Forum
แก้ไขล่าสุด: 

ใครได้สิทธิ์100เที่ยวทั่วไทยแล้วบ้างครับ

โครงการ 100เดียวเที่ยวทัาวไทยเปิดลงทะเบียนแล้ว ผมเป็นคนหนึ่งที่พยายามกดลงทะเบียนตั้งแต่เวลาเปิด 6 โมงเช้า กดหลายรอบแต่ลงทะเบียนไม่ได้ กดไปเรื่อยๆผ่านไป 15 นาทีระบบบอกว่าสิทธิ์วันนี้เต็มแล้วครับ เซ็งเช่นเคยเหมือนตอนชิมช้อปใช้เลยครับ ไม่ได้สิทธิ์รับเช่นกัน เพื่อนๆท่านไหนได้สิทธิ์ช่วยแชร์สู่กันฟังบ้างครับว่าเลือกสิทธิ์อะไรกัน

เลือกผลิตภัณฑ์ทางการเงินอะไรดีนะ..

คุยกับที่ปรึษาทางการเงินโดยตรงและรับข้อเสนอที่เหมาะกับคุณ

รับคำปรึกษาฟรี

User comments

• user image

Tayakorn

อย่าว่าแต่คุณเลยครับ ผมเองก็รอลงทะเบียนเหมือนคุณตั้งแต่ 6 โมงเช้าก็ไม่ได้เช่นกันครับ ข่าวว่ามาเต็มตั้งแต่ 4 นาทีแรก ผมเองนั่งกดก็อยู่ตั้งแต่ 4 นาทีแรกแต่ก็ไม่ได้สิทธิ์ลงทะเบียนเลย แจกแบบนี้อย่าแจกเลยดีกว่าครับ ตั้งแต่ชิมช้อปใช้แล้ว บอกแจกแต่เหมือนไม่ค่อยตั้งใจอยากจะให้คนอย่างทั่วถึงเลย

2020.01.24 7:35

Thanchanok

ผมนั่งรอลงทะเบียนตั้งแต่ 6 โมงเช้าเช่นกันแต่ไม่ได้เหมือนกันครับ อยากรู้ท่านที่ได้เหมือนกันครับว่ามีใครโชคดีบ้างไหม แล้วใช้วิธียังไงถึงได้ เพราะผมเองก็ 6โมงเช้ากันทุกคน หรือเป็นที่อินเตอร์เน็ตบ้านใครสัญญาณแรงไม่แรงรึเปล่าครับ 555 แต่ไม่เป็นไรครับพรุ่งนี้เอาใหม่ เขาให้ลงถึงวันที่ 14 ครับ ก็รอกดตอน 6 โมงเช้าเป็นเพื่อนกันไปครับ ยินดีกับท่านที่ได้ด้วยนะครับ

2020.01.24 7:35

Nattasit

น่าเห็นใจค่ะ อุตส่าห์ตั้งตาลงทะเบียนแต่ไม่ได้เลยสักอัน เราลงแต่ชิม ช้อป ใช้ ได้ใช้ไปแล้ว แต่ร้อยเดียวเที่ยวทั่วไทยไม่ได้ลงทะเบียนค่ะ ถ้าได้แล้วไม่รู้จะไปเที่ยวไหน อีกอย่างต้องมีเงินที่จะไปเที่ยวด้วย ที่จริงมันก็ตรงตามวัตถุประสงค์น่ะนะ แต่เรายังไม่พร้อมจะไปเที่ยวไหนเลยตัดสินใจไม่ลงทะเบียนร้อยเดียวเที่ยวทั่วไทยค่ะ

2020.04.20 7:27

บอกเล่าความคิดเห็นและสิ่งที่คุณรู้ที่นี่

เพิ่มเราเป็นเพื่อนของคุณ

ถ้าคุณเพิ่มไลน์ของ MoneyDuck คุณจะได้รับคำแนะนำเรื่องการเงินและการแจ้งเตือนเมื่อที่ปรึกษาตอบคำถามของคุณ

ฟอรั่มที่เกี่ยวข้อง

การจัดการงบประมาณ,การจัดการเงิน,ลดค่าใช้จ่าย,All (การวางแผนการเงืน)

ระหว่าง Booking กับAgoda และ Traveloka จองโรงแรมเว็บไหนดีกว่า

ประกันการเดินทาง

อยากได้เงินค่าตั๋วเครื่องบินคืนเป็นเงินสดมากกว่าค่ะ

ประกันการเดินทาง,All (ประกัน)

ประกันการเดินทางของแอกซ่ามีกี่แบบคะ

ประกันภัยเดินทาง Silver by AXA / แอกซ่าประกันภัย

ประกันการเดินทาง

เดินทางมากกว่า 5 ครั้งภายใน 1 ปีจะเลือกแผน ประกันภัย แบบไหนดี

ประกันภัยเดินทาง Plus-Lite By AXA / แอกซ่าประกันภัย

บัตรเครดิต สำหรับการท่องเที่ยว,All (บัตรเครดิต)

ราคาห้องพักในเว็บต่างๆทำไมแพงกว่าเวลาจองกับโรงแรมโดยตรงครับ

บัตรเครดิต สำหรับการท่องเที่ยว,All (บัตรเครดิต),ประกันการเดินทาง,All (ประกัน)

ญี่ปุ้นที่ไหนน่าสนใจ

เลือกผลิตภัณฑ์ทางการเงินอะไรดีนะ..

คุยกับที่ปรึษาทางการเงินโดยตรงและรับข้อเสนอที่เหมาะกับคุณ

รับคำปรึกษาฟรี