Forum
แก้ไขล่าสุด: 

XM เป็นโบรคเกอร์มีช่องทางการฝากถอนเงินที่สะดวกสบายไหมครับ ? มาแชร์กันหน่อย

แค่อยากจจะหาข้อมูลเกี่ยวกับ forex เอาไว้ก่อนะครับ เพราะว่าสนใจแต่ยังไม่ได้มีโอกาสได้เล่น เพราะช่วงนี้ยังไม่ได้มีเงินมาก เลยอยากจะศึกษาเรื่องโบรคเกอร์กันไปก่อน เช่น เพื่อนผมใช้โบรคเกอร์ของ XM อันนี้ช่องทางการฝากถอนเงินเค้าดีไหมครับ ? ผมก็กำลังสนใจโบรคเกอร์นี้อยู่เหมือนกันเพราะว่าเค้าติดอันดับที่เป็นโบรคเกอร์ที่น่าเชื่อถือ

ผู้ให้บริการทางการเงินที่เว็บบอร์ดนี้พูดถึง:

เลือกผลิตภัณฑ์ทางการเงินอะไรดีนะ..

คุยกับที่ปรึษาทางการเงินโดยตรงและรับข้อเสนอที่เหมาะกับคุณ

รับคำปรึกษาฟรี

User comments

• user image

เจริญชัย

คุณคิดไม่ผิดครับทีเลือกโบรกเกอร์ XM เป็นโบรกเกอร์ที่มีคุณภาพสูงในการให้บริการ รวมทั้ง มีโปรโมชั่น และโบนัส ซึ่งรวมถึงการให้บริการที่รวดเร็ว มีการฝากถอนที่สะดวกได้หลายช่องทาง และยังมีเงินแจกให้ฟรี30$ให้ลองเทรดโดยไม่ต้องฝากเงินจริง สำหรับเทรดเดอร์มือใหม่ที่ไม่ค่อยเข้าใจการเทรดก็สามารถ Live Chat กับเจ้าหน้าที่ที่เป็นคนไทยได้

2020.11.19 4:15

Sopol46-247

โบรคเกอร์ XM นี่ติดอันดับต้นๆเรื่องการฝากถอนเงิน เน้นช่องทางการฝากถอนผ่านธนาคารในประเทศไทยด้วย..ดีนะครับ ถ้ามีจุดให้บริการเยอะอย่างที่มีคนคอมเม้นท์มาบอกนี่ สบายเลยครับ บางโบรคเกอร์ยังไม่มีการเปิดให้บริการกับธนาคารในประเทศไทยเลยนะ แต่ก็ไม่แน่เหมือนกัน ตอนนี้เขาอาจจะเปิดแล้วก็ได้ ต้องลองไปเช็คข้อมูลดูอีกที

2020.12.28 5:14

358Komsan

ถ้าเจ้าของกระทู้ต้องการทราบเรื่องช่องทางการฝาก-ถอนเงินของโบรคเกอร์ของ XM มันเป็นไปตามที่คนอื่นบอกมาล่ะครับ ผมเองเห็นมาหลายเม้นท์ละที่บอกว่าการฝาก-ถอนเงินของโบรคเกอร์ของ XM นี่โอเคมากเลย แต่ถ้าเป็นเรื่องอื่นๆก็ต้องไปดูกันอีกที เอาทีละเรื่อง ว่าแต่ตอนนี้เจ้าของกระทู้เทรดกับโบรคเกอร์ไหนครับ มาแชร์กันต่อได้นะ

2021.02.24 2:40

ฉัตรถกล

ผมคิดว่าเจ้าของคำถามยังไม่น่าจะเล่นนะครับ เพราะว่าดูๆที่ถามแล้ว ยังมีความกังวลเรื่องพวกนี้อยู่เลยครับ ยังไม่ค่อยแน่ใจว่าจะลงเล่นกับของเจ้าไหนดีด้วย เอางี็ครับ ไปเปิดบัญชีทดลอง สัก 2ที่ครับ แล้วรองๆเล่น บัญชีทดสอบดูครับ แล้วเอามาเทียบกันครับว่าของเจ้าไหนเล่นง่ายแล้วคุณได้กำไรเยอะ เอาตัวนี้ตัดสินไปเลยครับ

2021.12.20 4:49

บอกเล่าความคิดเห็นและสิ่งที่คุณรู้ที่นี่

เพิ่มเราเป็นเพื่อนของคุณ

ถ้าคุณเพิ่มไลน์ของ MoneyDuck คุณจะได้รับคำแนะนำเรื่องการเงินและการแจ้งเตือนเมื่อที่ปรึกษาตอบคำถามของคุณ

เว็บบอร์ดอื่นที่คุณอาจสนใจ

การลงทุน Forex

เพื่อนๆใครใช้โบรคเกอร์ XM กันบ้างจ้ะ ช่วยเข้ามาแชร์กันหน่อยว่าที่นี่มีข้อดีข้อเสียยังงัย?

XM / XM Global

All (คริปโตเคอร์เรนซี),All (การลงทุน)

ผมต้องการขยายพอร์ตแต่อยากจะทราบว่ามีโบรคเกอร์ไหนที่ปลอดภัยแล้วดูไม่โกงไหม?

โบรกเกอร์ คริปโทเคอร์เรนซี

บัญชีของ xm มีแบบไหนบ้างคะ

โบรกเกอร์ คริปโทเคอร์เรนซี,กระเป๋าเงินคริปโทเคอร์เรนซี,All (คริปโตเคอร์เรนซี)

XM ดีไหม จุดเด่น,จุดด้อย ข้อดี,ข้อเสีย คืออะไร ? พอดีอยากจะตัดสินใจเลือกโบรคเกอร์อยู่

การระบาดของโควิด 19 จะมีผลกระทบต่อการเทรดfxไหม

การลงทุน Forex,All (การลงทุน),All (การลงทุน)

โบนัส forex คืออะไรครับ?มีความสำคัญยังงัย?แล้วที่โบรคเกอร์XMให้โบนัสเยอะไหม?

ฟอรั่มที่เกี่ยวข้อง

การลงทุน Forex,All (การลงทุน),โบรกเกอร์ คริปโทเคอร์เรนซี,All (การลงทุน)

ใครเคยใช้บริการของhotforexกันบ้างคะ?ทำไมถอนเงินออกมาได้ช้าจัง เพื่อนๆเคยเจอไหม??

HotForex / เอชเอฟ มาร์เก็ต

ค่าswapในฟอเร็กซ์คืออะไรครับ ทำไมต้องมี

โบรคเกอร์ exness เนี่ยมีโอกาสที่เราจะเงินหายไปได้ไหมครับ เช่นปิดบริษัทหนีทำนองนี้?

Exness / เอกซ์เนสส์

All (การจ้างงาน)

ความยุติธรรมในที่ทำงานสำคัญมากไหมครับ?

All (การลงทุน)

จุดคุ้มทุนหมายถึงอะไรคะ?

ประกันภัยสุขภาพ

ประกันสุขภาพของ AIA ดีไหมครับ

รีวิวที่เกี่ยวข้อง

บัตรเครดิต ได้เงินคืน,บัตรเครดิต สำหรับชอปปิ้ง

วันนี้ฉันอยากมาแนะนำบัตร UOB YOLO Platinum ที่ฉันเพิ่งได้มาค่ะ

บัตรเครดิต ยูโอบี โยโล่ แพลทินั่ม / ธนาคารยูโอบี

All (บัตรเครดิต)

ถ้าอยากเข้า Miracle Lounge บัตร ช่วยได้ Citibank Premier Card

บัตรเครดิตซิตี้ พรีเมียร์ / ธนาคารซิตี้แบงก์

บัตรเครดิต สำหรับการท่องเที่ยว,บัตรเครดิต สะสมไมล์เดินทาง,All (บัตรเครดิต)

ใครชอบเดินทางทางเครื่องบินต้องลองบัตรนี้ครับ Citi bank Prestige

บัตรเครดิตซิตี้ เพรสทีจ / ธนาคารซิตี้แบงก์

บัตรเครดิต สำหรับการท่องเที่ยว,บัตรเครดิตโกลด์,บัตรเครดิต สะสมไมล์เดินทาง

บัตร Citi Royal Orchid Plus Preferred Card บัตรของคนชอบสะสมไมล์

บัตรเครดิตซิตี้ รอยัล ออร์คิด พลัส พรีเฟอร์ / ธนาคารซิตี้แบงก์

บัตรเครดิต สำหรับซื้อของทั่วไป

ป้าล่ะชอบจริงๆ Citi Makro Platinum Rewards Card โดยเฉพาะคนที่ขายของชำแบบป้า

บัตรเครดิตซิตี้ แม็คโคร แพลทินั่ม รีวอร์ด / ธนาคารซิตี้แบงก์

บัตรเครดิต สำหรับการท่องเที่ยว,All (บัตรเครดิต)

สิทธิประโยชน์และโปรโมชั่นจากบัตร Citi Royal Orchid Plus Select Card

บัตรเครดิตซิตี้ รอยัล ออร์คิด พลัส ซีเล็คท์ / ธนาคารซิตี้แบงก์

เลือกผลิตภัณฑ์ทางการเงินอะไรดีนะ..

คุยกับที่ปรึษาทางการเงินโดยตรงและรับข้อเสนอที่เหมาะกับคุณ

รับคำปรึกษาฟรี