Forum
แก้ไขล่าสุด: 

บัตรเครดิตเทสโก้ โลตัส มีอะไรน่าสนใจไหม

เราขอสอบถามครับว่า บัตรเครดิตเทสโก้ โลตัส เพื่อนๆคนไหนทำไปแล้วบ้างครับ เราสนใจจะทำเหมือนกัน แต่กำลังลังเลอยู่ว่าจะทำดีไหม เพื่อนครับบัตรเครดิตเทสโก้ โลตัส ช่วงนี้มีโปรอะไรบ้างครับที่น่าสนใจ เพื่อนช่วยบอกด้วยครับ

เลือกผลิตภัณฑ์ทางการเงินอะไรดีนะ..

คุยกับที่ปรึษาทางการเงินโดยตรงและรับข้อเสนอที่เหมาะกับคุณ

รับคำปรึกษาฟรี

User comments

• user image

Tongkanlong

เห็นเขาโฆษณาครับ สมัครบัตรเครดิตเทสโก้ โลตัส วีซ่า ออนไลน์ • ช้อปสะสม 7,000 บาท รับกระเป๋าเดินทางเบบี้มิ้นท์ BABY MINT ขนาด 20 นิ้วมูลค่า 4,490 บาท ภายใน 45 วัน นับจากวันที่ได้รับอนุมัติ • พิเศษ! เฉพาะบัตรแพลทินัม บียอนด์ รับคูปองเงินสดคลับการ์ด 12% (จากยอดใช้จ่ายที่เทสโก้ โลตัส และเทสโก้ โลตัส ช้อปออนไลน์ ภายใน 45 วัน นับจากวันที่ได้รับอนุมัติ) 1 ธ.ค. 62 - 29 ก.พ. 63

2020.01.24 7:35

Solada

สินทรัพย์ดิจิทัลเป็นสินทรัพย์ที่กำลังได้รับความนิยมเป็นอย่างสูง แต่สินทรัพย์ดังกล่าวมีความเสี่ยงสูงจากทั้งความผันผวนด้านราคา และความเสี่ยงที่โครงการที่ระดมทุนด้วยโทเคนดิจิทัลจะล้มเหลว มิจฉาชีพจำนวนมากยังฉวยโอกาสแอบอ้างสินทรัพย์ดิจิทัลมาหลอกลวงประชาชนอีกด้วย

2020.01.24 7:35

Theerapat

มีโปรโมชั่นใหม่นะครับถ้าสมัครบัตรเครดิตเทสโก้ โลตัส วีซ่า ออนไลน์ ถึงวันที่ 31 พฤษภภาคมนี้นะ ถ้าซื้อของครบ 7,000 บาทขึ้นไปภายใน 45 วันหลังจากที่ได้รับอนุมัติบัตรแล้วจะได้กระเป๋าเดินทาง Seashell ขนาด 20 นิ้วราคา 4,490 บาท แต่ถ้าเป็นบัตรแพลทินั่ม บียอนด์ ได้รับกระเป๋า City Backpack ELLE ราคา 3,290 บาทครับ สนใจใบไหนก็เลือกดูครับ

2020.03.26 5:39

พัชรพร

ยังไม่มีอะไรใหม่นะคะโปรโมชั่นของบัตรเครดิตเทสโก้ โลตัสน่ะ ส่วนลดหรือคูปองก็ยังเหมือนเดิม เพิ่มเติมคือ ไปซื้อของไม่สะดวกติดช่วงที่ต้องอยู่กับบ้าน แต่เอาจริงๆถ้าไม่จำเป็นก็ไม่อยากออกไปไหนหรอก เราก็ต้องเซฟตัวเองกันอะเนอะ เรื่องสมัครบัตรเครดิตแล้วได้กระเป๋าก็ยังเหมือนเดิมไม่รู้ว่าเดือนหน้าเค้าจะเปลี่ยนโปรมั้ย ต้องรอดูกันต่อไปค่ะ

2020.05.19 4:52

ปุยฝ้าย

ตั้งแต่วันที่ 1 กรกฎาคมถึงวันที่ 31 สิงหาคมสำหรับผู้ที่สมัครบัตรเครดิตเทสโก้ โลตัส วีซ่า จะได้รับคูปองเงินสดคลับการ์ดสูงสุดถึง 10% เมื่อมียอดใช้จ่ายสะสมตั้งแต่ 3000 บาทขึ้นไป ที่ เทสโก้ โลตัสและโลตัส ช็อปออนไลน์ฉันคิดว่าใครยังไม่มีบัตรนี้ก็ให้รีบสมัครนะคะอย่ารอช้าฉันเองก็เพิ่งไปสมัครมาไม่กี่วันก็ได้รับอนุมัติแล้วสมัครง่ายเพียงแค่มีเอกสารครบตามที่กำหนดคุณก็ได้บัตรมาใช้แล้ว

2020.07.05 15:9

กิตติธัช

ถ้าคุณไปซื้อของที่นั่นบ่อยๆก็แนะนำว่าสมัครเถอะครับ แต่ถ้าคุณไม่ค่อยได้ไปก็ไม่ต้องสมัครครับ จริงๆสิทธิประโยชน์ของบัตรนี้คือเค้ามีให้ผ่อนสินค้าได้ 0% นานสามเดือน ซึ่งถ้าคุณอยากจะซื้อพวกเครื่องใช้ไฟฟ้า ผมว่าทำไว้ก็ไม่น่าจะเสียหายอะไรเพราะมันผ่อนได้ อีกอย่างถ้าคุณเติมน้ำมันที่ปั๊มเอสโซ่ก็มีเครดิตรับเงินคืนด้วยนะครับ ซึ่งบัตรของที่นี่จะมีหลากหลายแบบยังงัยลองเลือกให้ตรงกับการใช้งานของคุณดูนะครับ

2020.07.07 5:13

แอเรียล

เคยคิดอยากจะสมัครนะ แต่ไม่ได้ไปโลตัวบ่อยขนาดนั้นน่าจะไม่คุ้มเท่าไหร่ ไปบิ๊กซีมากกว่าเพราะใกล้บ้านมากกว่า ว่าแล้วก็อยากรู้ แล้วบิ๊กซีมีบัตรเครดิตให้สมัครรึป่าวนะ ถ้ามีเรานี่จะรีบไปสมัครเลยน่าจะคุ้มเพราะไปบ่อยจริงๆ อาทิยต์หนึ่งไปตั้ง 2 - 3 วัน ช้อปของเข้าบ้านบ้างอะไรบ้าง ไปช้องของเซลล์ซะส่วนใหญ่ตามประสาแม่บ้าน

2020.08.07 17:4

กรุณา

ปกติเราเองก็ใช้จ่ายซื้อของที่ Lotus เป็นประจำ เพื่ออำนวยความสะดวกในการใช้จ่าย เราได้สมัครบัตรเครดิต เทสโก้โลตัส บัตรนี้ให้สิทธิประโยชน์มากมาย พร้อมรับคะแนนสะสม 5 เท่า และยังได้รับคูปองเงินสดคลับการ์ดสูงสุด 2.5% จากยอดใช้จ่ายที่เทสโก้ โลตัส ทุกสาขา และ เทสโก้ โลตัส ช้อป ออนไลน์ นอกจากนี้ คุณยังได้รับคูปองเงินสดคลับการ์ด 0,5% จากยอดการใช้จ่ายทุกที่ทั่วโลก

2020.08.28 13:21

บอม

ต้องดูก่อนนะครับว่าคุณใช้บริการของห้างสรรพสินค้าเทสโก้โลตัสมากน้อยแค่ไหน ถ้าเป็นเจ้าประจำก็บอกเลยครับว่าจะให้สมัครใช้บริการไปเลย เพราะว่ามีส่วนลดและโปรโมชั่นประจำเดือนที่น่าสนใจด้วย เอาเป็นว่าคุณจะได้รับส่วนลดในการซื้อของใช้เข้าบ้านนะครับ เหมาะมากสำหรับแม่บ้านที่จำเป็นต้องคำนวณค่าใช้จ่ายภายในบ้าน ถือว่าเป็นส่วนลดดีๆนั้นเอง

2020.10.21 13:40

บอกเล่าความคิดเห็นและสิ่งที่คุณรู้ที่นี่

เพิ่มเราเป็นเพื่อนของคุณ

ถ้าคุณเพิ่มไลน์ของ MoneyDuck คุณจะได้รับคำแนะนำเรื่องการเงินและการแจ้งเตือนเมื่อที่ปรึกษาตอบคำถามของคุณ

ฟอรั่มที่เกี่ยวข้อง

All (บัตรเครดิต)

ระงับการใช้บัตรชั่วคราวได้อย่างไร

บัตรเครดิตซิตี้ รอยัล ออร์คิด พลัส พรีเฟอร์ / ธนาคารซิตี้แบงก์

All (บัตรเครดิต),All (หนี้สิน)

เป็นหนี้บัตรเครดิต มีหมายศาลมาถึงบ้านแล้วเราสามารถติดต่อประนอมหนี้ก่อนได้หรือไม่ครับ

All (สินเชื่อ)

อยากกู้เงินธนาคารต้องเตรียมอะไรบ้างครับ

มีใครเคยหยุดจ่ายบัตรเครดิต แล้วรอให้มาเสนอส่วนลดกันบ้างครับ

อายุเท่าไหร่ถึงจะสมัครบัตรหลักได้

บัตรเครดิตซิตี้ พรีเมียร์ / ธนาคารซิตี้แบงก์

All (บัตรเครดิต),บัตรกดเงินสด

ทำบัตรเฟิสช้อย 2ครั้ง ไม่ผ่าน2ครั้งเลย คือต้องทำยังไงถึงจะผ่าน

รีวิวที่เกี่ยวข้อง

บัตรเครดิต วีซ่า

สิทธิพิเศษทั้งบุรุษและสตรีจากบัตร KTC Vejthani Hospital Visa Signature

บัตรเครดิต เคทีซี โรงพยาบาลเวชธานี วีซ่า ซิกเนเจอร์

บัตรเครดิต สำหรับการท่องเที่ยว,บัตรเครดิต แลกของรางวัล,บัตรเครดิต อเมริกัน เอกซ์เพรส,All (บัตรเครดิต),ประกันการเดินทาง,All (ประกัน)

บัตรทองอเมริกัน เอ็กซ์เพรส เชิญรับหลายบริการ

บัตรทองอเมริกัน เอ็กซ์เพรส

บัตรเครดิต มาสเตอร์การ์ด,All (บัตรเครดิต),All (ธนาคาร)

บัตร KTC Royal Orchid Plus Platinum MasterCard เปิดโอกาสให้ได้รับไมล์สะสมเพิ่ม

บัตรเครดิต เคทีซี รอยัล ออร์คิด พลัส แพลทินั่ม มาสเตอร์การ์ด

บัตรเครดิต สำหรับซื้อของทั่วไป,บัตรเครดิต สำหรับชอปปิ้ง,All (บัตรเครดิต),All (ธนาคาร),ลดค่าใช้จ่าย,All (การวางแผนการเงืน)

บัตรเครดิตซิตี้ แม็คโคร แพลทินั่ม รีวอร์ด โปรฯเรื่องกิน ฟินหนัก

บัตรเครดิตซิตี้ แม็คโคร แพลทินั่ม รีวอร์ด

บัตรเครดิต ไม่มีค่าธรรมเนียม,บัตรเครดิต วีซ่า,All (บัตรเครดิต),All (ธนาคาร)

บัตร KTC Vejthani Hospital Visa Signature มีบริการดีด้วยนะเธอ

บัตรเครดิต เคทีซี โรงพยาบาลเวชธานี วีซ่า ซิกเนเจอร์

บัตรเครดิต สำหรับการท่องเที่ยว,บัตรเครดิต สำหรับรับประทานอาหาร,บัตรเครดิต มาสเตอร์การ์ด,บัตรเครดิต บริการสนามกอล์ฟ,All (บัตรเครดิต),All (ธนาคาร)

บัตรเครดิต เคทีซี เสริมไทย พลาซ่า แพลทินั่ม มาสเตอร์การ์ด จัดให้ เลขาส่วนตัว

บัตรเครดิต เคทีซี เสริมไทย พลาซ่า แพลทินั่ม มาสเตอร์การ์ด

เลือกผลิตภัณฑ์ทางการเงินอะไรดีนะ..

คุยกับที่ปรึษาทางการเงินโดยตรงและรับข้อเสนอที่เหมาะกับคุณ

รับคำปรึกษาฟรี