Forum
แก้ไขล่าสุด: 

คุณสมบัติของผู้สมัครราคามีอะไรบ้าง

อยากจะทราบเกี่ยวกับคุณสมบัติของผู้ที่อยากจะสมัครใช้บริการของบัตรกดเงินสด a money ค่ะ ก็ส่วนตัวแล้วก็สนใจเกี่ยวกับการสมัครใช้บริการของบัตรกดเงินสดไว้เหมือนกัน เผื่อว่าในกรณีที่จำเป็นต้องใช้เงินอย่างเร่งด่วน ก็เดี๋ยวนี้การหายืมเงินคนก็เป็นเรื่องที่ยากและน่ารำคาญมาก ถ้ามีบัตรกดเงินสดไว้ในมือก็สามารถใช้ได้อย่างสะดวกเลยค่ะ

เลือกผลิตภัณฑ์ทางการเงินอะไรดีนะ..

คุยกับที่ปรึษาทางการเงินโดยตรงและรับข้อเสนอที่เหมาะกับคุณ

รับคำปรึกษาฟรี

User comments

• user image

Lee

คุณสมบัติของผู้ที่อยากจะสมัครใช้บริการนะคะจำเป็นต้องมีสัญชาติไทย อายุระหว่าง 20 ถึง 60 ปี และต้องมีรายได้ขั้นต่ำตั้งแต่ 5,000 บาทขึ้นไปทุกเดือนนะคะ มีหมายเลขโทรศัพท์ที่บ้านหรือที่ทำงานที่สามารถติดต่อได้ แล้วต้องมีที่อยู่และที่ทำงานอยู่ในเขตพื้นที่ที่ให้บริการค่ะ เพียงแค่นี้ก็สามารถสมัครใช้บริการของบัตรกดเงินสดเอมันนี่ได้แล้ว

2020.09.11 19:9

สมคิด

คือจริงๆแล้วเหมาะสมสำหรับคนที่อยากจะมีวงเงินเอาไว้ ใช้จ่ายหรือว่ากู้เงิน เพราะว่าเหมาะสำหรับคนที่มีรายได้น้อยจริงๆนะคะแค่ 5000 บาทก็สามารถสมัครใช้บริการได้แล้ว แล้วไอที่กำลังทำงานก็อยู่ที่ประมาณนี้แหละค่ะ บอกได้เลยค่ะว่า วงเงินต่ำขนาดนี้เงินเดือนต่ำขนาดนี้ใครๆก็สามารถสมัครใช้บริการได้ แต่ถ้ามีเงินเดือนเยอะกว่านี้แนะนำเป็นบัตรอื่นดีกว่าค่ะ

2020.11.25 12:40

อุบลวรรณ

ใช่เลยคะ เวลาที่จะยืมเงินใคร ตอนนี้มันได้ยากมากเลยนะคะ เข้าใจคะว่า ไม่ค่อยมีเหมือนกันตอนนี้ บัรกดเงินสด เอ มันนี่ ดีนะคะ ถ้าทำได้ ถึงแม้ว่าวงเงินจะได้ไม่มากเหมือนเจ้าอื่นๆ แต่เราก็คิดว่าดีกว่าที่จะไปยืมเงินนอกระบบนะคะ คิดดูสิค่ะหนี้นอกระบบ ดอกเบี้ยโหดกว่าเยอะเลยคะ เอาว่าใครมองหาเงินสำรอง บัตรกดเงินสด เอมันนี่ คือคำตอบได้เลยนะคะ

2020.12.18 15:40

สโนว์

@ k. อุบลวรรณ เดี๋ยวนี้กู้ยืมเงินไม่ยากเหมือนเมื่อก่อนแล้วค่ะ เดี๋ยวนี้ใน LINE เขาออกผลิตภัณฑ์ตัวใหม่ที่ชื่อว่า LINE BK นะ เป็นแบบเขามีบริการให้ยืมเงินได้ แต่เราต้องมีเงินฝากกับเขาก่อนนะถึงยืมเงินของเขาได้ เห็นว่าไม่จำเป็นต้องเป็นพนักงานประจำก็สามารถที่จะสมัครได้ด้วยนะ เขาดูแค่บัญชีย้อนหลัง 6 เดือนเท่านั้น ยังไงลองไปศึกษาดูนะคะ

2021.02.26 4:33

Benya vv

"เดี๋ยวนี้การหายืมเงินคนก็เป็นเรื่องที่ยากและน่ารำคาญมาก" เจ้าของกระทู้จะไปรำคาญคนอื่นทำไมล่ะคะ เวลาที่คุณไปขอยืมเงินคนอื่นแล้วเขาไม่ให้ยืมมันน่ารำคาญเหรอ มันเงินของเขานะคะ เขาจะให้คุณยืมหรือเปล่ามันก็เป็นสิทธิ์ของเขานี่นา จะไปบังคับหรือจะไปว่าอะไรเขาได้ ดีแล้วล่ะที่คุณคิดจะสมัครบัตรกดเงินสดเอาไว้ จะได้กดเงินมาใช้เอง

2021.12.17 12:41

บอกเล่าความคิดเห็นและสิ่งที่คุณรู้ที่นี่

เพิ่มเราเป็นเพื่อนของคุณ

ถ้าคุณเพิ่มไลน์ของ MoneyDuck คุณจะได้รับคำแนะนำเรื่องการเงินและการแจ้งเตือนเมื่อที่ปรึกษาตอบคำถามของคุณ

เว็บบอร์ดอื่นที่คุณอาจสนใจ

บัตรกดเงินสด,All (สินเชื่อ)

ถ้าสมัครบัตรกดเงินสด A money ดีไหมครับ

บัตรกดเงินสด A money / Amoney

บัตรเครดิตโกลด์,บัตรเครดิต วีซ่า,บัตรเครดิต มาสเตอร์การ์ด,บัตรเครดิต เจซีบี,All (ธนาคาร),All (สินเชื่อ),All (ประกัน),All (คริปโตเคอร์เรนซี),All (อี วอลเล็ต),All (การมีบุตร),All (การเล่าเรียน),All (ชีวิตคู่),All (การจ้างงาน),All (การทำธุรกิจ),All (เกษียณอายุ),All (อุบัติเหตุ),All (การวางแผนการเงืน),All (การลงทุน),All (หนี้สิน),All (หารายได้),All (การจ่ายภาษี),All (การป้องกันกัย),All (วางแผนเกษียณอายุ),All (การมอบมรดก),All (เศรษฐกิจ)

วิธีการเปิดใช้งานบัตรครั้งแรกอย่างไรคะ

บัตรกดเงินสด

บัตรกดเงินสด A money ให้วงเงินสินเชื่อเท่าไหร่ และใช้ผ่อนชำระสินค้าด้วยอัตราดอกเบี้ยต่ำเหมือนบัตรอื่นได้มั้ย?

ถอนเงินผ่านตู้ ATM อื่นล่ะครับ

ใครสมัคร A money ไม่ผ่านบ้างทั้งที่เงินเดือนเยอะ

เอกสารแสดงรายได้คืออะไรคะ

ฟอรั่มที่เกี่ยวข้อง

บัตรกดเงินสด K-Express Cash ใช้กดเงินสดได้ แล้วเอาไปผ่อนชำระสินค้าได้มั้ย มีโปรโมชั่นหรือส่วนลดบ้างหรือเปล่า?

บัตรเงินด่วน Xpress Cash / ธนาคารกสิกรไทย

All (หนี้สิน)

เป็นหนี้ถึงขนาดไหนถึงจะโดนยึดทรัพย์?

All (ธนาคาร),บัตรกดเงินสด

บัตรกดเงินสด K-Express Cash มีการกำหนดวันชำระเงินคืนค่าบัตรอย่างไร นับจากวันที่สรุปยอดบัญชีไปแล้วกี่วัน?

บัตรเงินด่วน Xpress Cash / ธนาคารกสิกรไทย

บัตรกดเงินสด K-Express Cash ให้ชำระขั้นต่ำ 5% ซึ่งไม่น้อยกว่า 500 บาท แต่ถ้าจ่ายแค่นี้ ต่อไปมีปัญหาแน่

ทำงานประจำได้เงินเดือน เดือนละ 18,000 บาท หากไปยื่นขอสินเชื่อส่วนบุคคลพรอมิส จะได้วงเงินอนุมัติเท่าไหร่?

Promise / พรอมิส

สินเชื่อรถ

กรุงศรี คาร์ ฟอร์ แคช ดีกว่าและได้วงเงินมากกว่าสินเชื่อรถยนต์ที่อื่นไหม

กรุงศรี คาร์ ฟอร์ แคช / บัตรกรุงศรีอยุธยา

รีวิวที่เกี่ยวข้อง

สินเชื่อเพื่อการศึกษา,สินเชื่อระหว่างบุคคล

สินเชื่อบุคคลกสิกรไทย ใช้จ่ายเพื่อการศึกษาก็ได้

สินเชื่อบุคคลกสิกรไทย

All (สินเชื่อ)

CIMB สินเชื่อบุคคลเพอร์ซันนัลแคช ผ่อนน้อยแถมสบายๆ

CIMB สินเชื่อบุคคลเพอร์ซันนัลแคช ที่เราทำอยู่เป็นสินเชื่อที่ดีนะครับ เพราะว่าสามารถผ่อนน้อยๆได้แถม สบายนานอายุสัญญาสูงสุด 60 เดือน ผมขอCIMB สินเชื่อบุคคลเพอร์ซันนัลแคช ได้สินเชื่อที่อนุมัติมา 30000 บาทครับ ผมขอส่งส่งปีครับเท่ากับว่าผมส่งเดือนละพันต้นๆเองครับ ไม่แพงครับผมว่าถูกกว่าบัตรเครดิตทั่วไปครับ

CIMB สินเชื่อบุคคลเพอร์ซันนัลแคช

สินเชื่อไม่มีหลักทรัพย์ค้ำประกัน,บริการซื้อก่อน จ่ายทีหลัง,บัตรกดเงินสด,All (สินเชื่อ),All (หนี้สิน)

สินเชื่อบุคคลกสิกรไทย กดเงินสดได้ทันใจ

สินเชื่อบุคคลกสิกรไทย

AEON สินเชื่อยัวร์แคช ทำไมไม่เหมือนกัน

AEON สินเชื่อยัวร์แคชวงเงินตอนนี้ 15,000 ค่ะ หมื่นห้ามา 3 ปีแล้วคะยังไม่เคยได้ปรับเพิ่มวงเงินเลยค่ะแต่เพื่อนที่ทำงานทำAEON สินเชื่อยัวร์แคชมา 2ปี วงเงิน 10,000 ได้ปรับแล้วค่ะ เป็น 40,000 บาทเพราะเวลาส่งก็ส่งเมืนกันเดือนละ 1000 ไม่เคยส่งล่าช้าและโดนเรียกปรับเลย เอาอมาตรฐานอะไรมาตัดสินเหรอว่าคนไหนเพิ่มได้เพิ่มไม่ได้

AEON สินเชื่อยัวร์แคช

สินเชื่อไม่มีหลักทรัพย์ค้ำประกัน

สินเชื่อกรุงไทยธนวัฏ 5 Plusได้วงเงินที่น่าพอใจ

สินเชื่อกรุงไทยธนวัฏ 5 Plus

All (สินเชื่อ)

สินเชื่อกรุงไทยธนวัฏ 5 Plus การขอสินเชื่อเพื่อชำระหนี้

สินเชื่อกรุงไทยธนวัฏ 5 Plus

เลือกผลิตภัณฑ์ทางการเงินอะไรดีนะ..

คุยกับที่ปรึษาทางการเงินโดยตรงและรับข้อเสนอที่เหมาะกับคุณ

รับคำปรึกษาฟรี