Forum
แก้ไขล่าสุด: 

สิทธิประโยชน์ของบัตรเครดิต Central Credit Card WhiteGold มีอะไรบ้างครับ

สวัสดีครับ ผมอายุ 22 ปี กำลังหาข้อมูลเกี่ยวกับบัตรเครดิตก่อนที่จะไปเปิดบัญชีที่ธนาคารครับ จึงอยากถามผู้ที่ใช้บัตรเครดิต Central Credit Card WhiteGoldว่ามีสิทธิประโยชน์อะไรบ้างครับ ขอบคุณครับ

เลือกผลิตภัณฑ์ทางการเงินอะไรดีนะ..

คุยกับที่ปรึษาทางการเงินโดยตรงและรับข้อเสนอที่เหมาะกับคุณ

รับคำปรึกษาฟรี

User comments

• user image

Chaisai

จากที่ฉันได้ใช้บัตรเครดิต Central Credit Card WhiteGoldนะคะสิทธิประโยชน์มีมากเลยค่ะ แล้วดิฉันก็ชอบบัตรเครดิตใบนี้มากเลยค่ะ เพราะว่าจะเกี่ยวกับการช้อป ต้องยกให้กับใบนี้เลยค่ะ นั่นก็เพราะว่าส่วนลด 5% ที่ห้างสรรพสินค้าในเครือ เซ็นทรัล อีกทั้งยังรับสิทธิพิเศษในการเข้าช้อปปิ้งสินค้า ลดราคา มิดไนท์ เซลล์ ของเซ็นทรัลได้ก่อนใครอีกค่ะ เพิ่งเจอเนื้อคู่ก็บัตรใบนี้แหละค่าา

2020.01.24 7:35

Jennie

จากที่ฉันได้ใช้บัตรเครดิต Central Credit Card WhiteGoldนะคะสิทธิประโยชน์มีมากเลยค่ะ เมื่อสมัครบัตรเครดิต Central Credit Card WhiteGold ออนไลน์ วันนี้ จะรับเครดิตเงินคืน 1,000 บาท เมื่อใช้จ่ายผ่านบัตร 3,000 บาท ขึ้นไป ภายใน 45 วัน หลังจากได้รับบัตรฯ บัตรใบนี้ดิฉันถูกใจมากเลยค่ะ หากคุยรักการช้อปก็ไม่ควรพลาดบัตรนี้เลยนะคะ

2020.01.24 7:35

ศุภรัตน์

พี่เป็นผู้หญิงชอบบัตรเครดิต Central Credit Card WhiteGold ตรงที่นอกจากจะได้รับส่นลด 5%ที่ห้าง Central แล้วเมื่อชำระค่าบริการสาธารณูปโภค และค่าบริการต่างๆผ่านบริการ Central Pay All ครบทุกๆ 1,200 ได้รับเครดิตเงินคืนถึง 36 บาทต่อเดือน และรับเงินคืน 2% ทุกครั้งที่เติมน้ำมันที่ปั๊ม PTT ที่ร่วมรายการ อันนี้แหล่ะถูกใจคนใช้รถเลย.

2020.03.13 14:5

Ekaluck

เซ็นทรัล เครดิตคาร์ด ไวท์โกลด์ (Central Credit Card WhiteGold) เห็นหลายคนสนใจมากเลยนะคะช่วงนี้ หรือว่าตอนนี้กำลังเป็นขาขึ้นของเซ็นทรัล เครดิตคาร์ด ไวท์โกลด์ (Central Credit Card WhiteGold) กันแน่ มาดังจังเลยคะ เห็นว่า สบายขาช้อปนี่ไปทำกันเยอะมากเลย เพราะมีส่วนลดเพียบเลยใช่ไหมคะ ได้ทั้ง รับส่วนลด 5% ส่วนลด 3% เมื่อช้อปและ เครดิตเงินคืน 2% เมื่อเติมน้ำมัน

2020.04.24 8:52

สายไหม

ฉันเองก็ได้สมัครใช้บัตรนี้อยู่ค่ะฉันชอบบัตรนี้มากค่ะเพราะตอบโจทย์ทุกการใช้จ่ายในชีวิตประจำวันของฉันยิ่งฉันใช้จ่ายผ่านบัตรเยอะเท่าไรทุกการใช้จ่ายผ่านบัตรฉันจะได้คะแนแต้มสะสมเยอะเท่านั้นฉันสามารถนำแต้มสะสมไปแลกเป็นเงินสดในการใช้จ่ายครั้งถัดไปด้วยซึ่งช่วยให้ฉันได้ประหยัดเงินได้มากในยุคเศรษฐกิจแบบนี้ฉันคิดว่ามันคุ้มค่าและน่าใช้ด้วยค่ะ

2020.07.03 10:55

หมูพะโล้

ปกติผมจะใช้บัตรนี้ไว้เติมน้ำมันครับ เพราะว่าได้เงินคืน 2% (PTT) ขึ้นชื่อว่าบัตรเซ็นทรัล ก็ย่อมต้องมีส่วนลดในห้างเซ็นทรัลเยอะพอสมควรครับ ถ้าคุณชอบเดินซื้อของที่เซ็นทรัลผมอยากจะเเนะนำนะ ทำไว้มันก็คุ้มดีครับ แต่ถ้าคุณเป็นคนไม่ค่อยได้ไปซื้อของในห้างเซ็นทรัลก็ไม่แนะนำให้สมัครนะครับ เพราะว่าถ้าใช้งานไม่ถึง 150,000 บาทต่อปี จะโดนค่าธรรมเนียมครับ

2020.07.05 10:41

ดาวเคราะห์น้อย

อยากรู้ว่านอกจากบัตรเครดิตใบนี้แล้วมีบัตรเครดิตใบอื่นอีกไหมครับที่มีคุณสมบัติคล้ายๆกัน จะได้มีตัวเลือกครับ ผมเองก็กำลังอยากสมัครบัตรเครดิตใบนี้อยู่แต่ก็อยากหาตัวเลือกอื่นด้วยใครทราบก็แนะนำหน่อยครับ แต่จะว่าไปบัตรใบนี้ก็มีสิทธิประโยชน์หลายอย่างอยู่นะครับ แต่ผมยังไม่ปักใจกับบัตรเครดิตใบนี้เท่านั้นยังเผื่อใจอยู่ครับ

2020.08.07 14:29

ดาลัด

ทำไมทุกคนจะพูดถึงแต่บัตรเครดิตกันบ่อยมากคะ หนูว่าการมีบัตรเครดิตไว้ใช้มันไม่ดีเลย มันทำให้ผู้คนใช้จ่ายกันแบบฟุ่มเฟือย แถมยังหนี้ด้วยอีก ทำไมเราไม่ใช้จ่ายกันอย่างประหยัดเหมือนผู้คนในสมัยก่อนคะ หนูเห็นแม่มีบัตรเครดิตไว้ใช้ใบหนึ่ง ตอนนี้เป็นหนี้บัตรอยู่หลายหมื่น หนูเห็นแม่ต้องทำงานหนักเพื่อจะใช้หนี้ หนูไม่มีความสุขเลยค่ะ

2020.08.25 15:1

บอกเล่าความคิดเห็นและสิ่งที่คุณรู้ที่นี่

เพิ่มเราเป็นเพื่อนของคุณ

ถ้าคุณเพิ่มไลน์ของ MoneyDuck คุณจะได้รับคำแนะนำเรื่องการเงินและการแจ้งเตือนเมื่อที่ปรึกษาตอบคำถามของคุณ

ฟอรั่มที่เกี่ยวข้อง

All (บัตรเครดิต),All (หนี้สิน)

เป็นหนี้บัตรเครดิต มีหมายศาลมาถึงบ้านแล้วเราสามารถติดต่อประนอมหนี้ก่อนได้หรือไม่ครับ

บัตรเครดิต ได้เงินคืน,บัตรเครดิต สำหรับชอปปิ้ง,All (บัตรเครดิต),บัตรกดเงินสด,All (สินเชื่อ)

บัตรซิตี้แบงค์ แคชแบ็กกดเงินได้ไหมครับ

บัตรเครดิตซิตี้ แคชแบ็ก แพลทินั่ม / ธนาคารซิตี้แบงก์

All (บัตรเครดิต)

บัตร citi prestige ดีไหมครับอยากสอบถามคนที่ใช้บัตรนี้อยู่ครับ

บัตรเครดิตซิตี้ เพรสทีจ / ธนาคารซิตี้แบงก์

บัตรเครดิต ได้เงินคืน,บัตรเครดิต วีซ่า,All (บัตรเครดิต),All (ธนาคาร),All (หนี้สิน)

ทำไมขอเวฟค่าธรรมเนียมไม่ได้ครับ

บัตรเครดิตซิตี้ พรีเมียร์ / ธนาคารซิตี้แบงก์

แต้มบัตรเครดิตกี่บาทต่อ 1 คะแนน

บัตรเครดิตซิตี้ แม็คโคร แพลทินั่ม รีวอร์ด / ธนาคารซิตี้แบงก์

All (บัตรเครดิต),All (หนี้สิน)

ถ้าไปทำสัญญายอมความในชั้นศาลแล้วไม่ปฏิบัติตามจะเป็นยังไง

รีวิวที่เกี่ยวข้อง

บัตรเครดิต สำหรับการท่องเที่ยว,บัตรเครดิต แลกของรางวัล,บัตรเครดิต อเมริกัน เอกซ์เพรส,All (บัตรเครดิต),ประกันการเดินทาง,All (ประกัน)

บัตรทองอเมริกัน เอ็กซ์เพรส เชิญรับหลายบริการ

บัตรทองอเมริกัน เอ็กซ์เพรส

บัตรเครดิต ได้เงินคืน,บัตรเครดิต สำหรับซื้อของทั่วไป,บัตรเครดิต สำหรับชอปปิ้ง,บัตรเครดิต มาสเตอร์การ์ด,All (บัตรเครดิต)

บัตร KTC Bangkok Airways Platinum MasterCard ไม่เสียค่าธรรมเนียมและสิทธิประโยชน์เพียบเลยน้า

บัตรเครดิต เคทีซี บางกอก แอร์เวย์ส แพลทินั่ม มาสเตอร์การ์ด

บัตรเครดิต สำหรับซื้อของทั่วไป,All (บัตรเครดิต)

บัตรเครดิตซิตี้ รอยัล ออร์คิด พลัส ซีเล็คท์ ประกันให้เมื่อซื้อสินค้า

บัตรเครดิตซิตี้ รอยัล ออร์คิด พลัส ซีเล็คท์

All (บัตรเครดิต),All (ธนาคาร)

บัตรเครดิต เลดี้ ยูโอบี โซลิแทร์ คะแนนมีวันหมดอายุ

บัตรเครดิต เลดี้ ยูโอบี โซลิแทร์

บัตรเครดิตซิตี้ ซิมพลิซิตี้ ฟรี!หลายค่าธรรมเนียม

บัตรเครดิตซิตี้ ซิมพลิซิตี้

บัตรเครดิต สำหรับการท่องเที่ยว,บัตรเครดิต วีซ่า

บัตรเครดิตซิตี้ เพรสทีจ ดำเนินการขอวีซ่าไปอิตาลีสะดวก

บัตรเครดิตซิตี้ เพรสทีจ

เลือกผลิตภัณฑ์ทางการเงินอะไรดีนะ..

คุยกับที่ปรึษาทางการเงินโดยตรงและรับข้อเสนอที่เหมาะกับคุณ

รับคำปรึกษาฟรี