ข้าราชการรับเงินบำนาญสามารถทำบัตรเครดิตได้มั้ยคะ

แม่ของผมเป็นข้อราชการบำนาญ ตอนนี้ไม่ได้ทำงานแล้วแต่ว่าอยากจะทำบัตรเครดิตไว้ให้ท่านได้ใช้ในยามฉุกเฉิน ทางธนาคารจะสามารถให้ทำบัตรเครดิตได้มั้ยครับ

• อาจจะไม่ได้รึเปล่าคะ เพราะว่าไม่ได้ทำงานประจำ เพราะว่าปกติแล้วเวลาที่ต้องทำธุรกรรมทางการเงินในรูปแบบนี้ต้องมีการใช้ใบรับรองที่เกี่ยวกับรายได้ที่ในแต่ละเดือนก็เลยคิดว่าอาจะไม่สามารถทำได้ แต่ว่าฉันเองก็ไม่รู้ทั้งหมดเลยคิดว่าโทรถามทางธนาคารน่าจะได้คำตอบที่ชัดเจนกว่านะ

no name

2019.08.01 18:0

0 likes

• คิดว่าได้นะครับ เพราะยังไงก็ได้เงินทุกเดือนเป็นประจำอยู่แล้ว แต่คิดว่าน่าจะต้องมีหลักฐานการรับเงินที่ได้ในทุกๆเดือนรวบรวมไว้เผื่อตอนที่ธนาคารอาจจะอยากดูฐานทางการเงินของเรา เพราะว่าเป็นเรื่องปกติที่ธนาคารจะต้องตรวจสอบเรื่องเหล่านี้ก่อนอนุมัติ เพื่อความแน่ใจลองถามที่ธนาคารดูนะครับ

no name

2019.08.01 18:0

0 likes

• สวัสดี, คุณประสบปัญหาทางการเงินหรือไม่? คุณต้องการเงินกู้เพื่อการรวมหนี้การก่อสร้างสินเชื่ออสังหาริมทรัพย์รีไฟแนนซ์วัตถุประสงค์ทางธุรกิจส่วนบุคคลหรือสินเชื่อฉุกเฉินหรือไม่? คุณเป็นนักธุรกิจชายหรือหญิงที่วางแผนจะขยายธุรกิจของเขาหรือเธอเราเสนอสินเชื่อทุกชนิด หากสนใจกรุณากรอกแบบฟอร์มด้านล่างและกลับมาหาเราทางอีเมล: (calvinkingloanmanagementfirms@gmail.com) * ชื่อเต็มของผู้สมัคร: * โทรศัพท์: * ประเทศ: * จำนวนเงินกู้ที่ต้องการ: * ระยะเวลาสินเชื่อ: * อายุ: อีเมล์: (calvinkingloanmanagementfirms@gmail.com) ความนับถือ.

no name

2020.01.03 7:17

0 likes