Forum
แก้ไขล่าสุด: 

บัตรเครดิตที่มีสิทธิพิเศษสำหรับคนรักรถ MINI Cooper เป็นบัตรเครดิตที่ไม่ใช่แค่เกี่ยวกับรถเท่านั้นนะ ยังใช้ซื้อของออนไลน์ได้ด้วย

ปกติทุกวันนี้หหลายคนกำลังมองหาบัตรเครดิตที่เกี่ยวกับรถอยู่ใช่ไหม เราอยากจะมาแชร์ข้อมูลดีๆเกี่ยวกับบัตรที่เราใช้อยู่ ตอนนี้เราใช้บัตรของบัตรเครดิต เคทีซี มินิ แพลทินั่ม มาสเตอร์การ์ดอยู่ มีส่วนลดเยอะมากเลยจ้า เช่น ลดสูงสุด 10% สำหรับ สินค้า Lifestyle ผลิตภัณฑ์ ที่เกี่ยวกับ MINI เช่น พวงกุญแจ, เสื้อผ้า ไม่ได้มีดีแค่นี้นะ บัตรนี้สามารถช้อปได้ด้วยสมาร์ทโฟน แถมผ่อน 0% นาน 10 เดือน

ผู้ให้บริการทางการเงินที่เว็บบอร์ดนี้พูดถึง:

เลือกผลิตภัณฑ์ทางการเงินอะไรดีนะ..

คุยกับที่ปรึษาทางการเงินโดยตรงและรับข้อเสนอที่เหมาะกับคุณ

รับคำปรึกษาฟรี

User comments

• user image

Mellie

เราก็ใช้บัตรนี้อยู่เหมือนกัน เพราะเราชอบเดินทาง เค้ามีประกันเดินทางให้ด้วย ทั้งในและต่างประเทศ คุ้มครองสูงสุด 8,000,000 บาท ประกันกระเป๋าเดินทางสูญเสียและสูญหายจากการเดินทางสูงสุด 40,000 บาท/ครั้ง ลดตั๋วเครื่องบินภายในประเทศ 4% แต่ชอบสุดคือ รับสิทธิ์เข้าใช้ LoungeKeyTM ทั่วโลกฟรี ถ้าเที่ยวบินล่าช้าเกิน 2 ชั่วโมง

2020.09.15 16:9

Kiluu

หูว มีบัตรเฉพาะสำหรับคนรักรถ Mini Cooper เลยหรอครับ ที่จริงผมเองก็เป็นคนนึงที่ชอบรถมินิคูเปอร์นะครับแต่ว่าด้วย สถานะทางครอบครัว ทำให้ผมต้องเลือกรถคันที่สามารถ บรรจุคนในครอบครัวของผมหลายๆคนได้ครอบครัวผมเป็นครอบครัวใหญ่ ก็เลยไม่ได้ซื้อรถ Mini Cooper นานาค้นคิดว่าถ้าลูกๆโตแล้วก็อยากจะได้มินิคูเปอร์คันทรี่แมนเองอยากได้ไว้สักคัน ถ้าบัตรเครดิตของทาง KTC มีที่ช่วยสำหรับคนรักรถมินิคูเปอร์นิดดีมากเลยนะคะ

2020.11.30 7:44

30Sitta03

ผมคงไม่จับบัตรเครดิต เคทีซี มินิ แพลทินั่ม มาสเตอร์การ์ดหรอกครับ รถมินิคันนึงไม่ใช่ถูกเลยๆ ผมซื้อรถไม่ได้ก็ไม่สามารถมีบัตรนี้ได้เช่นกัน อยากถามคนที่ถือบัตรเครดิตนี้นะ ที่ว่ามีสิทธิประโยชน์ให้ส่วนลดต่างๆอย่างที่เจ้าของกระทู้บอกมาน่ะมันช่วยผู้ถือบัตรได้มากแค่ไหน คือ มันช่วยให้คุณได้ส่วนลดเป็นที่น่าพอใจมั้ยอะครับ

2020.12.20 13:44

60Jakrawut%%%

เพียงได้มองก็พอใจแล้วครับรถมินิเนี่ย เข้าศูนย์บริการรถมินิครั้งนึงจะมีค่าใช้จ่ายประมาณเท่าไหร่อะครับ การที่เจ้าของรถมีบัตรเครดิตเคทีซี มินิ แพลทินั่ม มาสเตอร์การ์ดจะช่วยให้คุณสามารถลดค่าใช้จ่ายได้ขนาดไหน ผมว่าค่าใช้จ่ายเมื่อนำรถเข้าศูนย์ครั้งนึงมันไม่น้อยเลยนะครับ บัตรเครดิตใบนี้มันช่วยคุณได้มากเลยเหรอ?

2021.02.16 9:51

Asher

ทำได้ครับ ไม่ต้องมีรถยนต์ มินิหลอกครับ เอามาใช้แบบเท่ห์ให้คนได้มอง เวลาเราจ่ายโดยใช้บัตร ผมว่าน่าจะแนวดีนะครับ บัตรพวกนี้ก็ใช้งานได้ทั่วไปแหละครับ ไม่ว่าจะซื้อของตามห้อง หรือว่าซื้อของออนไลนื เหมาได้หมดเลยครับ แต่ถ้าซื้อของออนไลน์เพื่อนๆต้องระวังให้ดีๆนะครับ ซื้อกับเวบที่เราไว้ใจพอนะครับ เวบแปลกๆของถูกกว่าของในตลาด อย่าเสี่ยงนะครับ

2021.12.08 14:8

บอกเล่าความคิดเห็นและสิ่งที่คุณรู้ที่นี่

เพิ่มเราเป็นเพื่อนของคุณ

ถ้าคุณเพิ่มไลน์ของ MoneyDuck คุณจะได้รับคำแนะนำเรื่องการเงินและการแจ้งเตือนเมื่อที่ปรึกษาตอบคำถามของคุณ

รีวิวอื่นที่คุณอาจสนใจ

บัตรเครดิต สำหรับชอปปิ้ง,บัตรเครดิต มาสเตอร์การ์ด

บัตรเครดิต เคทีซี มินิ แพลทินั่ม มาสเตอร์การ์ด ไม่พลาดทุกการช้อป

บัตรเครดิต เคทีซี มินิ แพลทินั่ม มาสเตอร์การ์ด ไม่พลาดทุกการช้อปค่ะ รวมทั้งการช้อปออนไลน์ด้วย เพราะบัตรฯนี้มีประกันภัยความคุ้มครองการซื้อสินค้าออนไลน์ผ่านบัตรฯ กรณีไม่จัดส่งสินค้าและ/หรือการจัดส่งสินค้าไม่ถูกต้องและไม่ครบถ้วน ด้วยวงเงินประกันสูงสุด 200 ดอลล่าห์สหรัฐเลยค่ะ. จัดให้ขนาดนี้ ไม่มีพลาดสักการช้อปค่ะ.

บัตรเครดิต เคทีซี มินิ แพลทินั่ม มาสเตอร์การ์ด

บัตรเครดิต สำหรับการท่องเที่ยว,บัตรเครดิต มาสเตอร์การ์ด

บัตรเครดิต เคทีซี มินิ แพลทินั่ม มาสเตอร์การ์ด ไว้ใจทุกการเดินทาง

บัตรเครดิต เคทีซี มินิ แพลทินั่ม มาสเตอร์การ์ด ให้คุณไว้ใจทุกการเดินทางได้ค่ะ เพราะคุณจะได้รับประกันอุบัติเหตุการเดินทางทั้งในและต่างประเทศค่ะ ด้วยวงเงินประกันสูงสุด 8,000,000 บาท. วงเงินชดเชยสูงสุด 40,000 บาท/ครั้ง หากกระเป๋าเดินทางสูญเสียหรือสูญหายด้วยนะคะ. ไม่ว่าคุณจะเดินทางไปที่ไหน ไว้ใจได้ ด้วยบัตรฯนี้ค่ะ.

บัตรเครดิต เคทีซี มินิ แพลทินั่ม มาสเตอร์การ์ด

บัตรเครดิต มาสเตอร์การ์ด

บัตรเครดิต เคทีซี มินิ แพลทินั่ม มาสเตอร์การ์ด เปิดใช้บัตร รับความคุ้มครอง

บัตรเครดิต เคทีซี มินิ แพลทินั่ม มาสเตอร์การ์ด เปิดใช้บัตร รับความคุ้มครองกันไปเลยครับ จากบัตรฯนี้ที่ไม่มีค่าธรรมเนียมแรกเข้าและไม่มีค่าธรรมเนียมรายปีตลอดชีพครับ แล้วยังให้ความคุ้มครองอุบัติเหตุกับคุณด้วย ซึ่งมีวงเงินสูงสุด 300,000 บาท นาน 90 วันนับจากวันที่คุณเปิดใช้บริการบัตรฯ โดยไม่มีค่าใช้จ่ายเพิ่มเติมใดๆด้วยครับ. เปิดบัตรใช้ ได้รับเลยครับ.

All (บัตรเครดิต)

บัตรเครดิต เคทีซี มินิ แพลทินั่ม มาสเตอร์การ์ด เป็นเพื่อนคุณ24ชม.

บัตรเครดิต เคทีซี มินิ แพลทินั่ม มาสเตอร์การ์ด เป็นเพื่อนคุณ24ชม.ครับ กับบริการเลขาส่วนบุคคลตลอด 24ชม. ที่จะให้คำแนะนำ ข้อมูล ติดต่อและจองหลายอย่างให้คุณด้วย เช่น จองร้านอาหาร โรงแรม รถเช่า สนามกอล์ฟ สถานที่ท่องเที่ยวในเมืองต่างๆทั่วโลก บัตรชมละครเวที คอนเสิรต์ แข่งขันกีฬา พร้อมทั้งจัดส่งของขวัญหรือดอกไม้สำหรับโอกาสต่างๆให้คุณด้วยครับ. มีเพื่อนดี 24ชั่วโมงเลยครับ.

บัตรเครดิต สำหรับซื้อของทั่วไป,บัตรเครดิต มาสเตอร์การ์ด,All (บัตรเครดิต)

บัตรเครดิตที่ช่วยให้การใช้ mini cooper ของคุณพิเศษยิ่งขึ้น ด้วยบัตรKTC Mini Platinum master card

เป็นบัตรเครดิตทั่วไป ที่ร่วมกับร้านค้าและบริการ รับส่วนลด 10% (Mini Cooper )และ รับส่วนลดสูงสุด10%สำหรับสินค้า Lifestyl ผลิตภัณฑ์ที่เกี่ยวกับ mini ชำระสินค้าด้วยอัตราดอกเบี้ย 0% นานสูงสุดถึง 10 เดือน เปลี่ยนยอดชำระเต็มเป็นผ่อนชำระได้ ดอกเบี้ย 0.80%นาน 10 เดือน ทุกการใช้จ่ายผ่านบัตรทุก 25บาทรับ 1คะแนน

บัตรเครดิต เคทีซี มินิ แพลทินั่ม มาสเตอร์การ์ด / บัตรกรุงไทย

บัตรเครดิต แลกของรางวัล,บัตรเครดิต ไม่มีค่าธรรมเนียม,บัตรเครดิต มาสเตอร์การ์ด,All (บัตรเครดิต),All (ธนาคาร)

้บัตรเครดิต เคทีซี มินิ แพลทินั่ม มาสเตอร์การ์ด ให้ส่วนลดที่ MINI

้บัตรเครดิต เคทีซี มินิ แพลทินั่ม มาสเตอร์การ์ด ให้ส่วนลดที่ MINI. บัตรฯนี้ให้คุณสะสมคะแนนได้ด้วยครับ ในทุกๆการใช้จ่าย 25 บาท ได้รับ 1 คะแนน KTC Foerver สำหรับแลกสินค้าหรือบริการ ณ ร้านค้าที่ร่วมรายการครับ ซึ่งคะแนนสะสมไม่มีวันหมดอายุ และคุณยังได้รับส่วนลดสูงสุด 10% กับสินค้า Lifestyle (ผลิตภัณฑ์เกี่ยวกับ MINI เช่น พวงกุญแจ, เสื้อผ้า เป็นต้น) ด้วยนะครับ. คุ้มครับ รับเลยบัตรฯนี้.

เว็บบอร์ดอื่นที่คุณอาจสนใจ

บัตรเครดิต วีซ่า

บัตร KTC Visa Platinum ได้วงเงินเท่าไหร่กันคะ

บัตรเครดิต เคทีซี วีซ่า แพลทินั่ม / บัตรกรุงไทย

ธนาคารดิจิทัล,All (ธนาคาร),บัตรกดเงินสด,All (สินเชื่อ)

บัตรกดเงินสด KTC PROUD เบิกถอนเงินสดออนไลน์แบบแบ่งชำระรายเดือนผ่านแอป KTC Mobileได้ แบบนี้มีข้อดียังไง?

บัตรกดเงินสดพร้อมใช้ KTC PROUD / บัตรกรุงไทย

บัตรเครดิต มาสเตอร์การ์ด,All (บัตรเครดิต),All (ธนาคาร)

อยากหาบัตรเครดิตที่ี่สามารถผ่อนค่าซ่อมรถ หรือค่าซื้ออะไหล่รถได้

บัตรเครดิต เคทีซี ธนบุรี ออโต้ แพลทินั่ม มาสเตอร์การ์ด / บัตรกรุงไทย

All (ธนาคาร),บัตรกดเงินสด,All (สินเชื่อ),All (การวางแผนการเงืน)

บัตร ktc proud ดอกเบี้ยแพงไหมครับ

บัตรกดเงินสดพร้อมใช้ KTC PROUD / บัตรกรุงไทย

บัตรเครดิต วีซ่า,All (บัตรเครดิต),All (ธนาคาร)

KTC FLEXI คือ อะไรครับ ของบัตรเครดิต เคทีซี เอสเอ็นพี2000 วีซ่า แพลทินั่ม?

บัตรเครดิต เคทีซี เอสเอ็นพี2000 วีซ่า แพลทินั่ม / บัตรกรุงไทย

บัตรเดบิต

ข้อความยืนยันส่วนตัว หรือ PAM คืออะไร และเราควรทำยังไง ถ้าข้อความยืนยันส่วนตัวนี้ ไม่ถูกต้อง

บัตรเดบิตKrungthai Verified by Visa / บัตรกรุงไทย

ฟอรั่มที่เกี่ยวข้อง

All (บัตรเครดิต),All (ธนาคาร),All (เกษียณอายุ),เงินบำนาญ

ข้าราชการรับเงินบำนาญสามารถทำบัตรเครดิตได้มั้ยคะ

ระงับการใช้บัตรชั่วคราวได้อย่างไร

บัตรเครดิตซิตี้ รอยัล ออร์คิด พลัส พรีเฟอร์ / ธนาคารซิตี้แบงก์

บัตรเครดิต ไม่มีค่าธรรมเนียม,All (บัตรเครดิต),All (หนี้สิน)

ใช้จ่ายผ่านบัตรไม่ถึง 200,000บาท ทำไงดี

บัตรเครดิต เลดี้ ยูโอบี โซลิแทร์ / ธนาคารยูโอบี

บัตรเครดิตให้มีได้กี่ใบครับ

บัตรเครดิต มาสเตอร์การ์ด,All (บัตรเครดิต),All (ธนาคาร)

อยากหาบัตรเครดิตที่ี่สามารถผ่อนค่าซ่อมรถ หรือค่าซื้ออะไหล่รถได้

บัตรเครดิต เคทีซี ธนบุรี ออโต้ แพลทินั่ม มาสเตอร์การ์ด / บัตรกรุงไทย

บัตรเครดิต วีซ่า,All (บัตรเครดิต)

เงินเดือน 20000 จะได้วงเงินบัตรเครดิตประมาณเท่าไหร่คะ

บัตรเครดิต อิออน วีซ่า คลาสสิก / อิออน ธนสินทรัพย์

รีวิวที่เกี่ยวข้อง

บัตรเครดิต สำหรับเติมน้ำมัน,บัตรเครดิต ได้เงินคืน,All (บัตรเครดิต)

บัตรเครดิตซิตี้ ซิมพลิซิตี้ มีสิ เติมน้ำมันให้ตังค์คืน

บัตรเครดิตซิตี้ ซิมพลิซิตี้

บัตรเครดิต วีซ่า

สิทธิพิเศษทั้งบุรุษและสตรีจากบัตร KTC Vejthani Hospital Visa Signature

บัตรเครดิต เคทีซี โรงพยาบาลเวชธานี วีซ่า ซิกเนเจอร์

บัตรเครดิต สำหรับการท่องเที่ยว

บัตรเครดิตซิตี้ เพรสทีจ ไปต่างประเทศมีประกันให้

บัตรเครดิตซิตี้ เพรสทีจ

บัตรเครดิต สำหรับรับประทานอาหาร,บัตรเครดิต วีซ่า

บัตรเครดิตซิตี้ แม็คโคร แพลทินั่ม รีวอร์ด ที่สนามบินก็กินได้

บัตรเครดิตซิตี้ แม็คโคร แพลทินั่ม รีวอร์ด

บัตรเครดิต มาสเตอร์การ์ด,All (บัตรเครดิต),ประกันการเดินทาง,การประกันการเสี่ยงภัยยานพาหนะ,All (ประกัน)

บัตร KTC SSC Platinum MasterCard รักรถ รักคุณ

บัตรเครดิต เคทีซี เอสเอสซี แพลทินั่ม มาสเตอร์การ์ด

บัตรเครดิต ได้เงินคืน,All (บัตรเครดิต)

บัตร UOB Preferred เธอรู้มั้ยได้เครดิตเงินคืนด้วยนะ

บัตรเครดิต ยูโอบี พรีเฟอร์

เลือกผลิตภัณฑ์ทางการเงินอะไรดีนะ..

คุยกับที่ปรึษาทางการเงินโดยตรงและรับข้อเสนอที่เหมาะกับคุณ

รับคำปรึกษาฟรี