Forum
แก้ไขล่าสุด: 

ใครอยากจะรีวิว Hot forex เชิญทางนี้เลย มาแสดงความคิดเห็นกันนะคะเกี่ยวกับข้อดีข้อเสีย

เพื่อนๆเคยใช้โบรคเกอร์นี้กันบ้างไหม โดยส่วนตัวเพื่อนๆชอบหรือไม่ชอบอะไรเกี่ยวกับโบรคเกอร์นี้ อย่างเรา เราชอบที่เค้ามีการทำประกันการสูญเสียทางการเงินด้วยวงเงินถึง 5,000,000 ปอนด์ และแยกส่วนเงินทุนของลูกค้าออกกับบริษัท ทำให้มั่นใจถึงความปลอดภัยของเงินทุนเรา และที่นี่มีโปรโมชั่น และโบนัสให้เยอะมาก เพื่อนๆคิดยังงัยกันคะ?

ผู้ให้บริการทางการเงินที่เว็บบอร์ดนี้พูดถึง:

เลือกผลิตภัณฑ์ทางการเงินอะไรดีนะ..

คุยกับที่ปรึษาทางการเงินโดยตรงและรับข้อเสนอที่เหมาะกับคุณ

รับคำปรึกษาฟรี

User comments

• user image

Charoensom

สำหรับผมกลางๆไม่ค่อยชอบเท่าไหร่เพราะว่า การถอนเงินช้ามาก … กว่าจะถอนได้ยุ่งยากมากต้องมีการโทรมาคอนเฟิร์มก่อน การแปล Websiteไม่ค่อยดี แปลไม่ค่อยถูก มีปัญหาในการ Login บ่อยมาก ช่องทางในการฝากถอนก็โอเครไม่ได้แย่ มีธนาคารรองรับ 4 ธนาคาร กสิกร กรุงเทพ กรุงไทย และ ไทยพาณิชย์ แต่ถ้าให้เลือก..ผมไม่เลือกที่นี่

2020.07.04 14:43

คาวี

สำหรับผมแล้ว HOTFOREX เป็นโบรกเกอร์ชั้นแนวหน้าระดับโลกที่ไม่มีซับพอร์ตที่เป็นภาษาไทยที่ช่วยในการตอบคำถามและแก้ไขปัญหา ทำให้เป็นอุปสรรคสำหรับเทรดเดอร์ที่เป็นคนไทย การฝากและถอนเงินก็ยังไม่มีการรับรองช่องฝากถอนผ่านธนาคารไทย จำเป็นต้องฝากถอนด้วยระบบอื่น ซึ่งทำให้เกิดความยุ่งยากสำหรับเทรดเดอร์ที่เป็นคนไทย

2020.11.20 13:23

Chanon non34-9

โบรคเกอร์ Hot forex ดูท่าจะไม่ค่อย Hot ในบ้านเราเท่าไหร่นะครับ ส่วนใหญ่ออกแนวไม่ค่อยปลื้ม ส่วนนึงคงเป็นเพราะว่าไม่มีซับพอร์ตเป็นภาษาไทยที่ช่วยในการตอบคำถามและแก้ไขปัญหา มันอาจจะยากสำหรับเทรดเดอร์บ้านเราหน่อย แต่เรื่องการฝาก-ถอนนี่น่ะสิ ที่ผมยังสงสัยอยู่ ตกลงว่าธนาคารในบ้านเรานี่มีการรับรองโบรคเกอร์นี้หรือเปล่าครับ?

2020.12.28 14:21

Witcha ( ˘︹˘ )

ถ้าไม่มีปัญหาเรื่องภาษาโบรคเกอร์ Hot forex ก็น่าสนใจนะครับ แต่สำหรับตัวผมเองไม่ค่อยมั่นใจเรื่องของภาษาสักเท่าไรขอเป็นโบรคเกอร์ที่มีเจ้าหน้าที่คนไทยคอยให้คำปรึกษาพร้อมคำแนะนำดีกว่าครับ😁เรื่องช่องทางการเงินก็อีกเรื่อง ถ้าไม่มีธนาคารในไทยรองรับมันจะยุ่งยากมั้ยอะครับ ผมก็ไม่อยากวุ่นวายและเสียเวลากับเรื่องนี้ด้วย

2021.02.24 6:0

:D

เข้ามาแอบส่อง😁 สนใจอยากจะลงทุนForex กำลังหาข้อมูลอยู่ ขอโทษจริงๆที่ตอบจขกทไม่ได้เพราะไม่มีความรู้เกี่ยวกับโยรคเกอร์นี้เลย ผมขอสอบถามนิดหน่อยนะครับว่า ถ้าผมอยากจะเริ่มเล่น forex ผมควรจะเลือกโบรคเกอร์ไหนดีที่น่าเชื่อครับ??? เเล้วถ้าผมอยากจะไปเรียนรู้เพิ่มเติมเกี่ยวกับforex เค้ามีสถาบันที่สอนไหมครับ?? ช่วยแนะนำทีนะครับ

2021.06.29 9:42

จุชาดา

ได้ยินชื่อมานานแล้วคะ สำหรับ โปรกเกอร์เจ้านี้ แต่ก็ยังลังเลไม่กล้าเข้าไปเล่นด้วยสักเท่าไร กลัวในเรื่องของความเสี่ยงมนช่วงนี้ด้วย เห็นเพื่อนๆเราหลายคนที่เขาลงทุนแบบนีท่นานมาก ต่างก็บ่นว่าช่วงนี้เป็นขอลงมาก ไม่ค่อยได้กำไรสักเท่าไร ได้ยินแบบนี้เลยไม่ค่อยกล้ายเลย กลัวว่าจะเอาเงินที่มีไปจมแบบไม่ได้กำไรอะไรเลย

2021.08.23 14:48

Phuchit567

ผมคิดไปเองหรือว่าเจ้าของกระทู้ชอบโบรคเกอร์ Hot forex เป็นพิเศษจริงๆครับ ก็ดูคุณเขียนกระทู้มาสิ คุณบอกว่า Hot forex ทำให้มั่นใจถึงความปลอดภัยของเงินทุนของคุณ ที่นี่มีโปรโมชั่น และโบนัสให้เยอะมาก คุณชอบจริงๆใช่มั้ยล่ะ ถ้าคุณชอบก็ดีแล้วครับ การเทรดให้ดีต้องมีโบรกเกอร์ดีๆมาช่วย ยิ่งคุณถูกใจและมั่นใจ มันเป็นผลดีกับคุณครับ

2021.10.31 14:27

ธนัชญา

พวก Forex ยังไงเราก็คิดว่ามันมีความเสี่ยงอยู่ดีแหละคะ การลงทุนพวกนี้ต้องใช้เงินทุนที่สูงมากๆ จ่ายแค่หลักหมื่นบาท ได้ผลตอบแทนไม่ค่อยเท่าไรหลอก แถม ถ้าไม่อยากเสียก็ต้องของติดตามข่าวสารการลงทุนของต่างประเทศบ่อยๆด้วย ซึ่งเราเองไม่น่าจะมีเวลว่างขนาดนั้นคะ ส่วนตัวลงทุนกับ Forex เราขอเป็นทางเลือกสุดท้ายได้ไหมคะ

2021.12.20 5:27

สุชาฏา

Forex ตัวนี้เขายังไม่มีตัวแทนที่อยู่ในบ้านของเราอีกเหรอคะ หลายๆเจ้าเขามีตัวแทนที่เราสามารถสอบถามข้อมูลเป็นภาษาไทยแล้วก็เวลาในบ้านของเราได้แล้ว ถ้า Forex ตัวนี้เขามีบริการแบบนี้ก็น่าจะจะลงทุนกับเขามากคะ เพราะอย่างที่เพื่อนๆบอกว่าเขามีการรับรองเงินในบัญชีของเราด้วย แต่ก็อย่างว่าแหละ การลงุทนแบบนี้มีความเสี่ยงเยอะอยู่

2022.01.24 15:14

ภคนนท์

Hot forex ถ้าในกลุ่มของเพื่อนๆของผมไม่ค่อยมีคนเล่นตัวนี้สักเท่าไรนะครับ ส่วนใหญ่จะเล่นของ XM เป็นส่วนใหญ่ คิดว่าของ Hot forex น่าจะเล่นยากหรือเปล่าครับ หรือว่ามันน่าจะมีชองในการลงทุนเทรดที่น้อยกว่าของXM ที่เพื่อนของผมเล่นไหมครับ ส่วนตัวก็ได้แต่สังเกตุการเพื่อนก่อนครับว่าเทรดแล้วเป็นยังไงกันบ้าง ยังไม่กล้าเล่นครับ

2022.02.17 14:37

บอกเล่าความคิดเห็นและสิ่งที่คุณรู้ที่นี่

เพิ่มเราเป็นเพื่อนของคุณ

ถ้าคุณเพิ่มไลน์ของ MoneyDuck คุณจะได้รับคำแนะนำเรื่องการเงินและการแจ้งเตือนเมื่อที่ปรึกษาตอบคำถามของคุณ

เว็บบอร์ดอื่นที่คุณอาจสนใจ

All (บัตรเครดิต),All (ธนาคาร),สินเชื่อซ่อมแซมบ้าน,All (ประกัน),การลงทุน Forex,กระเป๋าเงินคริปโทเคอร์เรนซี,All (อี วอลเล็ต),All (การมีบุตร),All (การเล่าเรียน),All (ชีวิตคู่),All (การจ้างงาน),All (การทำธุรกิจ),All (เกษียณอายุ),All (อุบัติเหตุ),All (การวางแผนการเงืน),All (หนี้สิน),All (หารายได้),All (การจ่ายภาษี),การหลอกลวงทางอินเทอร์เน็ต,All (วางแผนเกษียณอายุ),All (การมอบมรดก),All (เศรษฐกิจ)

สอบถามเกี่ยวกับบัญชี hotforexหน่อยครับ ว่า่เค้ามีกันกี่บัญชี? คนที่ลงทุนน้อยๆเหมาะกับบัญชีไหน?

HotForex / เอชเอฟ มาร์เก็ต

การลงทุน Forex

คุณสมบัติของ hotforexมีอะไรบ้างครับ โบรคเกอร์นี้มีดีหรือน่าสนใจไหมครับ?

โบรกเกอร์ คริปโทเคอร์เรนซี

โบรกเกอร์ hotforex ใช้ดีไหมคะ

เปิดบัญชี hotforex ยังไง

HotForex มีความปลอดภัยไหมครับ พอดีเห็นมีการโกงเรื่องforex กันเลยกลัว...

การลงทุน Forex,All (การลงทุน),โบรกเกอร์ คริปโทเคอร์เรนซี,All (การลงทุน)

ใครเคยใช้บริการของhotforexกันบ้างคะ?ทำไมถอนเงินออกมาได้ช้าจัง เพื่อนๆเคยเจอไหม??

ฟอรั่มที่เกี่ยวข้อง

การลงทุนหุ้น,การจัดการงบประมาณ,การจัดการเงิน,All (การวางแผนการเงืน),All (การลงทุน),All (หารายได้)

หุ้นกลุ่มเกษตรและอาหาร

การจัดการงบประมาณ,การจัดการเงิน,All (การวางแผนการเงืน),All (เศรษฐกิจ)

ทำไมคนจีนรวย

บัตรเครดิต วีซ่า

สอบถามเรื่องบัตรเครดิต Kbank Visa Platinum ค่ะ

บัตรเครดิต กสิกรไทย วีซ่า แพลทินั่ม

All (บัตรเครดิต)

เงิน 35,000 สมัคร scb up2me ไม่ผ่าน

บัตรเครดิตเอสซีบี อัพ ทู มี

ประกันภัยสุขภาพ

ประกันสุขภาพของ AIA ดีไหมครับ

การลงทุน Forex,All (การลงทุน),All (การลงทุน)

มีใครเล่นForexได้กำไรยั่งยืนไหมครับ

รีวิวที่เกี่ยวข้อง

บัตรเครดิต วีซ่า

วัยรุ่นอย่างเราก็ต้องไปดูหนังบ่อยเป็นธรรมดาแต่อยากดูให้คุ้มต้องAEON M GEN

บัตรเครดิต อิออน เอ็ม เจ็น วีซ่า / อิออน ธนสินทรัพย์

บัตรเครดิต ได้เงินคืน,บัตรเครดิต แลกของรางวัล,บัตรเครดิต สะสมไมล์เดินทาง,All (บัตรเครดิต)

สิทธิประโยชน์จากบัตร Citibank PremierMiles Card

บัตรเครดิตซิตี้ พรีเมียร์ / ธนาคารซิตี้แบงก์

บัตรเครดิต ได้เงินคืน,บัตรเครดิต สำหรับซื้อของทั่วไป,บัตรเครดิต สำหรับชอปปิ้ง,บัตรเครดิต ไม่มีค่าธรรมเนียม,All (บัตรเครดิต)

KTC SNP 2000 Visa platinum บัตรเครดิตที่ฟรีค่าธรรมเนียมรายปีตลอดชีพที่ผมเพิ่งเคยเห็นเป็นครั้งแรก

บัตรเครดิต เคทีซี เอสเอ็นพี2000 วีซ่า แพลทินั่ม / บัตรกรุงไทย

บัตรเครดิต ได้เงินคืน,บัตรเครดิต สำหรับรับประทานอาหาร,All (บัตรเครดิต)

ถ้าอยากได้ทั้งบัตรเครดิตที่มีคุณภาพและแถมประกันดีๆด้วย ต้องลองบัตรนี้เลย Citi bank Royal Orchid plus select

บัตรเครดิตซิตี้ รอยัล ออร์คิด พลัส ซีเล็คท์ / ธนาคารซิตี้แบงก์

บัตรเครดิต สำหรับการท่องเที่ยว,All (บัตรเครดิต)

สิทธิประโยชน์และโปรโมชั่นจากบัตร Citi Royal Orchid Plus Select Card

บัตรเครดิตซิตี้ รอยัล ออร์คิด พลัส ซีเล็คท์ / ธนาคารซิตี้แบงก์

บัตรเครดิต สำหรับซื้อของทั่วไป,บัตรเครดิต สำหรับชอปปิ้ง,All (บัตรเครดิต),All (ธนาคาร)

สิทธิประโยชน์จากบัตร Citi Simplicity Card

บัตรเครดิตซิตี้ ซิมพลิซิตี้ / ธนาคารซิตี้แบงก์

เลือกผลิตภัณฑ์ทางการเงินอะไรดีนะ..

คุยกับที่ปรึษาทางการเงินโดยตรงและรับข้อเสนอที่เหมาะกับคุณ

รับคำปรึกษาฟรี