Forum
แก้ไขล่าสุด: 

บัตรกดเงินสดนี้ใช้งานอย่างไรครับ

ผมอยากรู้นะครับว่าบัตรกดเงินสดของถูกใช้งานอย่างไร เพื่อที่จะช่วยให้ผมสามารถใช้งานบัตรกดเงินสดนี้ได้อย่างมีประสิทธิภาพ แล้วสามารถที่จะซื้อสินค้าที่ห้างโฮมโปรได้รับส่วนลดและโปรโมชั่นหลายอย่างตามที่ผมต้องการ ขอสมัครใช้บริการของบัตรกดเงินสดมีแล้วก็อยากจะใช้ให้เกิดประโยชน์มากที่สุดเท่าที่จะทำได้ครับ เพราะเป็นคนที่ทำอะไรแล้วก็อยากทำให้เต็มที่

เลือกผลิตภัณฑ์ทางการเงินอะไรดีนะ..

คุยกับที่ปรึษาทางการเงินโดยตรงและรับข้อเสนอที่เหมาะกับคุณ

รับคำปรึกษาฟรี

User comments

• user image

Kritsada

บัตรกดเงินสดนี้นะคะนอกจากจะสามารถกดเงินสดออกมาใช้จ่ายในสิ่งที่เราจำเป็นแล้ว ยังสามารถได้รับแจ้งคะแนนสะสมจากการใช้จ่ายที่ห้างโฮมโปรโดยผ่านบัตรโฮมโปรเฟิร์สช้อยส์ด้วยค่ะ ดีมากเลยใช่ไหมครับว่ามีโปรโมชั่นทางโฮมโปรที่จัดขึ้นเพื่อตอบสนองคนที่ใช้บัตรโฮมโปรเฟิร์สช้อยส์ ให้สามารถทำการผ่อนชำระสินค้า 0% ของโฮมโปรได้

2020.08.07 19:9

หนุ่ม

จะใช้งานตอนที่เราไปซื้อของที่ห้างโฮมโปรนั่นแหละครับ ดูว่าบัตรกดเงินสดนี้สนับสนุนโปรโมชั่นอะไรบ้างในช่วงเดือน ทั้งในการผ่อนชำระสินค้า 0% นานกี่เดือน และในการผ่อนชำระจะได้รับส่วนลดเท่าไหร่บ้าง จำเป็นต้องตรวจสอบดูตอนที่เราเดินทางไปซื้อของที่โฮมโปรนั่นแหละครับ โปรโมชั่นในแต่ละเดือนแจกโบชัวร์ก็จะแตกต่างกันไปลองดู

2020.11.22 14:11

ณรงค์พล

ถ้าเป็นคนที่ชอบแต่งบ้านหรือว่า เป็นเจ้าของโครงการที่ต้องซื้อของตกแต่งบ้านก่อนจะขายแนะนำ บัตรกดเงินสดเจ้านี้เลยครับ โฮมโปร สินค้าของเขาค่อนข้างดีและมีคุณภาพมากเลยนะครับ ถือว่า ถ้าได้ใช้บัตรกดเงินสดซื้อของตกแต่งบ้านจากที่นี้เข้าบ้าน มันทำให้บ้านเราดูดีขึ้นมาเลยนะครับ แถมไม่ต้องกลังเรื่องดอกเบี้ยแพงๆด้วยครับ มีผ่อน 0% อีกด้วยนะครับ

2020.12.16 15:9

ลูกน้ำ

สำหรับบัตรโฮมโปร เฟิร์สช้อยส์ตัวนี้มีข้อดีคือ เราสามารถผ่อนได้นานสูงสุดถึง 10 เดือน ดอกเบี้ย 0% อีกอย่างถ้าเราอยากจะผ่อนนานกว่านั้นก็สามารถผ่อนได้นานสูงสุด 38 เดือนเลย แต่อาจจะมีดอกเบี้ย แล้วช่วงนี้ถ้ามียอดเกิน 30,000 บาทเค้ามีให้คูปองส่วนลดให้ด้วยนะคะ เราชอบใช้บัตรนี้เหมือนกันค่ะ เพราะว่านอกจากไม่มีค่าธรรมเนียมเเล้วเค้าจะมีโปรโมชั่นดีๆบ่อย

2021.02.25 0:39

ธีรภัทร์

ทำอะไรแล้วอยากทำให้เต็มที่ พี่ว่าน้องไปเต็มที่กับอย่างอื่นดีกว่าไหมครับ อย่ามาใช้เต็มที่กับบัตรกดเงินสดเลยครับ วงเงินที่ได้จากบัตรก็เยอะนะ แล้วถ้าน้องใช้แบบเต็มที่กับชีวิต พี่ว่าจะเป็นหนี้เยอะไปนะครับ ยังไงเอาไว้ซื้อของที่น้องจำเป็นจริงๆน่าจะดีกว่าครับ อย่างตอนนี้เครื่องใช้ไฟฟ้ามีลดราคาด้วยนะ ที่บ้านอยากเปลี่ยนไหมล่ะ

2021.12.16 14:42

บอกเล่าความคิดเห็นและสิ่งที่คุณรู้ที่นี่

เพิ่มเราเป็นเพื่อนของคุณ

ถ้าคุณเพิ่มไลน์ของ MoneyDuck คุณจะได้รับคำแนะนำเรื่องการเงินและการแจ้งเตือนเมื่อที่ปรึกษาตอบคำถามของคุณ

เว็บบอร์ดอื่นที่คุณอาจสนใจ

บัตรกดเงินสด

บัตรโฮมโปรเฟิร์สช้อยส์เอาไปใช้ที่อื่นได้ไหมคะ

บัตรโฮมโปร เฟิร์สช้อยส์ / กรุงศรีเฟิร์สช้อยส์

บัตรนี้ถอนเงินสดได้ไหมคะ

บัตรโฮมโปร เฟิร์สช้อยส์ / กรุงศรีเฟิร์สช้อยส์

All (บัตรเครดิต)

อยากสมัครใช้บริการมีคุณสมบัติอะไรบ้างคะ

บัตรกดเงินสด,All (สินเชื่อ),เจ้าของธุรกิจ,All (การทำธุรกิจ),การจัดการงบประมาณ,การจัดการเงิน,ลดค่าใช้จ่าย,All (การวางแผนการเงืน)

เป็นเจ้าของกิจการสมัครใช้ได้ไหมครับ

All (บัตรเครดิต)

สมัครบัตรโฮมโปร เฟิร์สช้อยส์ไปแต่บัตรยังไม่มา

บัตรเครดิต ได้เงินคืน,บัตรเครดิต แลกของรางวัล,บัตรเครดิต สำหรับซื้อของทั่วไป,บัตรเครดิต ไม่มีค่าธรรมเนียม,All (บัตรเครดิต)

สมัครบัตร โฮมโปร เฟิร์สช้อย ไม่ได้อนุมัติ

ฟอรั่มที่เกี่ยวข้อง

ถอนเงินผ่านตู้ ATM อื่นล่ะครับ

บัตรกดเงินสด A money / Amoney

สินเชื่อรถ

กรุงศรี คาร์ ฟอร์ แคช ดีกว่าและได้วงเงินมากกว่าสินเชื่อรถยนต์ที่อื่นไหม

กรุงศรี คาร์ ฟอร์ แคช / บัตรกรุงศรีอยุธยา

All (สินเชื่อ)

ขอสินเชื่อกับธนาคาร UOB กี่วันถึงจะได้รับการอนุมัติครับ?

UOB i-Cash / ธนาคารยูโอบี

All (ธนาคาร),บัตรกดเงินสด,All (สินเชื่อ),All (การวางแผนการเงืน)

บัตรกดเงินสดกรุงศรีเฟิร์สช้อยส์ให้เบิกเงินสดได้เท่าไหร่ มีค่าธรรมเนียมและมีการคิดคำนวณการจ่ายคืนยังไงครับ?

บัตรกดเงินสดกรุงศรี เฟิร์สช้อยส์คาร์ด (First Choice card) / บัตรกรุงศรีอยุธยา

All (ธนาคาร),บัตรกดเงินสด

บัตรกดเงินสด K-Express Cash มีการกำหนดวันชำระเงินคืนค่าบัตรอย่างไร นับจากวันที่สรุปยอดบัญชีไปแล้วกี่วัน?

บัตรเงินด่วน Xpress Cash / ธนาคารกสิกรไทย

ทำงานประจำได้เงินเดือน เดือนละ 18,000 บาท หากไปยื่นขอสินเชื่อส่วนบุคคลพรอมิส จะได้วงเงินอนุมัติเท่าไหร่?

Promise / พรอมิส

รีวิวที่เกี่ยวข้อง

KTB สินเชื่ออเนกประสงค์ 5 Plus ดอกเบี้ยแบบลดต้นลดดอก

ตอนแรกเราไม่สนใจหลอกKTB สินเชื่ออเนกประสงค์ 5 Plus เพราะ รายละเอียดหรือข้อกำหนดเยอะมากโดยเฉพาะเรื่องฐานเงินเดือน แต่ที่เราตัดสินใจทำKTB สินเชื่ออเนกประสงค์ 5 Plusก็เพราะว่า วิธีการคิดดอกเบี้ย อัตราดอกเบี้ยแบบลดต้นลดดอกนี่แหละที่เราชอบและว่าน่าสนใจดี เพี่ะเงินเดือนและรายได้อื่นๆของเรามีไม่เท่ากันในแต่ละเดือนการลดต้นลดดอกได้ช่วยเราบริการเงินได้ดีครับ

KTB สินเชื่ออเนกประสงค์ 5 Plus

สินเชื่อกรุงไทยธนวัฏ 5 Plus การขอสินเชื่อเพื่อชำระหนี้

สินเชื่อกรุงไทยธนวัฏ 5 Plus

สินเชื่อระหว่างบุคคล,All (สินเชื่อ)

AEON สินเชื่อยัวร์แคช เพิ่มให้ทำไม

AEON สินเชื่อยัวร์แคช

เคเคเจน คาร์ชิลด์ พลัส (ธนาคารเกียรตินาคิน)

เคเคเจน คาร์ชิลด์ พลัส (ธนาคารเกียรตินาคิน)

สินเชื่อไม่มีหลักทรัพย์ค้ำประกัน,บริการซื้อก่อน จ่ายทีหลัง,บัตรกดเงินสด,All (สินเชื่อ),All (หนี้สิน)

สินเชื่อบุคคลกสิกรไทย กดเงินสดได้ทันใจ

สินเชื่อบุคคลกสิกรไทย

สินเชื่อไม่มีหลักทรัพย์ค้ำประกัน

สินเชื่อกรุงไทยธนวัฏ 5 Plusได้วงเงินที่น่าพอใจ

สินเชื่อกรุงไทยธนวัฏ 5 Plus

เลือกผลิตภัณฑ์ทางการเงินอะไรดีนะ..

คุยกับที่ปรึษาทางการเงินโดยตรงและรับข้อเสนอที่เหมาะกับคุณ

รับคำปรึกษาฟรี