Forum
แก้ไขล่าสุด: 

บัตรเครดิตซิตี้ รีวอร์ดไม่เวฟค่าธรรมเนียมให้แล้ว

ผมมีข่าวของบัตรเครดิตซิตี้ รีวอร์ดมาอัปเดทให้ฟังกันครับ คือแอบรู้สึกว่าตอนนี้ซิตี้แบงค์จะไม่ว้อลูกค้าแล้วมั๊งครับ เพราะโทรไปขอเวฟค่าธรรมเนียมรายปีของบัตรซิตี้ รีวอร์ด เจ้าหน้าที่บอกว่าต่อไปนี้จะขอเวฟไม่ได้แล้ว หากยอดไม่ถึงขั้นต่ำ ผมเองก็งงครับ เพราะเคยเวฟได้ทุกปี ปีนี้กลับไม่ได้ เลยบอกว่างั้นขอยกเลิก เจ้าหน้าบอกหลังวางสาย ตัดบัตรทิ้งได้เลย บัตรถูกยกเลิกเรียบร้อย ผมเลยปิดบัตรไปแบบงงๆเลยครับ ใครเจอมาเหมือนผมบ้างครับ

ผู้ให้บริการทางการเงินที่เว็บบอร์ดนี้พูดถึง:

เลือกผลิตภัณฑ์ทางการเงินอะไรดีนะ..

คุยกับที่ปรึษาทางการเงินโดยตรงและรับข้อเสนอที่เหมาะกับคุณ

รับคำปรึกษาฟรี

User comments

• user image

Areva

โดนเหมือนกันครับ ขอเวฟไม่ได้เหมือนทุกปีแล้วเช่นกัน เลยแจ้งปิดบัตรไปเลย เจ้าหน้าที่ก็ปิดให้เหมือนกับที่คุณเล่ามาน่ะครับ แต่ก่อนผมจะปิด ผมก็ใช้รีวอร์ดแลกของให้หมดก่อนเลย ของส่งมาไวมากครับ ตอนนี้ปิดไปเรียบร้อยสำหรับซิตี้ รีวอร์ด ไปเปิดบัตรใหม่กับ TMB มาเรียบร้อยแล้วล่ะครับ เพราะตอนนี้จัดโปรเยอะดีครับ เขาไม่ง้อลูกค้า เราก็หาที่ใหม่ครับ

2019.10.14 15:21

Thong Thaem

ก็ทราบอยู่แล้วไม่เหรอคะว่า บัตรของเขาฟรีค่าธรรมเนียมรายปีแค่ปีแรกเท่านั้น นะคะถ้าจะยกเว้นค่าธรรมเนียมคุณก็ต้องใช้ให้ได้ตามเงื่อนไข แต่คุณก็ยังดันทุรังที่จะสมัคร นี่คะ เขาคงไม่ปล่อยให้เราเวฟค่าธรรมเนียมรายปีบ่อยๆหลอกคะ คิดดูสิคะ เขาต้องเสียรายได้ไปเท่าไรถ้าคนที่ทำบัตรเครดิตซิตี้ รีวอร์ด แล้วไปขอเวฟกันหมดแบบนี้นะคะ

2020.06.22 2:1

Prapapim

จริงๆถ้าคุณใช้งานยอดไม่ถึงในแต่ละปีเราแนะให้ปิดบัตรนะคะ ไม่คุ้มเลยที่เราจะต้องมีนั่งเสียค่าธรรมเนียมบัตร คุณควรไปหาบัตรเครดิตที่เค้าฟรีค่าธรรมเนียมใช้ดีกว่า สบายใจกว่าด้วยค่ะ ไม่ต้องมานั่งเครียดเรื่องการเวฟค่าธรรมเนียมหรือกังวลว่ายอดการใช้จ่ายจะไม่ถึง ควรเลือกบัตรที่มันตรงกับความต้องการของคุณแล้วมันจะเกิดประโยชน์นะคะ

2020.07.05 3:47

gggo

ก็ต้องเห็นใจกับทางธนาคารบ้างสิครับ เขาก็ต้องทำมาากินเหมือนกัน ถ้าทุกคนขอยกเลิกค่าธรรมเนียมแล้วพนักงานเค้าจะเอาอะไรมาจ้างละครับ บัตรเครดิตใบหนึ่งค่าธรรมเนียม 3,800 บาทต่อปี 10 คนก็สามหมื่นกว่า ถ้าร้อยคนละครับ ธนาคารเจ้งกันพอดี การที่เขาไม่ให้เวฟก็ถูกต้องแล้วครับ เราใช้บัตรได้ ก็ต้องจ่ายค่าบริการธรรมเนียมได้นะครับ

2020.07.31 13:52

ตูมตาม

เมื่อพูดถึงบัตรเครดิตซิตี้ รีวอร์ด จะมีค่าธรรมเนียมรายปีอยู่ที่ 3800 บาทแต่มีเงื่อนไขเมื่อคุณมียอดใช้จ่ายผ่านบัตร 100,000 บาทขึ้นไป /ปี จะได้รับการยกเว้นค่าธรรมเนียมรายปี ผมเห็นว่าเมื่อคำนวณยอดใช้จ่ายผ่านบัตรก็ตกเฉลี่ยเดือนละ8พันกว่าบาทเอง นี่คงจะเป็นเหตุผลที่ทางธนาคารคงไม่สามารถเวฟค่าธรรมเนียมได้อีก

2020.08.24 12:35

--Nuchy33

คนเราก็แปลก ก่อนสมัครบัตรเครดิตใดก็รู้อยู่แล้วว่าข้อกำหนดหรือเงื่อนไขมีอะไรบ้าง ถ้ายังไปสมัครอยู่แสดงว่าพร้อมจะทำตามข้อกำหนดและเงื่อนไขนั้นๆ ที่เขาให้เวฟค่าธรรมเนียมรายปีก็ถือว่าเป็นบริการพิเศษ ปีถัดไปยังใช้จ่ายไม่ถึงยอดก็ขอเวฟอีก พอเขาไม่ให้ก็ว่าเขาว่าไม่ง้อลูกค้า เขาจะง้อทำไมในเมื่อคุณทำตามเงื่อนไขของเขาไม่ได้

2020.08.30 16:22

กระแต

เราว่า บัตรเครดิตซิตี้ รีวอร์ด น่าใช้อยู่นะคะ เมื่อนึกถึงสิทธิประโยชน์ที่ได้รับไม่ว่าจะช้อปปิ้งออนไลน์ ที่ได้คะแนนสะสมซิตี้ รีวอร์ดถึง 5 เท่า และยังสามารถได้คะแนน ซิตี้ รีวอร์ด 7 เท่า ในเดือนเกิด และยังได้รับเครดิตเงินคืนเข้าบัตร 2% เมื่อเติมน้ำมันที่ปั้มเชลล์ เราว่าคุ้มสุดๆเมื่อใช้จ่ายผ่านบัตรนี้ ยิ่งช้อปยิ่งใช้ มาก พอสิ้นปีคุณก็ไม่ต้องกังวลกับค่าธรรมเนียมรายปีอีก

2020.09.12 1:50

pw_oo

เราว่าธนาคารไม่ใช่ว่าไม่ง้อลูกค้าหรอก ใครๆก็อยากจะได้ลูกค้าทั้งค่ะเศรษฐกิจแบบนี้ แต่จขกทเองนั่นแหละที่ไม่เช็คให้ดีก่อนที่จะสมัครบัตรนี้ ไม่ใช่ความผิดของทางธนาคารเลยนะคะ ก่อนที่จะสมัครเขาก็มีรายละเอียดให้หมดทุกอย่างแล้วทำไมคุณไม่อ่านคะ?? ก่อนจะสมัครอะไรทุกอย่างเราต้องอ่านนะคะ ไม่งั้นคนที่จะเสียผลประโยชน์คือตัวเราเอง

2020.09.18 13:2

543

ขอแนะนำว่าถ้าอยากใช้บัตรเครดิตที่ไม่มีค่าธรรมเนียมรายปีตลอดชีพให้สมัครบัตรเครดิตซิตี้ซิมพลิซิตี้ดีกว่าค่ะเพราะเป็นบัตรที่ฟรีค่าธรรมเนียมตลอดแบบไม่มีเงื่อนไขอะไรเลยไม่ว่าคุณจะใช้บัตรเครดิตมากน้อยแค่ไหนหรือจะเปิดทิ้งไว้ไม่ได้ใช้เลยก็ไม่เสียหายค่ะไม่หัวเสียด้วยไม่หงุดหงิดด้วย ถ้าคุณไม่ชอบค่าธรรมเนียมรายปีก็ไม่เหมาะที่จะเปิดบัตรเครดิตซิตี้รีวอร์ดตั้งแต่แรกนะคะ

2020.09.29 20:43

มีนา

เป็นคนที่ใช้บัตรเครดิตที่แบบไม่ต้องเสียค่าธรรมเนียมมาโดยตลอด เลยไม่ค่อยเข้าใจว่าเวฟค่าธรรมเนียมคืออะไรยังไง ขอโทษนะคะที่ไม่สามารถที่จะให้คำตอบได้ แต่คิดว่าจขกท. ก็คงได้คำตอบไปหมดแล้วล่ะ เราก็เห็นด้วยกับหลายๆความเห็นนะคะที่บอกว่าให้ใช้บัตรเครดิตที่แบบไม่ต้องเสียค่าธรรมเนียม อันนี้ดีกว่าจริงๆค่ะทำให้เราไม่ต้องมานั่งกังวลเรื่องค่าใช้จ่ายต่อปีนะคะ

2021.06.18 3:37

วุ่นวาย

@--Nuchy33 พูดอีกก็ถูกอีกครับ อยากใช้บริการของเขาก็ต้องทำตามเงื่อนไข ถ้าทำไม่ได้ก็ไม่สามารถใช้บริการได้อีก เงื่อนไขเขาบอกไว้แล้วตั้งแต่ก่อนที่จะมาสมัครใช้บริการ ไม่ใช่เขาเพิ่งแจ้งหรือเปลี่ยนแปลงซะเมื่อไหร่ บางทีก็งงๆกับความคิดบางอย่างของบางคนนะครับ หากไม่พอใจก็ไปสมัครใช้บริการของที่อื่น..ไม่มีอะไรยุ่งยาก

2021.07.21 4:47

สราวุธ

ขอสอบถามแบบคนไม่เคยใช้นะครับ คือ ดูจากที่ตัวแทนของบัตรเครดิตตอบแล้วผมว่า เจ้าหน้าที่คนนี้น่าจะต้องได้รับการอบรมใหม่นะครับ พูดจาดูแล้วไม่ได้สนใจลูกค้าเลย มีการบอกได้ไงว่าหลังจากคุยจบให้ตัดบัตรทิ้งได้เลย นี่ถ้าเป็นผมนะครับ จะจำชื่อแล้วก็ร้องเรียนให้โดนตักเตือนบ้างก็ดีนะครับ ลูกค้าแค่อยากทราบว่าทำได้หรือไม่ได้เท่านั้นเอง

2021.08.21 4:30

Khun.james

@สราวุธ เราก็ไม่ได้อยู่ในเหตุการณ์นะ บางทีพนักงานอาจจะพูดดีๆก็ได้นะครับ ก็แบบบัตรเครดิตอาจจะไม่มีการเคลื่อนไหวไม่มีการใช้จ่าย ธนาคารก็อาจจะมีเงื่อนไขอยู่แล้วว่าบัตรก็จะถูกปิดอัตโนมัติ ผมก็ไม่ค่อยรู้นะเพื่อนขายของบัตร เครดิตของ Citibank พอดีว่าไม่ได้มีบัตรเครดิตของเจ้านี้ด้วยอ่ะ แต่เรื่องเวฟค่าธรรมเนียมอย่างผมค่อนข้างจะเข้าข้างธนาคารนะครับ

2021.09.28 14:29

ืืNaruetep

ทำไมเจ้าหน้าที่พูดจาแบบนั้นครับเป็นการพูดคุยที่ไม่มีมารยาทเอาเสียเลย ไม่ทราบว่าจำชื่อพนักงานคนนี้ได้มั้ย น่าจะต้องได้รับการตักเตือนเนื่องจากแสดงกิริยาที่ไม่ดีใส่ลูกค้า ทำแบบนี้ได่ไง แล้วบอกว่าบัตรยกเลิกแล้วเจ้าหน้าที่คนนี้บอกได้ไง เพราะเราจะยกเลิกบัตรได้เราต้องทำการจ่ายเงินที่เราค้างชำระให้ครบตามจำนวนเสียก่อน

2022.01.22 16:49

-LinliN-

ขออนุญาตบอกตามตรงนะคะ ผู้ถือบัตรเครดิตที่มีการใช้งานไม่ครบตามเงื่อนไขที่กำหนดจะต้องเสียค่าธรรมเนียมรายปี แต่ทางธนาคารก็ให้ผู้ถือบัตรสามารถขอเวฟค่าธรรมเนียมรายปีได้ แต่ถ้าผู้ถือบัตรขอเวฟค่าธรรมเนียมแทบทุกปี ก็ไม่น่าจะไหวนะคะ ถ้าเจ้าของกระทู้ไม่ค่อยได้ใช้บัตรเครดิตซิตี้ รีวอร์ด เราว่าระงับการใช้งานบัตรเครดิตก็ดีนะ

2022.03.26 8:9

มนุษย์เงินเดือน

วงเงินในบัตรของเราได้น้อยใช้อย่างไรก้อไม่ถึงแสนต่อปีเราศึกษาข้อมูลนะ แต่ตอนที่ทำบัตรมีเจ้าหน้าที่มาขอความความอนุเคาระห์ให้ช่วยสมัครบัตรเพิ่มเพื่อเจ้าหน้าทีืจะได้ยอดได้แต่บอกว่าโทรมาขอยกเว้นค่าธรรมเนียมได้ แต่ไงกลับไม่ให้ยกเว้นละ

2022.12.21 15:0

บอกเล่าความคิดเห็นและสิ่งที่คุณรู้ที่นี่

เพิ่มเราเป็นเพื่อนของคุณ

ถ้าคุณเพิ่มไลน์ของ MoneyDuck คุณจะได้รับคำแนะนำเรื่องการเงินและการแจ้งเตือนเมื่อที่ปรึกษาตอบคำถามของคุณ

รีวิวอื่นที่คุณอาจสนใจ

บัตรเครดิต สำหรับรับประทานอาหาร,บัตรเครดิต สำหรับชอปปิ้ง,All (บัตรเครดิต),All (ธนาคาร)

บัตร Citi Reward Cards บัตรที่ให้คะแนนแม้จะแค่กินข้าวนอกบ้าน

สำหรับคนที่ชอบสะสมคะแนน บัตรนี้เหมาะมากเพราะคุณจะได้คะแนนสะสมถึง5เท่าเมื่อใช้จ่ายผ่านบัตร citi Rewards ในหมวดร้านอาหาร ,ท่องเที่ยว ถ้าใช่จ่ายผ่านบัตรนี้ในเดือนเกิดจะได้รับคะแนนพิ่มถึง7เท่า และเมื่อเติมน้ำมันที่ปั๊มเชลล์800บาทต่อสลิปเชลล์ได้รับเครดิตคืน2%. เขาแจกคะแนนมากจริงๆ ใช้จ่ายทุก25บาทรับ1คะแนน.

บัตรเครดิตซิตี้ รีวอร์ด / ธนาคารซิตี้แบงก์

All (บัตรเครดิต)

บัตรเครดิตซิตี้ รีวอร์ด มีโปรแกรมแบ่งชำระ

มีนะแบ่งชำระ 0% ของบัตรเครดิตซิตี้รีวอร์ด เราก็ใช้อยู่ ส่วนใหญ่จะใช้ที่เกี่ยวกับสุขภาพ เพราะว่าค่าใช้จ่ายบางครั้งมันก็สูงเหมือนกัน เลยเลือกผ่อนชำระนาน 10 เดือน ใช้ได้ที่โรงพยาบาลหรือศูนย์การรักษาเกือบ 200 แห่งนะ เป็นส่วนลดก็มี 30-60% อย่างเช่น โปรแกรมตรวตจสุขภาพ ค่าห้องผู้ป่วย ค่ารถพยาบาลฉุกเฉินซึ่งบางที่ให้ใช้ได้ฟรี1ครั้งด้วย เกี่ยวกับการทำฟันก็มีนะคะ

บัตรเครดิตซิตี้ รีวอร์ด

บัตรเครดิตซิตี้ รีวอร์ด ทำสปาก็แบ่งชำระได้

เรื่องการแบ่งชำระผ่านบัตรเครดิตซิตี้ รีวอร์ด เหรอคะ ของพี่จะใช้เป็นส่วนลดบ้างหรือแบ่งชำระบ้างที่ Clarins Skin Spa ค่ะ มีเป็นส่วนลดการซื้อบริการทำทรีทเมนท์ 30% แต่มีอย่างอื่นด้วยนะ ถ้าจะแบ่งชำระก็เลือกได้ 4 , 6 หรือสูงสุด 10 เดือน และใช้ที่ King Power ได้ด้วยสำหรับยอดใช้จ่าย 10,000 บาทขึ้นไป/เซลล์สลิป คุณต้องเช็คดูก่อนนะว่าหมดโปรโมชั่นหรือยัง หรือไม่แน่อาจจะมีอย่างอื่นเพิ่มมาก็ได้

บัตรเครดิต แลกของรางวัล,บัตรเครดิต สำหรับชอปปิ้ง,All (บัตรเครดิต)

บัตรเครดิตซิตี้ รีวอร์ด เหมาะซื้อของออนไลน์

เรืองที่ซื้อของออนไลน์ผ่านบัตรเครดิตซิตี้ รีวอร์ด แล้วได้คะแนนเยอะ มันก็จริงอยู่นะ ก็ปกติน่ะ 25 บาท ได้ 1 คะแนนสะสมซิตี้ รีวอร์ด ถูกปะ แต่บัตรเครดิตซิตี้ รีวอร์ด ได้คะแนนเพิ่ม 5 เท่า ถ้าเกิดซื้อของผ่าน Lazada,Shopee และ Rabbit LINE Pay ก็จะเป็น 25 บาท ได้ 5 คะแนน ประมาณนี้ ถ้าซื้อในเดือนเกิดนี่ ได้เพิ่มเป็น 7เท่านะ ถ้าซื้อออนไลน์บ่อยก็คุ้ม แต่ถ้าไม่ ตัวใครตัวมันครับ

บัตรเครดิต สำหรับเติมน้ำมัน

บัตรเครดิตซิตี้ รีวอร์ด มีรถก็มีเงินคืน

เครดิตเงินคืนจากบัตรเครดิตซิตี้ รีวอร์ด ก็มีค่ะ แต่พูดแล้วปวดใจ เพราะไม่ค่อยได้ใช้หรอกสิทธิประโยชน์นี้ ก็ดิฉันไม่มีรถนี่ ก็เลยหันไปหาสิทธิอื่นๆแทนพอได้ใช้หลายอย่างอยู่ อ้าว! มัวแต่บ่นเกือบลืมบอก บัตรฯนี้ให้เครดิตเงินคืน 2% เมื่อเติมน้ำมันที่ปั๊มเชลล์ทุกสาขาทั่วประเทศ ครบทุก 800 บาท/เซลล์สลิปค่ะ ดีนะใช้ได้ทุกสาขา บางบัตรฯใช้ได้แค่บางสาขาเท่านั้น ถ้าคุณมีรถกันก็ดีเลย

All (บัตรเครดิต),ประกันการเดินทาง

บัตรเครดิตซิตี้ รีวอร์ด มีประกันตอนเดินทาง

สิทธิประโยชน์อื่นๆที่ได้บัตรเครดิตซิตี้ รีวอร์ด นอกจากช้อปปิ้งเก็บคะแนน เราก็นึกถึงประกันอุบัติเหตุระหว่างการเดินทางค่ะ วงเงินสูงสุด 7,000,000 บาท ต้องชำระค่าโดยสารผ่านบัตรฯก่อนนะถึงจะได้รับความคุ้มครอง ถ้าเที่ยวบินหรือกระเป๋าเดินทางล่าช้า วงเงินชดเชยสูงสุด 7,000 บาท แต่ถ้ากระเป๋าเดินทางสูญหาย วงเงินชดเชยสูงสุด 24,500 บาท ครอบคลุมทั้งของทั้งคนค่า

เว็บบอร์ดอื่นที่คุณอาจสนใจ

บัตรเครดิต สำหรับชอปปิ้ง,All (บัตรเครดิต),สินเชื่อไม่มีหลักทรัพย์ค้ำประกัน,All (สินเชื่อ)

สามารถสมัครสินเชื่อใจดี ITTP ได้ที่ไหนบ้าง

บัตรเครดิตซิตี้ รีวอร์ด / ไอทีทีพี

บัตรเครดิต แลกของรางวัล,บัตรเครดิต สำหรับซื้อของทั่วไป,All (บัตรเครดิต)

คะแนนสะสม citi thank you rewards แลกอะไรได้บ้าง?

บัตรเครดิตซิตี้ รีวอร์ด / ธนาคารซิตี้แบงก์

เอกสารที่ต้องใช้ประกอบสมัครบัตรเครดิตของชาวต่างชาติมีอะไรบ้าง

บัตรเครดิตซิตี้ รีวอร์ดกดเงินสดได้ไหมครับ

บัตรเครดิต สำหรับชอปปิ้ง,All (บัตรเครดิต),All (ธนาคาร)

ทำไมได้วงเงินน้อยจัง

บัตรเครดิต สำหรับชอปปิ้ง,All (บัตรเครดิต),All (ธนาคาร)

อยากทราบข้อดีและข้อเสีย

ฟอรั่มที่เกี่ยวข้อง

บัตรเครดิต วีซ่า,All (บัตรเครดิต),All (ธนาคาร)

KTC FLEXI คือ อะไรครับ ของบัตรเครดิต เคทีซี เอสเอ็นพี2000 วีซ่า แพลทินั่ม?

บัตรเครดิต เคทีซี เอสเอ็นพี2000 วีซ่า แพลทินั่ม / บัตรกรุงไทย

All (สินเชื่อ)

อยากกู้เงินธนาคารต้องเตรียมอะไรบ้างครับ

บัตรเครดิต ได้เงินคืน,บัตรเครดิต สำหรับชอปปิ้ง,All (บัตรเครดิต),บัตรกดเงินสด,All (สินเชื่อ)

บัตรซิตี้แบงค์ แคชแบ็กกดเงินได้ไหมครับ

บัตรเครดิตซิตี้ แคชแบ็ก แพลทินั่ม / ธนาคารซิตี้แบงก์

All (อี วอลเล็ต)

แอป Dolfin Wallet ผูกบัตรอะไรได้บ้าง?

Dolfin / เซ็นทรัล เจดี มันนี่

อายุเท่าไหร่ถึงจะสมัครบัตรหลักได้

บัตรเครดิตซิตี้ พรีเมียร์ / ธนาคารซิตี้แบงก์

All (บัตรเครดิต),All (หนี้สิน)

เป็นหนี้บัตรเครดิต มีหมายศาลมาถึงบ้านแล้วเราสามารถติดต่อประนอมหนี้ก่อนได้หรือไม่ครับ

รีวิวที่เกี่ยวข้อง

บัตร KTC Dhipaya Insurance Titanium Master Card ไม่ต้องจ่ายก็ได้ประกัน

บัตรเครดิต เคทีซี ทิพยประกันภัย แพลทินั่ม มาสเตอร์การ์ด

All (บัตรเครดิต),All (ธนาคาร)

บัตรเครดิต เลดี้ ยูโอบี โซลิแทร์ คะแนนมีวันหมดอายุ

บัตรเครดิต เลดี้ ยูโอบี โซลิแทร์

บัตรเครดิต สำหรับการท่องเที่ยว,All (บัตรเครดิต)

บัตรเครดิต เคทีซี แคช แบ็ก แพลทินั่ม มาสเตอร์การ์ด เที่ยวก่อนนะ จะกลับมาผ่อน

บัตรเครดิต เคทีซี แคช แบ็ก แพลทินั่ม มาสเตอร์การ์ด

บัตรเครดิต เลดี้ ยูโอบี แพลทินั่ม ต้องมีเงินเดือนเท่าไหร่

บัตรเครดิต เลดี้ ยูโอบี แพลทินั่ม

บัตรเครดิต มาสเตอร์การ์ด,ประกันการเดินทาง

บัตรเครดิต กสิกรไทย มาสเตอร์การ์ด แพลทินั่ม ทำให้ ประกันอุบัติเหตุ

บัตรเครดิต กสิกรไทย มาสเตอร์การ์ด แพลทินั่ม

บัตรเครดิต ไม่มีค่าธรรมเนียม,บัตรเครดิต วีซ่า,All (บัตรเครดิต),All (ธนาคาร)

บัตร KTC Vejthani Hospital Visa Signature มีบริการดีด้วยนะเธอ

บัตรเครดิต เคทีซี โรงพยาบาลเวชธานี วีซ่า ซิกเนเจอร์

เลือกผลิตภัณฑ์ทางการเงินอะไรดีนะ..

คุยกับที่ปรึษาทางการเงินโดยตรงและรับข้อเสนอที่เหมาะกับคุณ

รับคำปรึกษาฟรี