเยอะดีก็เลยสนใจ อยากรู้ว่าโบรกเกอร์นี้น่าใช้ไหมถ้าน่าใช้เราจะได้สมัคร เรทการฝากถอนเป็นยังไงแล้วโบรกเกอร์นี้น่าเชื่อถือไหมคะ แล้วก็จากที่ดูในเว็บไซต์เขามีบัญชีตั้งหลายประเภทให้สมัครเราไม่รู้ว่าต้องสมัครอันไหน เรายังเทรดไม่ค่อยเก่งช่วยแนะนำหน่อยนะคะ

ผู้ให้บริการทางการเงินที่เว็บบอร์ดนี้พูดถึง:

เลือกผลิตภัณฑ์ทางการเงินอะไรดีนะ..

คุยกับที่ปรึษาทางการเงินโดยตรงและรับข้อเสนอที่เหมาะกับคุณ

• user image

ปรารถนา

เมื่อก่อนตอนผมใช้แท็บเล็ตเทรดผมก็ใช้โบรกเกอร์นี้ครับเพราะเขามีแอพให้ดาวน์โหลดสะดวกดี ส่วนตัวผมว่าใช้ดีอยู่นะไม่โกงกราฟแล้วก็ฝากถอนผ่านธนาคารไทยได้เกือบทุกธนาคารเลย บริการดีมี chat support ด้วยครับแต่เสียดายที่เป็นภาษาอังกฤษ บัญชีเขามีหลายประเภทจริงๆครับเลือกยากถ้าไม่มั่นใจลองเปิดบัญชีแบบเดโมใช้ดูก่อนก็ได้นะครับถ้าชอบค่อยเปิดบัญชีจริง

2020.07.22 14:43

โยกเยก

สำหรับผมไม่อยากแนะนำเท่าไหร่นะครับ เนื่องจากการ Login เข้าเว็บไซต์ค่อนข้างยากและมีปัญหาอยู่บ่อยๆ และการแปลเว็บไซต์มีลักษณะครึ่งๆกลางๆทำให้อ่านไม่ค่อยเข้าใจ เมื่อมีการถอนเงินช้ามากจะต้องมีการโทรคอนเฟิร์มก่อนซึ่งเป็นอะไรที่ค่อยข้างยุ่งยากและเสียเวลา แถมยังไม่มีSupport ที่เป็นเจ้าหน้าที่คนไทย บางครั้งอาจจะเป็นการยากในการสื่อสารของความช่วยเหลือ

2020.11.22 8:42

67--วงศกร--76

ว่าจะคอมเม้นท์เรื่องของภาษาอยู่เหมือนกันสำหรับโบรคเกอร์ hotforex ถ้าเก่งภาษาต่างประเทศก็ไม่มีปัญหาครับ แต่ถ้าไม่ค่อยถนัดจะลำบากหน่อย เจ้าหน้าที่ที่เป็นคนไทยก็ไม่มี อยากจะคุย อยากจะปรึกษาอะไรมันจะยากหน่อยอะครับ แล้วแต่ความสะดวกและความถนัดของเจ้าของกระทู้นะ ถ้าไม่มีปัญหาเกี่ยวกับเรื่องนี้จะลองดูก็ได้ครับ

2020.12.29 7:32

😑😐 Sataya

อะไรๆก็ดีแต่ถ้าไม่มีเจ้าหน้าที่ที่เป็นคนไทยคอยให้คำปรึกษา สำหรับตัวผมคงไม่ไหวครับ เดี๋ยวจะงงไปกันใหญ่ การเทรดมันก็ยากอยู่แล้วเจอเรื่องของภาษาเข้าไปอีก ผมคงแย่แน่ๆ คนที่เขาเทรดกับโบรคเกอร์ hotforex เนี่ย คือ เทรดเดอร์ที่ไม่มีปัญหาเรื่องของภาษาใช่มั้ยครับ กระผมขอไปหาโบรคเกอร์ที่มีเจ้าหน้าที่คนไทยดีกว่าครับ

2021.02.25 14:58

เว็บบอร์ดอื่นที่คุณอาจสนใจ

สอบถามเกี่ยวกับบัญชี hotforexหน่อยครับ ว่า่เค้ามีกันกี่บัญชี? คนที่ลงทุนน้อยๆเหมาะกับบัญชีไหน?

HotForex / เอชเอฟ มาร์เก็ต

คุณสมบัติของ hotforexมีอะไรบ้างครับ โบรคเกอร์นี้มีดีหรือน่าสนใจไหมครับ?

HotForex มีความปลอดภัยไหมครับ พอดีเห็นมีการโกงเรื่องforex กันเลยกลัว...

ใครอยากจะรีวิว Hot forex เชิญทางนี้เลย มาแสดงความคิดเห็นกันนะคะเกี่ยวกับข้อดีข้อเสีย

ใครเคยใช้บริการของhotforexกันบ้างคะ?ทำไมถอนเงินออกมาได้ช้าจัง เพื่อนๆเคยเจอไหม??

เปิดบัญชี hotforex ยังไง

ฟอรั่มที่เกี่ยวข้อง

โบรกเกอร์​ Xm นี่น่าเชื่อถือไหมคะ​?

XM / XM Global

ประกันสุขภาพของ AIA ดีไหมครับ

บัญชีของ xm มีแบบไหนบ้างคะ

โบรคเกอร์ exness เนี่ยมีโอกาสที่เราจะเงินหายไปได้ไหมครับ เช่นปิดบริษัทหนีทำนองนี้?

Exness / เอกซ์เนสส์

โบนัส forex คืออะไรครับ?มีความสำคัญยังงัย?แล้วที่โบรคเกอร์XMให้โบนัสเยอะไหม?

เทรด​ forex​ คู่เงินไหนได้กำไรมากที่สุด?

Exness / เอกซ์เนสส์

รีวิวที่เกี่ยวข้อง

ลด20% !เมื่อมีการสัมนาที่หอการค้าไทยเมื่อใช้บัตรThai chamber of commerce

บัตรเครดิตร่วมหอการค้าไทยและสภาหอการค้าแห่งประเทศไทย-กสิกรไทย / ธนาคารกสิกรไทย

บัตรนี้เป็นบัตรเครดิตร่วมหอการค้าไทย เหมาะสำหรับเฉพาะกลุ่ม รับส่วนลด 20% สำหรับการสัมนาของหอการค้าไทย สัมนาทางออนไลน์ฟรี รับส่วนลดจากโรงแรม ร้านค้ากว่า 1,200 แห่งทั่วประเทศ สามารถขอสินเชื่ออัตราดอกเบี้ยพิเศษ ทั้งสินเชื่อ SME , สินเชื่อบ้าน ดอกเบี้ย 0.25 % ต่อปี , สินเชื่อรถยนต์ ดอกเบี้ย 0.10% ต่อปี

ตั๋วเครื่องบินในประเทศลดราคาทันที4%เมื่อใช้จ่ายด้วยบัตรนี้...

บัตรเครดิต เคทีซี วีซ่า คลาสสิก / บัตรกรุงไทย

KTC Visa Classic เป็นบัตรที่มาพร้อมกับสิทธิพิเศษมากมาย มีประกันอุบัติเหตุระหว่างเดินทางต่างประเทศ วงเงินสูงสุด 1 ล้านบาท เบิกถอนเงินสดได้100%เต็มวงเงินของยอดเงินคงเหลือหรือสูงสุดไม่เกิน 50,000 บาทต่อวัน ได้รับส่วนลดเมื่อซื้อตั๋วเครื่องบินในประเทศ ถึง 4% จากราคาเต็ม ของตั๋วปกติฟรีค่าธรรมเนียมแรกเข้าและรายปีตลอดชีพ

บัตรเครดิตที่มีการประกันภัยวงเงินมากถึง 4,500,000บาท !!

บัตรเครดิตเอสซีบี บิยอนด์ / ธนาคารไทยพาณิชย์

อยากเติมน้ำมันคาลเท็กซ์แล้วได้รับเงินคืน3% ต้องบัตรนี้ Bankok Bank Titanium

บัตรผู้นำ แพลทินัม ธนาคารกรุงเทพ / ธนาคารกรุงเทพ

ส่วนตัวผมใช้บัตรนี้เติมน้ำมันที่ปั๊ม คาลเท็กส์ เพราะจะได้รับเงินคืน 3%ในรอบบิลนั้นเลย บัตร Titanium เป็น cash back แต่มีโปรโมชั่นไม่มากเท่าไหร่ ค่าธรรมเนียแรกเข้าฟรี รับเงินคืนสูงสุด 2% จากยอดรวมค่าใช้จ่ายผ่านบัตรต่อรอบบัญชี รับเครดิตเงินคืน 0.50% เมื่อมียอดใช้จ่ายผ่านบัตร ไม่เกิน 25,000 บาท ต่อรอบบัญชี.

บัตร Citi Simplicity ไม่มีค่าธรรมเนียมรายปี ตลอดชีพจริงหรือ!!

บัตรเครดิตซิตี้ ซิมพลิซิตี้ / ธนาคารซิตี้แบงก์

บัตรนี้ไม่มีค่าธรรมเนียมรายปีตลอดชีพ ออกบัตรใหม่ ยังได้ค่าธรรมเนียมคืนเมื่อชำระค่าบัตรที่เคาท์เตอร์เซอร์วิสด้วย คนที่ชอบดูภาพยนต์คงจะถูกใจด้วยเพราะบัตรนี้ให้สิทธิ์ซื้อบัตร ซื้อ 1แถม 1 ที่เครือ SF เดือนละ2สิทธิ์ มีความคุ้มครองอุบัติเหตุระหว่างเดินทางในวงเงินชดเชยสูงถึง7ล้านบาทถ้าชำระค่าเดินทางผ่านบัตร

บัตรกสิกรบัตรที่ยิ่งใช้ยิ่งได้บุญ CGA/SFT -Kbank credit

บัตรเครดิตร่วม CGA/SFT - กสิกรไทย (แพลทินั่ม) / ธนาคารกสิกรไทย

บัตรนี้ใครได้ถือก็รู้สึกภูมิใจ ใช้แล้วได้บุญ เพราะทุกค่าใช้จ่ายผ่านบัตร คือการพัฒนาเยาวชนของชาติ ธนาคารกสิกรไทยจะบริจาคยอดใช้จ่ายของคุณให้กับสมาพัธ์สมาคมศิษย์เก่าคณะเซนต์คาเบรียลแห่งประเทศไทย เพื่ เป็นทุนการศึกษาแก่เยาวชนของโรงเรียน เมื่อจ่ายค่าเรียนผ่านบัตรนี้ ไม่เสียค่าธรรมเนียม สามารถแบ่งจ่ายได้ 3งวด หรือ 6งวด รับคะแนนสะสม 1คะแนนเมื่อจ่ายทุกๆ 25บาท.

เลือกผลิตภัณฑ์ทางการเงินอะไรดีนะ..

คุยกับที่ปรึษาทางการเงินโดยตรงและรับข้อเสนอที่เหมาะกับคุณ